Kết quả bóng đá trận Caxias RS vs Inter de Limeira, 03:00 ngày 30/08/2026
Brasileiro, Serie C · 03:00 ngày 30/08/2026
Caxias RS 0 Kết thúc HT 0-0 0
Inter de Limeira
🟨 1 - 4 🟥 1 - 0 ⛳ 1 - 5
Thời tiết: Isilated T-Stoms Nhiệt độ: 15°C
Diễn biến trận đấu
| Caxias RS | Phút | |
| Matheus Nunes | 26' | |
| 26' | ||
| Matheus Nunes | 26' | |
| HT 0-0 | ||
| 49' | Lucas Buchecha | |
| 49' | ||
| 49' | Lucas Buchecha | |
| Matheus Nunes | 67' | |
| 67' | ||
| 73' | Heitor Roca | |
| 77' | ||
| 82' | Yan Silva | |
| FT 0-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 0 | 2 | 2 |
| Hòa | 1 | 2 | 4 | 5 |
| Bại | 2 | 1 | 4 | 3 |
| Ghi bàn | 1 | 4 | 8 | 13 |
| Mất bàn | 4 | 6 | 10 | 15 |
| Điểm | 1 | 2 | 10 | 11 |
Chủ = Caxias RS · Khách = Inter de Limeira
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Caxias RS | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (17%) | Thắng/Thắng | 4 (12%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 2 (6%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 6 (17%) | Hòa/Thắng | 5 (15%) |
| 9 (26%) | Hòa/Hòa | 8 (24%) |
| 8 (23%) | Hòa/Bại | 7 (21%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 3 (9%) |
| 4 (11%) | Bại/Bại | 4 (12%) |
Bảng xếp hạng
Caxias RS
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 6 | 7 | 6 | 17 | 16 | 25 | 14 |
| Sân nhà | 10 | 4 | 4 | 2 | 11 | 8 | 16 | 11 |
| Sân khách | 9 | 2 | 3 | 4 | 6 | 8 | 9 | 12 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 6 | - | - |
Inter de Limeira
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 8 | 6 | 5 | 22 | 20 | 30 | 6 |
| Sân nhà | 9 | 3 | 4 | 2 | 10 | 8 | 13 | 15 |
| Sân khách | 10 | 5 | 2 | 3 | 12 | 12 | 17 | 1 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 6 | - | - |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Caxias RS 1 (50%)Hòa 1 (50%)Inter de Limeira 0 (0%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 07/08/23 | Caxias RS | 1-1 (1-1) | Inter de Limeira | +0.5 | 2 | H |
| 30/07/23 | Inter de Limeira | 0-1 (0-0) | Caxias RS | - | - | T |
Thành tích gần đây — Caxias RS
BBTBHTHHBT
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 10/11 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 4/2/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Santa Cruz PE | 2-0 (1-0) | Caxias RS | -0.25 | 2 | B |
| 17/08/26 | Caxias RS | 1-2 (1-1) | Figueirense | +0.5 | 2 | B |
| 10/08/26 | Itabaiana(SE) | 0-2 (0-1) | Caxias RS | 0 | 2 | T |
| 27/07/26 | Caxias RS | 1-2 (1-0) | Botafogo PB | +0.5 | 2.25 | B |
| 11/07/26 | Caxias RS | 0-0 (0-0) | Floresta CE | +0.5 | 2.25 | H |
| 05/07/26 | Ferroviaria SP | 0-1 (0-0) | Caxias RS | -0.5 | 2 | T |
| 01/07/26 | Caxias RS | 1-1 (0-0) | Anapolis FC | +0.75 | 2.25 | H |
| 21/06/26 | Caxias RS | 1-1 (1-0) | Maringa FC | +0.5 | 2.5 | H |
| 13/06/26 | Guarani SP | 2-1 (1-0) | Caxias RS | -0.5 | 2 | B |
| 31/05/26 | Caxias RS | 2-1 (0-0) | Ituano SP | +0.5 | 2 | T |
| 24/05/26 | Maranhao | 0-0 (0-0) | Caxias RS | 0 | 2 | H |
| 18/05/26 | Caxias RS | 2-0 (1-0) | SC Paysandu Para | +0.25 | 2 | T |
| 11/05/26 | Barra FC | 0-0 (0-0) | Caxias RS | -0.25 | 1.75 | H |
| 07/05/26 | Sao Bernardo | 1-1 (0-0) | Caxias RS | 0 | 2 | H |
| 04/05/26 | Amazonas FC | 1-1 (0-0) | Caxias RS | -0.5 | 2 | H |
| 01/05/26 | Caxias RS | 2-0 (0-0) | Volta Redonda | +0.25 | 2 | T |
