Kết quả bóng đá trận CD Villacanas vs CF Talavera de la Reina, 01:30 ngày 07/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 01:30 ngày 07/08/2026
CD Villacanas 0 Kết thúc HT 0-2 3
CF Talavera de la Reina
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 2
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 34°C
Diễn biến trận đấu
| CD Villacanas | Phút | |
| 5' | ⚽ 1 - 0 (phản lưới) | |
| 19' | ⚽ 1 - 1 Sergio Benito | |
| HT 0-2 | ||
| 90+2' | ⚽ 1 - 2 | |
| FT 0-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 1 | 4 |
| Hòa | 1 | 1 | 4 | 5 |
| Bại | 2 | 0 | 5 | 1 |
| Ghi bàn | 0 | 3 | 3 | 10 |
| Mất bàn | 4 | 1 | 15 | 6 |
| Điểm | 1 | 7 | 7 | 17 |
Chủ = CD Villacanas · Khách = CF Talavera de la Reina
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| CD Villacanas | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 3 (38%) |
| 1 (33%) | Hòa/Hòa | 3 (38%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (13%) |
| 2 (67%) | Bại/Bại | 1 (13%) |
Thành tích đối đầu (1 trận)
CD Villacanas 0 (0%)Hòa 0 (0%)CF Talavera de la Reina 1 (100%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/08/23 | CD Villacanas | 0-2 (0-1) | CF Talavera de la Reina | - | - | B |
Thành tích gần đây — CD Villacanas
HHHBTBHBBB
Thắng 1 (10%)Hòa 4 (40%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 4/12 (10 trận) Châu Á: 1/4/5 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/05/26 | CD Villacanas | 0-0 (0-0) | CP Villarrobledo | - | - | H |
| 03/05/26 | Albacete B | 1-1 (0-0) | CD Villacanas | - | - | H |
| 25/04/26 | CD Villacanas | 1-1 (0-0) | La Solana | - | - | H |
| 18/04/26 | Toledo | 4-0 (1-0) | CD Villacanas | - | - | B |
| 11/04/26 | CD Villacanas | 1-0 (1-0) | Cazalegas | - | - | T |
| 03/04/26 | Huracan de Balazote | 2-0 (0-0) | CD Villacanas | 0 | 1.75 | B |
| 28/03/26 | CD Villacanas | 1-1 (1-0) | CD Guadalajara B | - | - | H |
| 22/03/26 | CD Marchamalo | 1-0 (1-0) | CD Villacanas | - | - | B |
| 14/03/26 | CD Villacanas | 0-1 (0-0) | CD Azuqueca | - | - | B |
| 07/03/26 | Villarrubia CF | 1-0 (0-0) | CD Villacanas | - | - | B |
| 28/02/26 | CD Villacanas | 1-1 (1-1) | CD Tarancon | - | - | H |
| 22/02/26 | CD Pedroneras | 1-1 (1-1) | CD Villacanas | - | - | H |
| 15/02/26 | CD Villacanas | 2-1 (1-1) | CS Puertollano | - | - | T |
| 08/02/26 | AD San Clemente | 2-2 (1-0) | CD Villacanas | - | - | H |
| 31/01/26 | CD Villacanas | 1-0 (0-0) | Sonseca | - | - | T |
| 24/01/26 | CD Villacanas | 1-0 (1-0) | CD Illescas | - | - | T |
| 17/01/26 | Manchego Ciudad | 1-0 (1-0) | CD Villacanas | - | - | B |
| 11/01/26 | CP Villarrobledo | 1-0 (1-0) | CD Villacanas | - | - | B |
| 20/12/25 | CD Villacanas | 1-1 (0-0) | Albacete B | - | - | H |
| 13/12/25 | La Solana | 0-1 (0-0) | CD Villacanas | - | - | T |
Thành tích gần đây — CF Talavera de la Reina
THBTBHBTHH
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 9/9 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/05/26 | Cacereno | 1-2 (1-0) | CF Talavera de la Reina | +0.75 | 2.25 | T |
| 17/05/26 | CF Talavera de la Reina | 0-0 (0-0) | Ourense CF | +0.25 | 2.25 | H |
| 10/05/26 | Osasuna B | 2-1 (1-0) | CF Talavera de la Reina | 0 | 2 | B |
| 02/05/26 | CF Talavera de la Reina | 2-1 (0-1) | Arenas Club de Getxo | +0.5 | 2.25 | T |
| 26/04/26 | CF Talavera de la Reina | 1-2 (1-0) | Real Madrid Castilla | 0 | 2.25 | B |
| 20/04/26 | CD Lugo | 0-0 (0-0) | CF Talavera de la Reina | -0.25 | 2.25 | H |
| 12/04/26 | CF Talavera de la Reina | 0-1 (0-0) | Zamora CF | 0 | 2.25 | B |
| 04/04/26 | Athletic Bilbao B | 1-2 (1-0) | CF Talavera de la Reina | -0.5 | 2 | T |
| 29/03/26 | CF Talavera de la Reina | 0-0 (0-0) | Tenerife | -0.5 | 2 | H |
| 22/03/26 | CD Guadalajara | 1-1 (0-1) | CF Talavera de la Reina | -0.25 | 2.25 | H |
