Kết quả bóng đá trận CD Coria vs Extremadura, 00:30 ngày 15/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 00:30 ngày 15/08/2026
CD Coria 2 Kết thúc HT 1-0 2
Extremadura
🟨 3 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 2
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 34°C
Diễn biến trận đấu
| CD Coria | Phút | |
| Josu Gallastegui 1 - 0 ⚽ | 18' | |
| HT 1-0 | ||
| 68' | ⚽ 1 - 1 Iker Burgos | |
| 83' | ⚽ 1 - 2 | |
| 2 - 2 ⚽ | 89' | |
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 4 | 5 |
| Hòa | 1 | 0 | 3 | 1 |
| Bại | 2 | 2 | 3 | 4 |
| Ghi bàn | 3 | 4 | 20 | 16 |
| Mất bàn | 6 | 4 | 17 | 10 |
| Điểm | 1 | 3 | 15 | 16 |
Chủ = CD Coria · Khách = Extremadura
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| CD Coria | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (45%) | Thắng/Thắng | 2 (18%) |
| 1 (9%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (9%) | Hòa/Thắng | 4 (36%) |
| 1 (9%) | Hòa/Hòa | 1 (9%) |
| 1 (9%) | Hòa/Bại | 1 (9%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 2 (18%) |
| 2 (18%) | Bại/Bại | 1 (9%) |
Thành tích đối đầu (2 trận)
CD Coria 0 (0%)Hòa 0 (0%)Extremadura 2 (100%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 13/09/20 | CD Coria | 0-3 (0-1) | Extremadura | -0.5 | 2.75 | B |
| 25/07/19 | CD Coria | 0-2 (0-0) | Extremadura | - | - | B |
Thành tích gần đây — CD Coria
THTTBTTTTH
Thắng 7 (70%)Hòa 2 (20%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 16/6 (10 trận) Châu Á: 7/2/1 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/08/26 | Unionistas de Salamanca | 0-2 (0-1) | CD Coria | -0.25 | 2.5 | T |
| 09/08/26 | CD Coria | 1-1 (0-0) | Zamora CF | - | - | H |
| 06/08/26 | Badajoz | 0-3 (0-1) | CD Coria | - | - | T |
| 02/08/26 | CD Coria | 1-0 (1-0) | Real Avila CF | +0.25 | 2.25 | T |
| 29/07/26 | Real Valladolid | 4-1 (2-0) | CD Coria | -1.5 | 2.75 | B |
| 26/07/26 | CD Coria | 3-1 (2-0) | Cordoba B | - | - | T |
| 31/05/26 | Real Oviedo B | 0-1 (0-0) | CD Coria | -0.5 | 2.25 | T |
| 25/05/26 | CD Coria | 3-0 (2-0) | Real Oviedo B | -0.25 | 2 | T |
| 17/05/26 | Deportiva Minera | 0-1 (0-0) | CD Coria | -0.5 | 2.25 | T |
| 09/05/26 | CD Coria | 0-0 (0-0) | Deportiva Minera | - | - | H |
| 03/05/26 | RSD Alcala Henares | 1-2 (1-2) | CD Coria | 0 | 2.5 | T |
| 26/04/26 | CD Coria | 4-0 (2-0) | Elche CF Ilicitano | +0.75 | 2.5 | T |
| 19/04/26 | Tenerife B | 4-0 (2-0) | CD Coria | -0.25 | 2.75 | B |
| 12/04/26 | CD Coria | 2-1 (0-1) | CD Artistico Navalcarnero | +0.25 | 2.25 | T |
| 05/04/26 | Real Madrid C | 2-3 (1-1) | CD Coria | -0.25 | 2.25 | T |
| 29/03/26 | CD Coria | 2-2 (1-1) | Suokuaili Moss | +0.75 | 2.25 | H |
| 23/03/26 | Orihuela CF | 0-4 (0-1) | CD Coria | -0.5 | 2.25 | T |
| 15/03/26 | CD Coria | 1-0 (1-0) | CF Intercity | +0.25 | 2.25 | T |
| 08/03/26 | Getafe B | 4-1 (3-0) | CD Coria | -0.5 | 2.25 | B |
| 01/03/26 | CD Coria | 1-1 (1-1) | UD San Sebastian Reyes | 0 | 2 | H |
Thành tích gần đây — Extremadura
HTTTTHTTTH
Thắng 7 (70%)Hòa 3 (30%)Bại 0 (0%)
Ghi/Mất: 21/10 (10 trận) Châu Á: 7/2/1 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Don Benito | 2-2 (1-1) | Extremadura | - | - | H |
| 02/08/26 | Zafra | 0-1 (0-0) | Extremadura | - | - | T |
| 30/07/26 | SP Villafranca | 1-5 (1-3) | Extremadura | - | - | T |
| 03/05/26 | CD Linares Deportivo | 1-2 (0-0) | Extremadura | +1 | 2.25 | T |
| 26/04/26 | Extremadura | 4-2 (0-1) | La Union CF | +0.75 | 2.25 | T |
| 19/04/26 | Xerez Deportivo | 0-0 (0-0) | Extremadura | -0.25 | 2 | H |
| 12/04/26 | Extremadura | 2-1 (0-1) | Recreativo Huelva | +0.25 | 2 | T |
| 04/04/26 | Yeclano Deportivo | 2-3 (1-3) | Extremadura | -0.25 | 2 | T |
| 29/03/26 | Extremadura | 1-0 (0-0) | Deportiva Minera | +0.25 | 2 | T |
| 22/03/26 | CD Estebona | 1-1 (0-0) | Extremadura | 0 | 2 | H |
| 19/03/26 | Extremadura | 1-0 (0-0) | UD Melilla | +1 | 2.5 | T |
| 15/03/26 | Extremadura | 1-0 (0-0) | Aguilas CF | +0.25 | 2 | T |
