Kết quả bóng đá trận CD Cieza vs Valencia CF Mestalla, 01:00 ngày 09/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 01:00 ngày 09/08/2026
CD Cieza 2 Kết thúc HT 1-0 3
Valencia CF Mestalla
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 8 - 4
Diễn biến trận đấu
| CD Cieza | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 44' | |
| HT 1-0 | ||
| 2 - 0 ⚽ | 55' | |
| 77' | ⚽ 2 - 1 | |
| 82' | ⚽ 2 - 2 | |
| 87' | ⚽ 2 - 3 | |
| FT 2-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 7 | 1 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 3 |
| Bại | 0 | 3 | 1 | 6 |
| Ghi bàn | 8 | 1 | 17 | 9 |
| Mất bàn | 2 | 7 | 6 | 17 |
| Điểm | 7 | 0 | 23 | 6 |
Chủ = CD Cieza · Khách = Valencia CF Mestalla
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| CD Cieza | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (36%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (9%) | Thắng/Hòa | 3 (43%) |
| 1 (9%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 3 (27%) | Hòa/Thắng | 1 (14%) |
| 1 (9%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (14%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (14%) |
| 1 (9%) | Bại/Bại | 1 (14%) |
Thành tích gần đây — CD Cieza
BTTHHHTHHB
Thắng 3 (30%)Hòa 5 (50%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 16/12 (10 trận) Châu Á: 4/4/2 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 06/08/26 | CD Cieza | 1-4 (0-3) | Real Murcia | -0.5 | 2.5 | B |
| 10/05/26 | Muleno CF | 1-6 (1-1) | CD Cieza | - | - | T |
| 02/05/26 | CD Cieza | 3-1 (1-0) | CD Bala Azul | - | - | T |
| 26/04/26 | Olimpico de Totana | 2-2 (1-2) | CD Cieza | - | - | H |
| 18/04/26 | CD Cieza | 1-1 (1-1) | FC Cartagena B | - | - | H |
| 11/04/26 | Murcia B | 0-0 (0-0) | CD Cieza | - | - | H |
| 02/04/26 | CD Cieza | 1-0 (1-0) | Yeclano B | - | - | T |
| 29/03/26 | SFC Minerva | 1-1 (1-1) | CD Cieza | +1 | 2.25 | H |
| 22/03/26 | CD Cieza | 1-1 (1-1) | At. Pulpileno | - | - | H |
| 14/03/26 | Aguilas FC B | 1-0 (0-0) | CD Cieza | - | - | B |
| 08/03/26 | CD Cieza | 1-1 (0-1) | UCAM Murcia CF B | - | - | H |
| 01/03/26 | Mazarron CF | 0-0 (0-0) | CD Cieza | - | - | H |
| 22/02/26 | CD Cieza | 3-0 (2-0) | EG El Palmar | - | - | T |
| 15/02/26 | Deportivo Maritimo | 0-2 (0-2) | CD Cieza | - | - | T |
| 08/02/26 | CD Cieza | 3-0 (0-0) | Molinense | - | - | T |
| 01/02/26 | EF Santa Cruz | 0-3 (0-2) | CD Cieza | - | - | T |
| 25/01/26 | CD Cieza | 5-0 (2-0) | Santomera | - | - | T |
| 18/01/26 | Caravaca CF | 1-1 (1-0) | CD Cieza | - | - | H |
| 11/01/26 | CD Cieza | 4-1 (1-1) | Muleno CF | - | - | T |
| 04/01/26 | CD Bala Azul | 1-2 (0-1) | CD Cieza | - | - | T |
Thành tích gần đây — Valencia CF Mestalla
TBTTHTBTHH
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 25/15 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Valencia CF Mestalla | 2-1 (0-0) | Sunderland U21 | - | - | T |
