Kết quả bóng đá trận Carlisle United vs Hornchurch, 18:30 ngày 22/08/2026
National League (Anh) · 18:30 ngày 22/08/2026
Carlisle United 4 Kết thúc HT 1-0 1
Hornchurch
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 8 - 7
Địa điểm: Brunton Park Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 16℃~17℃
Diễn biến trận đấu
| Carlisle United | Phút | |
| Miguel Azeez 1 - 0 ⚽ | 29' | |
| HT 1-0 | ||
| Harvey Bunker(Assists:Jack Ellis) (Kiến tạo: Jack Ellis) 2 - 0 ⚽ | 46' | |
| 51' | ⚽ 2 - 1 Joseph Kizzi(Assists:Ryan Inniss) | |
| Harvey Bunker(Assists:Leo Duru) 3 - 1 ⚽ | 66' | |
| Regan Linney 4 - 1 ⚽ | 75' | |
| 87' | Josh Walker | |
| FT 4-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 4 | 6 |
| Hòa | 1 | 0 | 3 | 0 |
| Bại | 1 | 1 | 3 | 4 |
| Ghi bàn | 6 | 4 | 21 | 18 |
| Mất bàn | 5 | 3 | 15 | 15 |
| Điểm | 4 | 6 | 15 | 18 |
Chủ = Carlisle United · Khách = Hornchurch
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Carlisle United | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (33%) | Thắng/Thắng | 5 (36%) |
| 1 (11%) | Thắng/Hòa | 1 (7%) |
| 1 (11%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 1 (11%) | Hòa/Thắng | 2 (14%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 1 (7%) |
| 1 (11%) | Hòa/Bại | 1 (7%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (7%) |
| 1 (11%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (11%) | Bại/Bại | 3 (21%) |
Bảng xếp hạng
Carlisle United
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 2 | 2 | 1 | 12 | 8 | 8 | 9 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 0 | 1 | 10 | 6 | 6 | 4 |
| Sân khách | 2 | 0 | 2 | 0 | 2 | 2 | 2 | 17 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 11 | 9 | - | - |
Hornchurch
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 46 | 23 | 12 | 11 | 81 | 64 | 81 | 2 |
| Sân nhà | 23 | 12 | 7 | 4 | 39 | 25 | 43 | 10 |
| Sân khách | 23 | 11 | 5 | 7 | 42 | 39 | 38 | 1 |
| 6 gần | 6 | 4 | 0 | 2 | 13 | 8 | - | - |
Thành tích gần đây — Carlisle United
HBTBTHTTTH
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 20/11 (10 trận) Châu Á: 7/2/1 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Yeovil Town | 1-1 (1-0) | Carlisle United | +0.5 | 2.5 | H |
| 08/08/26 | Carlisle United | 2-3 (1-0) | Worthing | +1 | 2.75 | B |
| 01/08/26 | Derby County U21 | 0-3 (0-0) | Carlisle United | - | - | T |
| 29/07/26 | Carlisle United | 0-2 (0-1) | Salford City | -0.5 | 2.75 | B |
| 22/07/26 | Darlington | 2-4 (1-4) | Carlisle United | +0.75 | 3 | T |
| 03/05/26 | Carlisle United | 1-1 (1-1) | Boreham Wood | 0 | 3 | H |
| 25/04/26 | Carlisle United | 3-0 (2-0) | Brackley Town | +1.5 | 3 | T |
| 18/04/26 | Truro City | 0-1 (0-0) | Carlisle United | +0.5 | 2.5 | T |
| 11/04/26 | Carlisle United | 3-0 (3-0) | Sutton United | +0.75 | 2.75 | T |
| 06/04/26 | Morecambe | 2-2 (1-0) | Carlisle United | +0.5 | 3.25 | H |
| 03/04/26 | Carlisle United | 0-0 (0-0) | Gateshead | +1 | 3.25 | H |
| 28/03/26 | Braintree Town | 1-2 (1-1) | Carlisle United | +1.25 | 2.75 | T |
| 25/03/26 | Halifax Town | 0-1 (0-0) | Carlisle United | 0 | 2.75 | T |
| 21/03/26 | Carlisle United | 6-2 (1-2) | Boston United | +0.75 | 2.5 | T |
