Kết quả bóng đá trận Bzenec vs Sokol Lanzho, 21:30 ngày 16/08/2026
Group D League (Séc) · 21:30 ngày 16/08/2026
Bzenec 0 Kết thúc HT 0-1 3
Sokol Lanzho
🟨 0 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 5
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 33°C
Diễn biến trận đấu
| Bzenec | Phút | |
| 37' | ⚽ 0 - 1 | |
| HT 0-1 | ||
| 46' | ⚽ 0 - 2 | |
| 73' | ||
| 77' | ⚽ 0 - 3 | |
| 87' | ||
| FT 0-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 3 | 3 | 7 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 0 |
| Bại | 3 | 0 | 7 | 3 |
| Ghi bàn | 6 | 4 | 18 | 15 |
| Mất bàn | 13 | 0 | 31 | 9 |
| Điểm | 0 | 9 | 9 | 21 |
Chủ = Bzenec · Khách = Sokol Lanzho
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Bzenec | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (17%) | Thắng/Thắng | 2 (18%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (9%) |
| 2 (17%) | Hòa/Thắng | 2 (18%) |
| 2 (17%) | Hòa/Bại | 1 (9%) |
| 1 (8%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (8%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 4 (33%) | Bại/Bại | 5 (45%) |
Thành tích đối đầu (5 trận)
Bzenec 0 (0%)Hòa 1 (20%)Sokol Lanzho 4 (80%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 1 / Thua 4 Tài/Xỉu: Tài 5 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/07/24 | Bzenec | 1-1 (1-1) | Sokol Lanzho | - | - | H |
| 28/01/24 | Bzenec | 1-5 (0-3) | Sokol Lanzho | - | - | B |
| 28/07/23 | Bzenec | 0-3 (0-2) | Sokol Lanzho | - | - | B |
| 12/02/22 | Bzenec | 2-3 (1-0) | Sokol Lanzho | - | - | B |
| 29/07/18 | Sokol Lanzho | 4-2 (2-1) | Bzenec | - | - | B |
Thành tích gần đây — Bzenec
TBTHTBTBBB
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 13/21 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/08/26 | Bzenec | 2-0 (0-0) | Hodonin Sardice | - | - | T |
| 09/08/26 | Kozlovice | 5-1 (3-1) | Bzenec | - | - | B |
| 25/07/26 | Bzenec | 1-0 (0-0) | MSK Breclav | - | - | T |
| 18/07/26 | Bzenec | 1-1 (0-1) | SC Znojmo | - | - | H |
| 26/04/26 | Hanacka Slavia Kromeriz B | 0-2 (0-1) | Bzenec | - | - | T |
| 03/04/26 | Bzenec | 0-4 (0-1) | FC Strani | - | - | B |
| 28/03/26 | SK Batov | 1-3 (1-2) | Bzenec | - | - | T |
| 22/03/26 | Kozlovice | 3-2 (1-1) | Bzenec | - | - | B |
| 11/10/25 | Tatran Vsechovice | 3-0 (0-0) | Bzenec | - | - | B |
| 31/08/25 | FC Strani | 4-1 (2-1) | Bzenec | - | - | B |
| 23/08/25 | Bzenec | 0-1 (0-1) | SK Batov | - | - | B |
| 15/08/25 | Bzenec | 2-2 (1-1) | Kozlovice | - | - | H |
| 02/08/25 | Bzenec | 3-2 (0-1) | TJ Skastice | - | - | T |
| 26/07/25 | FC Sparta Brno | 5-0 (2-0) | Bzenec | - | - | B |
| 04/05/25 | Bzenec | 5-1 (4-0) | Sumperk | - | - | T |
| 01/05/25 | Bzenec | 2-1 (2-0) | TJ Skastice | - | - | T |
| 25/04/25 | Hranice KUNZ | 5-0 (2-0) | Bzenec | - | - | B |
| 18/04/25 | Bzenec | 4-0 (2-0) | Sternberk | - | - | T |
| 09/04/25 | Bzenec | 0-3 (0-2) | FC Vsetin | - | - | B |
| 29/03/25 | FC Kvasice | 3-0 (1-0) | Bzenec | - | - | B |
Thành tích gần đây — Sokol Lanzho
BBTBTBHTBT
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 12/11 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/08/26 | FC Sparta Brno | 2-0 (1-0) | Sokol Lanzho | - | - | B |
| 09/08/26 | Sokol Lanzho | 0-1 (0-1) | Tatran Vsechovice | - | - | B |
| 25/07/26 | Sokol Lanzho | 1-0 (0-0) | Bystrc Kninicky | - | - | T |
| 26/04/26 | Sokol Lanzho | 0-1 (0-0) | Slavicin | - | - | B |
| 12/04/26 | Sokol Lanzho | 3-0 (2-0) | Kozlovice | - | - | T |
| 05/04/26 | Sokol Lanzho | 1-2 (0-1) | Tatran Vsechovice | - | - | B |
