Kết quả bóng đá trận Busan Transportation Corporation vs Ulsan Citizens, 16:00 ngày 14/08/2026
K3-K4 Championship · 16:00 ngày 14/08/2026
Busan Transportation Corporation 1 Kết thúc HT 0-0 0
Ulsan Citizens
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 1
Diễn biến trận đấu
| Busan Transportation Corporation | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| 1 - 0 ⚽ | 68' | |
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 5 | 4 |
| Hòa | 0 | 0 | 3 | 0 |
| Bại | 1 | 2 | 2 | 6 |
| Ghi bàn | 6 | 3 | 19 | 9 |
| Mất bàn | 6 | 4 | 16 | 11 |
| Điểm | 6 | 3 | 18 | 12 |
Chủ = Busan Transportation Corporation · Khách = Ulsan Citizens
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Busan Transportation Corporation | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 14 (23%) | Thắng/Thắng | 8 (26%) |
| 3 (5%) | Thắng/Hòa | 3 (10%) |
| 1 (2%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 9 (15%) | Hòa/Thắng | 3 (10%) |
| 14 (23%) | Hòa/Hòa | 3 (10%) |
| 6 (10%) | Hòa/Bại | 3 (10%) |
| 2 (3%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 4 (7%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 8 (13%) | Bại/Bại | 9 (29%) |
Thành tích đối đầu (11 trận)
Busan Transportation Corporation 7 (64%)Hòa 2 (18%)Ulsan Citizens 2 (18%)
Châu Á: Ăn 8 / Hòa 1 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 6 / Hòa 1 / Xỉu 4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/04/26 | Busan Transportation Corporation | 2-0 (1-0) | Ulsan Citizens | +0.25 | 2.25 | T |
| 14/09/25 | Ulsan Citizens | 0-1 (0-0) | Busan Transportation Corporation | 0 | 2.25 | T |
| 18/05/25 | Busan Transportation Corporation | 2-1 (1-1) | Ulsan Citizens | +0.75 | 2.25 | T |
| 26/10/24 | Ulsan Citizens | 3-1 (1-0) | Busan Transportation Corporation | 0 | 2.5 | B |
| 16/06/24 | Busan Transportation Corporation | 3-4 (2-2) | Ulsan Citizens | -0.25 | 2.25 | B |
| 23/09/23 | Ulsan Citizens | 1-3 (0-0) | Busan Transportation Corporation | 0 | 2.25 | T |
| 27/05/23 | Busan Transportation Corporation | 1-1 (0-1) | Ulsan Citizens | +0.25 | 2 | H |
| 02/10/22 | Busan Transportation Corporation | 3-2 (0-0) | Ulsan Citizens | - | - | T |
| 29/05/22 | Ulsan Citizens | 0-2 (0-0) | Busan Transportation Corporation | 0 | 2.25 | T |
| 30/06/21 | Busan Transportation Corporation | 1-1 (1-0) | Ulsan Citizens | 0 | 2.25 | H |
| 20/03/21 | Ulsan Citizens | 0-1 (0-0) | Busan Transportation Corporation | - | - | T |
Thành tích gần đây — Busan Transportation Corporation
HTHTTBHTHT
Thắng 5 (50%)Hòa 4 (40%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 16/9 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/07/26 | Busan Transportation Corporation | 1-1 (1-0) | Jinju Citizen | - | - | H |
| 26/07/26 | Yangpyeong | 2-4 (2-1) | Busan Transportation Corporation | +0.25 | 2.25 | T |
| 15/07/26 | Busan Transportation Corporation | 1-1 (0-1) | Suwon Samsung Bluewings | -0.75 | 3 | H |
| 11/07/26 | Siheung City | 0-2 (0-2) | Busan Transportation Corporation | -0.5 | 2.25 | T |
| 05/07/26 | Busan Transportation Corporation | 2-1 (2-1) | Gijang United | - | - | T |
| 28/06/26 | Busan Transportation Corporation | 0-1 (0-1) | Daejeon Korail | -0.25 | 2.5 | B |
| 21/06/26 | Busan Transportation Corporation | 1-1 (0-1) | Gyeongju KHNP | 0 | 2.25 | H |
| 14/06/26 | Yeoju Sejong | 0-2 (0-1) | Busan Transportation Corporation | - | - | T |
| 06/06/26 | Pocheon FC | 1-1 (0-0) | Busan Transportation Corporation | -0.5 | 2.5 | H |
