Kết quả bóng đá trận Cavese vs Sarnese, 22:30 ngày 30/07/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 22:30 ngày 30/07/2026
Cavese 1 Kết thúc HT 1-0 0
Sarnese
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 3
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 33°C
Diễn biến trận đấu
| Cavese | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 45' | |
| HT 1-0 | ||
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 2 | 5 |
| Hòa | 1 | 1 | 3 | 4 |
| Bại | 1 | 0 | 5 | 1 |
| Ghi bàn | 5 | 6 | 11 | 16 |
| Mất bàn | 5 | 3 | 16 | 11 |
| Điểm | 4 | 7 | 9 | 19 |
Chủ = Cavese · Khách = Sarnese
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Cavese | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (29%) | Thắng/Thắng | 4 (19%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 2 (10%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 8 (38%) |
| 2 (29%) | Hòa/Bại | 2 (10%) |
| 1 (14%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (29%) | Bại/Bại | 4 (19%) |
Thành tích gần đây — Cavese
HHTHBHHTBT
Thắng 3 (30%)Hòa 5 (50%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 10/8 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 1/0/9
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/04/26 | Cavese | 1-1 (0-1) | Cosenza Calcio 1914 | -0.75 | 2.5 | H |
| 20/04/26 | US Siracusa | 1-1 (0-0) | Cavese | -0.25 | 2.25 | H |
| 14/04/26 | Benevento | 0-1 (0-1) | Cavese | -1 | 2.5 | T |
| 09/04/26 | Atalanta U23 | 1-1 (0-0) | Cavese | -0.25 | 2.5 | H |
| 05/04/26 | Cavese | 0-1 (0-0) | US Casertana 1908 | 0 | 2 | B |
| 22/03/26 | Cavese | 0-0 (0-0) | Foggia | +0.75 | 2.25 | H |
| 14/03/26 | Potenza | 2-2 (1-1) | Cavese | -0.25 | 2.25 | H |
| 09/03/26 | Cavese | 2-0 (1-0) | AZ Picerno ASD | +0.25 | 2.5 | T |
| 06/03/26 | Crotone | 2-0 (1-0) | Cavese | -0.75 | 2.5 | B |
| 28/02/26 | Cavese | 2-0 (0-0) | Audace Cerignola | 0 | 2.25 | T |
| 21/02/26 | Trapani | 2-0 (0-0) | Cavese | -0.25 | 2.25 | B |
| 14/02/26 | Cavese | 1-1 (0-1) | Salernitana | -0.5 | 2 | H |
| 11/02/26 | Cavese | 1-0 (1-0) | AC Monopoli | 0 | 2 | T |
| 07/02/26 | Latina | 0-0 (0-0) | Cavese | -0.25 | 2 | H |
| 31/01/26 | Cavese | 1-1 (0-0) | Casarano | +0.25 | 2.25 | H |
| 24/01/26 | Giugliano | 0-0 (0-0) | Cavese | 0 | 2.25 | H |
| 17/01/26 | Cavese | 1-2 (0-1) | Team Altamura | +0.5 | 2.25 | B |
| 11/01/26 | Catania | 2-0 (0-0) | Cavese | -1.25 | 2.25 | B |
| 04/01/26 | Cavese | 1-0 (0-0) | AS Sorrento Calcio | +0.5 | 2.25 | T |
| 20/12/25 | Cosenza Calcio 1914 | 2-1 (1-0) | Cavese | -1 | 2.5 | B |
Thành tích gần đây — Sarnese
THHBHTTHTB
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 17/12 (10 trận) Châu Á: 4/4/2 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/05/26 | Sarnese | 2-1 (0-0) | Pompei | - | - | T |
| 03/05/26 | Virtus Francavilla | 2-2 (1-1) | Sarnese | - | - | H |
| 26/04/26 | Sarnese | 2-2 (2-2) | FC Francavilla | - | - | H |
| 19/04/26 | A.S Andria Bat | 2-1 (2-1) | Sarnese | - | - | B |
| 12/04/26 | Sarnese | 0-0 (0-0) | Nardo | - | - | H |
| 02/04/26 | Real Acerrana | 2-5 (2-3) | Sarnese | - | - | T |
| 28/03/26 | Sarnese | 1-0 (1-0) | SS Nola 1925 | - | - | T |
| 22/03/26 | Heraclea | 1-1 (1-1) | Sarnese | - | - | H |
| 15/03/26 | Sarnese | 2-0 (1-0) | FBC Gravina | - | - | T |
| 01/03/26 | Citta di Fasano | 2-1 (1-1) | Sarnese | - | - | B |
| 22/02/26 | Sarnese | 1-1 (1-1) | Paganese | - | - | H |
| 15/02/26 | Real Agro Aversa | 2-2 (0-1) | Sarnese | - | - | H |
| 08/02/26 | Sarnese | 1-0 (0-0) | Ferrandina | - | - | T |
| 01/02/26 | ASD Martina Franca | 3-0 (1-0) | Sarnese | - | - | B |
| 25/01/26 | Sarnese | 1-1 (0-0) | Manfredonia | - | - | H |
| 18/01/26 | Barletta | 3-2 (2-0) | Sarnese | - | - | B |
| 11/01/26 | Sarnese | 1-2 (0-0) | Afragolese 1944 | - | - | B |
| 04/01/26 | Pompei | 0-0 (0-0) | Sarnese | - | - | H |
| 21/12/25 | Sarnese | 0-0 (0-0) | Virtus Francavilla | - | - | H |
| 14/12/25 | FC Francavilla | 0-4 (0-2) | Sarnese | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
