Kết quả bóng đá trận CE Manresa vs CE Atletic Lleida 2019, 00:30 ngày 23/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 00:30 ngày 23/08/2026
CE Manresa 1 Kết thúc HT 1-0 1
CE Atletic Lleida 2019
🟨 1 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 9
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 28°C
Diễn biến trận đấu
| CE Manresa | Phút | |
| Daniel Ferrer Saez 1 - 0 ⚽ | 14' | |
| 44' | ||
| HT 1-0 | ||
| 50' | ⚽ 1 - 1 Airan Valbuena Ruvira | |
| 51' | ||
| 69' | ||
| 73' | ||
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 0 | 2 | 1 |
| Hòa | 2 | 1 | 4 | 1 |
| Bại | 1 | 2 | 4 | 8 |
| Ghi bàn | 2 | 2 | 8 | 9 |
| Mất bàn | 4 | 5 | 9 | 19 |
| Điểm | 2 | 1 | 10 | 4 |
Chủ = CE Manresa · Khách = CE Atletic Lleida 2019
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| CE Manresa | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 11 (26%) | Thắng/Thắng | 3 (7%) |
| 2 (5%) | Thắng/Hòa | 2 (4%) |
| 2 (5%) | Thắng/Bại | 1 (2%) |
| 5 (12%) | Hòa/Thắng | 4 (9%) |
| 11 (26%) | Hòa/Hòa | 12 (27%) |
| 3 (7%) | Hòa/Bại | 13 (29%) |
| 4 (9%) | Bại/Thắng | 1 (2%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (2%) |
| 5 (12%) | Bại/Bại | 8 (18%) |
Thành tích đối đầu (2 trận)
CE Manresa 0 (0%)Hòa 0 (0%)CE Atletic Lleida 2019 2 (100%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/05/25 | CE Manresa | 0-2 (0-0) | CE Atletic Lleida 2019 | - | - | B |
| 22/12/24 | CE Atletic Lleida 2019 | 3-0 (2-0) | CE Manresa | -0.25 | 2 | B |
Thành tích gần đây — CE Manresa
BHTHBHBTBT
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 11/9 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 6/2/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/08/26 | Sant Andreu | 3-1 (1-1) | CE Manresa | - | - | B |
| 17/08/26 | CE Europa | 0-0 (0-0) | CE Manresa | - | - | H |
| 13/08/26 | CE Manresa | 2-0 (1-0) | Vilanova Geltru | - | - | T |
| 09/08/26 | Fundacio Esportiva Grama | 0-0 (0-0) | CE Manresa | +0.25 | 2.25 | H |
| 06/08/26 | CE Manresa | 0-1 (0-0) | RCD Espanyol B | 0 | 2.5 | B |
| 02/08/26 | Reus FC Reddis | 0-0 (0-0) | CE Manresa | - | - | H |
| 30/07/26 | Sabadell | 2-1 (0-0) | CE Manresa | -1.25 | 2.75 | B |
| 09/05/26 | CE Manresa | 2-0 (1-0) | CP San Cristobal | - | - | T |
| 03/05/26 | UE Cornella | 2-1 (0-1) | CE Manresa | - | - | B |
| 26/04/26 | CE Manresa | 4-1 (2-0) | CF Badalona | +0.25 | 2 | T |
| 19/04/26 | CF Montanesa | 2-0 (1-0) | CE Manresa | +0.5 | 2 | B |
| 12/04/26 | CE Manresa | 2-0 (0-0) | Cerdanyola del Valles | - | - | T |
| 03/04/26 | CF Peralada | 3-4 (1-0) | CE Manresa | +0.25 | 2 | T |
| 28/03/26 | CE Manresa | 0-0 (0-0) | UE Vic | - | - | H |