| 28/04/26 | Caxias RS | 2-1 (1-1) | Ypiranga(RS) | +0.5 | 1.75 | T |
| 19/04/26 | Volta Redonda | 1-0 (0-0) | Caxias RS | -0.25 | 2 | B |
| 16/04/26 | Avai FC | 1-0 (0-0) | Caxias RS | 0 | 2 | B |
| 13/04/26 | Caxias RS | 1-0 (0-0) | Confianca SE | +0.5 | 1.75 | T |
Thành tích gần đây — Inter de Limeira
HBTBTTHBTT
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 13/12 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/08/26 | Inter de Limeira | 0-0 (0-0) | Figueirense | +0.25 | 2.25 | H |
| 16/08/26 | Brusque FC | 3-2 (1-1) | Inter de Limeira | -0.25 | 2 | B |
| 09/08/26 | Inter de Limeira | 2-0 (1-0) | Volta Redonda | +0.5 | 2.25 | T |
| 28/07/26 | Guarani SP | 3-1 (1-1) | Inter de Limeira | -0.5 | 2.5 | B |
| 12/07/26 | Inter de Limeira | 1-0 (0-0) | Amazonas FC | +0.75 | 2.25 | T |
| 05/07/26 | Maranhao | 0-1 (0-0) | Inter de Limeira | 0 | 2.25 | T |
| 27/06/26 | Inter de Limeira | 2-2 (0-0) | Maringa FC | +0.25 | 2.25 | H |
| 22/06/26 | Ferroviaria SP | 2-0 (1-0) | Inter de Limeira | -0.25 | 2 | B |
| 15/06/26 | SC Paysandu Para | 1-2 (0-0) | Inter de Limeira | -0.5 | 2.25 | T |
| 01/06/26 | Inter de Limeira | 2-1 (0-1) | Ypiranga(RS) | +0.5 | 2 | T |
| 25/05/26 | Inter de Limeira | 0-0 (0-0) | Itabaiana(SE) | +0.5 | 2.25 | H |
| 19/05/26 | Botafogo PB | 0-1 (0-1) | Inter de Limeira | -0.25 | 2.25 | T |
| 12/05/26 | Inter de Limeira | 1-2 (0-0) | Santa Cruz PE | +0.25 | 2 | B |
| 03/05/26 | Confianca SE | 0-1 (0-1) | Inter de Limeira | -0.5 | 2 | T |
| 27/04/26 | Barra FC | 2-2 (1-1) | Inter de Limeira | -0.25 | 2 | H |
| 19/04/26 | Inter de Limeira | 1-1 (1-0) | Ituano SP | +0.25 | 2.25 | H |
| 13/04/26 | Anapolis FC | 1-2 (1-1) | Inter de Limeira | -0.5 | 1.75 | T |
| 06/04/26 | Inter de Limeira | 1-2 (1-1) | Floresta CE | +0.5 | 2 | B |
| 08/03/26 | Inter de Limeira | 1-2 (1-0) | Juventus SP | -0.5 | 2.25 | B |
| 01/03/26 | Sertaozinho | 1-2 (1-0) | Inter de Limeira | 0 | 2 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
15
Phạt góc (HT)
13
Thẻ vàng
14
Sút bóng
77
Sút cầu môn
44
Tấn công
104101
Tấn công nguy hiểm
2054
Sút ngoài cầu môn
33
TL kiểm soát bóng
51%49%
TL kiểm soát bóng (HT)
58%42%
So Sánh Sức Mạnh
48 52
45% So Sánh Đối đầu 55%
Thành tích
Tất cả
T1 H1 B0T0 H1 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H1 B0T0 H1 B0
Ghi
Tất cả
1 Bàn0.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Caxias RS (30 trận)
Ghi 0.83 bàn/trậnMất 0.83 bàn/trận
Inter de Limeira (30 trận)
Ghi 1.20 bàn/trậnMất 1.30 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 0 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Caxias RS (18 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 8 (44%)Hòa 1 (6%)Bại 9 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 6 (33%)Hòa 4 (22%)Xỉu 8 (44%)
6 trận gần — Châu Á:
LLWLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
VOVOUU
Inter de Limeira (18 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 9 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 9 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 9 (50%)Hòa 1 (6%)Xỉu 8 (44%)
6 trận gần — Châu Á:
LLWLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOUOUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Caxias RS | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Marcelo Cabo | HLV | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.87 | 3.10 | 4.10 | 0.98 | 2.25 | 0.71 | 0.82 | 0.50 | 0.86 |