| 03/05/26 | UE Olot | 2-0 (1-0) | Valencia CF Mestalla | -0.75 | 2.5 | B |
| 26/04/26 | Valencia CF Mestalla | 3-0 (2-0) | RCD Espanyol B | +0.5 | 2.5 | T |
| 18/04/26 | Castellon B | 0-4 (0-2) | Valencia CF Mestalla | 0 | 3 | T |
| 16/04/26 | Dinamo Zagreb B | 3-3 (1-1) | Valencia CF Mestalla | +0.25 | 3 | H |
| 12/04/26 | Valencia CF Mestalla | 3-1 (1-0) | Sant Andreu | -0.5 | 2.25 | T |
| 05/04/26 | Andratks | 5-3 (3-1) | Valencia CF Mestalla | +0.25 | 2.25 | B |
| 28/03/26 | Valencia CF Mestalla | 5-1 (1-1) | Terrassa | +0.25 | 2.25 | T |
| 22/03/26 | CE Atletic Lleida 2019 | 1-1 (0-0) | Valencia CF Mestalla | -0.25 | 2.25 | H |
| 15/03/26 | Valencia CF Mestalla | 1-1 (0-0) | Ibiza Islas Pitiusas | +0.5 | 2.25 | H |
| 08/03/26 | Girona B | 1-1 (0-0) | Valencia CF Mestalla | -0.25 | 2.25 | H |
| 28/02/26 | Valencia CF Mestalla | 0-2 (0-0) | Barcelona B | -0.25 | 2.25 | B |
| 22/02/26 | Reus FC Reddis | 1-1 (0-0) | Valencia CF Mestalla | -0.5 | 2.25 | H |
| 15/02/26 | Valencia CF Mestalla | 2-2 (2-1) | UD Poblense | +0.25 | 1.75 | H |
| 08/02/26 | Baleares | 1-0 (0-0) | Valencia CF Mestalla | -0.5 | 2.5 | B |
| 31/01/26 | Valencia CF Mestalla | 1-0 (0-0) | CD Alcoyano | 0 | 2 | T |
| 25/01/26 | Valencia CF Mestalla | 1-1 (0-0) | Barbastro | +0.5 | 2.25 | H |
| 18/01/26 | Porreres | 1-1 (1-1) | Valencia CF Mestalla | +0.25 | 2 | H |
| 11/01/26 | Valencia CF Mestalla | 2-1 (2-0) | Torrent C.F | +0.5 | 2.25 | T |
| 08/01/26 | Barcelona B | 2-2 (2-1) | Valencia CF Mestalla | -0.75 | 2.5 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
84
Phạt góc (HT)
31
Sút bóng
129
Sút cầu môn
74
Tấn công
95133
Tấn công nguy hiểm
6067
Sút ngoài cầu môn
55
TL kiểm soát bóng
44%56%
TL kiểm soát bóng (HT)
56%44%
So Sánh Sức Mạnh
63 37
86% So Sánh Đối đầu 14%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
CD Cieza (30 trận)
Ghi 1.80 bàn/trậnMất 0.80 bàn/trận
Valencia CF Mestalla (30 trận)
Ghi 1.50 bàn/trậnMất 1.47 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 3 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| CD Cieza | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 10BET | Sớm | 2.55 | 3.55 | 2.55 | 0.77 | 2.50 | 0.94 | - | - | - |
| Live | 2.55 | 3.45 ↓ | 2.60 ↑ | 0.77 | 2.50 | 0.94 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.50 | 3.58 | 2.52 | 0.77 | 2.50 | 0.96 | 0.86 | 0.00 | 0.86 |
| Live | 2.53 ↑ | 3.47 ↓ | 2.56 ↑ | 0.79 ↑ | 2.50 | 0.94 ↓ | 0.85 ↓ | 0.00 | 0.87 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.40 | 3.60 | 2.40 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 2.40 | 3.60 | 2.40 | - | - | - | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| CD Cieza | 0 | 1 | 0 | 0 |
| Valencia CF Mestalla | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).