Kết quả bóng đá trận CD Motagua vs CD FAS, 10:00 ngày 07/08/2026
CONCACAF Central Cúp Mỹ · 10:00 ngày 07/08/2026
CD Motagua 1 Kết thúc HT 0-0 0
CD FAS
🟨 2 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 9
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 22°C
Diễn biến trận đấu
| CD Motagua | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| 1 - 0 ⚽ | 62' | |
| Rodrigo de Olivera Donado(Assists:Jorge Serrano) (Kiến tạo: Jorge Serrano) 2 - 0 ⚽ | 62' | |
| Oscar Discua | 78' | |
| Jorge Serrano | 86' | |
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 5 | 4 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 2 |
| Bại | 0 | 1 | 3 | 4 |
| Ghi bàn | 7 | 4 | 18 | 15 |
| Mất bàn | 3 | 3 | 10 | 11 |
| Điểm | 7 | 6 | 17 | 14 |
Chủ = CD Motagua · Khách = CD FAS
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| CD Motagua | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (18%) | Thắng/Thắng | 6 (40%) |
| 1 (9%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (18%) | Hòa/Thắng | 1 (7%) |
| 1 (9%) | Hòa/Hòa | 3 (20%) |
| 3 (27%) | Hòa/Bại | 3 (20%) |
| 1 (9%) | Bại/Thắng | 1 (7%) |
| 1 (9%) | Bại/Bại | 1 (7%) |
Thành tích gần đây — CD Motagua
TTBHHTTBHB
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 16/8 (10 trận) Châu Á: 4/3/3 T/X: 6/2/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/08/26 | Juticalpa | 0-3 (0-0) | CD Motagua | +1.25 | 2.75 | T |
| 29/07/26 | Hankook Verdes | 0-5 (0-1) | CD Motagua | +2 | 3.5 | T |
| 24/07/26 | CD Olimpia | 1-0 (0-0) | CD Motagua | - | - | B |
| 25/05/26 | CD Motagua | 0-0 (0-0) | Marathon | - | - | H |
| 22/05/26 | Marathon | 1-1 (0-0) | CD Motagua | -0.25 | 2.25 | H |
| 19/05/26 | CD Motagua | 2-1 (1-1) | Genesis | +1.25 | 3 | T |
| 13/05/26 | Olancho FC | 0-2 (0-1) | CD Motagua | 0 | 2.75 | T |
| 10/05/26 | CD Motagua | 1-2 (1-0) | Olancho FC | - | - | B |
| 04/05/26 | Genesis | 1-1 (0-1) | CD Motagua | - | - | H |
| 01/05/26 | Lobos UPNFM | 2-1 (0-1) | CD Motagua | +1 | 2.75 | B |
| 27/04/26 | CD Motagua | 5-1 (3-1) | CD Choloma | +1.5 | 3.25 | T |
| 24/04/26 | Olancho FC | 0-0 (0-0) | CD Motagua | -0.25 | 2.25 | H |
| 20/04/26 | CD Motagua | 2-1 (0-0) | Juticalpa | - | - | T |
| 17/04/26 | CD Victoria | 2-3 (0-2) | CD Motagua | +1 | 2.75 | T |
| 13/04/26 | CD Motagua | 0-1 (0-1) | CD Olimpia | 0 | 2.5 | B |
| 10/04/26 | Marathon | 1-0 (1-0) | CD Motagua | 0 | 2.25 | B |
| 06/04/26 | CD Motagua | 3-1 (1-0) | Genesis | - | - | T |
| 23/03/26 | CD Motagua | 1-1 (0-1) | Real Espana | - | - | H |
| 20/03/26 | Platense | 0-1 (0-0) | CD Motagua | +0.5 | 2.75 | T |
| 12/03/26 | CD Motagua | 2-0 (1-0) | Lobos UPNFM | +1.25 | 2.5 | T |
Thành tích gần đây — CD FAS
TBTTTTBHHT
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 18/6 (10 trận) Châu Á: 7/1/2 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/08/26 | CD INCA-Aruba | 0-4 (0-2) | CD FAS | +1 | 2.5 | T |
| 31/07/26 | A.D. Isidro Metapan | 2-0 (2-0) | CD FAS | +0.25 | 2.25 | B |
| 25/07/26 | CD FAS | 3-1 (0-1) | Municipal Limeno | - | - | T |
| 19/07/26 | Luis Angel Firpo | 0-3 (0-2) | CD FAS | - | - | T |
| 24/05/26 | CD FAS | 3-0 (3-0) | Aguila | - | - | T |
| 18/05/26 | CD FAS | 2-0 (1-0) | Municipal Limeno | - | - | T |
| 15/05/26 | Municipal Limeno | 1-0 (0-0) | CD FAS | +0.25 | 2.25 | B |
| 10/05/26 | CD FAS | 1-1 (1-0) | CD Cacahuatique | - | - | H |
| 07/05/26 | CD Cacahuatique | 1-1 (0-0) | CD FAS | +0.5 | 2.5 | H |
| 02/05/26 | CD FAS | 1-0 (0-0) | CD Platense Municipal Zacatecoluca | - | - | T |
| 26/04/26 | Luis Angel Firpo | 1-1 (1-1) | CD FAS | - | - | H |
| 22/04/26 | CD FAS | 4-1 (2-0) | CD Dragon | +1.5 | 3.25 | T |
| 20/04/26 | CD FAS | 3-0 (2-0) | CD Cacahuatique | - | - | T |
| 16/04/26 | Inter F.A | 2-2 (2-1) | CD FAS | +0.5 | 2.5 | H |
| 12/04/26 | Alianza San Salvador | 0-2 (0-1) | CD FAS | - | - | T |
| 08/04/26 | CD Dragon | 1-5 (0-4) | CD FAS | - | - | T |
| 05/04/26 | Zacatecoluca | 1-6 (1-2) | CD FAS | - | - | T |
| 02/04/26 | CD FAS | 2-0 (1-0) | Municipal Limeno | +0.75 | 2.5 | T |
| 30/03/26 | Aguila | 3-0 (2-0) | CD FAS | - | - | B |
| 23/03/26 | CD FAS | 3-1 (1-1) | Fuerte San Francisco | +1.5 | 3 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
69
Phạt góc (HT)
55
Thẻ vàng
20
Sút bóng
129
Sút cầu môn
52
Tấn công
6674
Tấn công nguy hiểm
4841
Sút ngoài cầu môn
44
Cản bóng
33
Đá phạt trực tiếp
1512
TL kiểm soát bóng
51%49%
TL kiểm soát bóng (HT)
54%46%
Chuyền bóng
386431
TL chuyền bóng thành công
