Kết quả bóng đá trận CD Motagua vs Lobos UPNFM, 08:00 ngày 22/08/2026
Liga Nacional (Honduras) · 08:00 ngày 22/08/2026
CD Motagua 4 Kết thúc HT 3-0 1
Lobos UPNFM
🟨 0 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 7
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 26°C
Diễn biến trận đấu
| CD Motagua | Phút | |
| Rodrigo de Olivera Donado 1 - 0 ⚽ | 13' | |
| Jorge Serrano 2 - 0 ⚽ | 37' | |
| 40' | ||
| Rodrigo Gomez 3 - 0 ⚽ | 45+2' | |
| 45+4' | Dayron Suazo | |
| 45+4' | Carlos Adonys Mejia Estrada | |
| HT 3-0 | ||
| 72' | Geremy Jahir Rodas Andrino | |
| Rodrigo de Olivera Donado 4 - 0 ⚽ | 73' | |
| 86' | ⚽ 4 - 1 Daniel Carter | |
| 90+1' | Eliud Lopez | |
| FT 4-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 5 | 3 |
| Hòa | 1 | 1 | 3 | 3 |
| Bại | 1 | 0 | 2 | 4 |
| Ghi bàn | 2 | 3 | 14 | 9 |
| Mất bàn | 2 | 0 | 8 | 13 |
| Điểm | 4 | 7 | 18 | 12 |
Chủ = CD Motagua · Khách = Lobos UPNFM
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| CD Motagua | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (14%) | Thắng/Thắng | 6 (12%) |
| 1 (7%) | Thắng/Hòa | 6 (12%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (2%) |
| 3 (21%) | Hòa/Thắng | 4 (8%) |
| 2 (14%) | Hòa/Hòa | 11 (22%) |
| 4 (29%) | Hòa/Bại | 6 (12%) |
| 1 (7%) | Bại/Thắng | 3 (6%) |
| 1 (7%) | Bại/Bại | 12 (24%) |
Bảng xếp hạng
CD Motagua
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 2 | 1 | 1 | 6 | 4 | 7 | 1 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 3 | 3 | 4 |
| Sân khách | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 1 | 4 | 1 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 11 | 6 | - | - |
Lobos UPNFM
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 20 | 5 | 6 | 9 | 23 | 30 | 21 | 9 |
| Sân nhà | 10 | 4 | 3 | 3 | 13 | 12 | 15 | 7 |
| Sân khách | 10 | 1 | 3 | 6 | 10 | 18 | 6 | 8 |
| 6 gần | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 8 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
CD Motagua 12 (60%)Hòa 5 (25%)Lobos UPNFM 3 (15%)
Châu Á: Ăn 16 / Hòa 2 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 16 / Hòa 0 / Xỉu 4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/05/26 | Lobos UPNFM | 2-1 (0-1) | CD Motagua | +1 | 2.75 | B |
| 12/03/26 | CD Motagua | 2-0 (1-0) | Lobos UPNFM | +1.25 | 2.5 | T |
| 28/11/25 | Lobos UPNFM | 0-0 (0-0) | CD Motagua | +0.25 | 2.5 | H |
| 14/09/25 | CD Motagua | 3-3 (1-2) | Lobos UPNFM | - | - | H |
| 08/04/25 | Lobos UPNFM | 2-1 (2-1) | CD Motagua | +0.75 | 2.5 | B |
| 07/02/25 | CD Motagua | 5-0 (3-0) | Lobos UPNFM | +1.5 | 2.75 | T |
| 29/09/24 | Lobos UPNFM | 0-2 (0-2) | CD Motagua | - | - | T |
| 27/07/24 | CD Motagua | 4-2 (1-1) | Lobos UPNFM | - | - | T |
| 15/04/24 | CD Motagua | 4-0 (2-0) | Lobos UPNFM | +1.5 | 2.5 | T |
| 19/02/24 | Lobos UPNFM | 0-2 (0-2) | CD Motagua | - | - | T |
| 09/11/23 | Lobos UPNFM | 1-4 (1-3) | CD Motagua | - | - | T |
| 31/07/23 | CD Motagua | 1-1 (0-1) | Lobos UPNFM | +0.5 | 2.75 | H |
| 02/03/23 | CD Motagua | 4-3 (2-1) | Lobos UPNFM | +1 | 2.5 | T |
| 22/01/23 | Lobos UPNFM | 2-1 (0-1) | CD Motagua | - | - | B |
| 21/10/22 | CD Motagua | 2-2 (1-1) | Lobos UPNFM | +1.75 | 2.75 | H |
| 21/08/22 | Lobos UPNFM | 2-3 (0-1) | CD Motagua | - | - | T |
| 11/04/22 | CD Motagua | 2-0 (1-0) | Lobos UPNFM | - | - | T |
| 21/02/22 | Lobos UPNFM | 0-0 (0-0) | CD Motagua | +0.25 | 2.5 | H |
| 21/11/21 | CD Motagua | 3-1 (2-1) | Lobos UPNFM | - | - | T |
| 19/11/21 | Lobos UPNFM | 1-2 (0-0) | CD Motagua | - | - | T |
Thành tích gần đây — CD Motagua
