Kết quả bóng đá trận CD Magallanes vs Deportes Santa Cruz, 02:00 ngày 23/08/2026
Primera B (Chile) · 02:00 ngày 23/08/2026
CD Magallanes 1 Kết thúc HT 0-0 0
Deportes Santa Cruz
🟨 1 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 5
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 24°C
Diễn biến trận đấu
| CD Magallanes | Phút | |
| Matias Sepulveda | 28' | |
| HT 0-0 | ||
| Matias Fredes 1 - 0 ⚽ | 76' | |
| 2 - 0 ⚽ | 85' | |
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 4 | 2 |
| Hòa | 1 | 2 | 2 | 3 |
| Bại | 1 | 1 | 4 | 5 |
| Ghi bàn | 2 | 1 | 15 | 10 |
| Mất bàn | 2 | 2 | 16 | 16 |
| Điểm | 4 | 2 | 14 | 9 |
Chủ = CD Magallanes · Khách = Deportes Santa Cruz
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| CD Magallanes | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (17%) | Thắng/Thắng | 4 (13%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 2 (7%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 3 (10%) | Hòa/Thắng | 3 (10%) |
| 5 (17%) | Hòa/Hòa | 6 (20%) |
| 4 (13%) | Hòa/Bại | 4 (13%) |
| 2 (7%) | Bại/Thắng | 1 (3%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 2 (7%) |
| 10 (33%) | Bại/Bại | 7 (23%) |
Bảng xếp hạng
CD Magallanes
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 10 | 5 | 7 | 38 | 37 | 35 | 5 |
| Sân nhà | 10 | 5 | 2 | 3 | 21 | 19 | 17 | 10 |
| Sân khách | 12 | 5 | 3 | 4 | 17 | 18 | 18 | 2 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 12 | 12 | - | - |
Deportes Santa Cruz
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 3 | 8 | 11 | 24 | 37 | 17 | 15 |
| Sân nhà | 10 | 1 | 5 | 4 | 13 | 18 | 8 | 15 |
| Sân khách | 12 | 2 | 3 | 7 | 11 | 19 | 9 | 12 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 7 | 13 | - | - |
Thành tích đối đầu (16 trận)
CD Magallanes 7 (44%)Hòa 4 (25%)Deportes Santa Cruz 5 (31%)
Châu Á: Ăn 9 / Hòa 2 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 11 / Hòa 1 / Xỉu 4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/04/26 | Deportes Santa Cruz | 2-2 (0-0) | CD Magallanes | - | - | H |
| 07/02/26 | CD Magallanes | 1-2 (0-0) | Deportes Santa Cruz | +0.5 | 2.75 | B |
| 01/02/26 | Deportes Santa Cruz | 4-1 (1-0) | CD Magallanes | - | - | B |
| 08/09/25 | Deportes Santa Cruz | 0-3 (0-1) | CD Magallanes | 0 | 2.25 | T |
| 06/05/25 | CD Magallanes | 3-0 (2-0) | Deportes Santa Cruz | +0.5 | 2.25 | T |
| 18/08/24 | Deportes Santa Cruz | 3-1 (1-1) | CD Magallanes | +0.25 | 2.25 | B |
| 08/04/24 | CD Magallanes | 4-1 (2-0) | Deportes Santa Cruz | - | - | T |
| 13/07/23 | CD Magallanes | 3-0 (3-0) | Deportes Santa Cruz | +0.75 | 2.5 | T |
| 16/07/22 | CD Magallanes | 0-0 (0-0) | Deportes Santa Cruz | - | - | H |
| 02/03/22 | Deportes Santa Cruz | 1-2 (1-1) | CD Magallanes | 0 | 2.25 | T |
| 24/10/21 | CD Magallanes | 1-1 (1-1) | Deportes Santa Cruz | +0.25 | 2.25 | H |
| 22/07/21 | Deportes Santa Cruz | 2-0 (1-0) | CD Magallanes | 0 | 2.5 | B |
| 13/01/21 | CD Magallanes | 2-0 (1-0) | Deportes Santa Cruz | +1 | 2.25 | T |
| 05/10/20 | Deportes Santa Cruz | 0-3 (0-0) | CD Magallanes | 0 | 2.25 | T |
| 01/09/19 | Deportes Santa Cruz | 3-0 (1-0) | CD Magallanes | - | - | B |
| 31/03/19 | CD Magallanes | 1-1 (1-1) | Deportes Santa Cruz | +0.5 | 2.5 | H |
Thành tích gần đây — CD Magallanes
THTTBBBBBH
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 15/20 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Rangers Talca | 2-3 (2-1) | CD Magallanes | -0.25 | 2.5 | T |
| 13/08/26 | CD Magallanes | 2-2 (1-1) | Cobreloa | 0 | 2.5 | H |
| 09/08/26 | Deportes Temuco | 3-4 (2-1) | CD Magallanes | -0.25 | 2.75 | T |