| 30/05/26 | Jeonbuk Hyundai Motors II | 1-2 (0-1) | Busan Transportation Corporation | +0.5 | 2.5 | T |
| 27/05/26 | Gijang United | 0-3 (0-1) | Busan Transportation Corporation | +1 | 2.75 | T |
| 23/05/26 | Busan Transportation Corporation | 2-3 (2-1) | Chuncheon Citizen | +0.5 | 2.25 | B |
| 16/05/26 | Yeoju Sejong | 1-1 (1-0) | Busan Transportation Corporation | +0.25 | 2.25 | H |
| 09/05/26 | Busan Transportation Corporation | 3-0 (0-0) | Mokpo City | +0.75 | 2.5 | T |
| 05/05/26 | Pyeongchang FC | 0-2 (0-0) | Busan Transportation Corporation | +1 | 2.75 | T |
| 02/05/26 | Busan Transportation Corporation | 2-1 (0-0) | Dangjin Citizen | +0.75 | 2.5 | T |
| 26/04/26 | Busan Transportation Corporation | 4-0 (0-0) | Gangneung City | +0.25 | 2.25 | T |
| 19/04/26 | Busan Transportation Corporation | 2-0 (1-0) | Ulsan Citizens | +0.25 | 2.25 | T |
| 11/04/26 | Changwon City | 0-0 (0-0) | Busan Transportation Corporation | -0.5 | 2.5 | H |
| 05/04/26 | Busan Transportation Corporation | 0-0 (0-0) | Yangpyeong | +0.25 | 2.25 | H |
Thành tích gần đây — Ulsan Citizens
TBHTTTHTBB
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 14/10 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/07/26 | Ulsan Citizens | 1-0 (1-0) | Ulsan HD FC | -2 | 3.25 | T |
| 26/07/26 | Chuncheon Citizen | 2-1 (1-0) | Ulsan Citizens | -0.25 | 2.25 | B |
| 15/07/26 | Ulsan Citizens | 2-2 (2-1) | Seoul E-Land FC | -0.75 | 2.75 | H |
| 10/07/26 | Ulsan Citizens | 1-0 (0-0) | Yeoju Sejong | 0 | 2 | T |
| 04/07/26 | Ulsan Citizens | 2-1 (1-0) | Chuncheon Citizen | 0 | 2 | T |
| 27/06/26 | Ulsan Citizens | 4-1 (1-0) | Mokpo City | +0.25 | 2 | T |
| 20/06/26 | Dangjin Citizen | 1-1 (1-1) | Ulsan Citizens | -0.25 | 2.25 | H |
| 13/06/26 | Siheung City | 0-1 (0-1) | Ulsan Citizens | - | - | T |
| 06/06/26 | Ulsan Citizens | 1-2 (1-0) | Gangneung City | 0 | 2 | B |
| 30/05/26 | Ulsan Citizens | 0-1 (0-0) | Pocheon FC | -0.5 | 2.25 | B |
| 27/05/26 | Ulsan Citizens | 2-2 (2-1) | Daejeon Korail | -0.5 | 2.75 | H |
| 23/05/26 | Changwon City | 2-0 (1-0) | Ulsan Citizens | -0.5 | 2 | B |
| 16/05/26 | Ulsan Citizens | 0-0 (0-0) | Yangpyeong | 0 | 2 | H |
| 09/05/26 | Ulsan Citizens | 0-1 (0-1) | Siheung City | -0.75 | 2.25 | B |
| 06/05/26 | Namyangju FC | 3-3 (3-1) | Ulsan Citizens | +0.75 | 2.25 | H |
| 01/05/26 | Ulsan Citizens | 0-1 (0-0) | Daejeon Korail | -0.25 | 2.25 | B |
| 25/04/26 | Gyeongju KHNP | 2-2 (1-2) | Ulsan Citizens | -0.75 | 2.25 | H |
| 19/04/26 | Busan Transportation Corporation | 2-0 (1-0) | Ulsan Citizens | -0.25 | 2.25 | B |
| 12/04/26 | Ulsan Citizens | 0-0 (0-0) | Jeonbuk Hyundai Motors II | +0.5 | 2.25 | H |
| 05/04/26 | Ulsan Citizens | 2-1 (1-0) | Chuncheon Citizen | 0 | 2 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
31
Phạt góc (HT)
21
Sút bóng
167
Sút cầu môn
42
Tấn công
8872
Tấn công nguy hiểm
4031
Sút ngoài cầu môn
125
TL kiểm soát bóng
67%33%
TL kiểm soát bóng (HT)
68%32%
So Sánh Sức Mạnh
66 34
83% So Sánh Đối đầu 17%
Thành tích
Tất cả
T7 H2 B2T2 H2 B7
Chủ khách tương đồng
T3 H2 B1T1 H2 B3
Ghi
Tất cả
1.8 Bàn1.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn1.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Busan Transportation Corporation (30 trận)
Ghi 1.73 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Ulsan Citizens (30 trận)
Ghi 1.10 bàn/trậnMất 1.20 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Busan Transportation Corporation (17 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 11 (65%)Hòa 1 (6%)Bại 5 (29%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 8 (47%)Hòa 0 (0%)Xỉu 9 (53%)
