Kết quả bóng đá trận Carshalton Athletic FC vs St Albans City, 21:00 ngày 10/10/2026
Ryman(Isthmian) League Ngoại hạng Anh · 21:00 ngày 10/10/2026
Carshalton Athletic FC 0 Kết thúc HT 0-0 1
St Albans City
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Nhiệt độ: 14°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 2 | 5 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 2 |
| Bại | 2 | 2 | 6 | 3 |
| Ghi bàn | 5 | 4 | 15 | 20 |
| Mất bàn | 8 | 5 | 25 | 13 |
| Điểm | 3 | 3 | 8 | 17 |
Chủ = Carshalton Athletic FC · Khách = St Albans City
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Carshalton Athletic FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (26%) | Thắng/Thắng | 4 (27%) |
| 1 (5%) | Thắng/Hòa | 3 (20%) |
| 1 (5%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 3 (16%) | Hòa/Thắng | 2 (13%) |
| 1 (5%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (5%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (7%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (7%) |
| 7 (37%) | Bại/Bại | 4 (27%) |
Bảng xếp hạng
Carshalton Athletic FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 5 | 0 | 1 | 12 | 5 | 15 | 2 |
| Sân nhà | 3 | 3 | 0 | 0 | 6 | 1 | 9 | 2 |
| Sân khách | 3 | 2 | 0 | 1 | 6 | 4 | 6 | 5 |
St Albans City
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 10 | 10 | 9 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 0 | 1 | 7 | 4 | 6 | 9 |
| Sân khách | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 6 | 4 | 8 |
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Carshalton Athletic FC (30 trận)
Ghi 1.47 bàn/trậnMất 1.83 bàn/trận
St Albans City (30 trận)
Ghi 1.77 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Carshalton Athletic FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | Clarence Park | |
| 0 | Sức chứa | 4500 |
| HLV | ||
| Khu vực | St Albans City |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 2.85 | 3.65 | 2.15 | 0.60 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 2.80 ↓ | 3.55 ↓ | 2.15 | 0.55 ↓ | 2.50 | 1.20 ↑ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.75 | 3.50 | 2.10 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 2.90 ↑ | 3.60 ↑ | 2.00 ↓ | 0.55 ↓ | 2.50 | 1.30 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.75 | 3.45 | 2.05 | 0.64 | 2.75 | 0.90 | 0.71 | -0.25 | 0.81 |
| Live | 2.90 ↑ | 3.70 ↑ | 2.05 | 0.86 ↑ | 3.00 | 0.79 ↓ | 1.01 ↑ | -0.25 | 0.66 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 2.81 | 3.70 | 2.10 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | 1.15 | 0.00 | 0.62 |
| Live | 2.84 ↑ | 3.50 ↓ | 2.12 ↑ | 1.11 ↑ | 3.25 | 0.62 ↓ | 0.80 ↓ | -0.25 | 0.84 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.75 | 3.60 | 2.10 | 1.00 | 3.00 | 0.80 | 0.88 | -0.25 | 0.93 |
| Live | 2.75 | 3.60 | 2.10 | 1.00 | 3.00 | 0.80 | 0.88 | -0.25 | 0.93 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Carshalton Athletic FC | -1/4 | 1 | 0 | 1 |
| St Albans City | +1/4 | 1 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).