| Live | 21.00 ↑ | 1.07 ↓ | 10.00 ↑ | 6.10 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | 3.20 ↑ | 0.00 | 0.13 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.95 | 3.00 | 3.80 | 0.83 | 2.00 | 0.97 | 0.99 | 0.50 | 0.81 |
| Live | 19.00 ↑ | 1.06 ↓ | 8.50 ↑ | 3.00 ↑ | 0.50 | 0.24 ↓ | 2.65 ↑ | 0.00 | 0.25 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.96 | 3.00 | 3.60 | 0.80 | 2.00 | 0.96 | 0.84 | 0.50 | 0.92 |
| Live | 30.00 ↑ | 1.04 ↓ | 7.90 ↑ | 4.54 ↑ | 0.50 | 0.02 ↓ | 2.85 ↑ | 0.00 | 0.15 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.00 | 3.10 | 3.75 | 1.20 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 20.00 ↑ | 1.15 ↓ | 6.25 ↑ | 3.80 ↑ | 0.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.97 | 3.05 | 3.65 | 0.95 | 2.25 | 0.71 | - | - | - |
| Live | 19.57 ↑ | 1.11 ↓ | 6.21 ↑ | 3.67 ↑ | 0.50 | 0.12 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.96 | 3.00 | 3.60 | 0.80 | 2.00 | 0.96 | 0.84 | 0.50 | 0.92 |
| Live | 30.00 ↑ | 1.02 ↓ | 9.00 ↑ | 4.54 ↑ | 0.50 | 0.02 ↓ | 2.85 ↑ | 0.00 | 0.15 ↓ | |
| Crown | Sớm | 1.95 | 3.20 | 3.65 | 0.81 | 2.00 | 0.89 | 0.93 | 0.50 | 0.77 |
| Live | 19.50 ↑ | 1.02 ↓ | 10.50 ↑ | 4.76 ↑ | 0.50 | 0.03 ↓ | 0.08 ↓ | -0.25 | 4.16 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.08 | 2.86 | 3.42 | 0.94 | 2.00 | 0.86 | 1.06 | 0.50 | 0.76 |
| Live | 10.50 ↑ | 1.24 ↓ | 4.56 ↑ | 5.00 ↑ | 0.50 | 0.06 ↓ | 2.70 ↑ | 0.00 | 0.21 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.00 | 3.07 | 3.62 | 0.99 | 2.25 | 0.77 | 1.00 | 0.50 | 0.78 |
| Live | 22.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.55 ↑ | 4.75 ↑ | 0.50 | 0.03 ↓ | 0.04 ↓ | -0.25 | 4.50 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.95 | 3.00 | 3.60 | 1.30 | 2.50 | 0.53 | - | - | - |
| Live | 21.00 ↑ | 1.03 ↓ | 11.00 ↑ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.00 | 3.05 | 3.70 | 0.97 | 2.25 | 0.73 | 0.97 | 0.50 | 0.73 |
| Live | 33.00 ↑ | 1.01 ↓ | 14.50 ↑ | 5.27 ↑ | 0.75 | 0.10 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 13.18 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.03 | 2.91 | 3.64 | 0.82 | 2.00 | 0.93 | 0.74 | 0.25 | 1.02 |
| Live | 19.75 ↑ | 1.11 ↓ | 7.16 ↑ | 2.98 ↑ | 0.50 | 0.22 ↓ | 0.28 ↓ | -0.25 | 2.55 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.95 | 3.00 | 3.60 | 1.30 | 2.50 | 0.53 | - | - | - |
| Live | 19.00 ↑ | 1.07 ↓ | 8.00 ↑ | 0.80 ↓ | 0.50 | 0.80 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.05 | 3.20 | 3.62 | 1.25 | 2.50 | 0.57 | 0.74 | 0.25 | 0.99 |
| Live | 24.00 ↑ | 1.02 ↓ | 22.00 ↑ | 6.31 ↑ | 0.50 | 0.07 ↓ | 3.38 ↑ | 0.00 | 0.22 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.90 | 3.10 | 3.90 | 0.93 | 2.25 | 0.88 | 0.98 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 9.50 ↑ | 0.50 | 0.05 ↓ | 3.15 ↑ | 0.00 | 0.22 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.00 | 2.88 | 3.50 | 1.30 | 2.50 | 0.50 | - | - | - |
| Live | 56.00 ↑ | 1.02 ↓ | 23.00 ↑ | 10.00 ↑ | 0.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Caxias RS | +1/2 | 0 | 0 | 2 |
| Inter de Limeira | -1/2 | 0 | 0 | 2 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).