| 08/03/26 | Almeria B | 2-2 (1-1) | Extremadura | +0.5 | 2.25 | H |
| 01/03/26 | Extremadura | 3-0 (1-0) | Lorca Deportiva FC | +0.5 | 2.25 | T |
| 23/02/26 | Xerez Deportivo FC | 0-0 (0-0) | Extremadura | 0 | 2 | H |
| 19/02/26 | Extremadura | 3-0 (2-0) | CA Antoniano | +0.5 | 2 | T |
| 31/01/26 | UCAM Murcia | 1-1 (1-1) | Extremadura | -0.5 | 2 | H |
| 25/01/26 | Extremadura | 3-1 (2-1) | Puente Genil | +0.5 | 2 | T |
| 17/01/26 | Atletico Malagueno | 2-1 (0-0) | Extremadura | +0.5 | 2.25 | B |
| 11/01/26 | Extremadura | 1-1 (0-1) | Real Jaen CF | +0.5 | 2 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
32
Phạt góc (HT)
30
Thẻ vàng
32
Sút bóng
134
Sút cầu môn
42
Tấn công
6983
Tấn công nguy hiểm
2437
Sút ngoài cầu môn
92
TL kiểm soát bóng
47%53%
TL kiểm soát bóng (HT)
48%52%
So Sánh Sức Mạnh
51 49
60% So Sánh Đối đầu 40%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B2T2 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B2T2 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn2.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn2.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
CD Coria (30 trận)
Ghi 1.77 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
Extremadura (30 trận)
Ghi 1.80 bàn/trậnMất 0.93 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 2 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| CD Coria | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.40 | 3.10 | 2.70 | 0.97 | 2.50 | 0.87 | 0.79 | 0.00 | 1.04 |
| Live | 9.00 ↑ | 1.14 ↓ | 9.50 ↑ | 4.80 ↑ | 4.50 | 0.05 ↓ | 0.84 ↑ | 0.00 | 0.99 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.38 | 3.25 | 2.75 | 0.90 | 2.50 | 0.81 | 0.72 | 0.00 | 0.99 |
| Live | 67.00 ↑ | 6.50 ↑ | 1.08 ↓ | 2.85 ↑ | 3.50 | 0.22 ↓ | 0.61 ↓ | 0.00 | 1.15 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 2.44 | 3.15 | 2.85 | 0.85 | 2.50 | 0.86 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 7.29 ↑ | 1.08 ↓ | 3.14 ↑ | 3.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 2.30 | 3.00 | 2.60 | 0.96 | 2.50 | 0.80 | 0.76 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 44.00 ↑ | 5.00 ↑ | 1.07 ↓ | 2.17 ↑ | 3.50 | 0.26 ↓ | 0.72 ↓ | 0.00 | 0.98 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.42 | 3.21 | 2.69 | 0.96 | 2.50 | 0.84 | 0.79 | 0.00 | 1.03 |
| Live | 2.42 | 3.22 ↑ | 2.69 | 0.95 ↓ | 2.50 | 0.85 ↑ | 0.79 | 0.00 | 1.03 | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.37 | 3.10 | 2.70 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 9.50 ↑ | 1.08 ↓ | 10.00 ↑ | 1.50 ↑ | 2.50 | 0.40 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.40 | 3.30 | 2.80 | 0.83 | 2.50 | 0.89 | 0.75 | 0.00 | 0.99 |
| Live | 2.45 ↑ | 3.35 ↑ | 2.75 ↓ | 0.93 ↑ | 2.50 | 0.82 ↓ | 0.78 ↑ | 0.00 | 0.98 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.33 | 3.00 | 2.66 | 0.88 | 2.50 | 0.83 | 0.74 | 0.00 | 0.99 |
| Live | 5.50 ↑ | 1.32 ↓ | 5.48 ↑ | 1.87 ↑ | 2.50 | 0.37 ↓ | 0.88 ↑ | 0.00 | 0.86 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.35 | 3.10 | 2.65 | 0.83 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 9.25 ↑ | 1.12 ↓ | 9.75 ↑ | 0.98 ↑ | 2.50 | 0.68 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.45 | 3.16 | 2.86 | 0.86 | 2.50 | 0.86 | 0.73 | 0.00 | 1.01 |
| Live | 34.00 ↑ | 6.51 ↑ | 1.11 ↓ | 2.13 ↑ | 3.50 | 0.34 ↓ | 0.80 ↑ | 0.00 | 0.95 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.35 | 3.10 | 2.75 | 0.90 | 2.50 | 0.90 | 0.75 | 0.00 | 1.05 |
| Live | 9.00 ↑ | 1.14 ↓ | 9.50 ↑ | 4.25 ↑ | 4.50 | 0.16 ↓ | 0.83 ↑ | 0.00 | 0.98 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.40 | 3.00 | 2.75 | 0.91 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 126.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.03 ↓ | 6.00 ↑ | 3.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| CD Coria | 0 | 0 | 0 | 1 |
| Extremadura | 0 | 1 | 0 | 2 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).