Kết quả bóng đá trận Broadmeadow Magic (W) vs New Lambton FC (W), 17:00 ngày 31/07/2026

Northern NSW Ngoại hạng Nữ Úc · 17:00 ngày 31/07/2026
Broadmeadow Magic (W)
Sắp đá --:--:--
New Lambton FC (W)
🟨 0 - 0   🟥 0 - 0   ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 11°C

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (/). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 13 38
Hòa 10 21
Bại 10 51
Ghi bàn 611 2530
Mất bàn 32 2219
Điểm 49 1125

Chủ = Broadmeadow Magic (W) · Khách = New Lambton FC (W)

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Broadmeadow Magic (W) (15)Hiệp 1 / Cả trậnNew Lambton FC (W) (14)
4 (27%)Thắng/Thắng10 (71%)
1 (7%)Thắng/Hòa0 (0%)
0 (0%)Hòa/Thắng1 (7%)
3 (20%)Hòa/Hòa0 (0%)
2 (13%)Hòa/Bại0 (0%)
0 (0%)Bại/Hòa1 (7%)
5 (33%)Bại/Bại2 (14%)

Thành tích đối đầu (8 trận)

Broadmeadow Magic (W) 3 (38%)Hòa 1 (13%)New Lambton FC (W) 4 (50%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 0 / Thua 4 Tài/Xỉu: Tài 7 / Hòa 1 / Xỉu 0
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
AUS NSW WPL10/06/26New Lambton FC (W)3-2 (2-1)Broadmeadow Magic (W)2-3-1.55B
AUS NSW WPL22/03/26Broadmeadow Magic (W)1-5 (1-1)New Lambton FC (W)3-3-1.54.75B
AUS NSW WPL22/03/25New Lambton FC (W)13-1 (6-0)Broadmeadow Magic (W)-04B
AUS NSW WPL22/06/24New Lambton FC (W)6-0 (4-0)Broadmeadow Magic (W)5-4+0.754.75B
AUS NSW WPL01/05/24New Lambton FC (W)3-3 (1-0)Broadmeadow Magic (W)0-17+3.254.5H
AUS NSW WPL24/02/24Broadmeadow Magic (W)3-2 (2-1)New Lambton FC (W)9-4--T
AUS NSW WPL25/06/23Broadmeadow Magic (W)4-2 (2-0)New Lambton FC (W)6-5+1.254.25T
AUS NSW WPL23/04/21Broadmeadow Magic (W)7-0 (4-0)New Lambton FC (W)8-2--T

Thành tích gần đây — Broadmeadow Magic (W)

THBHBBTBBT
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 25/22 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 6/2/2
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
AUS NSW WPL26/07/26Newcastle Olympic FC (W)0-6 (0-2)Broadmeadow Magic (W)6-5--T
AUS NSW WPL17/07/26Broadmeadow Magic (W)0-0 (0-0)Lake Macquarie (W)1-6-1.254H
AUS NSW WPL19/06/26Adamstown Rosebud (W)3-0 (2-0)Broadmeadow Magic (W)2-4-0.254.75B
AUS NSW WPL13/06/26Charlestown Azzuri (W)0-0 (0-0)Broadmeadow Magic (W)8-8--H
AUS NSW WPL10/06/26New Lambton FC (W)3-2 (2-1)Broadmeadow Magic (W)2-3-1.55B
AUS NSW WPL03/06/26Broadmeadow Magic (W)2-6 (0-4)Maitland FC (W)1-6-3.755B
AUS NSW WPL15/05/26Broadmeadow Magic (W)5-0 (2-0)Newcastle Olympic FC (W)7-2+0.753.5T
AUS NSW WPL10/05/26Lake Macquarie (W)5-1 (1-1)Broadmeadow Magic (W)7-2--B
AUS NSW WPL18/04/26Adamstown Rosebud (W)5-3 (4-2)Broadmeadow Magic (W)4-3--B
AUS NSW WPL10/04/26Broadmeadow Magic (W)6-0 (3-0)Charlestown Azzuri (W)7-5+0.254T
AUS NSW WPL27/03/26Maitland FC (W)4-2 (4-1)Broadmeadow Magic (W)2-0-4.55.5B
AUS NSW WPL22/03/26Broadmeadow Magic (W)1-5 (1-1)New Lambton FC (W)3-3-1.54.75B
AUS NSW WPL14/03/26Newcastle Olympic FC (W)1-3 (0-1)Broadmeadow Magic (W)3-0--T
AUS NSW WPL06/03/26Lake Macquarie (W)3-3 (2-2)Broadmeadow Magic (W)6-1-3.755H
AUS NSW WPL22/02/26Broadmeadow Magic (W)2-2 (1-0)Adamstown Rosebud (W)5-5-1.54.5H
AUS NSW WPL25/07/25Broadmeadow Magic (W)0-6 (0-4)Lake Macquarie (W)4-6--B
AUS NSW WPL04/07/25Broadmeadow Magic (W)0-4 (0-2)Maitland FC (W)0-10-3.54.75B
AUS NSW WPL29/06/25Adamstown Rosebud (W)4-1 (2-1)Broadmeadow Magic (W)6-2-13.75B
AUS NSW WPL21/06/25Broadmeadow Magic (W)0-2 (0-1)Newcastle Olympic FC (W)2-7--B
AUS NSW WPL07/06/25Broadmeadow Magic (W)0-6 (0-2)Charlestown Azzuri (W)1-6--B

