Kết quả bóng đá trận CD Utiel vs UD Vall De Uxo, 01:00 ngày 22/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 01:00 ngày 22/08/2026
CD Utiel 1 Kết thúc HT 1-0 1
UD Vall De Uxo
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 1
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 27°C
Diễn biến trận đấu
| CD Utiel | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 23' | |
| HT 1-0 | ||
| 77' | ⚽ 1 - 1 | |
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 2 | 4 |
| Hòa | 1 | 1 | 4 | 3 |
| Bại | 1 | 0 | 4 | 3 |
| Ghi bàn | 3 | 4 | 12 | 9 |
| Mất bàn | 4 | 1 | 17 | 11 |
| Điểm | 4 | 7 | 10 | 15 |
Chủ = CD Utiel · Khách = UD Vall De Uxo
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| CD Utiel | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (11%) | Thắng/Thắng | 7 (18%) |
| 2 (6%) | Thắng/Hòa | 3 (8%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 3 (8%) | Hòa/Thắng | 8 (21%) |
| 9 (25%) | Hòa/Hòa | 7 (18%) |
| 12 (33%) | Hòa/Bại | 9 (24%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 6 (17%) | Bại/Bại | 2 (5%) |
Thành tích đối đầu (4 trận)
CD Utiel 2 (50%)Hòa 1 (25%)UD Vall De Uxo 1 (25%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 1 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/05/26 | CD Utiel | 1-0 (0-0) | UD Vall De Uxo | - | - | T |
| 10/01/26 | UD Vall De Uxo | 0-1 (0-0) | CD Utiel | - | - | T |
| 12/04/25 | UD Vall De Uxo | 0-0 (0-0) | CD Utiel | - | - | H |
| 30/11/24 | CD Utiel | 0-2 (0-1) | UD Vall De Uxo | - | - | B |
Thành tích gần đây — CD Utiel
THHBHBBTBB
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 11/16 (10 trận) Châu Á: 2/3/5 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/05/26 | CD Utiel | 1-0 (0-0) | UD Vall De Uxo | - | - | T |
| 02/05/26 | UD Alzira | 2-2 (0-0) | CD Utiel | - | - | H |
| 26/04/26 | CD Utiel | 1-1 (1-0) | Jove Espanol | - | - | H |
| 18/04/26 | CD Roda | 3-1 (1-1) | CD Utiel | - | - | B |
| 12/04/26 | CD Utiel | 2-2 (2-2) | Recambios Colon CD | - | - | H |
| 04/04/26 | Athletic Torrellano | 1-0 (0-0) | CD Utiel | -0.25 | 2 | B |
| 29/03/26 | CD Utiel | 0-3 (0-3) | Atletico Levante | -0.25 | 2 | B |
| 22/03/26 | Atzeneta UE | 1-3 (0-2) | CD Utiel | - | - | T |
| 15/03/26 | CD Utiel | 1-2 (0-0) | Hercules CF II | - | - | B |
| 08/03/26 | UD Castellonense | 1-0 (0-0) | CD Utiel | -1 | 2.25 | B |
| 01/03/26 | CD Utiel | 1-2 (0-0) | Ontinyent CF | - | - | B |
| 22/02/26 | Villarreal C | 3-1 (1-0) | CD Utiel | - | - | B |
| 15/02/26 | CD Utiel | 0-0 (0-0) | CF La Nucia | - | - | H |
| 08/02/26 | Crevillente | 3-1 (2-0) | CD Utiel | - | - | B |
| 01/02/26 | CD Utiel | 1-2 (0-0) | Soneja | - | - | B |
| 25/01/26 | CD Bunol | 1-0 (0-0) | CD Utiel | - | - | B |
| 22/01/26 | CD Utiel | 2-0 (2-0) | CD Roda | +0.25 | 2 | T |
| 17/01/26 | CD Utiel | 1-3 (0-1) | Atletico Saguntino | - | - | B |
| 10/01/26 | UD Vall De Uxo | 0-1 (0-0) | CD Utiel | - | - | T |
| 04/01/26 | CD Utiel | 1-1 (1-1) | UD Alzira | - | - | H |
Thành tích gần đây — UD Vall De Uxo
TTBBBTHTHT
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 9/10 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Torrent C.F | 0-2 (0-0) | UD Vall De Uxo | -0.25 | 2.5 | T |
| 12/08/26 | UD Vall De Uxo | 1-0 (1-0) | CD Roda | - | - | T |
| 09/08/26 | UD Vall De Uxo | 0-2 (0-2) | Villarreal C | - | - | B |
| 09/05/26 | CD Utiel | 1-0 (0-0) | UD Vall De Uxo | - | - | B |
| 02/05/26 | UD Vall De Uxo | 0-4 (0-2) | Atletico Saguntino | - | - | B |
| 26/04/26 | UD Vall De Uxo | 1-0 (0-0) | UD Alzira | - | - | T |
| 18/04/26 | Jove Espanol | 1-1 (0-1) | UD Vall De Uxo | - | - | H |
| 12/04/26 | UD Vall De Uxo | 1-0 (0-0) | CD Roda | - | - | T |