63
Phạt góc (HT)
32
Sút bóng
146
Sút cầu môn
81
Tấn công
13590
Tấn công nguy hiểm
9047
Sút ngoài cầu môn
65
TL kiểm soát bóng
61%39%
TL kiểm soát bóng (HT)
64%36%
So Sánh Sức Mạnh
50 50
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Cavese (30 trận)
Ghi 0.90 bàn/trậnMất 1.07 bàn/trận
Sarnese (26 trận)
Ghi 1.42 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Cavese (38 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 16 (42%)Hòa 5 (13%)Bại 17 (45%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 12 (32%)Hòa 2 (5%)Xỉu 24 (63%)
6 trận gần — Châu Á:
WWWWLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUUUUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Cavese | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1919 | Thành lập | |
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Fabio Prosperi | HLV | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.40 | 4.20 | 6.00 | 0.99 | 2.75 | 0.84 | 0.97 | 1.25 | 0.87 |
| Live | 1.02 ↓ | 21.00 ↑ | 151.00 ↑ | 3.50 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | 0.36 ↓ | 0.00 | 1.90 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.50 | 4.10 | 5.50 | 0.88 | 2.75 | 0.79 | 0.85 | 1.00 | 0.85 |
| Live | 1.05 ↓ | 7.50 ↑ | 111.00 ↑ | 2.95 ↑ | 1.50 | 0.21 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.45 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.39 | 4.35 | 5.90 | 0.76 | 2.75 | 1.00 | 0.64 | 1.00 | 1.13 |
| Live | 1.03 ↓ | 7.00 ↑ | 150.00 ↑ | 3.84 ↑ | 1.50 | 0.14 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.51 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 1.56 | 4.20 | 5.20 | 0.89 | 2.75 | 0.82 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 12.04 ↑ | 100.00 ↑ | 3.67 ↑ | 1.50 | 0.18 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.39 | 4.35 | 5.90 | 0.76 | 2.75 | 1.00 | 0.65 | 1.00 | 1.12 |
| Live | 1.03 ↓ | 7.00 ↑ | 150.00 ↑ | 3.84 ↑ | 1.50 | 0.14 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.51 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.48 | 3.85 | 4.70 | 0.90 | 2.75 | 0.80 | 0.88 | 1.00 | 0.82 |
| Live | 1.01 ↓ | 11.50 ↑ | 21.00 ↑ | 3.12 ↑ | 1.50 | 0.12 ↓ | 0.28 ↓ | 0.00 | 2.17 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.37 | 4.02 | 5.70 | 0.80 | 2.75 | 0.96 | 0.66 | 1.00 | 1.11 |
| Live | 1.04 ↓ | 6.50 ↑ | 145.00 ↑ | 3.12 ↑ | 1.50 | 0.18 ↓ | 0.49 ↓ | 0.00 | 1.53 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.53 | 3.94 | 5.25 | 0.96 | 2.75 | 0.84 | 0.93 | 1.00 | 0.89 |
| Live | 1.03 ↓ | 6.05 ↑ | 34.00 ↑ | 3.57 ↑ | 1.50 | 0.12 ↓ | 0.49 ↓ | 0.00 | 1.49 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.53 | 3.90 | 4.80 | 0.70 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 17.00 ↑ | 81.00 ↑ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.54 | 4.00 | 5.25 | 0.90 | 2.75 | 0.82 | 0.86 | 1.00 | 0.86 |
| Live | 1.01 ↓ | 12.50 ↑ | 65.00 ↑ | 3.22 ↑ | 1.50 | 0.20 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.84 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.52 | 3.76 | 4.91 | 0.94 | 2.75 | 0.78 | 0.88 | 1.00 | 0.82 |
| Live | 1.09 ↓ | 7.10 ↑ | 30.64 ↑ | 2.48 ↑ | 1.50 | 0.26 ↓ | 2.54 ↑ | 0.25 | 0.25 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.52 | 3.90 | 4.80 | 0.70 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 151.00 ↑ | 0.87 ↑ | 1.50 | 0.77 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.51 | 4.20 | 5.31 | 0.70 | 2.50 | 1.03 | 1.38 | 1.50 | 0.51 |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 151.00 ↑ | 4.36 ↑ | 1.50 | 0.16 ↓ | 0.42 ↓ | 0.00 | 1.89 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.50 | 4.00 | 5.00 | 0.95 | 2.75 | 0.85 | 0.90 | 1.00 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 151.00 ↑ | 7.40 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 0.40 ↓ | 0.00 | 1.85 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.55 | 3.60 | 5.50 | 0.75 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 81.00 ↑ | 151.00 ↑ | 28.00 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.