Kết quả bóng đá trận Cadca vs TJ Banik Kalinovo, 21:30 ngày 29/08/2026
3.Liga (Slovakia) · 21:30 ngày 29/08/2026
Cadca 4 Kết thúc HT 1-0 0
TJ Banik Kalinovo
🟨 1 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 2
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 24°C
Diễn biến trận đấu
| Cadca | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 14' | |
| 2 - 0 ⚽ | 14' | |
| 32' | ||
| 32' | ||
| 45+3' | ||
| 45+3' | ||
| HT 1-0 | ||
| 3 - 0 ⚽ | 54' | |
| 4 - 0 ⚽ | 58' | |
| 62' | ||
| 62' | ||
| 5 - 0 ⚽ | 74' | |
| FT 4-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 9 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 4 | 2 |
| Hòa | 0 | 1 | 2 | 4 |
| Bại | 1 | 2 | 3 | 4 |
| Ghi bàn | 8 | 1 | 23 | 9 |
| Mất bàn | 4 | 8 | 12 | 16 |
| Điểm | 6 | 1 | 14 | 10 |
Chủ = Cadca · Khách = TJ Banik Kalinovo
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Cadca | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (50%) | Thắng/Thắng | 4 (16%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 1 (13%) | Thắng/Bại | 1 (4%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 2 (8%) |
| 1 (13%) | Hòa/Hòa | 6 (24%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 4 (16%) |
| 2 (25%) | Bại/Bại | 7 (28%) |
Thành tích đối đầu (3 trận)
Cadca 1 (33%)Hòa 1 (33%)TJ Banik Kalinovo 1 (33%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 1 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/08/19 | TJ Banik Kalinovo | 1-0 (1-0) | Cadca | - | - | B |
| 29/08/17 | Cadca | 2-0 (1-0) | TJ Banik Kalinovo | - | - | T |
| 10/09/16 | Cadca | 0-0 (0-0) | TJ Banik Kalinovo | - | - | H |
Thành tích gần đây — Cadca
BTTBHBHBTH
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 20/16 (10 trận) Châu Á: 3/3/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Novohrad Lucenec | 3-1 (0-1) | Cadca | - | - | B |
| 19/08/26 | Korna | 0-7 (0-5) | Cadca | - | - | T |
| 15/08/26 | Cadca | 6-0 (1-0) | Banska Bystrica B | - | - | T |
| 09/08/26 | FK Podkonice | 3-0 (2-0) | Cadca | - | - | B |
| 11/07/26 | Vitkovice | 1-1 (0-0) | Cadca | - | - | H |
| 04/07/26 | Povazska Bystrica | 3-0 (1-0) | Cadca | - | - | B |
| 27/08/25 | Cadca | 1-1 (0-1) | TJ Tatran Oravske Vesele | - | - | H |
| 28/08/24 | Cadca | 0-3 (0-1) | Dolny Kubin | - | - | B |
| 28/07/24 | TJ Visnove | 0-2 (0-1) | Cadca | - | - | T |
| 18/09/22 | OSK Besenova | 2-2 (2-2) | Cadca | - | - | H |
| 24/08/22 | Cadca | 0-2 (0-1) | Tatran LM | - | - | B |
| 29/07/22 | Oravan | 1-1 (1-0) | Cadca | - | - | H |
| 18/06/22 | Cadca | 3-1 (1-0) | Rimavska Sobota | - | - | T |
| 11/06/22 | Liptovska Stiavnica | 1-0 (1-0) | Cadca | - | - | B |
| 04/06/22 | Cadca | 4-4 (2-4) | MFK Zarnovica | - | - | H |
| 01/06/22 | Fomat Martin | 4-1 (2-0) | Cadca | - | - | B |
| 29/05/22 | Tatran Krasno nad Kysucou | 3-1 (2-1) | Cadca | - | - | B |
| 18/05/22 | Cadca | 1-5 (1-2) | Rakytovce | - | - | B |
| 30/04/22 | Dolny Kubin | 4-1 (0-0) | Cadca | - | - | B |
| 17/04/22 | Jednota Banova | 4-0 (1-0) | Cadca | - | - | B |
Thành tích gần đây — TJ Banik Kalinovo
HBBTHHHTBT
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 10/12 (10 trận) Châu Á: 3/4/3 T/X: 8/2/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | TJ Banik Kalinovo | 0-0 (0-0) | FTC Filakovo | - | - | H |
| 19/08/26 | FK Brezno | 4-1 (2-1) | TJ Banik Kalinovo | - | - | B |
| 15/08/26 | Rimavska Sobota | 2-1 (0-1) | TJ Banik Kalinovo | - | - | B |
| 09/08/26 | TJ Banik Kalinovo | 2-1 (2-0) | Dolny Kubin | - | - | T |
| 25/07/26 | TJ Banik Kalinovo | 2-2 (2-0) | MFK Spartak Medzev | - | - | H |