| 03/04/26 | Recambios Colon CD | 2-2 (0-1) | UD Vall De Uxo | +0.5 | 2 | H |
| 28/03/26 | UD Vall De Uxo | 1-0 (1-0) | Athletic Torrellano | +0.25 | 1.75 | T |
| 22/03/26 | Atletico Levante | 1-0 (0-0) | UD Vall De Uxo | - | - | B |
| 14/03/26 | UD Vall De Uxo | 1-0 (1-0) | Atzeneta UE | - | - | T |
| 07/03/26 | Hercules CF II | 0-1 (0-0) | UD Vall De Uxo | - | - | T |
| 01/03/26 | UD Vall De Uxo | 1-1 (0-0) | UD Castellonense | - | - | H |
| 22/02/26 | Ontinyent CF | 1-0 (0-0) | UD Vall De Uxo | - | - | B |
| 15/02/26 | UD Vall De Uxo | 2-0 (1-0) | Villarreal C | - | - | T |
| 08/02/26 | CF La Nucia | 1-0 (0-0) | UD Vall De Uxo | - | - | B |
| 01/02/26 | UD Vall De Uxo | 3-1 (2-1) | Crevillente | - | - | T |
| 25/01/26 | Soneja | 1-0 (0-0) | UD Vall De Uxo | - | - | B |
| 18/01/26 | UD Vall De Uxo | 1-1 (0-0) | CD Bunol | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
41
Phạt góc (HT)
20
Sút bóng
410
Sút cầu môn
25
Tấn công
117174
Tấn công nguy hiểm
5985
Sút ngoài cầu môn
25
Đá phạt trực tiếp
1413
TL kiểm soát bóng
40%60%
TL kiểm soát bóng (HT)
49%51%
Việt vị
32
Quả ném biên
1620
So Sánh Sức Mạnh
43 57
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T2 H1 B1T1 H1 B2
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B1T1 H0 B1
Ghi
Tất cả
0.5 Bàn0.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.5 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
CD Utiel (30 trận)
Ghi 0.97 bàn/trậnMất 1.37 bàn/trận
UD Vall De Uxo (30 trận)
Ghi 0.90 bàn/trậnMất 0.87 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| CD Utiel | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.10 | 3.40 | 2.05 | 0.97 | 2.25 | 0.87 | 0.99 | -0.25 | 0.84 |
| Live | 3.20 ↑ | 3.10 ↓ | 2.30 ↑ | 0.87 ↓ | 1.75 | 0.97 ↑ | 0.82 ↓ | -0.25 | 1.02 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 3.25 | 3.10 | 2.15 | 0.87 | 2.25 | 0.87 | 0.82 | -0.25 | 0.88 |
| Live | 3.10 ↓ | 3.13 ↑ | 2.20 ↑ | 0.91 ↑ | 2.25 | 0.83 ↓ | 0.80 ↓ | -0.25 | 0.91 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 3.10 | 3.20 | 2.28 | 0.87 | 2.25 | 0.84 | - | - | - |
| Live | 7.15 ↑ | 1.31 ↓ | 5.62 ↑ | 2.08 ↑ | 2.50 | 0.36 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 3.04 | 3.09 | 2.21 | 0.90 | 2.25 | 0.90 | 0.87 | -0.25 | 0.95 |
| Live | 9.65 ↑ | 1.12 ↓ | 8.85 ↑ | 2.77 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 1.06 ↑ | 0.00 | 0.68 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.00 | 3.10 | 2.20 | 1.15 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 13.00 ↑ | 1.05 ↓ | 11.00 ↑ | 6.50 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 3.46 | 3.00 | 1.99 | 0.95 | 2.25 | 0.77 | 0.73 | -0.50 | 1.00 |
| Live | 9.45 ↑ | 1.11 ↓ | 9.03 ↑ | 2.54 ↑ | 3.50 | 0.26 ↓ | 0.92 ↑ | 0.00 | 0.80 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.95 | 3.10 | 2.15 | 1.10 | 2.50 | 0.62 | - | - | - |
| Live | 17.00 ↑ | 1.04 ↓ | 14.50 ↑ | 1.00 ↓ | 1.50 | 0.66 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.92 | 3.20 | 2.20 | 1.17 | 2.50 | 0.58 | 1.10 | 0.00 | 0.62 |
| Live | 13.40 ↑ | 1.09 ↓ | 11.10 ↑ | 4.81 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 1.09 ↓ | 0.00 | 0.69 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.20 | 3.40 | 2.00 | 0.98 | 2.25 | 0.83 | 0.98 | -0.25 | 0.83 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.03 ↓ | 13.00 ↑ | 6.40 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 1.10 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 3.25 | 3.00 | 2.10 | 1.25 | 2.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 29.00 ↑ | 1.03 ↓ | 29.00 ↑ | 16.00 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.