Kết quả bóng đá trận CD Constitucion Unido vs Municipal Puente Alto, 03:00 ngày 16/08/2026
Tercera (Chile) · 03:00 ngày 16/08/2026
CD Constitucion Unido 2 Kết thúc HT 0-0 1
Municipal Puente Alto
🟨 4 - 2 🟥 0 - 2 ⛳ 2 - 2
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 13°C
Diễn biến trận đấu
| CD Constitucion Unido | Phút | |
| 27' | ||
| 27' | ||
| 40' | ||
| 42' | ||
| HT 0-0 | ||
| 47' | ||
| 56' | ||
| 61' | ||
| 1 - 0 ⚽ | 76' | |
| 85' | ||
| 2 - 0 ⚽ | 89' | |
| 90+7' | ⚽ 2 - 1 | |
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 3 | 4 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 0 |
| Bại | 2 | 2 | 6 | 6 |
| Ghi bàn | 8 | 9 | 16 | 18 |
| Mất bàn | 6 | 11 | 20 | 28 |
| Điểm | 3 | 3 | 10 | 12 |
Chủ = CD Constitucion Unido · Khách = Municipal Puente Alto
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| CD Constitucion Unido | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (10%) | Thắng/Thắng | 1 (5%) |
| 2 (10%) | Thắng/Hòa | 2 (10%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 2 (10%) |
| 5 (25%) | Hòa/Thắng | 3 (15%) |
| 2 (10%) | Hòa/Hòa | 3 (15%) |
| 4 (20%) | Hòa/Bại | 2 (10%) |
| 5 (25%) | Bại/Bại | 7 (35%) |
Thành tích đối đầu (5 trận)
CD Constitucion Unido 2 (40%)Hòa 2 (40%)Municipal Puente Alto 1 (20%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 2 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 5 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/05/26 | Municipal Puente Alto | 2-3 (0-2) | CD Constitucion Unido | - | - | T |
| 11/10/25 | Municipal Puente Alto | 1-0 (1-0) | CD Constitucion Unido | - | - | B |
| 22/06/25 | CD Constitucion Unido | 3-3 (0-1) | Municipal Puente Alto | - | - | H |
| 15/09/24 | Municipal Puente Alto | 2-2 (2-1) | CD Constitucion Unido | - | - | H |
| 08/06/24 | CD Constitucion Unido | 3-0 (1-0) | Municipal Puente Alto | - | - | T |
Thành tích gần đây — CD Constitucion Unido
BBTHHBHTBB
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 17/17 (10 trận) Châu Á: 2/3/5 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | CD Rancagua Sur | 2-1 (1-1) | CD Constitucion Unido | - | - | B |
| 05/08/26 | CD Constitucion Unido | 2-3 (0-2) | Naval de Talcahuano | - | - | B |
| 27/07/26 | Chimbarongo FC | 0-1 (0-0) | CD Constitucion Unido | - | - | T |
| 11/07/26 | Imperial Unido | 2-2 (0-1) | CD Constitucion Unido | - | - | H |
| 04/07/26 | Rodelindo Roman | 1-1 (0-1) | CD Constitucion Unido | - | - | H |
| 28/06/26 | CD Constitucion Unido | 2-4 (1-1) | Quintero Unido | - | - | B |
| 20/06/26 | Lautaro de Buin | 2-2 (0-0) | CD Constitucion Unido | - | - | H |
| 14/06/26 | CD Constitucion Unido | 5-0 (2-0) | CD Atletico del Oriente | - | - | T |
| 07/06/26 | Comunal Cabrero | 1-0 (0-0) | CD Constitucion Unido | - | - | B |
| 31/05/26 | CD Constitucion Unido | 1-2 (0-1) | CDSC Aguara | - | - | B |
| 24/05/26 | CD Constitucion Unido | 4-2 (1-1) | Futuro | - | - | T |
| 16/05/26 | Municipal Puente Alto | 2-3 (0-2) | CD Constitucion Unido | - | - | T |
| 10/05/26 | CD Constitucion Unido | 0-0 (0-0) | CD Rancagua Sur | - | - | H |
| 02/05/26 | Naval de Talcahuano | 1-0 (1-0) | CD Constitucion Unido | - | - | B |
| 26/04/26 | CD Constitucion Unido | 2-1 (1-1) | Chimbarongo FC | - | - | T |
| 20/04/26 | Malleco Unido | 2-3 (1-1) | CD Constitucion Unido | - | - | T |
| 12/04/26 | CD Constitucion Unido | 0-1 (0-0) | Imperial Unido | - | - | B |
| 09/11/25 | Deportes Quillon | 1-3 (0-1) | CD Constitucion Unido | - | - | T |