| 02/08/26 | CD Magallanes | 3-2 (2-1) | Union Espanola | +0.25 | 3 | T |
| 27/07/26 | San Marcos de Arica | 2-0 (1-0) | CD Magallanes | -0.5 | 2.5 | B |
| 12/07/26 | CD Magallanes | 0-1 (0-0) | Audax Italiano | -0.5 | 2.75 | B |
| 05/07/26 | CD Magallanes | 1-2 (1-2) | Palestino | -0.5 | 3 | B |
| 28/06/26 | Audax Italiano | 2-1 (2-0) | CD Magallanes | -1 | 2.5 | B |
| 20/06/26 | Palestino | 4-1 (2-0) | CD Magallanes | -1 | 2.75 | B |
| 08/06/26 | CSD Antofagasta | 0-0 (0-0) | CD Magallanes | -0.75 | 3 | H |
| 31/05/26 | CD Magallanes | 4-3 (2-0) | Deportes Iquique | +0.25 | 2.5 | T |
| 25/05/26 | San Luis Quillota | 2-1 (1-1) | CD Magallanes | -0.5 | 2.75 | B |
| 16/05/26 | CD Magallanes | 3-2 (2-0) | Deportes Recoleta | +0.5 | 2.5 | T |
| 09/05/26 | Puerto Montt | 2-0 (2-0) | CD Magallanes | -0.25 | 2.25 | B |
| 03/05/26 | CD Magallanes | 2-3 (0-1) | CD Copiapo S.A. | +0.5 | 2.25 | B |
| 25/04/26 | Union San Felipe | 0-1 (0-1) | CD Magallanes | -0.25 | 2.5 | T |
| 19/04/26 | CD Magallanes | 2-3 (0-1) | Santiago Wanderers | +0.25 | 2.5 | B |
| 12/04/26 | Deportes Santa Cruz | 2-2 (0-0) | CD Magallanes | - | - | H |
| 31/03/26 | CD Magallanes | 3-2 (3-2) | Rangers Talca | +0.25 | 2.5 | T |
| 24/03/26 | Cobreloa | 1-1 (1-0) | CD Magallanes | - | - | H |
Thành tích gần đây — Deportes Santa Cruz
BTHBBBTHTT
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 11/14 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 18/08/26 | Deportes Santa Cruz | 0-2 (0-2) | San Luis Quillota | +0.25 | 2.5 | B |
| 14/08/26 | Curico Unido | 1-2 (0-1) | Deportes Santa Cruz | -0.25 | 2.25 | T |
| 08/08/26 | Deportes Santa Cruz | 0-0 (0-0) | Puerto Montt | 0 | 2.25 | H |
| 03/08/26 | Deportes Santa Cruz | 1-3 (0-1) | Santiago Wanderers | 0 | 2.75 | B |
| 26/07/26 | Cobreloa | 4-2 (2-1) | Deportes Santa Cruz | -1.25 | 2.75 | B |
| 12/07/26 | Palestino | 3-2 (1-0) | Deportes Santa Cruz | -1 | 2.75 | B |
| 06/07/26 | Deportes Santa Cruz | 2-1 (0-1) | Audax Italiano | -0.25 | 2.75 | T |
| 28/06/26 | Deportes Santa Cruz | 0-0 (0-0) | Palestino | -0.25 | 2.5 | H |
| 20/06/26 | Audax Italiano | 0-1 (0-0) | Deportes Santa Cruz | -0.75 | 2.75 | T |
| 07/06/26 | Rangers Talca | 0-1 (0-0) | Deportes Santa Cruz | -0.25 | 2.5 | T |
| 02/06/26 | Deportes Santa Cruz | 1-1 (1-0) | CD Copiapo S.A. | 0 | 2.5 | H |
| 24/05/26 | CSD Antofagasta | 1-1 (1-0) | Deportes Santa Cruz | - | - | H |
| 19/05/26 | Deportes Santa Cruz | 2-3 (2-2) | Deportes Temuco | +0.5 | 2.5 | B |
| 09/05/26 | Deportes Recoleta | 1-0 (1-0) | Deportes Santa Cruz | -0.25 | 2.25 | B |
| 03/05/26 | Deportes Santa Cruz | 2-2 (2-1) | Deportes Iquique | +0.25 | 2.5 | H |
| 27/04/26 | Union Espanola | 2-0 (1-0) | Deportes Santa Cruz | -0.75 | 2.5 | B |
| 19/04/26 | Deportes Santa Cruz | 1-3 (1-1) | Union San Felipe | +0.25 | 2.25 | B |
| 12/04/26 | Deportes Santa Cruz | 2-2 (0-0) | CD Magallanes | - | - | H |
| 30/03/26 | San Luis Quillota | 3-2 (1-2) | Deportes Santa Cruz | -0.5 | 2.25 | B |
| 22/03/26 | Deportes Santa Cruz | 4-2 (2-0) | Curico Unido | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
35
Phạt góc (HT)
20
Thẻ vàng
10
Sút bóng
155
Sút cầu môn
52
Tấn công
7273
Tấn công nguy hiểm
7868
Sút ngoài cầu môn
103
TL kiểm soát bóng
49%51%
TL kiểm soát bóng (HT)
53%47%
So Sánh Sức Mạnh
54 46
57% So Sánh Đối đầu 43%
Thành tích
Tất cả
T7 H4 B5T5 H4 B7
Chủ khách tương đồng
T4 H3 B1T1 H3 B4
Ghi
Tất cả
1.7 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.9 Bàn0.6 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
CD Magallanes (30 trận)
