Kết quả bóng đá trận Capalaba (W) vs Caboolture FC (W), 15:00 ngày 23/08/2026

Queensland State Ngoại hạng Nữ Úc · 15:00 ngày 23/08/2026
Capalaba (W)
2 Kết thúc HT 0-0 1
Caboolture FC (W)
🟨 0 - 2   🟥 0 - 0   ⛳ 2 - 2

Diễn biến trận đấu

Capalaba (W) Phút Caboolture FC (W)
HT 0-0
Brittney Lacek 1 - 0 57'
61' 1 - 1
81'
87'
Aoi Shishikura 2 - 1 90+9'
FT 2-1

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (/). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 11 45
Hòa 11 14
Bại 11 51
Ghi bàn 53 1818
Mất bàn 62 217
Điểm 44 1319

Chủ = Capalaba (W) · Khách = Caboolture FC (W)

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Capalaba (W) (28)Hiệp 1 / Cả trậnCaboolture FC (W) (23)
5 (18%)Thắng/Thắng10 (43%)
1 (4%)Thắng/Hòa1 (4%)
3 (11%)Hòa/Thắng2 (9%)
0 (0%)Hòa/Hòa4 (17%)
7 (25%)Hòa/Bại4 (17%)
1 (4%)Bại/Thắng1 (4%)
1 (4%)Bại/Hòa0 (0%)
10 (36%)Bại/Bại1 (4%)

Thành tích đối đầu (3 trận)

Capalaba (W) 0 (0%)Hòa 2 (67%)Caboolture FC (W) 1 (33%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 2 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 1
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
AUS WQSL06/09/25Capalaba (W)0-3 (0-1)Caboolture FC (W)3-302.75B
AUS WQSL19/08/25Capalaba (W)1-1 (0-1)Caboolture FC (W)4-902.5H
AUS WQSL24/05/25Caboolture FC (W)1-1 (0-1)Capalaba (W)4-3--H

Thành tích gần đây — Capalaba (W)

HBTBBBTBTH
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 18/22 (10 trận) Châu Á: 2/0/8 T/X: 6/1/3
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
AUS WQSL15/08/26Brisbane Olympic (W)3-3 (2-0)Capalaba (W)10-3-13H
AUS WQSL07/08/26Gold Coast United W2-0 (1-0)Capalaba (W)7-6-0.753B
AUS WQSL01/08/26Brisbane City (W)0-1 (0-0)Capalaba (W)7-1-34T
AUS WQSL24/07/26Queensland Lions(W)3-1 (1-1)Capalaba (W)5-4-2.53.75B
AUS WQSL19/07/26Capalaba (W)0-5 (0-3)Eastern Suburbs SC (W)1-4-1.753.5B
AUS WQSL14/07/26Capalaba (W)1-2 (0-0)Sunshine Coast Wanderers (W)3-6-0.253B
AUS WQSL11/07/26Capalaba (W)6-0 (4-0)Souths United SC (W)5-0--T
AUS WQSL04/07/26Gold Coast Knights (W)5-1 (2-0)Capalaba (W)8-0-33.75B
AUS WQSL30/06/26Capalaba (W)3-0 (3-0)FQ QAS (W)6-9-0.54.25T
AUS WQSL23/06/26Capalaba (W)2-2 (1-0)Queensland Lions(W)5-8-2.53.5H
AUS WQSL20/06/26Capalaba (W)0-2 (0-2)Gold Coast Knights (W)4-7-34B
AUS WQSL06/06/26Eastern Suburbs SC (W)3-0 (1-0)Capalaba (W)7-0-3.254B
AUS WQSL03/06/26Capalaba (W)1-4 (1-1)Brisbane Olympic (W)2-9-12.75B
AUS WQSL23/05/26FQ QAS (W)3-4 (0-4)Capalaba (W)7-3--T
AUS WQSL09/05/26Gold Coast United W2-1 (1-0)Capalaba (W)4-0--B
AUS WQSL03/05/26Souths United SC (W)0-1 (0-1)Capalaba (W)7-1--T
AUS WQSL26/04/26Capalaba (W)0-3 (0-1)Brisbane City (W)3-7-23.25B
AUS WQSL12/04/26Sunshine Coast Wanderers (W)3-1 (1-1)Capalaba (W)6-3-0.252.75B
AUS WQSL31/03/26Brisbane City (W)2-0 (0-0)Capalaba (W)4-0-2.53.75B
AUS WQSL27/03/26Eastern Suburbs SC (W)1-0 (1-0)Capalaba (W)8-2-2.54B