| 02/11/25 | CD Constitucion Unido | 5-2 (2-1) | CD Municipal Mejillones | - | - | T |
| 25/10/25 | Chimbarongo FC | 1-0 (0-0) | CD Constitucion Unido | - | - | B |
Thành tích gần đây — Municipal Puente Alto
TBBBTHBBBH
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 12/23 (10 trận) Châu Á: 2/2/6 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/08/26 | Futuro | 0-1 (0-0) | Municipal Puente Alto | - | - | T |
| 01/08/26 | Municipal Puente Alto | 1-5 (0-4) | CD Rancagua Sur | - | - | B |
| 26/07/26 | Naval de Talcahuano | 3-1 (1-1) | Municipal Puente Alto | - | - | B |
| 13/07/26 | Malleco Unido | 2-1 (1-0) | Municipal Puente Alto | - | - | B |
| 06/07/26 | Imperial Unido | 0-1 (0-0) | Municipal Puente Alto | - | - | T |
| 27/06/26 | Municipal Puente Alto | 2-2 (1-1) | Rodelindo Roman | - | - | H |
| 21/06/26 | Quintero Unido | 4-1 (2-1) | Municipal Puente Alto | - | - | B |
| 13/06/26 | Municipal Puente Alto | 1-3 (1-2) | Lautaro de Buin | - | - | B |
| 07/06/26 | CD Atletico del Oriente | 3-2 (0-1) | Municipal Puente Alto | - | - | B |
| 30/05/26 | Municipal Puente Alto | 1-1 (1-0) | Comunal Cabrero | - | - | H |
| 23/05/26 | CDSC Aguara | 0-0 (0-0) | Municipal Puente Alto | - | - | H |
| 16/05/26 | Municipal Puente Alto | 2-3 (0-2) | CD Constitucion Unido | - | - | B |
| 09/05/26 | Municipal Puente Alto | 0-0 (0-0) | Futuro | - | - | H |
| 03/05/26 | CD Rancagua Sur | 1-0 (1-0) | Municipal Puente Alto | - | - | B |
| 25/04/26 | Municipal Puente Alto | 2-0 (1-0) | Naval de Talcahuano | - | - | T |
| 19/04/26 | Chimbarongo FC | 2-1 (0-1) | Municipal Puente Alto | - | - | B |
| 11/04/26 | Municipal Puente Alto | 1-1 (1-0) | Malleco Unido | - | - | H |
| 08/11/25 | CD Municipal Mejillones | 1-0 (0-0) | Municipal Puente Alto | - | - | B |
| 02/11/25 | Municipal Puente Alto | 1-2 (1-1) | Chimbarongo FC | - | - | B |
| 26/10/25 | CDSC Aguara | 2-4 (1-1) | Municipal Puente Alto | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
22
Phạt góc (HT)
11
Thẻ vàng
42
Sút bóng
169
Sút cầu môn
41
Tấn công
7540
Tấn công nguy hiểm
5120
Sút ngoài cầu môn
128
Đá phạt trực tiếp
57
TL kiểm soát bóng
61%39%
TL kiểm soát bóng (HT)
61%39%
Việt vị
23
Quả ném biên
2012
So Sánh Sức Mạnh
59 41
57% So Sánh Đối đầu 43%
Thành tích
Tất cả
T2 H2 B1T1 H2 B2
Chủ khách tương đồng
T1 H1 B0T0 H1 B1
Ghi
Tất cả
2.2 Bàn1.6 Bàn
Chủ khách tương đồng
3 Bàn1.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
CD Constitucion Unido (23 trận)
Ghi 1.70 bàn/trậnMất 1.70 bàn/trận
Municipal Puente Alto (25 trận)
Ghi 1.36 bàn/trậnMất 2.12 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| CD Constitucion Unido | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 18Bet | Sớm | 1.80 | 3.60 | 3.40 | 0.73 | 2.75 | 0.83 | 0.73 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 1.67 ↓ | 3.80 ↑ | 3.90 ↑ | 0.78 ↑ | 3.00 | 0.78 ↓ | 0.83 ↑ | 0.75 | 0.73 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.67 | 3.82 | 4.10 | 0.83 | 3.00 | 0.93 | 0.85 | 0.75 | 0.91 |
| Live | 1.67 | 3.82 | 4.10 | 0.83 | 3.00 | 0.93 | 0.85 | 0.75 | 0.91 | |
| 1xBet | Sớm | 1.84 | 3.60 | 3.74 | 0.62 | 2.50 | 1.16 | 0.40 | 0.00 | 1.75 |
| Live | 1.65 ↓ | 3.82 ↑ | 4.27 ↑ | 1.02 ↑ | 3.25 | 0.64 ↓ | 1.39 ↑ | 1.25 | 0.49 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.80 | 3.60 | 3.60 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 1.80 | 3.60 | 3.60 | - | - | - | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.