Ghi 1.47 bàn/trậnMất 1.83 bàn/trận
Deportes Santa Cruz (30 trận)
Ghi 1.27 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
CD Magallanes (18 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 10 (56%)Hòa 1 (6%)Bại 7 (39%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 12 (67%)Hòa 1 (6%)Xỉu 5 (28%)
6 trận gần — Châu Á:
WVWWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOOUU
Deportes Santa Cruz (17 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (18%)Hòa 3 (18%)Bại 11 (65%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 8 (47%)Hòa 0 (0%)Xỉu 9 (53%)
6 trận gần — Châu Á:
LWVLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOUOOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| CD Magallanes | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Braulio Antonio Leal Salvo | HLV | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.81 | 3.40 | 3.70 | 0.91 | 2.75 | 0.86 | 0.85 | 0.50 | 0.91 |
| Live | 1.81 | 3.40 | 3.70 | 0.91 | 2.75 | 0.86 | 0.85 | 0.50 | 0.91 | |
| Vcbet | Sớm | 1.85 | 3.50 | 3.70 | 0.97 | 2.75 | 0.82 | 0.86 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 1.83 ↓ | 3.60 ↑ | 3.70 | 0.93 ↓ | 2.75 | 0.86 ↑ | 0.84 ↓ | 0.50 | 0.91 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.82 | 3.55 | 3.50 | 0.89 | 2.75 | 0.85 | 0.82 | 0.50 | 0.92 |
| Live | 1.82 | 3.55 | 3.50 | 0.89 | 2.75 | 0.85 | 0.82 | 0.50 | 0.92 | |
| Interwetten | Sớm | 1.77 | 3.60 | 4.10 | 0.75 | 2.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 1.90 ↑ | 3.40 ↓ | 3.65 ↓ | 0.70 ↓ | 2.50 | 0.95 ↑ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.73 | 3.45 | 3.95 | 0.76 | 2.50 | 0.88 | - | - | - |
| Live | 1.84 ↑ | 3.45 | 3.65 ↓ | 0.90 ↑ | 2.75 | 0.77 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.82 | 3.55 | 3.50 | 0.89 | 2.75 | 0.85 | 0.82 | 0.50 | 0.92 |
| Live | 1.82 | 3.55 | 3.50 | 0.89 | 2.75 | 0.85 | 0.82 | 0.50 | 0.92 | |
| Wewbet | Sớm | 1.73 | 3.61 | 4.16 | 0.81 | 2.50 | 0.95 | 0.97 | 0.75 | 0.81 |
| Live | 1.87 ↑ | 3.53 ↓ | 3.60 ↓ | 0.94 ↑ | 2.75 | 0.86 ↓ | 0.87 ↓ | 0.50 | 0.95 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.73 | 3.50 | 3.90 | 0.75 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 1.80 ↑ | 3.50 | 3.50 ↓ | 0.73 ↓ | 2.50 | 1.00 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.67 | 3.45 | 4.00 | 0.71 | 2.50 | 0.81 | 0.81 | 0.75 | 0.71 |
| Live | 1.77 ↑ | 3.50 ↑ | 3.70 ↓ | 0.82 ↑ | 2.75 | 0.74 ↓ | 0.74 ↓ | 0.50 | 0.82 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.89 | 3.38 | 3.46 | 0.93 | 2.75 | 0.81 | 0.90 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 1.86 ↓ | 3.52 ↑ | 3.69 ↑ | 0.93 | 2.75 | 0.85 ↑ | 0.87 ↓ | 0.50 | 0.92 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.71 | 3.50 | 3.90 | 0.73 | 2.50 | 0.98 | - | - | - |
| Live | 1.80 ↑ | 3.50 | 3.50 ↓ | 0.71 ↓ | 2.50 | 0.98 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.80 | 3.60 | 4.19 | 0.73 | 2.50 | 1.00 | 0.33 | 0.00 | 1.95 |
| Live | 1.82 ↑ | 3.50 ↓ | 3.79 ↓ | 0.89 ↑ | 2.75 | 0.81 ↓ | 1.02 ↑ | 0.75 | 0.64 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.83 | 3.40 | 3.60 | 0.95 | 2.75 | 0.85 | 0.95 | 1.00 | 0.85 |
| Live | 1.83 | 3.40 | 3.60 | 0.93 ↓ | 2.75 | 0.88 ↑ | 0.85 ↓ | 0.50 | 0.95 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.85 | 3.40 | 3.60 | 0.73 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 1.85 | 3.30 ↓ | 3.70 ↑ | 0.73 | 2.50 | 1.00 | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| CD Magallanes | +1 | 1 | 0 | 0 |
| Deportes Santa Cruz | -1 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).