Thành tích gần đây — Caboolture FC (W)

HTTHTHTHTT
Thắng 6 (60%)Hòa 4 (40%)Bại 0 (0%)
Ghi/Mất: 18/5 (10 trận) Châu Á: 6/4/0 T/X: 7/2/1
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
AUS WQSL14/08/26Caboolture FC (W)0-0 (0-0)Mitchelton (W)11-4--H
AUS WQSL08/08/26Caboolture FC (W)2-0 (1-0)Moreton City Excelsior (W)8-0--T
AUS WQSL02/08/26Caboolture FC (W)2-0 (1-0)Virginia United SC (W)6-3--T
AUS WQSL25/07/26Grange Thistle (W)1-1 (0-0)Caboolture FC (W)1-7--H
AUS WQSL17/07/26Caboolture FC (W)4-1 (3-0)Peninsula Power (W)12-0+2.54.25T
AUS WQSL11/07/26North Lakes United (W)0-0 (0-0)Caboolture FC (W)---H
AUS WQSL04/07/26Caboolture FC (W)5-1 (4-1)Logan Lightning (W)5-1--T
AUS WQSL20/06/26Palm Beach SC (W)1-1 (0-1)Caboolture FC (W)2-8--H
AUS WQSL13/06/26Caboolture FC (W)2-1 (1-0)The Gap NPL (W)10-2+1.754T
AUS WQSL30/05/26Mitchelton (W)0-1 (0-0)Caboolture FC (W)0-9--T
AUS WQSL23/05/26Moreton City Excelsior (W)0-3 (0-0)Caboolture FC (W)0-6--T
AUS WQSL10/05/26Virginia United SC (W)0-4 (0-3)Caboolture FC (W)4-7+2.254.25T
AUS WQSL02/05/26Caboolture FC (W)7-0 (5-0)Grange Thistle (W)4-0--T
AUS WQSL25/04/26Peninsula Power (W)0-4 (0-2)Caboolture FC (W)2-7--T
AUS WQSL11/04/26Caboolture FC (W)0-3 (0-2)North Lakes United (W)3-6--B
AUS WQSL28/03/26Logan Lightning (W)1-2 (0-1)Caboolture FC (W)1-2--T
AUS WQSL21/03/26Caboolture FC (W)4-1 (0-1)Palm Beach SC (W)8-4+1.754T
AUS WQSL14/03/26The Gap NPL (W)3-3 (0-0)Caboolture FC (W)3-10--H
AUS WQSL13/09/25Brisbane Olympic (W)1-1 (0-0)Caboolture FC (W)5-0--H
AUS WQSL06/09/25Capalaba (W)0-3 (0-1)Caboolture FC (W)3-302.75T

Thống kê kỹ thuật

Phạt góc
2
2
Phạt góc (HT)
1
1
Thẻ vàng
0
2
Sút bóng
13
12
Sút cầu môn
8
4
Tấn công
143
158
Tấn công nguy hiểm
86
85
Sút ngoài cầu môn
5
8
TL kiểm soát bóng
58%
42%
TL kiểm soát bóng (HT)
48%
52%
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

28 72
25% So Sánh Đối đầu 75%
Thành tích
Tất cả
T0 H2 B1
T1 H2 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H1 B1
T1 H1 B0
Ghi
Tất cả
0.7 Bàn
1.7 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.5 Bàn
2 Bàn

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Capalaba (W) (28 trận)
Ghi 1.32 bàn/trậnMất 2.21 bàn/trận
Caboolture FC (W) (23 trận)
Ghi 2.13 bàn/trậnMất 0.87 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)0 - 0 — Hòa
Cả trận (FT)2 - 1 — Chủ thắng
Hiệp 22 - 1

Thống kê Tỷ lệ kèo

Capalaba (W) (24 trận)