| 14/03/26 | Tamworth | 2-1 (0-0) | Carlisle United | +0.25 | 2.75 | B |
| 11/03/26 | Aldershot Town | 0-2 (0-2) | Carlisle United | +0.5 | 3 | T |
| 08/03/26 | Carlisle United | 2-2 (2-0) | Southend United | 0 | 2.75 | H |
| 28/02/26 | Eastleigh | 1-2 (0-0) | Carlisle United | +0.75 | 2.75 | T |
| 26/02/26 | Hartlepool United | 3-1 (1-0) | Carlisle United | +0.25 | 2.75 | B |
| 21/02/26 | Carlisle United | 3-0 (3-0) | Yeovil Town | +1 | 2.5 | T |
Thành tích gần đây — Hornchurch
BTTTBTHTTH
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 20/9 (10 trận) Châu Á: 6/2/2 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/08/26 | Hornchurch | 1-2 (1-1) | Norwich City U21 | +0.5 | 3.25 | B |
| 15/08/26 | Barrow | 1-2 (0-0) | Hornchurch | -1 | 2.5 | T |
| 08/08/26 | Hornchurch | 3-0 (3-0) | Kidderminster Harriers | 0 | 2.75 | T |
| 01/08/26 | Hornchurch | 2-0 (1-0) | Coventry U21 | - | - | T |
| 29/07/26 | Enfield Town | 4-2 (2-0) | Hornchurch | +0.75 | 3.25 | B |
| 25/07/26 | Hornchurch | 3-1 (3-1) | Tottenham U21 | - | - | T |
| 18/07/26 | Hornchurch | 1-1 (1-0) | Norwich City U21 | - | - | H |
| 15/07/26 | Hornchurch | 3-0 (1-0) | Millwall U21 | - | - | T |
| 11/07/26 | Redbridge | 0-3 (0-1) | Hornchurch | - | - | T |
| 08/07/26 | Hornchurch | 0-0 (0-0) | Dagenham Redbridge | +0.25 | 2.75 | H |
| 09/05/26 | Hornchurch | 2-2 (1-1) | Torquay United | 0 | 2.5 | H |
| 02/05/26 | Hornchurch | 2-0 (0-0) | Weston Super Mare | +0.25 | 2.5 | T |
| 25/04/26 | Hornchurch | 0-0 (0-0) | Maidenhead United | 0 | 2.75 | H |
| 18/04/26 | Chippenham Town | 1-3 (0-0) | Hornchurch | +0.75 | 2.75 | T |
| 15/04/26 | Hornchurch | 3-3 (1-2) | Chelmsford City | +0.25 | 2.75 | H |
| 11/04/26 | Hornchurch | 1-0 (0-0) | Ebbsfleet United | 0 | 3 | T |
| 06/04/26 | Maidstone United | 5-4 (4-4) | Hornchurch | -0.5 | 2.5 | B |
| 03/04/26 | Hornchurch | 3-0 (2-0) | Dagenham Redbridge | +0.25 | 2.5 | T |
| 28/03/26 | Farnborough Town | 2-2 (0-1) | Hornchurch | +0.25 | 3 | H |
| 25/03/26 | Chesham United | 1-2 (0-1) | Hornchurch | 0 | 2.5 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
87
Phạt góc (HT)
63
Thẻ vàng
01
Sút bóng
156
Sút cầu môn
135
Tấn công
7160
Tấn công nguy hiểm
3524
Sút ngoài cầu môn
21
Đá phạt trực tiếp
98
TL kiểm soát bóng
61%39%
TL kiểm soát bóng (HT)
64%36%
Phạm lỗi
79
Việt vị
10
Quả ném biên
2615
So Sánh Sức Mạnh
50 50
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Carlisle United (30 trận)
Ghi 2.07 bàn/trậnMất 1.30 bàn/trận
Hornchurch (30 trận)
Ghi 1.87 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Carlisle United (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
LL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UO
Hornchurch (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
WW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Carlisle United | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1904 | Thành lập | 2005 |
| Brunton Park | Sân nhà | basketball court |
| 16982 | Sức chứa | 0 |
| Leslie Mark Hughes | HLV | |
| Carlisle | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.53 | 4.00 | 4.90 | 0.79 | 2.75 | 1.01 | 0.96 | 1.00 | 0.83 |
