Kết quả bóng đá trận Capalaba Bulldogs vs Robina City Blue, 13:15 ngày 15/08/2026
Queensland State Leagues (Úc) · 13:15 ngày 15/08/2026
Capalaba Bulldogs 1 Kết thúc HT 1-0 2
Robina City Blue
🟨 1 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 5
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 19°C
Diễn biến trận đấu
| Capalaba Bulldogs | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 4' | |
| 30' | ||
| HT 1-0 | ||
| 55' | ⚽ 1 - 1 | |
| 59' | ||
| 76' | ⚽ 1 - 2 | |
| 80' | ||
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 1 | 5 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 3 |
| Bại | 3 | 2 | 8 | 2 |
| Ghi bàn | 1 | 5 | 7 | 15 |
| Mất bàn | 6 | 8 | 23 | 10 |
| Điểm | 0 | 3 | 4 | 18 |
Chủ = Capalaba Bulldogs · Khách = Robina City Blue
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Capalaba Bulldogs | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (3%) | Thắng/Thắng | 6 (23%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 2 (8%) |
| 1 (3%) | Hòa/Thắng | 3 (12%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 3 (12%) |
| 7 (23%) | Hòa/Bại | 3 (12%) |
| 3 (10%) | Bại/Thắng | 2 (8%) |
| 2 (7%) | Bại/Hòa | 2 (8%) |
| 15 (50%) | Bại/Bại | 5 (19%) |
Bảng xếp hạng
Capalaba Bulldogs
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 3 | 2 | 17 | 21 | 57 | 11 | 12 |
| Sân nhà | 11 | 2 | 0 | 9 | 14 | 30 | 6 | 11 |
| Sân khách | 11 | 1 | 2 | 8 | 7 | 27 | 5 | 12 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 10 | - | - |
Robina City Blue
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 9 | 5 | 8 | 36 | 29 | 32 | 5 |
| Sân nhà | 11 | 6 | 2 | 3 | 22 | 9 | 20 | 3 |
| Sân khách | 11 | 3 | 3 | 5 | 14 | 20 | 12 | 7 |
| 6 gần | 6 | 1 | 3 | 2 | 6 | 8 | - | - |
Thành tích đối đầu (1 trận)
Capalaba Bulldogs 0 (0%)Hòa 0 (0%)Robina City Blue 1 (100%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/06/26 | Robina City Blue | 5-1 (4-1) | Capalaba Bulldogs | -2 | 3.75 | B |
Thành tích gần đây — Capalaba Bulldogs
BBTHBBBBBB
Thắng 1 (10%)Hòa 1 (10%)Bại 8 (80%)
Ghi/Mất: 7/23 (10 trận) Châu Á: 1/1/8 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Ipswich City | 3-0 (0-0) | Capalaba Bulldogs | -1.5 | 3.25 | B |
| 31/07/26 | North Star | 1-0 (0-0) | Capalaba Bulldogs | -1 | 3.5 | B |
| 19/07/26 | Capalaba Bulldogs | 3-0 (2-0) | Holland Park Hawks FC | - | - | T |
| 11/07/26 | Redlands United FC | 1-1 (1-0) | Capalaba Bulldogs | - | - | H |
| 04/07/26 | Capalaba Bulldogs | 0-2 (0-1) | St George Willawong FC | - | - | B |
| 27/06/26 | Broadbeach United | 3-1 (2-0) | Capalaba Bulldogs | - | - | B |
| 23/06/26 | Robina City Blue | 5-1 (4-1) | Capalaba Bulldogs | -2 | 3.75 | B |
| 20/06/26 | Capalaba Bulldogs | 0-5 (0-1) | Sunshine Coast Wanderers FC | - | - | B |
| 05/06/26 | Logan Lightning | 1-0 (0-0) | Capalaba Bulldogs | -1 | 3.5 | B |
| 30/05/26 | Caboolture FC | 2-1 (1-0) | Capalaba Bulldogs | - | - | B |
| 26/05/26 | Rochedale Rovers | 6-0 (3-0) | Capalaba Bulldogs | -2.5 | 4.25 | B |
| 23/05/26 | Brisbane Strikers | 8-0 (3-0) | Capalaba Bulldogs | - | - | B |
| 10/05/26 | Capalaba Bulldogs | 2-4 (1-1) | Ipswich City | -1 | 3.25 | B |
| 29/04/26 | SWQ Thunder | 1-2 (1-0) | Capalaba Bulldogs | - | - | T |
| 24/04/26 | Capalaba Bulldogs | 2-3 (1-1) | North Star | 0 | 3.5 | B |
| 17/04/26 | Holland Park Hawks FC | 2-1 (1-0) | Capalaba Bulldogs | -1 | 3.75 | B |
