Kết quả bóng đá trận CD Lugo vs Ourense CF, 00:00 ngày 22/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 00:00 ngày 22/08/2026
CD Lugo 1 Kết thúc HT 1-0 0
Ourense CF
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 1
Địa điểm: Estadio Anxo Carro Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 19°C
Diễn biến trận đấu
| CD Lugo | Phút | |
| Gaston Nicolas Reniero 1 - 0 ⚽ | 42' | |
| HT 1-0 | ||
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 0 | 6 | 1 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 3 |
| Bại | 0 | 3 | 2 | 6 |
| Ghi bàn | 6 | 4 | 14 | 13 |
| Mất bàn | 2 | 9 | 7 | 21 |
| Điểm | 9 | 0 | 20 | 6 |
Chủ = CD Lugo · Khách = Ourense CF
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| CD Lugo | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (57%) | Thắng/Thắng | 9 (17%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 5 (10%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 5 (10%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 10 (19%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 11 (21%) |
| 1 (14%) | Bại/Thắng | 3 (6%) |
| 1 (14%) | Bại/Hòa | 2 (4%) |
| 1 (14%) | Bại/Bại | 7 (13%) |
Thành tích đối đầu (10 trận)
CD Lugo 4 (40%)Hòa 2 (20%)Ourense CF 4 (40%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 2 / Thua 4 Tài/Xỉu: Tài 7 / Hòa 3 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 11/04/26 | Ourense CF | 4-2 (3-0) | CD Lugo | -0.25 | 2 | B |
| 21/12/25 | CD Lugo | 2-1 (0-0) | Ourense CF | +0.25 | 2 | T |
| 30/03/25 | CD Lugo | 0-2 (0-1) | Ourense CF | +0.25 | 2 | B |
| 11/01/25 | Ourense CF | 2-1 (0-1) | CD Lugo | -0.25 | 2 | B |
| 11/08/24 | Ourense CF | 0-0 (0-0) | CD Lugo | - | - | H |
| 24/07/22 | Ourense CF | 0-3 (0-3) | CD Lugo | +1.75 | 3 | T |
| 27/04/08 | CD Lugo | 1-0 (0-0) | Ourense CF | - | - | T |
| 09/12/07 | Ourense CF | 0-1 (0-0) | CD Lugo | - | - | T |
| 18/02/07 | Ourense CF | 4-1 (0-0) | CD Lugo | - | - | B |
| 24/09/06 | CD Lugo | 1-1 (0-0) | Ourense CF | - | - | H |
Thành tích gần đây — CD Lugo
TTTBHHTBTB
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 12/9 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | CD Lugo | 2-1 (0-1) | coruxo FC | - | - | T |
| 12/08/26 | Bergantinos CF | 0-3 (0-1) | CD Lugo | +0.5 | 2 | T |
| 02/08/26 | CD Lugo | 2-0 (1-0) | Deportivo La Coruna B | +0.5 | 2.25 | T |
| 30/07/26 | Deportivo La Coruna | 1-0 (1-0) | CD Lugo | -1.5 | 3 | B |
| 26/07/26 | CD Lugo | 1-1 (0-1) | Celta vigo b | - | - | H |
| 23/05/26 | CD Lugo | 0-0 (0-0) | CD Arenteiro | +1.5 | 2.25 | H |
| 17/05/26 | Celta vigo b | 0-1 (0-0) | CD Lugo | -0.5 | 2.5 | T |
| 10/05/26 | CD Lugo | 1-3 (1-1) | Zamora CF | 0 | 2 | B |
| 03/05/26 | Merida AD | 0-2 (0-2) | CD Lugo | -0.5 | 2.25 | T |
| 25/04/26 | Barakaldo CF | 3-0 (1-0) | CD Lugo | -0.5 | 2.25 | B |
| 20/04/26 | CD Lugo | 0-0 (0-0) | CF Talavera de la Reina | +0.25 | 2.25 | H |