BHBTTTBHHT
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 14/9 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 5/2/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 17/08/26 | CD Olimpia | 3-1 (1-1) | CD Motagua | - | - | B |
| 13/08/26 | CD Motagua | 1-1 (1-1) | Cartagines Deportiva SA | +0.5 | 2.5 | H |
| 10/08/26 | CD Motagua | 0-2 (0-0) | Estrella Roja | - | - | B |
| 07/08/26 | CD Motagua | 1-0 (0-0) | CD FAS | +0.75 | 2.25 | T |
| 03/08/26 | Juticalpa | 0-3 (0-0) | CD Motagua | +1.25 | 2.75 | T |
| 29/07/26 | Hankook Verdes | 0-5 (0-1) | CD Motagua | +2 | 3.5 | T |
| 24/07/26 | CD Olimpia | 1-0 (0-0) | CD Motagua | - | - | B |
| 25/05/26 | CD Motagua | 0-0 (0-0) | Marathon | - | - | H |
| 22/05/26 | Marathon | 1-1 (0-0) | CD Motagua | -0.25 | 2.25 | H |
| 19/05/26 | CD Motagua | 2-1 (1-1) | Genesis | +1.25 | 3 | T |
| 13/05/26 | Olancho FC | 0-2 (0-1) | CD Motagua | 0 | 2.75 | T |
| 10/05/26 | CD Motagua | 1-2 (1-0) | Olancho FC | - | - | B |
| 04/05/26 | Genesis | 1-1 (0-1) | CD Motagua | - | - | H |
| 01/05/26 | Lobos UPNFM | 2-1 (0-1) | CD Motagua | +1 | 2.75 | B |
| 27/04/26 | CD Motagua | 5-1 (3-1) | CD Choloma | +1.5 | 3.25 | T |
| 24/04/26 | Olancho FC | 0-0 (0-0) | CD Motagua | -0.25 | 2.25 | H |
| 20/04/26 | CD Motagua | 2-1 (0-0) | Juticalpa | - | - | T |
| 17/04/26 | CD Victoria | 2-3 (0-2) | CD Motagua | +1 | 2.75 | T |
| 13/04/26 | CD Motagua | 0-1 (0-1) | CD Olimpia | 0 | 2.5 | B |
| 10/04/26 | Marathon | 1-0 (1-0) | CD Motagua | 0 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — Lobos UPNFM
HHBTBBBHBH
Thắng 1 (10%)Hòa 4 (40%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 9/16 (10 trận) Châu Á: 0/3/7 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Lobos UPNFM | 2-2 (0-0) | Estrella Roja | - | - | H |
| 09/08/26 | Lobos UPNFM | 1-1 (0-0) | Olancho FC | - | - | H |
| 03/08/26 | CD Olimpia | 2-0 (2-0) | Lobos UPNFM | -1.75 | 3 | B |
| 01/05/26 | Lobos UPNFM | 2-1 (0-1) | CD Motagua | -1 | 2.75 | T |
| 27/04/26 | Juticalpa | 1-0 (0-0) | Lobos UPNFM | 0 | 2.75 | B |
| 24/04/26 | Lobos UPNFM | 0-1 (0-1) | Genesis | +0.75 | 2.75 | B |
| 20/04/26 | Platense | 4-1 (1-1) | Lobos UPNFM | -0.5 | 2.5 | B |
| 13/04/26 | Lobos UPNFM | 1-1 (1-0) | Real Espana | -0.5 | 2.5 | H |
| 06/04/26 | CD Victoria | 3-2 (1-0) | Lobos UPNFM | 0 | 2.5 | B |
| 03/04/26 | CD Olimpia | 0-0 (0-0) | Lobos UPNFM | -1.25 | 3.25 | H |
| 24/03/26 | Lobos UPNFM | 2-1 (2-1) | Olancho FC | 0 | 2.5 | T |
| 21/03/26 | Lobos UPNFM | 1-2 (1-1) | CD Choloma | - | - | B |
| 15/03/26 | Marathon | 2-0 (0-0) | Lobos UPNFM | -1.25 | 2.75 | B |
| 12/03/26 | CD Motagua | 2-0 (1-0) | Lobos UPNFM | -1.25 | 2.5 | B |
| 09/03/26 | Lobos UPNFM | 3-2 (1-2) | Juticalpa | +0.75 | 2.75 | T |
| 03/03/26 | Genesis | 0-2 (0-1) | Lobos UPNFM | -0.5 | 2.5 | T |
| 27/02/26 | Lobos UPNFM | 1-0 (0-0) | Platense | 0 | 2.5 | T |
| 21/02/26 | Real Espana | 4-3 (2-0) | Lobos UPNFM | -0.75 | 2.5 | B |
| 13/02/26 | Lobos UPNFM | 2-2 (2-2) | CD Victoria | +0.75 | 2.5 | H |
| 08/02/26 | Lobos UPNFM | 0-1 (0-0) | CD Olimpia | -0.5 | 2.5 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
57
Phạt góc (HT)
44
Thẻ vàng
04
Sút bóng
911
Sút cầu môn
65
Tấn công
2319
Tấn công nguy hiểm
4141
Sút ngoài cầu môn
36
TL kiểm soát bóng
49%51%
TL kiểm soát bóng (HT)
55%45%
So Sánh Sức Mạnh
63 37
80% So Sánh Đối đầu 20%
Thành tích
Tất cả
T12 H5 B3T3 H5 B12
Chủ khách tương đồng
T7 H3 B0T0 H3 B7
Ghi
Tất cả
2.3 Bàn1.1 Bàn
Chủ khách tương đồng
3 Bàn1.2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