| 18/07/26 | TJ Banik Kalinovo | 1-1 (0-0) | Salgotarjani Baratok TC | - | - | H |
| 30/05/26 | Rimavska Sobota | 0-0 (0-0) | TJ Banik Kalinovo | - | - | H |
| 23/05/26 | TJ Banik Kalinovo | 2-0 (1-0) | FK Podkonice | - | - | T |
| 16/05/26 | MFK Bytca | 2-0 (0-0) | TJ Banik Kalinovo | - | - | B |
| 10/05/26 | TJ Banik Kalinovo | 1-0 (0-0) | Kysucke Nove Mesto | - | - | T |
| 01/05/26 | TJ Banik Kalinovo | 4-2 (2-1) | TJ Tatran Oravske Vesele | - | - | T |
| 26/04/26 | Ruzomberok B | 2-0 (1-0) | TJ Banik Kalinovo | -2 | 3.5 | B |
| 19/04/26 | TJ Banik Kalinovo | 0-1 (0-0) | Novohrad Lucenec | - | - | B |
| 12/04/26 | Banska Bystrica B | 2-2 (0-0) | TJ Banik Kalinovo | -0.75 | 2.75 | H |
| 05/04/26 | TJ Banik Kalinovo | 2-1 (1-0) | Jednota Banova | - | - | T |
| 28/03/26 | Fomat Martin | 2-0 (1-0) | TJ Banik Kalinovo | - | - | B |
| 22/03/26 | TJ Banik Kalinovo | 0-2 (0-1) | FTC Filakovo | - | - | B |
| 15/03/26 | Namestovo | 3-0 (0-0) | TJ Banik Kalinovo | - | - | B |
| 08/03/26 | TJ Banik Kalinovo | 2-1 (1-1) | Dolny Kubin | - | - | T |
| 21/02/26 | MFK Nova Bana | 5-1 (3-0) | TJ Banik Kalinovo | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
42
Phạt góc (HT)
42
Thẻ vàng
12
Sút bóng
117
Sút cầu môn
62
Tấn công
115111
Tấn công nguy hiểm
7542
Sút ngoài cầu môn
55
TL kiểm soát bóng
62%38%
TL kiểm soát bóng (HT)
59%41%
So Sánh Sức Mạnh
59 41
100% So Sánh Đối đầu 0%
Thành tích
Tất cả
T1 H1 B1T1 H1 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H1 B0T0 H1 B1
Ghi
Tất cả
0.7 Bàn0.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Cadca (9 trận)
Ghi 2.56 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
TJ Banik Kalinovo (29 trận)
Ghi 1.14 bàn/trậnMất 2.07 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
TJ Banik Kalinovo (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 1 (50%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
VW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Cadca | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 2.10 | 3.55 | 3.05 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.17 ↓ | 5.75 ↑ | 18.00 ↑ | 4.50 ↑ | 4.50 | 0.12 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.05 | 3.45 | 3.00 | 0.86 | 3.00 | 0.81 | - | - | - |
| Live | 2.06 ↑ | 3.45 | 3.00 | 0.86 | 3.00 | 0.81 | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.01 | 3.41 | 2.72 | 0.83 | 3.00 | 0.85 | 0.79 | 0.25 | 0.89 |
| Live | 2.01 | 3.41 | 2.72 | 0.83 | 3.00 | 0.85 | 0.79 | 0.25 | 0.89 | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.00 | 3.60 | 2.90 | 0.50 | 2.50 | 1.40 | - | - | - |
| Live | 1.80 ↓ | 3.60 | 3.60 ↑ | 0.53 ↑ | 2.50 | 1.37 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.00 | 3.60 | 2.90 | 0.78 | 3.00 | 0.78 | 0.73 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 1.80 ↓ | 3.70 ↑ | 3.60 ↑ | 0.83 ↑ | 3.00 | 0.82 ↑ | 0.86 ↑ | 0.75 | 0.78 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.00 | 3.50 | 2.90 | 1.25 | 3.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 2.00 | 3.50 | 2.90 | 1.25 | 3.50 | 0.57 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.09 | 3.50 | 3.04 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | 0.57 | 0.00 | 1.25 |
| Live | 1.02 ↓ | 14.90 ↑ | 29.00 ↑ | 2.13 ↑ | 4.50 | 0.34 ↓ | 0.37 ↓ | 0.00 | 1.98 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.05 | 3.60 | 2.88 | 0.90 | 3.00 | 0.90 | 0.85 | 0.25 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 41.00 ↑ | 51.00 ↑ | 5.00 ↑ | 4.50 | 0.13 ↓ | 0.40 ↓ | 0.00 | 1.85 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.