| 11/04/26 | Ourense CF | 4-2 (3-0) | CD Lugo | -0.25 | 2 | B |
| 05/04/26 | CD Lugo | 0-1 (0-0) | Osasuna B | +0.75 | 2 | B |
| 30/03/26 | Cacereno | 1-2 (0-1) | CD Lugo | 0 | 2 | T |
| 22/03/26 | CD Lugo | 1-1 (1-1) | Arenas Club de Getxo | +0.75 | 2 | H |
| 15/03/26 | CD Lugo | 0-4 (0-2) | Real Madrid Castilla | +0.25 | 2 | B |
| 07/03/26 | Tenerife | 1-1 (1-0) | CD Lugo | -1 | 2.25 | H |
| 28/02/26 | CD Lugo | 1-0 (1-0) | Athletic Bilbao B | +0.25 | 2 | T |
| 22/02/26 | Pontevedra | 1-1 (0-0) | CD Lugo | -0.25 | 2 | H |
| 15/02/26 | CD Lugo | 2-0 (1-0) | CD Guadalajara | +0.75 | 2.25 | T |
Thành tích gần đây — Ourense CF
BTHBHBHTBH
Thắng 2 (20%)Hòa 4 (40%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 14/16 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Pontevedra | 2-1 (1-1) | Ourense CF | - | - | B |
| 23/05/26 | Ourense CF | 2-1 (0-1) | Tenerife | +0.5 | 2.25 | T |
| 17/05/26 | CF Talavera de la Reina | 0-0 (0-0) | Ourense CF | -0.25 | 2.25 | H |
| 10/05/26 | Ourense CF | 2-4 (1-1) | Celta vigo b | +0.25 | 2.5 | B |
| 03/05/26 | Athletic Bilbao B | 2-2 (1-1) | Ourense CF | -0.5 | 2 | H |
| 26/04/26 | Ourense CF | 1-2 (1-1) | Zamora CF | 0 | 2 | B |
| 14/04/26 | Real Madrid Castilla | 1-1 (0-1) | Ourense CF | -0.75 | 2 | H |
| 11/04/26 | Ourense CF | 4-2 (3-0) | CD Lugo | +0.25 | 2 | T |
| 06/04/26 | Real Aviles | 2-1 (1-1) | Ourense CF | -0.25 | 2 | B |
| 29/03/26 | Ourense CF | 0-0 (0-0) | Ponferradina | +0.25 | 1.75 | H |
| 21/03/26 | Pontevedra | 0-0 (0-0) | Ourense CF | -0.5 | 2 | H |
| 14/03/26 | Ourense CF | 1-1 (0-1) | Racing de Ferrol | 0 | 2 | H |
| 09/03/26 | Barakaldo CF | 1-0 (0-0) | Ourense CF | -0.5 | 2 | B |
| 28/02/26 | Ourense CF | 2-0 (1-0) | CD Arenteiro | +0.25 | 2 | T |
| 22/02/26 | CD Guadalajara | 1-0 (0-0) | Ourense CF | -0.25 | 2 | B |
| 14/02/26 | Ourense CF | 3-1 (2-0) | Merida AD | +0.25 | 2 | T |
| 08/02/26 | Unionistas de Salamanca | 1-0 (1-0) | Ourense CF | -0.5 | 2 | B |
| 01/02/26 | Arenas Club de Getxo | 2-1 (1-0) | Ourense CF | -0.25 | 2 | B |
| 25/01/26 | Ourense CF | 0-1 (0-1) | Cacereno | +0.5 | 2 | B |
| 18/01/26 | Ourense CF | 2-0 (1-0) | Osasuna B | +0.75 | 2 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
51
Phạt góc (HT)
40
Thẻ vàng
01
Sút bóng
115
Sút cầu môn
52
Tấn công
7990
Tấn công nguy hiểm
4764
Sút ngoài cầu môn
63
TL kiểm soát bóng
57%43%
TL kiểm soát bóng (HT)
57%43%
So Sánh Sức Mạnh
63 37
100% So Sánh Đối đầu 0%
Thành tích
Tất cả
T4 H2 B4T4 H2 B4
Chủ khách tương đồng
T2 H1 B1T1 H1 B2
Ghi
Tất cả
1.2 Bàn1.4 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
CD Lugo (30 trận)
Ghi 1.17 bàn/trậnMất 1.03 bàn/trận
Ourense CF (30 trận)
Ghi 1.20 bàn/trậnMất 1.47 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| CD Lugo | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1953 | Thành lập | 1952 |
