Kết quả bóng đá trận Cambrian Clydach vs Ammanford, 01:45 ngày 10/10/2026

Ngoại hạng Wales · 01:45 ngày 10/10/2026
Cambrian Clydach
0 Kết thúc HT 0-1 1
Ammanford
🟨 4 - 1   🟥 1 - 1   ⛳ 8 - 1
Nhiệt độ: 10°C

Diễn biến trận đấu

Cambrian Clydach Phút Ammanford
3'⚽ 0 - 1
3'⚽ 0 - 2 Joseph Case
4'⚽ 0 - 3 Joseph Case
31'
Alex Ryan John 31'
Alex Ryan John 32'
42'
Liam Eason 42'
HT 0-1
47'
Woodford J. 47'
47' Bell C.
Bell C. 48'
▲ Morris J. ▼ 57' ⇄
▲ Edwards D. ▼ 57' ⇄
68'
Jones K. 68'
▲ Jack Karadogan ▼ 69' ⇄
71'
71' Delaney M.
73' ⇄▲ Charlie Davies ▼
▲ Gill B. ▼ 77' ⇄
80' ⇄▲ Callum Shirt ▼
88' ⇄▲ Lucas Davies ▼
90'
FT 0-1

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 12 42
Hòa 00 22
Bại 21 46
Ghi bàn 53 207
Mất bàn 104 3026
Điểm 36 148

Chủ = Cambrian Clydach · Khách = Ammanford

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Cambrian Clydach (15)Hiệp 1 / Cả trậnAmmanford (45)
4 (27%)Thắng/Thắng12 (27%)
0 (0%)Thắng/Hòa2 (4%)
2 (13%)Hòa/Thắng6 (13%)
1 (7%)Hòa/Hòa9 (20%)
2 (13%)Hòa/Bại4 (9%)
0 (0%)Bại/Thắng1 (2%)
2 (13%)Bại/Hòa3 (7%)
4 (27%)Bại/Bại8 (18%)

Bảng xếp hạng

Cambrian Clydach

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng622288810
Sân nhà31204358
Sân khách31024539

Ammanford

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng6024414213
Sân nhà301229114
Sân khách301225112

Đội hình

Cambrian ClydachAmmanford
1Kelland Absalom5Jones K.8Woodford J.12Cam Strinati31Jarrad Wright40Bright H.6Alex Ryan John10Liam Eason18Lewis K.7Frazer T.9Bonthron A.802Seth Woodhouse5Bell C.12Luke Sylvester13Hopkins J.22Harri Rowe6Delaney M.8Orme A.10Thomas C.24Evans J.30Joseph Case

Chạm vào cầu thủ để xem thông số chi tiết.

Chủ nhà · 532
Khách · 532

Thống kê kỹ thuật

Phạt góc
8
1
Thẻ vàng
5
1
Sút bóng
13
8
Sút cầu môn
6
4
Sút ngoài cầu môn
7
4
TL kiểm soát bóng
68%
32%
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Cambrian Clydach (30 trận)
Ghi 2.10 bàn/trậnMất 1.47 bàn/trận
Ammanford (30 trận)
Ghi 1.37 bàn/trậnMất 1.63 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)0 - 1 — Khách thắng
Cả trận (FT)0 - 1 — Khách thắng
Hiệp 20 - 0

Phân tích nâng cao

Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.

Thông tin đội bóng

Cambrian Clydach Thông tin Ammanford
Thành lập
Sân nhà
0 Sức chứa 0
HLV
Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
EasybetsSớm1.255.308.001.013.500.810.961.750.86
Live17.00 ↑3.20 ↓1.40 ↓1.37 ↑1.500.56 ↓1.01 ↑0.250.81 ↓
VcbetSớm1.304.005.500.673.250.660.621.500.72
Live31.00 ↑4.20 ↑1.07 ↓1.19 ↑1.500.32 ↓0.94 ↑0.250.46 ↓
Mansion88Sớm1.354.706.000.893.250.910.991.500.83
Live1.26 ↓5.50 ↑7.10 ↑0.75 ↓3.251.05 ↑0.74 ↓1.501.08 ↑
InterwettenSớm1.334.907.501.053.500.650.851.500.80
Live23.00 ↑3.80 ↓1.27 ↓2.05 ↑1.500.27 ↓0.75 ↓1.500.90 ↑
12betSớm1.354.706.000.893.250.910.991.500.83
Live1.26 ↓5.50 ↑7.10 ↑0.75 ↓3.251.05 ↑0.74 ↓1.501.08 ↑
CrownSớm1.345.006.400.853.250.850.921.500.78
Live1.25 ↓5.60 ↑7.80 ↑0.77 ↓3.251.05 ↑0.73 ↓1.501.12 ↑
SbobetSớm1.324.556.100.903.250.900.991.500.83
Live14.00 ↑3.56 ↓1.25 ↓3.33 ↑1.500.12 ↓1.92 ↑0.250.28 ↓
LadbrokesSớm1.335.006.500.402.501.62---
Live46.00 ↑9.50 ↑1.03 ↓10.00 ↑2.500.01 ↓---
18BetSớm1.325.007.250.883.250.800.871.500.82
Live51.00 ↑5.50 ↑1.13 ↓3.93 ↑1.500.15 ↓6.86 ↑0.500.06 ↓
1xBetSớm1.334.907.551.003.500.720.851.500.85
Live151.00 ↑15.00 ↑1.03 ↓6.38 ↑1.500.07 ↓2.47 ↑0.250.31 ↓
Bet 365Sớm1.295.007.000.983.500.831.001.750.80
Live151.00 ↑15.00 ↑1.03 ↓3.50 ↑1.500.19 ↓2.45 ↑0.250.30 ↓

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   ↑ tăng   ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.

Kèo tương đồng — mức chấp +1 3/4

ĐộiMức chấpĂn kèoHòaThua kèo
Cambrian Clydach+1 3/4Chưa có trận cùng mức
Ammanford-1 3/4001

Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).