Kết quả bóng đá trận CD Ebro vs UD San Sebastian Reyes, 00:00 ngày 28/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 00:00 ngày 28/08/2026
CD Ebro 2 Kết thúc HT 1-0 1
UD San Sebastian Reyes
🟨 4 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 4
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 28°C
Diễn biến trận đấu
| CD Ebro | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 22' | |
| Munoz A. 2 - 0 ⚽ | 22' | |
| Alejandro Munoz 3 - 0 ⚽ | 23' | |
| Munoz A. 4 - 0 ⚽ | 23' | |
| 29' | ||
| 29' | ||
| 31' | ||
| 31' | ||
| HT 1-0 | ||
| 51' | ||
| 63' | ⚽ 4 - 1 Garci | |
| 73' | ||
| 75' | ||
| Chegu 5 - 1 ⚽ | 82' | |
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 4 | 3 |
| Hòa | 0 | 1 | 2 | 3 |
| Bại | 1 | 2 | 4 | 4 |
| Ghi bàn | 4 | 2 | 9 | 16 |
| Mất bàn | 2 | 6 | 13 | 11 |
| Điểm | 6 | 1 | 14 | 12 |
Chủ = CD Ebro · Khách = UD San Sebastian Reyes
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| CD Ebro | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 10 (26%) | Thắng/Thắng | 17 (33%) |
| 5 (13%) | Thắng/Hòa | 3 (6%) |
| 2 (5%) | Thắng/Bại | 2 (4%) |
| 2 (5%) | Hòa/Thắng | 6 (12%) |
| 9 (23%) | Hòa/Hòa | 7 (14%) |
| 4 (10%) | Hòa/Bại | 3 (6%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 4 (8%) |
| 3 (8%) | Bại/Hòa | 3 (6%) |
| 3 (8%) | Bại/Bại | 6 (12%) |
Thành tích đối đầu (1 trận)
CD Ebro 0 (0%)Hòa 0 (0%)UD San Sebastian Reyes 1 (100%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 0 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/08/25 | UD San Sebastian Reyes | 1-0 (0-0) | CD Ebro | -0.25 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — CD Ebro
BBBTTHHBHT
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 10/15 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | SD Huesca II | 1-0 (0-0) | CD Ebro | - | - | B |
| 03/05/26 | CD Ebro | 0-3 (0-2) | UD Logrones | -0.25 | 2 | B |
| 26/04/26 | Utebo FC | 1-0 (1-0) | CD Ebro | -0.25 | 2.25 | B |
| 18/04/26 | Eibar B | 1-2 (0-1) | CD Ebro | -0.25 | 2.25 | T |
| 11/04/26 | CD Ebro | 1-0 (0-0) | SD Beasain | +0.25 | 2.25 | T |
| 03/04/26 | UD Mutilve | 1-1 (1-0) | CD Ebro | +0.5 | 2.25 | H |
| 28/03/26 | CD Ebro | 1-1 (1-1) | SD Gernika | +0.5 | 2 | H |
| 22/03/26 | Real Union Irun | 4-0 (0-0) | CD Ebro | -0.75 | 2.25 | B |
| 14/03/26 | CD Ebro | 1-1 (0-0) | Sestao | 0 | 1.75 | H |
| 08/03/26 | CD Tudelano | 2-4 (0-2) | CD Ebro | -0.5 | 2 | T |
| 28/02/26 | CD Ebro | 2-1 (2-0) | Alfaro | +1 | 2.25 | T |
| 22/02/26 | Alaves B | 1-1 (0-0) | CD Ebro | -0.5 | 1.75 | H |
| 15/02/26 | CD Ebro | 1-1 (1-1) | SD Logrones | 0 | 1.75 | H |
| 08/02/26 | SD Ejea | 0-1 (0-1) | CD Ebro | 0 | 2 | T |
| 31/01/26 | CD Ebro | 1-1 (1-0) | Real Zaragoza B | +0.5 | 2 | H |
| 25/01/26 | CD Basconia | 1-1 (0-1) | CD Ebro | 0 | 2.25 | H |
| 18/01/26 | CD Ebro | 4-1 (3-0) | Naxara | +0.75 | 2.25 | T |
| 11/01/26 | SD Amorebieta | 1-2 (1-0) | CD Ebro | -0.25 | 2 | T |
| 04/01/26 | CD Ebro | 2-2 (1-1) | CD Tudelano | +0.25 | 1.75 | H |
| 21/12/25 | Alfaro | 0-4 (0-2) | CD Ebro | +0.25 | 1.75 | T |
Thành tích gần đây — UD San Sebastian Reyes
BTBTHTBHTT
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 19/9 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 5/3/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | UD San Sebastian Reyes | 0-3 (0-1) | Baleares | - | - | B |
| 20/08/26 | UD San Sebastian Reyes | 3-1 (0-1) | CF Rayo Majadahonda | 0 | 2.25 | T |
| 15/08/26 | Toledo | 2-1 (0-1) | UD San Sebastian Reyes | - | - | B |
| 12/08/26 | UD San Sebastian Reyes | 8-0 (3-0) | Rayo Vallecano B | - | - | T |
| 05/08/26 | UD San Sebastian Reyes | 0-0 (0-0) | Zamora CF | - | - | H |
| 31/05/26 | UD San Sebastian Reyes | 1-0 (1-0) | UD Logrones | +0.25 | 2.25 | T |
| 25/05/26 | UD Logrones | 1-0 (1-0) | UD San Sebastian Reyes | -0.5 | 2 | B |
| 17/05/26 | UD San Sebastian Reyes | 1-1 (1-0) | CD Alcoyano | +0.25 | 2 | H |
| 10/05/26 | CD Alcoyano | 0-2 (0-1) | UD San Sebastian Reyes | -0.5 | 2 | T |
