Kết quả bóng đá trận Cannes AS (W) vs Thonon Evian FC (W), 20:00 ngày 22/08/2026
Cúp Liên đoàn Nữ Pháp · 20:00 ngày 22/08/2026
Cannes AS (W) 4 Kết thúc HT 1-3 4
Thonon Evian FC (W)
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 10
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 28°C
Diễn biến trận đấu
| Cannes AS (W) | Phút | |
| 8' | ⚽ 0 - 1 | |
| 1 - 1 ⚽ | 16' | |
| 17' | ⚽ 1 - 2 | |
| 22' | ⚽ 1 - 3 | |
| HT 1-3 | ||
| 2 - 3 ⚽ | 52' | |
| 3 - 3 ⚽ | 60' | |
| 4 - 3 ⚽ | 70' | |
| 72' | ||
| 74' | ||
| 88' | ||
| 90+3' | ⚽ 4 - 4 | |
| FT 4-4 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 3 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 1 | 4 |
| Hòa | 2 | 2 | 2 | 3 |
| Bại | 0 | 0 | 0 | 3 |
| Ghi bàn | 8 | 9 | 8 | 22 |
| Mất bàn | 6 | 8 | 6 | 19 |
| Điểm | 5 | 5 | 5 | 15 |
Chủ = Cannes AS (W) · Khách = Thonon Evian FC (W)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Cannes AS (W) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 5 (28%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 2 (11%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (6%) |
| 1 (33%) | Hòa/Thắng | 1 (6%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 2 (11%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 5 (28%) |
| 2 (67%) | Bại/Hòa | 1 (6%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 1 (6%) |
Thành tích gần đây — Cannes AS (W)
TBHBT
Thắng 2 (40%)Hòa 1 (20%)Bại 2 (40%)
Ghi/Mất: 8/15 (5 trận) Châu Á: 2/1/2 T/X: 5/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Cannes AS (W) | 3-1 (0-0) | Nice W | - | - | T |
| 26/01/25 | Cannes AS (W) | 0-5 (0-1) | Le Mans (W) | - | - | B |
| 12/01/25 | Chatenoy Royal (W) | 1-1 (0-1) | Cannes AS (W) | - | - | H |
| 29/01/23 | Nantes (W) | 6-1 (3-1) | Cannes AS (W) | - | - | B |
| 08/01/23 | Cannes AS (W) | 3-2 (2-2) | Strasbourg W | - | - | T |
Thành tích gần đây — Thonon Evian FC (W)
HTHTBBTBTB
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 19/17 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 31/07/26 | Thonon Evian FC (W) | 4-4 (1-1) | Marseille (W) | - | - | H |
| 24/05/26 | Thonon Evian FC (W) | 3-1 (2-1) | Rodez Aveyron (W) | - | - | T |
| 17/05/26 | FC Metz (W) | 4-4 (1-2) | Thonon Evian FC (W) | - | - | H |
| 02/05/26 | Reims (W) | 0-2 (0-1) | Thonon Evian FC (W) | - | - | T |
| 26/04/26 | Thonon Evian FC (W) | 1-2 (1-0) | Saint Malo (W) | - | - | B |
| 05/04/26 | Toulouse (W) | 2-0 (0-0) | Thonon Evian FC (W) | - | - | B |
| 29/03/26 | Thonon Evian FC (W) | 2-0 (1-0) | Guingamp (W) | - | - | T |
| 22/03/26 | Nice W | 2-1 (1-1) | Thonon Evian FC (W) | - | - | B |
| 15/03/26 | Thonon Evian FC (W) | 2-1 (2-1) | Auxerre W | - | - | T |
| 22/02/26 | Le Mans (W) | 1-0 (0-0) | Thonon Evian FC (W) | - | - | B |
| 15/02/26 | Thonon Evian FC (W) | 1-2 (1-1) | Grenoble Claix (W) | - | - | B |
| 08/02/26 | Lille (W) | 1-1 (1-0) | Thonon Evian FC (W) | - | - | H |
| 05/02/26 | Paris Saint Germain (W) | 3-0 (1-0) | Thonon Evian FC (W) | - | - | B |
| 01/02/26 | Thonon Evian FC (W) | 2-1 (1-1) | FC Metz (W) | - | - | T |
| 18/01/26 | Thonon Evian FC (W) | 2-2 (1-1) | Reims (W) | - | - | H |
| 10/01/26 | Thonon Evian FC (W) | 0-1 (0-0) | Marseille (W) | - | - | B |
| 21/12/25 | Saint Malo (W) | 1-1 (0-0) | Thonon Evian FC (W) | - | - | H |
| 07/12/25 | Thonon Evian FC (W) | 2-0 (0-0) | Toulouse (W) | - | - | T |
| 20/11/25 | Thonon Evian FC (W) | 3-0 (0-0) | Nice W | - | - | T |
| 09/11/25 | Guingamp (W) | 1-3 (0-2) | Thonon Evian FC (W) | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
310
Phạt góc (HT)
14
Thẻ vàng
21
Sút bóng
128
Sút cầu môn
87
Tấn công
121165
Tấn công nguy hiểm
5561
Sút ngoài cầu môn
41
So Sánh Sức Mạnh
35 65
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Cannes AS (W) (3 trận)
Ghi 2.67 bàn/trậnMất 2.00 bàn/trận
Thonon Evian FC (W) (18 trận)
Ghi 1.67 bàn/trậnMất 1.72 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 3 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 4 — Hòa |
| Hiệp 2 | 3 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Cannes AS (W) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 10BET | Sớm | 9.61 | 6.46 | 1.18 | 0.93 | 4.00 | 0.72 | - | - | - |
| Live | 1.34 ↓ | 3.43 ↓ | 14.00 ↑ | 0.79 ↓ | 7.50 | 0.86 ↑ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.50 | 4.00 | 1.75 | 0.61 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 1.11 ↓ | 6.50 ↑ | 41.00 ↑ | 0.03 ↓ | 2.50 | 11.00 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.60 | 3.80 | 1.75 | 0.73 | 2.75 | 0.88 | 0.72 | -0.75 | 0.88 |
| Live | 3.70 ↑ | 3.80 | 1.77 ↑ | 0.75 ↑ | 2.75 | 0.90 ↑ | 0.74 ↑ | -0.75 | 0.91 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 3.40 | 3.80 | 1.72 | 0.60 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 1.10 ↓ | 6.25 ↑ | 36.00 ↑ | 0.72 ↑ | 7.50 | 0.93 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.53 | 4.00 | 1.80 | 0.62 | 2.50 | 1.16 | 1.75 | 0.00 | 0.40 |
| Live | 1.15 ↓ | 5.55 ↑ | 29.00 ↑ | 2.33 ↑ | 7.50 | 0.30 ↓ | 1.37 ↓ | 0.00 | 0.54 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.50 | 4.00 | 1.73 | 0.80 | 2.75 | 1.00 | 0.83 | -0.75 | 0.98 |
| Live | 1.07 ↓ | 9.00 ↑ | 41.00 ↑ | 4.00 ↑ | 7.50 | 0.17 ↓ | 1.38 ↑ | 0.00 | 0.55 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.