Thành tích gần đây — New Lambton FC (W)

TTTTTTBHTT
Thắng 8 (80%)Hòa 1 (10%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 30/19 (10 trận) Châu Á: 8/0/2 T/X: 5/2/3
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
AUS NSW WPL27/06/26New Lambton FC (W)2-1 (1-0)Maitland FC (W)4-8-1.54T
AUS NSW WPL20/06/26Charlestown Azzuri (W)0-3 (0-2)New Lambton FC (W)2-7--T
AUS NSW WPL13/06/26Newcastle Olympic FC (W)1-6 (1-4)New Lambton FC (W)5-7--T
AUS NSW WPL10/06/26New Lambton FC (W)3-2 (2-1)Broadmeadow Magic (W)2-3+1.55T
AUS NSW WPL02/06/26Lake Macquarie (W)1-3 (0-3)New Lambton FC (W)8-7-0.254T
AUS NSW WPL08/05/26Adamstown Rosebud (W)2-4 (1-3)New Lambton FC (W)3-5+0.754T
AUS NSW WPL26/04/26Maitland FC (W)8-0 (2-0)New Lambton FC (W)1-1--B
AUS NSW WPL17/04/26New Lambton FC (W)2-2 (1-2)Charlestown Azzuri (W)9-2+2.754.5H
AUS NSW WPL11/04/26New Lambton FC (W)3-2 (1-0)Newcastle Olympic FC (W)6-6--T
AUS NSW WPL28/03/26New Lambton FC (W)4-0 (3-0)Lake Macquarie (W)2-4+14.25T
AUS NSW WPL22/03/26Broadmeadow Magic (W)1-5 (1-1)New Lambton FC (W)3-3+1.54.75T
AUS NSW WPL08/03/26New Lambton FC (W)3-1 (3-0)Adamstown Rosebud (W)5-5+1.254.5T
AUS NSW WPL01/03/26Maitland FC (W)7-1 (3-0)New Lambton FC (W)6-3-0.54B
AUS NSW WPL20/02/26Charlestown Azzuri (W)0-10 (0-6)New Lambton FC (W)2-4+2.253.75T
AUS NSW WPL24/08/25New Lambton FC (W)2-5 (1-3)Newcastle Olympic FC (W)7-9+0.253.5B
AUS NSW WPL19/08/25Newcastle Olympic FC (W)4-4 (2-0)New Lambton FC (W)5-3--H
AUS NSW WPL26/07/25New Lambton FC (W)4-0 (2-0)Adamstown Rosebud (W)6-4+1.253.75T
AUS NSW WPL19/07/25Lake Macquarie (W)0-3 (0-3)New Lambton FC (W)2-3+0.753.75T
AUS NSW WPL28/06/25Maitland FC (W)3-1 (1-1)New Lambton FC (W)7-1-13.75B
AUS NSW WPL22/06/25Charlestown Azzuri (W)3-3 (1-1)New Lambton FC (W)8-3-0.254H
Chưa có diễn biến/đội hình cho trận này.
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