| 15/03/26 | CF Talavera de la Reina | 1-1 (1-1) | Real Aviles | +0.25 | 2.25 | H |
| 08/03/26 | Merida AD | 0-0 (0-0) | CF Talavera de la Reina | -0.5 | 2.25 | H |
| 28/02/26 | CF Talavera de la Reina | 3-1 (2-0) | Racing de Ferrol | 0 | 2 | T |
| 21/02/26 | Ponferradina | 1-0 (1-0) | CF Talavera de la Reina | -0.5 | 2.25 | B |
| 15/02/26 | CF Talavera de la Reina | 2-1 (0-0) | CD Arenteiro | +0.5 | 2 | T |
| 07/02/26 | Barakaldo CF | 2-1 (1-1) | CF Talavera de la Reina | -0.75 | 2.25 | B |
| 31/01/26 | CF Talavera de la Reina | 0-4 (0-2) | Pontevedra | 0 | 2.25 | B |
| 25/01/26 | Unionistas de Salamanca | 5-1 (3-0) | CF Talavera de la Reina | -0.5 | 2 | B |
| 18/01/26 | CF Talavera de la Reina | 1-1 (1-0) | Celta vigo b | +0.25 | 2.25 | H |
| 10/01/26 | Tenerife | 1-0 (0-0) | CF Talavera de la Reina | -1.25 | 2.25 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
42
Phạt góc (HT)
22
Sút bóng
66
Sút cầu môn
26
Tấn công
67101
Tấn công nguy hiểm
2335
Sút ngoài cầu môn
40
TL kiểm soát bóng
40%60%
TL kiểm soát bóng (HT)
45%55%
So Sánh Sức Mạnh
53 47
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B1T1 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B1T1 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
CD Villacanas (30 trận)
Ghi 0.73 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
CF Talavera de la Reina (30 trận)
Ghi 1.07 bàn/trậnMất 0.80 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| CD Villacanas | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | Alejandro Sandroni | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 4.50 | 3.60 | 1.65 | 0.84 | 2.25 | 0.99 | 0.94 | -0.75 | 0.89 |
| Live | 151.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.02 ↓ | 6.50 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 1.70 ↑ | 0.00 | 0.41 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 4.20 | 3.30 | 1.80 | 0.78 | 2.25 | 0.90 | 0.95 | -0.50 | 0.77 |
| Live | 61.00 ↑ | 12.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.85 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | 1.47 ↑ | 0.00 | 0.47 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 4.00 | 3.35 | 1.88 | 0.78 | 2.25 | 0.93 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 37.70 ↑ | 1.01 ↓ | 3.17 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 3.55 | 3.09 | 1.94 | 0.87 | 2.25 | 0.95 | 0.90 | -0.50 | 0.94 |
| Live | 36.00 ↑ | 7.70 ↑ | 1.01 ↓ | 3.22 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 1.42 ↑ | 0.00 | 0.40 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 4.51 | 3.34 | 1.74 | 0.86 | 2.25 | 0.94 | 0.83 | -0.75 | 0.99 |
| Live | 23.00 ↑ | 10.60 ↑ | 1.03 ↓ | 3.22 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 1.58 ↑ | 0.00 | 0.45 ↓ | |
| 18Bet | Sớm | 3.90 | 3.45 | 1.83 | 0.80 | 2.25 | 0.91 | 0.93 | -0.50 | 0.78 |
| Live | 151.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.95 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 1.66 ↑ | 0.00 | 0.44 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 4.08 | 3.25 | 1.75 | 0.81 | 2.25 | 0.90 | 0.97 | -0.50 | 0.75 |
| Live | 4.81 ↑ | 3.25 | 1.68 ↓ | 0.81 | 2.25 | 0.94 ↑ | 0.85 ↓ | -0.75 | 0.88 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 3.88 | 3.40 | 1.82 | 1.08 | 2.50 | 0.73 | 2.00 | 0.00 | 0.36 |
| Live | 43.00 ↑ | 14.70 ↑ | 1.01 ↓ | 4.81 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 1.61 ↓ | 0.00 | 0.46 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.80 | 3.40 | 1.80 | 0.83 | 2.25 | 0.98 | 0.98 | -0.50 | 0.83 |
| Live | 151.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.40 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 1.68 ↑ | 0.00 | 0.45 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 4.20 | 3.10 | 1.80 | 1.05 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 14.00 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.