| 03/05/26 | Tenerife B | 1-3 (0-1) | UD San Sebastian Reyes | +0.25 | 2.5 | T |
| 26/04/26 | UD San Sebastian Reyes | 0-3 (0-1) | Real Madrid C | +0.75 | 2.25 | B |
| 18/04/26 | Orihuela CF | 0-2 (0-0) | UD San Sebastian Reyes | +0.25 | 2.25 | T |
| 11/04/26 | UD San Sebastian Reyes | 0-0 (0-0) | Getafe B | +0.5 | 2.25 | H |
| 05/04/26 | CF Intercity | 0-2 (0-1) | UD San Sebastian Reyes | +0.25 | 2.25 | T |
| 29/03/26 | UD San Sebastian Reyes | 2-1 (1-0) | CD Colonia Moscardo | +1.25 | 2.5 | T |
| 21/03/26 | UD San Sebastian Reyes | 1-1 (0-1) | UB Conquense | +0.5 | 2 | H |
| 15/03/26 | Las Palmas Atletico | 1-2 (1-2) | UD San Sebastian Reyes | 0 | 2.25 | T |
| 07/03/26 | UD San Sebastian Reyes | 3-0 (2-0) | Fuenlabrada | +0.75 | 2.25 | T |
| 01/03/26 | CD Coria | 1-1 (1-1) | UD San Sebastian Reyes | 0 | 2 | H |
| 21/02/26 | UD San Sebastian Reyes | 3-2 (0-1) | Quintanar Del Rey | +1.25 | 2 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
54
Phạt góc (HT)
12
Thẻ vàng
41
Sút bóng
125
Sút cầu môn
61
Tấn công
7797
Tấn công nguy hiểm
6766
Sút ngoài cầu môn
64
Đá phạt trực tiếp
1225
TL kiểm soát bóng
58%42%
TL kiểm soát bóng (HT)
55%45%
Việt vị
23
Quả ném biên
2326
So Sánh Sức Mạnh
44 56
38% So Sánh Đối đầu 62%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B1T1 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
CD Ebro (30 trận)
Ghi 1.43 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận
UD San Sebastian Reyes (30 trận)
Ghi 1.67 bàn/trậnMất 0.87 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| CD Ebro | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.00 | 3.30 | 2.10 | 0.92 | 2.25 | 0.92 | 0.97 | -0.25 | 0.87 |
| Live | 1.07 ↓ | 10.00 ↑ | 51.00 ↑ | 5.50 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | 1.90 ↑ | 0.00 | 0.36 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.90 | 3.00 | 2.38 | 0.89 | 2.25 | 0.85 | 0.72 | -0.25 | 1.01 |
| Live | 1.08 ↓ | 6.50 ↑ | 76.00 ↑ | 3.25 ↑ | 3.50 | 0.18 ↓ | 2.35 ↑ | 0.00 | 0.27 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 2.80 | 3.40 | 2.40 | 0.85 | 2.25 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.06 ↓ | 7.73 ↑ | 100.00 ↑ | 5.72 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 3.12 | 3.09 | 2.17 | 0.91 | 2.25 | 0.89 | 0.90 | -0.25 | 0.92 |
| Live | 1.03 ↓ | 8.40 ↑ | 37.00 ↑ | 3.44 ↑ | 3.50 | 0.11 ↓ | 1.61 ↑ | 0.00 | 0.42 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.62 | 3.20 | 2.37 | 1.10 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 17.00 ↑ | 81.00 ↑ | 2.00 ↑ | 2.50 | 0.30 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.80 | 3.25 | 2.45 | 0.86 | 2.25 | 0.86 | 1.02 | 0.00 | 0.73 |
| Live | 1.01 ↓ | 12.50 ↑ | 78.00 ↑ | 5.89 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | 1.14 ↑ | 0.00 | 0.66 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.84 | 2.91 | 2.33 | 0.88 | 2.25 | 0.83 | 0.72 | -0.25 | 1.02 |
| Live | 3.06 ↑ | 2.95 ↑ | 2.24 ↓ | 0.90 ↑ | 2.25 | 0.84 ↑ | 0.81 ↑ | -0.25 | 0.93 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.65 | 3.10 | 2.35 | 1.10 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 13.00 ↑ | 101.00 ↑ | 1.10 | 2.50 | 0.60 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.76 | 3.37 | 2.40 | 1.14 | 2.50 | 0.65 | 1.01 | 0.00 | 0.73 |
| Live | 1.01 ↓ | 12.70 ↑ | 83.00 ↑ | 4.52 ↑ | 3.50 | 0.11 ↓ | 1.77 ↑ | 0.00 | 0.41 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.60 | 3.25 | 2.38 | 0.90 | 2.25 | 0.90 | 1.05 | 0.00 | 0.75 |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 151.00 ↑ | 5.00 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | 1.75 ↑ | 0.00 | 0.43 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.80 | 2.90 | 2.40 | 1.15 | 2.50 | 0.62 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 36.00 ↑ | 151.00 ↑ | 14.00 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| CD Ebro | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
| UD San Sebastian Reyes | 0 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).