| Live | 1.02 ↓ | 23.00 ↑ | 81.00 ↑ | 3.40 ↑ | 5.50 | 0.11 ↓ | 0.36 ↓ | 0.00 | 1.90 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.60 | 3.90 | 4.75 | 0.80 | 2.75 | 1.00 | 0.77 | 0.75 | 1.02 |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 61.00 ↑ | 2.65 ↑ | 5.50 | 0.25 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.98 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.57 | 3.95 | 4.35 | 0.76 | 2.75 | 1.00 | 0.69 | 0.75 | 1.07 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.20 ↑ | 125.00 ↑ | 2.32 ↑ | 5.50 | 0.29 ↓ | 0.40 ↓ | 0.00 | 1.78 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.65 | 4.00 | 4.40 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.12 ↓ | 6.00 ↑ | 30.00 ↑ | 6.75 ↑ | 5.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.51 | 4.40 | 5.00 | 0.95 | 3.00 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 9.78 ↑ | 77.01 ↑ | 1.72 ↑ | 5.50 | 0.37 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.57 | 3.95 | 4.35 | 0.76 | 2.75 | 1.00 | 0.69 | 0.75 | 1.07 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.20 ↑ | 125.00 ↑ | 5.55 ↑ | 5.50 | 0.08 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.51 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.54 | 3.85 | 4.15 | 0.75 | 2.75 | 0.95 | 0.73 | 0.75 | 0.97 |
| Live | 1.54 | 3.80 ↓ | 4.20 ↑ | 0.81 ↑ | 2.75 | 0.89 ↓ | 0.60 ↓ | 0.75 | 1.11 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.56 | 3.68 | 4.37 | 0.80 | 2.75 | 1.00 | 0.78 | 0.75 | 1.02 |
| Live | 1.47 ↓ | 4.00 ↑ | 5.20 ↑ | 1.04 ↑ | 3.00 | 0.80 ↓ | 0.87 ↑ | 1.00 | 0.99 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.63 | 3.88 | 4.40 | 0.79 | 2.75 | 1.01 | 0.82 | 0.75 | 1.00 |
| Live | 1.12 ↓ | 6.00 ↑ | 27.00 ↑ | 5.55 ↑ | 5.50 | 0.02 ↓ | 5.00 ↑ | 0.25 | 0.02 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.61 | 3.75 | 4.33 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 51.00 ↑ | 0.15 ↓ | 2.50 | 3.40 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.47 | 4.20 | 5.75 | 0.90 | 3.00 | 0.79 | 0.79 | 1.00 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 501.00 ↑ | 13.18 ↑ | 5.50 | 0.01 ↓ | 13.18 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.48 | 4.34 | 5.51 | 0.97 | 3.00 | 0.79 | 0.81 | 1.00 | 0.97 |
| Live | 1.16 ↓ | 6.22 ↑ | 27.47 ↑ | 3.23 ↑ | 5.50 | 0.23 ↓ | 0.43 ↓ | 0.00 | 1.81 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.60 | 3.75 | 4.33 | 0.60 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 91.00 ↑ | 226.00 ↑ | 0.63 ↑ | 5.50 | 1.05 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.48 | 4.30 | 5.26 | 0.58 | 2.50 | 1.18 | 1.30 | 1.50 | 0.52 |
| Live | 1.02 ↓ | 21.00 ↑ | 64.00 ↑ | 5.84 ↑ | 5.50 | 0.09 ↓ | 0.44 ↓ | 0.00 | 1.78 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.50 | 4.33 | 5.00 | 1.03 | 3.00 | 0.78 | 0.83 | 1.00 | 0.98 |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 81.00 ↑ | 5.80 ↑ | 5.50 | 0.11 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.25 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.70 | 3.80 | 4.20 | 0.62 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 10.00 ↑ | 5.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.