| Estadio Anxo Carro | Sân nhà | Estadio O Couto |
| 7000 | Sức chứa | 5625 |
| Pedro Munitis Alvarez | HLV | Dani Llacer |
| Lugo | Khu vực | Ourense |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.91 | 3.70 | 3.80 | 0.98 | 2.75 | 0.86 | 0.88 | 0.50 | 0.97 |
| Live | 1.03 ↓ | 13.00 ↑ | 67.00 ↑ | 5.50 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 0.59 ↓ | 0.00 | 1.37 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.90 | 3.45 | 3.30 | 0.95 | 2.75 | 0.81 | 0.90 | 0.50 | 0.86 |
| Live | 1.05 ↓ | 5.20 ↑ | 95.00 ↑ | 2.94 ↑ | 1.50 | 0.16 ↓ | 0.71 ↓ | 0.00 | 1.05 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.00 | 3.35 | 3.45 | 0.70 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 9.50 ↑ | 100.00 ↑ | 4.50 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.01 | 3.45 | 3.55 | 0.91 | 2.75 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 13.38 ↑ | 100.00 ↑ | 4.99 ↑ | 1.50 | 0.12 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.90 | 3.45 | 3.30 | 0.95 | 2.75 | 0.81 | 0.90 | 0.50 | 0.86 |
| Live | 1.78 ↓ | 3.60 ↑ | 3.60 ↑ | 0.86 ↓ | 2.75 | 0.90 ↑ | 0.78 ↓ | 0.50 | 0.98 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.83 | 3.40 | 3.20 | 0.90 | 2.75 | 0.80 | 0.83 | 0.50 | 0.87 |
| Live | 1.83 | 3.40 | 3.20 | 0.95 ↑ | 2.75 | 0.75 ↓ | 0.83 | 0.50 | 0.87 | |
| Sbobet | Sớm | 1.91 | 3.15 | 3.23 | 0.96 | 2.75 | 0.80 | 0.91 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 1.05 ↓ | 5.20 ↑ | 95.00 ↑ | 2.94 ↑ | 1.50 | 0.16 ↓ | 0.71 ↓ | 0.00 | 1.05 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.89 | 3.52 | 3.54 | 0.95 | 2.75 | 0.85 | 0.89 | 0.50 | 0.93 |
| Live | 1.81 ↓ | 3.61 ↑ | 3.75 ↑ | 0.88 ↓ | 2.75 | 0.92 ↑ | 0.81 ↓ | 0.50 | 1.01 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.83 | 3.50 | 3.50 | 0.65 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 9.00 ↑ | 51.00 ↑ | 9.00 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 1.83 | 3.39 | 3.53 | 0.89 | 2.75 | 0.82 | 0.83 | 0.50 | 0.88 |
| Live | 1.71 ↓ | 3.55 ↑ | 4.07 ↑ | 0.87 ↓ | 2.75 | 0.87 ↑ | 0.92 ↑ | 0.75 | 0.83 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.82 | 3.50 | 3.50 | 0.63 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 11.00 ↑ | 91.00 ↑ | 0.82 ↑ | 1.50 | 0.83 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.89 | 3.67 | 3.67 | 0.69 | 2.50 | 1.07 | 0.40 | 0.00 | 1.76 |
| Live | 1.08 ↓ | 7.94 ↑ | 41.00 ↑ | 1.18 ↑ | 1.25 | 0.64 ↓ | 0.56 ↑ | 0.00 | 1.33 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.80 | 3.60 | 3.60 | 0.90 | 2.75 | 0.90 | 0.85 | 0.50 | 0.95 |
| Live | 1.04 ↓ | 13.00 ↑ | 67.00 ↑ | 6.80 ↑ | 1.50 | 0.09 ↓ | 0.58 ↓ | 0.00 | 1.35 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.80 | 3.40 | 3.75 | 0.70 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 151.00 ↑ | 6.50 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.