CD Motagua (30 trận)
Ghi 1.50 bàn/trậnMất 0.87 bàn/trận
Lobos UPNFM (30 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
CD Motagua (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Lobos UPNFM (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| CD Motagua | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Javier López López | HLV | Salomon Nazar |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.49 | 4.10 | 4.40 | 0.79 | 2.75 | 0.91 | 0.76 | 1.00 | 0.95 |
| Live | 1.03 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 3.40 ↑ | 5.50 | 0.11 ↓ | 0.01 ↓ | -0.25 | 5.70 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.45 | 4.10 | 6.00 | 0.91 | 2.75 | 0.88 | 0.80 | 1.00 | 0.93 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 46.00 ↑ | 1.23 ↑ | 4.50 | 0.65 ↓ | 0.41 ↓ | 0.00 | 1.74 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.50 | 3.54 | 4.87 | 0.87 | 2.50 | 0.89 | 0.98 | 1.00 | 0.78 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.00 ↑ | 32.00 ↑ | 4.00 ↑ | 5.50 | 0.07 ↓ | 0.33 ↓ | 0.00 | 1.75 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.55 | 3.80 | 5.25 | 0.75 | 2.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 27.00 ↑ | 60.00 ↑ | 9.00 ↑ | 5.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.54 | 3.75 | 5.20 | 0.91 | 2.75 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 16.90 ↑ | 72.68 ↑ | 2.27 ↑ | 5.50 | 0.27 ↓ | - | - | - | |
| Crown | Sớm | 1.40 | 4.00 | 5.40 | 0.93 | 2.75 | 0.77 | 0.98 | 1.25 | 0.72 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.90 ↑ | 15.00 ↑ | 2.85 ↑ | 5.50 | 0.05 ↓ | 2.77 ↑ | 0.25 | 0.06 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.50 | 3.56 | 4.92 | 0.86 | 2.50 | 0.90 | 0.96 | 1.00 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.00 ↑ | 32.00 ↑ | 4.00 ↑ | 5.50 | 0.07 ↓ | 0.33 ↓ | 0.00 | 1.75 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.53 | 3.78 | 5.00 | 0.96 | 2.75 | 0.74 | 0.91 | 1.00 | 0.79 |
| Live | 1.15 ↓ | 4.50 ↑ | 11.30 ↑ | 1.36 ↑ | 4.50 | 0.49 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.31 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.53 | 3.80 | 5.00 | 0.73 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 46.00 ↑ | 81.00 ↑ | 0.12 ↓ | 2.50 | 3.80 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.52 | 3.60 | 5.00 | 0.86 | 2.75 | 0.67 | 0.84 | 1.00 | 0.69 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 101.00 ↑ | 4.74 ↑ | 5.50 | 0.08 ↓ | 8.49 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.35 | 4.23 | 6.63 | 0.85 | 2.75 | 0.86 | 0.79 | 1.25 | 0.93 |
| Live | 1.04 ↓ | 11.79 ↑ | 30.91 ↑ | 2.44 ↑ | 5.50 | 0.26 ↓ | 0.53 ↓ | 0.00 | 1.31 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.52 | 3.80 | 5.00 | 0.73 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 251.00 ↑ | 251.00 ↑ | 5.25 ↑ | 5.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.60 | 4.10 | 5.65 | 0.79 | 2.50 | 1.01 | 1.47 | 1.50 | 0.49 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 4.76 ↑ | 5.50 | 0.14 ↓ | 0.57 ↓ | 0.00 | 1.41 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.53 | 4.10 | 4.50 | 1.00 | 2.75 | 0.80 | 0.90 | 1.00 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 4.75 ↑ | 5.50 | 0.14 ↓ | 0.55 ↓ | 0.00 | 1.38 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.44 | 3.90 | 6.00 | 0.70 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 33.00 ↑ | 5.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| CD Motagua | +1 | 2 | 0 | 0 |
| Lobos UPNFM | -1 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).