Kết quả bóng đá trận Castellon vs Albacete, 23:30 ngày 06/09/2026
La Liga 2 (Tây Ban Nha) · 23:30 ngày 06/09/2026
Castellon 2 Kết thúc HT 0-0 0
Albacete
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 3
Địa điểm: Nou Castalia Nhiệt độ: 23℃~24℃
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 7 | 0 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 1 |
| Bại | 1 | 3 | 1 | 9 |
| Ghi bàn | 4 | 1 | 18 | 6 |
| Mất bàn | 2 | 8 | 4 | 21 |
| Điểm | 4 | 0 | 23 | 1 |
Chủ = Castellon · Khách = Albacete
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Castellon | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (25%) | Thắng/Thắng | 1 (9%) |
| 2 (17%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (17%) | Hòa/Thắng | 1 (9%) |
| 2 (17%) | Hòa/Hòa | 1 (9%) |
| 1 (8%) | Hòa/Bại | 2 (18%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (9%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (9%) |
| 2 (17%) | Bại/Bại | 4 (36%) |
Bảng xếp hạng
Castellon
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 2 | 1 | 0 | 3 | 1 | 7 | 2 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 17 |
| Sân khách | 2 | 2 | 0 | 0 | 3 | 1 | 6 | 1 |
Albacete
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 0 | 0 | 3 | 2 | 5 | 0 | 21 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 0 | 21 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | 16 |
Đội hình
Castellon
Albacete
13Matthys R.4Sienra A.5Jimenez A.22Mellot J.2Nieto J.8Barri14Cordoba I.21Álvaro Martín17Castillo F.18Pablo Santiago9O.Camara13Marino D.5Moreno J.15Gamez F.21Neva C.22Marmol L.2Lorenzo4Agus Medina8Villar J.17Corpas J.9Soberón18Sergio Ortuño
Chạm vào cầu thủ để xem thông số chi tiết.
Chủ nhà · 3421
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
30
Sút bóng
64
Sút cầu môn
01
Sút ngoài cầu môn
33
Cản bóng
30
TL kiểm soát bóng
71%29%
Chuyền bóng
238100
TL chuyền bóng thành công
91%80%
Phạm lỗi
12
Cứu thua
10
Quả ném biên
124
Chuyền dài
54
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Castellon (30 trận)
Ghi 1.67 bàn/trậnMất 1.07 bàn/trận
Albacete (30 trận)
Ghi 1.20 bàn/trậnMất 1.43 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Castellon | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1922-7-2 | Thành lập | 1940-1-1 |
| Nou Castalia | Sân nhà | Carlos Belmonte |
| 16000 | Sức chứa | 17000 |
| Pablo Hernandez Dominguez | HLV | Alberto Gonzalez |
| Municipal Castalia | Khu vực | Albacete |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 1.48 | 4.15 | 4.85 | 0.83 | 2.75 | 0.89 | 0.98 | 1.00 | 0.80 |
| Live | 1.38 ↓ | 4.50 ↑ | 5.60 ↑ | 0.95 ↑ | 3.00 | 0.77 ↓ | 0.77 ↓ | 1.00 | 1.01 ↑ | |
| Easybets | Sớm | 1.58 | 3.90 | 5.50 | 0.94 | 2.75 | 0.89 | 0.99 | 1.00 | 0.84 |
| Live | 1.02 ↓ | 27.00 ↑ | 106.00 ↑ | 5.30 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 3.80 ↑ | 0.25 | 0.06 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.55 | 3.90 | 5.25 | 0.92 | 2.75 | 0.87 | 0.99 | 1.00 | 0.81 |
| Live | 1.01 ↓ | 15.00 ↑ | 91.00 ↑ | 2.70 ↑ | 2.50 | 0.26 ↓ | 2.10 ↑ | 0.25 | 0.39 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.55 | 4.15 | 5.20 | 0.88 | 2.75 | 0.96 | 1.01 | 1.00 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.40 ↑ | 250.00 ↑ | 9.09 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 0.33 ↓ | 0.00 | 2.32 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.57 | 3.90 | 5.25 | 0.70 | 2.50 | 1.05 | 0.90 | 1.00 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 17.00 ↑ | 100.00 ↑ | 7.00 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 0.75 ↓ | 1.00 | 0.95 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 1.55 | 4.00 | 5.20 | 0.86 | 2.75 | 0.81 | - | - | - |
| Live | 1.55 | 4.00 | 5.20 | 0.83 ↓ | 2.75 | 0.84 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.55 | 4.15 | 5.20 | 0.88 | 2.75 | 0.96 | 1.01 | 1.00 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.50 ↑ | 200.00 ↑ | 10.00 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.33 ↓ | 0.00 | 2.32 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.56 | 4.15 | 5.00 | 0.93 | 2.75 | 0.87 | 0.98 | 1.00 | 0.84 |
| Live | 1.01 ↓ | 19.00 ↑ | 26.00 ↑ | 7.14 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 6.66 ↑ | 0.25 | 0.03 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.52 | 3.81 | 4.90 | 0.91 | 2.75 | 0.95 | 1.01 | 1.00 | 0.87 |
| Live | 1.19 ↓ | 5.10 ↑ | 15.00 ↑ | 8.33 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.37 ↓ | 0.00 | 2.12 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.55 | 3.89 | 4.65 | 0.95 | 2.75 | 0.91 | 1.02 | 1.00 | 0.86 |
| Live | 1.55 | 3.92 ↑ | 4.63 ↓ | 0.91 ↓ | 2.75 | 0.95 ↑ | 1.01 ↓ | 1.00 | 0.87 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.55 | 3.80 | 4.80 | 0.70 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 81.00 ↑ | 7.00 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.58 | 3.90 | 5.00 | 0.93 | 2.75 | 0.82 | 0.74 | 0.75 | 1.02 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 501.00 ↑ | 11.21 ↑ | 2.75 | 0.02 ↓ | 14.43 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.60 | 3.94 | 5.33 | 0.83 | 2.75 | 0.97 | 1.04 | 1.00 | 0.79 |
| Live | 1.60 | 4.01 ↑ | 5.52 ↑ | 0.87 ↑ | 2.75 | 0.96 ↓ | 1.04 | 1.00 | 0.83 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.57 | 3.90 | 5.00 | 0.70 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 1.55 ↓ | 4.00 ↑ | 5.00 | 0.65 ↓ | 2.50 | 1.10 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.59 | 4.22 | 5.65 | 0.97 | 2.75 | 0.87 | 1.13 | 1.25 | 0.67 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 351.00 ↑ | 6.69 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 0.28 ↓ | 0.00 | 2.76 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.51 | 3.90 | 5.50 | 0.93 | 2.75 | 0.88 | 0.98 | 1.00 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 451.00 ↑ | 6.00 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.50 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.60 | 3.75 | 5.00 | 0.73 | 2.50 | 1.05 | 0.71 | 0.75 | 0.94 |
| Live | 1.57 ↓ | 3.80 ↑ | 5.00 | 0.73 | 2.50 | 1.05 | 0.93 ↑ | 1.00 | 0.69 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Castellon | +1 | 2 | 0 | 0 |
| Albacete | -1 | 0 | 0 | 2 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).