Tỷ lệ châu Á
Thắng 13 (54%)Hòa 1 (4%)Bại 10 (42%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 11 (46%)Hòa 2 (8%)Xỉu 11 (46%)
6 trận gần — Châu Á:
WLWWLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUOOV

Caboolture FC (W) (4 trận)

Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (75%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (25%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUO

Thời gian ghi bàn

90
0 Bàn
90
1 Bàn
21
2 Bàn
20
3 Bàn
23
4+ Bàn
147
B.thắng H1
137
B.thắng H2
Capalaba (W)Caboolture FC (W)

Chi tiết về HT/FT

33
T/T
10
T/H
00
T/B
20
H/T
00
H/H
70
H/B
11
B/T
10
B/H
90
B/B
Capalaba (W)Caboolture FC (W)

Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.

Thống kê Hiệu số bàn thắng thua

210
Thắng 2+
33
Thắng 1
26
Hòa
30
Thua 1
101
Thua 2+
Capalaba (W)Caboolture FC (W)

Thông tin đội bóng

Capalaba (W) Thông tin Caboolture FC (W)
Thành lập
Sân nhà
0 Sức chứa 0
HLV
Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
EasybetsSớm2.033.902.800.983.500.780.810.250.96
Live15.00 ↑1.05 ↓13.00 ↑6.50 ↑2.500.01 ↓1.09 ↑0.000.74 ↓
VcbetSớm2.303.702.550.873.250.900.750.000.98
Live15.00 ↑1.06 ↓11.50 ↑1.24 ↑2.500.63 ↓1.17 ↑0.000.63 ↓
Mansion88Sớm2.843.302.020.923.000.840.97-0.250.79
Live13.00 ↑1.02 ↓11.00 ↑5.88 ↑2.500.04 ↓1.01 ↑0.000.75 ↓
InterwettenSớm2.853.802.150.953.500.70---
Live12.00 ↑1.10 ↓9.50 ↑5.00 ↑2.500.08 ↓---
12betSớm2.643.402.120.873.000.890.82-0.250.94
Live12.00 ↑1.03 ↓10.00 ↑5.55 ↑2.500.05 ↓1.01 ↑0.000.75 ↓
CrownSớm2.093.702.490.803.250.900.920.250.78
Live11.00 ↑1.04 ↓10.00 ↑2.94 ↑2.500.04 ↓0.99 ↑0.000.71 ↓
SbobetSớm2.873.122.071.253.000.600.98-0.250.82
Live9.40 ↑1.09 ↓7.90 ↑4.16 ↑2.500.10 ↓1.19 ↑0.000.64 ↓
WewbetSớm2.163.792.690.873.250.930.940.250.88
Live14.10 ↑1.06 ↓11.70 ↑4.15 ↑2.500.04 ↓1.04 ↑0.000.78 ↓
LadbrokesSớm2.053.702.750.362.501.80---
Live11.00 ↑1.08 ↓9.00 ↑4.75 ↑2.500.08 ↓---
18BetSớm1.953.902.700.713.250.860.780.000.78
Live9.50 ↑1.14 ↓8.25 ↑4.01 ↑2.500.11 ↓0.97 ↑0.000.69 ↓
PinnacleSớm2.053.622.930.813.250.940.830.250.93
Live2.83 ↑3.65 ↑2.15 ↓0.83 ↑3.000.96 ↑0.88 ↑-0.250.91 ↓
BwinSớm2.053.702.750.933.500.75---
Live12.50 ↑1.09 ↓9.75 ↑5.00 ↑2.500.09 ↓---
1xBetSớm2.073.782.820.923.500.770.830.250.85
Live18.10 ↑1.04 ↓15.70 ↑5.34 ↑2.500.09 ↓1.02 ↑0.000.74 ↓
Bet 365Sớm2.004.002.751.003.500.800.830.250.98
Live15.00 ↑1.03 ↓15.00 ↑6.40 ↑2.500.10 ↓1.08 ↑0.000.73 ↓
William HillSớm2.253.402.500.953.500.73---
Live126.00 ↑1.01 ↓126.00 ↑20.00 ↑2.500.01 ↓---

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   tăng   giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.