6 trận gần — Châu Á:
WWLVWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUUUO
Ulsan Citizens (17 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 6 (35%)Hòa 1 (6%)Bại 10 (59%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 8 (47%)Hòa 1 (6%)Xỉu 8 (47%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWWLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUOUOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Busan Transportation Corporation | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Busan | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.77 | 3.40 | 3.80 | 0.95 | 2.25 | 0.82 | 0.77 | 0.50 | 1.02 |
| Live | 1.05 ↓ | 11.00 ↑ | 67.00 ↑ | 3.40 ↑ | 1.50 | 0.11 ↓ | 0.61 ↓ | 0.00 | 1.35 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.82 | 3.40 | 3.60 | 0.87 | 2.25 | 0.95 | 0.82 | 0.50 | 1.02 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.70 ↑ | 150.00 ↑ | 7.14 ↑ | 1.50 | 0.04 ↓ | 0.60 ↓ | 0.00 | 1.31 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.82 | 3.50 | 3.90 | 0.95 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 13.00 ↑ | 70.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.82 | 3.40 | 3.60 | 0.87 | 2.25 | 0.95 | 0.82 | 0.50 | 1.02 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.70 ↑ | 150.00 ↑ | 7.14 ↑ | 1.50 | 0.04 ↓ | 0.59 ↓ | 0.00 | 1.33 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.79 | 3.35 | 3.85 | 0.87 | 2.25 | 0.83 | 0.79 | 0.50 | 0.91 |
| Live | 1.01 ↓ | 12.50 ↑ | 18.00 ↑ | 4.54 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 5.00 ↑ | 0.25 | 0.02 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.03 | 2.92 | 3.49 | 0.87 | 2.00 | 0.95 | 1.03 | 0.50 | 0.81 |
| Live | 1.03 ↓ | 7.00 ↑ | 225.00 ↑ | 4.16 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | 0.58 ↓ | 0.00 | 1.35 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.74 | 3.28 | 4.57 | 0.93 | 2.25 | 0.83 | 0.98 | 0.75 | 0.80 |
| Live | 1.04 ↓ | 6.35 ↑ | 39.00 ↑ | 2.94 ↑ | 1.50 | 0.14 ↓ | 0.53 ↓ | 0.00 | 1.40 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.91 | 3.10 | 3.90 | 1.50 | 2.50 | 0.48 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 151.00 ↑ | 20.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 1.73 | 3.19 | 4.27 | 0.93 | 2.25 | 0.78 | 0.97 | 0.75 | 0.76 |
| Live | 1.11 ↓ | 6.27 ↑ | 30.44 ↑ | 2.44 ↑ | 1.50 | 0.26 ↓ | 0.69 ↓ | 0.00 | 1.04 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.85 | 3.00 | 3.75 | 0.47 | 1.50 | 1.40 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 19.50 ↑ | 151.00 ↑ | 8.75 ↑ | 1.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.77 | 3.40 | 4.60 | 1.16 | 2.50 | 0.62 | 1.00 | 0.75 | 0.75 |
| Live | 1.01 ↓ | 12.90 ↑ | 75.00 ↑ | 4.93 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | 0.56 ↓ | 0.00 | 1.33 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.70 | 3.30 | 4.50 | 0.95 | 2.25 | 0.85 | 0.98 | 0.75 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 29.00 ↑ | 151.00 ↑ | 7.75 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 0.58 ↓ | 0.00 | 1.35 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.70 | 3.30 | 4.40 | 1.10 | 2.50 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 56.00 ↑ | 61.00 ↑ | 25.00 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Busan Transportation Corporation | +3/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Ulsan Citizens | -3/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).