32 68
22% So Sánh Đối đầu 78%
Thành tích
Tất cả
T3 H1 B4
T4 H1 B3
Chủ khách tương đồng
T3 H0 B1
T1 H0 B3
Ghi
Tất cả
2.6 Bàn
4.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
3.8 Bàn
2.3 Bàn

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Broadmeadow Magic (W) (15 trận)
Ghi 2.40 bàn/trậnMất 2.47 bàn/trận
New Lambton FC (W) (14 trận)
Ghi 3.50 bàn/trậnMất 2.00 bàn/trận

Thống kê Tỷ lệ kèo

Broadmeadow Magic (W) (10 trận)

Tỷ lệ châu Á
Thắng 7 (70%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (30%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 6 (60%)Hòa 1 (10%)Xỉu 3 (30%)
6 trận gần — Châu Á:
WLWLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUVOOO

New Lambton FC (W) (10 trận)

Tỷ lệ châu Á
Thắng 7 (70%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (30%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (40%)Hòa 2 (20%)Xỉu 4 (40%)
6 trận gần — Châu Á:
WLWWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UVVOUU

Thời gian ghi bàn

20
0 Bàn
11
1 Bàn
42
2 Bàn
13
3 Bàn
24
4+ Bàn
1123
B.thắng H1
1214
B.thắng H2
Broadmeadow Magic (W)New Lambton FC (W)

Chi tiết về HT/FT

27
T/T
10
T/H
00
T/B
01
H/T
20
H/H
10
H/B
00
B/T
01
B/H
41
B/B
Broadmeadow Magic (W)New Lambton FC (W)

Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.

Thống kê Hiệu số bàn thắng thua

410
Thắng 2+
03
Thắng 1
43
Hòa
10
Thua 1
114
Thua 2+
Broadmeadow Magic (W)New Lambton FC (W)

Thông tin đội bóng

Broadmeadow Magic (W) Thông tin New Lambton FC (W)
Thành lập
Sân nhà
0 Sức chứa 0
HLV
Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
EasybetsSớm7.206.101.260.804.251.000.83-2.000.93
Live5.20 ↓5.00 ↓1.40 ↑1.00 ↑4.500.80 ↓0.91 ↑-1.250.80 ↓
VcbetSớm6.505.751.300.974.500.840.78-1.750.97
Live5.75 ↓5.25 ↓1.36 ↑0.87 ↓4.250.94 ↑0.95 ↑-1.250.84 ↓
InterwettenSớm5.255.251.430.834.500.83---
Live4.70 ↓5.00 ↓1.45 ↑0.95 ↑4.500.70 ↓---
10BETSớm5.005.201.300.844.500.76---
Live4.50 ↓4.80 ↓1.41 ↑0.79 ↓4.250.85 ↑---
WewbetSớm5.105.101.370.914.500.830.86-1.500.88
Live4.55 ↓4.96 ↓1.44 ↑0.82 ↓4.250.92 ↑0.91 ↑-1.250.83 ↓
LadbrokesSớm5.005.501.360.403.501.80---
Live4.40 ↓5.25 ↓1.44 ↑0.44 ↑3.501.60 ↓---
18BetSớm5.004.901.360.724.250.800.81-1.250.71
Live4.90 ↓5.25 ↑1.39 ↑0.76 ↑4.250.84 ↑0.79 ↓-1.500.81 ↑
PinnacleSớm3.435.551.530.814.000.910.78-1.250.94
Live3.86 ↑5.96 ↑1.43 ↓0.814.250.90 ↓0.79 ↑-1.500.93 ↓
BwinSớm5.005.501.360.854.500.82---
Live4.40 ↓5.25 ↓1.44 ↑1.00 ↑4.500.70 ↓---
1xBetSớm5.505.301.391.004.500.800.90-1.500.90
Live5.52 ↑5.25 ↓1.37 ↓0.80 ↓4.250.88 ↑0.77 ↓-1.500.91 ↑
Bet 365Sớm5.255.251.361.004.500.800.90-1.500.90
Live4.75 ↓4.50 ↓1.50 ↑1.004.500.800.88 ↓-1.250.93 ↑
William HillSớm6.005.001.360.914.500.75---
Live4.80 ↓5.001.40 ↑0.95 ↑4.500.73 ↓---

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   tăng   giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.