| 10/04/26 | Capalaba Bulldogs | 2-1 (0-1) | Redlands United FC | -1 | 3.5 | T |
| 02/04/26 | Capalaba Bulldogs | 3-2 (1-2) | Redlands United FC | -0.5 | 3.5 | T |
| 28/03/26 | St George Willawong FC | 0-1 (0-0) | Capalaba Bulldogs | -0.75 | 3.5 | T |
| 22/03/26 | Capalaba Bulldogs | 2-5 (0-1) | Broadbeach United | -1.5 | 3.75 | B |
Thành tích gần đây — Robina City Blue
BBHTHHTTTT
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 14/9 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 2/1/7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | North Star | 1-0 (0-0) | Robina City Blue | +0.25 | 3 | B |
| 01/08/26 | Holland Park Hawks FC | 6-3 (2-3) | Robina City Blue | +0.75 | 3.5 | B |
| 19/07/26 | Robina City Blue | 1-1 (0-1) | Redlands United FC | +0.5 | 3.25 | H |
| 11/07/26 | St George Willawong FC | 0-2 (0-1) | Robina City Blue | +0.75 | 3 | T |
| 04/07/26 | Robina City Blue | 0-0 (0-0) | Broadbeach United | -0.5 | 3.25 | H |
| 27/06/26 | Sunshine Coast Wanderers FC | 0-0 (0-0) | Robina City Blue | - | - | H |
| 23/06/26 | Robina City Blue | 5-1 (4-1) | Capalaba Bulldogs | +2 | 3.75 | T |
| 20/06/26 | Robina City Blue | 1-0 (0-0) | Logan Lightning | +0.75 | 3.25 | T |
| 13/06/26 | Robina City Blue | 1-0 (1-0) | Holland Park Hawks FC | +1.25 | 3.75 | T |
| 09/06/26 | Ipswich City | 0-1 (0-0) | Robina City Blue | -0.5 | 3 | T |
| 06/06/26 | Brisbane Strikers | 3-0 (1-0) | Robina City Blue | -0.75 | 3.5 | B |
| 24/05/26 | Robina City Blue | 0-1 (0-0) | Caboolture FC | 0 | 3.5 | B |
| 10/05/26 | Robina City Blue | 3-1 (2-0) | North Star | +1 | 3.5 | T |
| 18/04/26 | Redlands United FC | 2-2 (2-0) | Robina City Blue | 0 | 3.5 | H |
| 11/04/26 | Robina City Blue | 4-0 (0-0) | St George Willawong FC | - | - | T |
| 31/03/26 | Robina City Blue | 1-6 (1-3) | Moggill FC | - | - | B |
| 27/03/26 | Broadbeach United | 3-2 (1-0) | Robina City Blue | -0.25 | 3.25 | B |
| 21/03/26 | Robina City Blue | 1-2 (1-2) | Sunshine Coast Wanderers FC | +0.5 | 3.25 | B |
| 14/03/26 | Logan Lightning | 1-1 (1-1) | Robina City Blue | - | - | H |
| 07/03/26 | Robina City Blue | 2-3 (0-2) | Brisbane Strikers | 0 | 3.25 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
65
Phạt góc (HT)
11
Thẻ vàng
12
Sút bóng
1627
Sút cầu môn
413
Tấn công
142147
Tấn công nguy hiểm
93114
Sút ngoài cầu môn
1214
TL kiểm soát bóng
56%44%
TL kiểm soát bóng (HT)
61%39%
So Sánh Sức Mạnh
43 57
60% So Sánh Đối đầu 40%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B1T1 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
1 Bàn5 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Capalaba Bulldogs (30 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 2.80 bàn/trận
Robina City Blue (26 trận)
Ghi 1.69 bàn/trậnMất 1.58 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Capalaba Bulldogs (14 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (21%)Hòa 3 (21%)Bại 8 (57%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 5 (36%)Hòa 1 (7%)Xỉu 8 (57%)
6 trận gần — Châu Á:
LVLVLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUOUOO
Robina City Blue (18 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 7 (39%)Hòa 1 (6%)Bại 10 (56%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 8 (44%)Hòa 0 (0%)Xỉu 10 (56%)
6 trận gần — Châu Á:
LLLWWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOUUUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Capalaba Bulldogs | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 5.30 | 5.10 | 1.39 | 0.94 | 3.75 | 0.81 | 0.83 | -1.50 | 0.98 |
| Live | 67.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.03 ↓ | 4.00 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | 1.70 ↑ | 0.00 | 0.41 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 5.50 | 4.75 | 1.40 | 0.87 | 3.75 | 0.80 | 0.81 | -1.25 | 0.83 |
| Live | 151.00 ↑ | 9.00 ↑ | 1.02 ↓ | 2.20 ↑ | 3.50 | 0.26 ↓ | 1.53 ↑ | 0.00 | 0.42 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 4.95 | 4.50 | 1.44 | 0.85 | 3.75 | 0.89 | 0.92 | -1.25 | 0.82 |
| Live | 150.00 ↑ | 6.50 ↑ | 1.04 ↓ | 3.57 ↑ | 3.50 | 0.16 ↓ | 0.19 ↓ | -0.25 | 2.85 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 4.80 | 4.70 | 1.50 | 0.80 | 3.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 10.00 ↑ | 1.05 ↓ | 2.40 ↑ | 3.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 4.30 | 4.20 | 1.48 | 0.79 | 3.50 | 0.82 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 8.89 ↑ | 1.05 ↓ | 2.06 ↑ | 3.50 | 0.29 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 4.95 | 4.50 | 1.44 | 0.85 | 3.75 | 0.89 | 0.92 | -1.25 | 0.82 |
| Live | 150.00 ↑ | 6.50 ↑ | 1.04 ↓ | 3.57 ↑ | 3.50 | 0.16 ↓ | 1.36 ↑ | 0.00 | 0.57 ↓ | |
| Crown | Sớm | 4.95 | 4.80 | 1.41 | 0.91 | 3.75 | 0.79 | 0.85 | -1.25 | 0.85 |
| Live | 26.00 ↑ | 9.00 ↑ | 1.03 ↓ | 2.17 ↑ | 3.50 | 0.26 ↓ | 1.61 ↑ | 0.00 | 0.44 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 4.86 | 4.40 | 1.41 | 0.97 | 3.75 | 0.83 | 0.88 | -1.25 | 0.94 |
| Live | 190.00 ↑ | 7.00 ↑ | 1.03 ↓ | 3.70 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | 1.47 ↑ | 0.00 | 0.52 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 4.58 | 4.49 | 1.52 | 0.87 | 3.50 | 0.89 | 0.96 | -1.00 | 0.82 |
| Live | 46.00 ↑ | 7.45 ↑ | 1.06 ↓ | 2.32 ↑ | 3.50 | 0.27 ↓ | 1.51 ↑ | 0.00 | 0.48 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 5.00 | 4.50 | 1.44 | 0.30 | 2.50 | 2.20 | - | - | - |
| Live | 41.00 ↑ | 9.00 ↑ | 1.03 ↓ | 0.44 ↑ | 2.50 | 1.45 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 4.40 | 4.40 | 1.47 | 0.80 | 3.50 | 0.72 | 0.80 | -1.00 | 0.72 |
| Live | 17.00 ↑ | 16.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.53 ↑ | 3.50 | 0.15 ↓ | 0.05 ↓ | -0.50 | 8.91 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 5.16 | 4.94 | 1.40 | 0.92 | 3.75 | 0.83 | 0.95 | -1.25 | 0.80 |
| Live | 28.19 ↑ | 5.86 ↑ | 1.16 ↓ | 3.06 ↑ | 3.50 | 0.22 ↓ | 1.80 ↑ | 0.00 | 0.42 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 5.00 | 4.50 | 1.44 | 0.77 | 3.50 | 0.93 | - | - | - |
| Live | 61.00 ↑ | 9.50 ↑ | 1.05 ↓ | 2.50 ↑ | 3.50 | 0.24 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 4.55 | 4.60 | 1.57 | 0.85 | 3.50 | 0.85 | 0.66 | -1.25 | 1.10 |
| Live | 51.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.04 ↓ | 3.77 ↑ | 3.50 | 0.18 ↓ | 1.77 ↑ | 0.00 | 0.45 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 4.50 | 4.50 | 1.50 | 0.90 | 3.50 | 0.90 | 0.83 | -1.25 | 0.98 |
| Live | 67.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.03 ↓ | 4.00 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | 1.68 ↑ | 0.00 | 0.45 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 4.50 | 4.40 | 1.44 | 1.20 | 4.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 126.00 ↑ | 12.00 ↑ | 1.03 ↓ | 3.80 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.