78%82%
Phạm lỗi
1215
Việt vị
10
Cứu thua
33
Tắc bóng
1615
Quả ném biên
2426
Cắt bóng
1515
Tạt bóng thành công
44
Chuyền dài
2131
Bàn thắng kỳ vọng (xG)
1.780.42
Cơ hội rõ rệt
31
So Sánh Sức Mạnh
46 54
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
CD Motagua (30 trận)
Ghi 1.63 bàn/trậnMất 0.93 bàn/trận
CD FAS (30 trận)
Ghi 2.13 bàn/trậnMất 0.83 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
CD Motagua (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
CD FAS (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| CD Motagua | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1947 | |
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Javier López López | HLV | |
| Khu vực | Santa Ana |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.71 | 3.40 | 4.40 | 0.80 | 2.25 | 0.93 | 0.82 | 0.75 | 0.88 |
| Live | 1.02 ↓ | 26.00 ↑ | 101.00 ↑ | 3.60 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | 0.54 ↓ | 0.00 | 1.45 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.65 | 3.50 | 5.00 | 0.90 | 2.25 | 0.87 | 0.85 | 0.75 | 0.87 |
| Live | 1.03 ↓ | 9.00 ↑ | 151.00 ↑ | 3.40 ↑ | 1.50 | 0.20 ↓ | 0.66 ↓ | 0.00 | 1.12 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.86 | 3.35 | 3.55 | 0.91 | 2.25 | 0.89 | 0.86 | 0.50 | 0.94 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.10 ↑ | 150.00 ↑ | 8.33 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 5.00 ↑ | 0.25 | 0.04 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.83 | 3.25 | 4.30 | 1.10 | 2.50 | 0.60 | 0.75 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 1.04 ↓ | 8.00 ↑ | 100.00 ↑ | 3.40 ↑ | 1.50 | 0.12 ↓ | 0.83 ↑ | 0.50 | 0.83 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 1.81 | 3.35 | 4.50 | 0.97 | 2.25 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.04 ↓ | 10.30 ↑ | 100.00 ↑ | 3.12 ↑ | 1.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.86 | 3.35 | 3.55 | 0.91 | 2.25 | 0.89 | 0.86 | 0.50 | 0.94 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.00 ↑ | 150.00 ↑ | 8.33 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 0.54 ↓ | 0.00 | 1.42 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.66 | 3.45 | 4.40 | 0.85 | 2.25 | 0.85 | 0.88 | 0.75 | 0.82 |
| Live | 1.01 ↓ | 12.00 ↑ | 20.00 ↑ | 4.76 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 5.26 ↑ | 0.25 | 0.01 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.84 | 3.05 | 4.01 | 1.06 | 2.25 | 0.76 | 0.84 | 0.50 | 1.00 |
| Live | 1.03 ↓ | 7.20 ↑ | 175.00 ↑ | 4.34 ↑ | 1.50 | 0.09 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.56 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.64 | 3.40 | 5.00 | 0.89 | 2.25 | 0.87 | 0.86 | 0.75 | 0.92 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.50 ↑ | 38.00 ↑ | 5.25 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 5.25 ↑ | 0.25 | 0.01 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.67 | 3.40 | 4.40 | 1.10 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 17.00 ↑ | 91.00 ↑ | 1.40 ↑ | 2.50 | 0.48 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.81 | 3.40 | 4.00 | 0.91 | 2.25 | 0.80 | 0.73 | 0.50 | 0.99 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 101.00 ↑ | 9.28 ↑ | 1.75 | 0.03 ↓ | 13.18 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.80 | 3.08 | 4.06 | 0.73 | 2.00 | 1.00 | 0.81 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 1.14 ↓ | 5.97 ↑ | 30.72 ↑ | 2.72 ↑ | 1.50 | 0.27 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.09 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.66 | 3.40 | 4.40 | 1.10 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 19.50 ↑ | 176.00 ↑ | 9.00 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.85 | 3.50 | 4.01 | 1.20 | 2.50 | 0.60 | 1.51 | 1.25 | 0.47 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 101.00 ↑ | 5.88 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 0.55 ↓ | 0.00 | 1.46 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.80 | 3.40 | 4.00 | 1.00 | 2.25 | 0.80 | 0.80 | 0.50 | 1.00 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 101.00 ↑ | 7.75 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 0.53 ↓ | 0.00 | 1.43 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.65 | 3.30 | 4.60 | 1.00 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 91.00 ↑ | 151.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| CD Motagua | +1/2 | 2 | 0 | 0 |
| CD FAS | -1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).