| 22/03/26 | Sokol Lanzho | 3-3 (2-0) | MSK Breclav | - | - | H |
| 15/03/26 | Hanacka Slavia Kromeriz B | 0-3 (0-0) | Sokol Lanzho | - | - | T |
| 31/01/26 | TJ Spartak Myjava | 2-0 (1-0) | Sokol Lanzho | - | - | B |
| 28/10/25 | Sokol Lanzho | 1-0 (1-0) | SFK Holesov | - | - | T |
| 12/10/25 | Sokol Lanzho | 1-0 (0-0) | FK Nove Sady | - | - | T |
| 04/10/25 | TJ Skastice | 0-2 (0-0) | Sokol Lanzho | - | - | T |
| 28/09/25 | Sokol Lanzho | 0-0 (0-0) | Uhersky Brod | - | - | H |
| 21/09/25 | Slavicin | 3-1 (1-1) | Sokol Lanzho | - | - | B |
| 16/09/25 | Sokol Lanzho | 1-6 (1-2) | FC Viktoria Plzen | - | - | B |
| 07/09/25 | Kozlovice | 1-1 (0-0) | Sokol Lanzho | - | - | H |
| 31/08/25 | Tatran Vsechovice | 0-1 (0-0) | Sokol Lanzho | - | - | T |
| 27/08/25 | Sokol Lanzho | 3-1 (1-1) | Slavia Kromeriz | - | - | T |
| 16/08/25 | MSK Breclav | 1-0 (1-0) | Sokol Lanzho | - | - | B |
| 13/08/25 | Sokol Lanzho | 0-0 (0-0) | Opava | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
55
Phạt góc (HT)
55
Thẻ vàng
02
Sút bóng
2116
Sút cầu môn
56
Tấn công
9696
Tấn công nguy hiểm
4239
Sút ngoài cầu môn
1610
TL kiểm soát bóng
49%51%
TL kiểm soát bóng (HT)
45%55%
So Sánh Sức Mạnh
52 48
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T0 H1 B4T4 H1 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H1 B3T3 H1 B0
Ghi
Tất cả
1.2 Bàn3.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Bzenec (16 trận)
Ghi 1.63 bàn/trậnMất 2.81 bàn/trận
Sokol Lanzho (20 trận)
Ghi 1.55 bàn/trậnMất 1.25 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Bzenec | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 2.15 | 3.75 | 2.85 | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 2.40 ↑ | 3.40 ↓ | 2.55 ↓ | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.96 | 3.50 | 2.75 | 0.77 | 3.00 | 0.87 | - | - | - |
| Live | 40.83 ↑ | 8.45 ↑ | 1.04 ↓ | 1.96 ↑ | 3.50 | 0.31 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.03 | 3.44 | 2.67 | 0.78 | 3.00 | 0.90 | 0.81 | 0.25 | 0.87 |
| Live | 16.40 ↑ | 6.60 ↑ | 1.05 ↓ | 1.85 ↑ | 3.50 | 0.26 ↓ | 0.59 ↓ | 0.00 | 1.09 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.45 | 3.40 | 2.37 | 0.50 | 2.50 | 1.40 | - | - | - |
| Live | 2.37 ↓ | 3.50 ↑ | 2.45 ↑ | 0.53 ↑ | 2.50 | 1.30 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.05 | 3.70 | 2.65 | 0.76 | 3.00 | 0.85 | 0.80 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 2.30 ↑ | 3.80 ↑ | 2.55 ↓ | 0.84 ↑ | 3.00 | 0.81 ↓ | 0.77 ↓ | 0.00 | 0.88 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.33 | 3.28 | 2.55 | 0.85 | 3.00 | 0.86 | 0.78 | 0.00 | 0.94 |
| Live | 30.88 ↑ | 11.08 ↑ | 1.04 ↓ | 2.43 ↑ | 3.50 | 0.27 ↓ | 0.68 ↓ | 0.00 | 1.06 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.45 | 3.40 | 2.35 | 1.25 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 2.35 ↓ | 3.50 ↑ | 2.45 ↑ | 0.53 ↓ | 2.50 | 1.30 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.10 | 3.80 | 2.84 | 1.25 | 3.50 | 0.57 | 0.61 | 0.00 | 1.18 |
| Live | 29.00 ↑ | 17.70 ↑ | 1.01 ↓ | 2.13 ↑ | 3.50 | 0.34 ↓ | 0.64 ↑ | 0.00 | 1.18 | |
| Bet 365 | Sớm | 2.10 | 3.75 | 2.70 | 0.85 | 3.00 | 0.95 | 0.88 | 0.25 | 0.93 |
| Live | 67.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.50 ↑ | 3.50 | 0.15 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.50 | 3.20 | 2.40 | 1.25 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.60 ↑ | 3.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Bzenec | +1/4 | 0 | 0 | 1 |
| Sokol Lanzho | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).