| 22/03/26 | LHospitalet | 0-0 (0-0) | CE Manresa | - | - | H |
| 15/03/26 | CE Manresa | 4-1 (2-1) | Kvida Wright | - | - | T |
| 08/03/26 | CE Manresa | 2-0 (1-0) | CE Europa B | - | - | T |
| 05/03/26 | Fundacio Esportiva Grama | 0-0 (0-0) | CE Manresa | - | - | H |
| 21/02/26 | CE Manresa | 1-0 (1-0) | UE Tona | - | - | T |
| 15/02/26 | Lleida | 0-2 (0-0) | CE Manresa | - | - | T |
Thành tích gần đây — CE Atletic Lleida 2019
BBBBBTBBTH
Thắng 2 (20%)Hòa 1 (10%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 10/17 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/08/26 | UD Fraga | 2-1 (0-0) | CE Atletic Lleida 2019 | - | - | B |
| 17/08/26 | Reus FC Reddis | 2-1 (1-0) | CE Atletic Lleida 2019 | - | - | B |
| 09/08/26 | Barbastro | 2-1 (0-0) | CE Atletic Lleida 2019 | -0.25 | 2.5 | B |
| 03/05/26 | Andratks | 3-0 (0-0) | CE Atletic Lleida 2019 | 0 | 2.5 | B |
| 26/04/26 | Barcelona B | 2-1 (0-1) | CE Atletic Lleida 2019 | -1.75 | 3 | B |
| 19/04/26 | CE Atletic Lleida 2019 | 2-0 (0-0) | Ibiza Islas Pitiusas | 0 | 2.25 | T |
| 12/04/26 | Girona B | 3-1 (1-1) | CE Atletic Lleida 2019 | -0.5 | 2.5 | B |
| 05/04/26 | CE Atletic Lleida 2019 | 1-2 (0-2) | CD Alcoyano | -0.5 | 2 | B |
| 29/03/26 | Reus FC Reddis | 0-1 (0-0) | CE Atletic Lleida 2019 | -0.5 | 2 | T |
| 22/03/26 | CE Atletic Lleida 2019 | 1-1 (0-0) | Valencia CF Mestalla | +0.25 | 2.25 | H |
| 15/03/26 | Baleares | 1-0 (0-0) | CE Atletic Lleida 2019 | -1 | 2.25 | B |
| 08/03/26 | CE Atletic Lleida 2019 | 1-2 (0-2) | UD Poblense | -0.25 | 2 | B |
| 02/03/26 | Sant Andreu | 1-0 (1-0) | CE Atletic Lleida 2019 | -1 | 2.5 | B |
| 22/02/26 | CE Atletic Lleida 2019 | 3-3 (2-1) | Barbastro | +0.5 | 2 | H |
| 16/02/26 | Terrassa | 0-0 (0-0) | CE Atletic Lleida 2019 | -0.75 | 2.25 | H |
| 08/02/26 | CE Atletic Lleida 2019 | 0-1 (0-0) | UE Olot | +0.25 | 2 | B |
| 01/02/26 | Torrent C.F | 0-1 (0-1) | CE Atletic Lleida 2019 | -0.25 | 2.25 | T |
| 25/01/26 | CE Atletic Lleida 2019 | 2-0 (1-0) | Porreres | +0.5 | 2.25 | T |
| 17/01/26 | Castellon B | 2-2 (0-1) | CE Atletic Lleida 2019 | -0.25 | 3 | H |
| 12/01/26 | CE Atletic Lleida 2019 | 1-1 (1-1) | RCD Espanyol B | 0 | 2.25 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
19
Phạt góc (HT)
08
Thẻ vàng
13
Sút bóng
48
Sút cầu môn
31
Tấn công
5566
Tấn công nguy hiểm
1627
Sút ngoài cầu môn
17
TL kiểm soát bóng
42%58%
TL kiểm soát bóng (HT)
46%54%
So Sánh Sức Mạnh
66 34
78% So Sánh Đối đầu 22%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B2T2 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B1T1 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn2.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
CE Manresa (30 trận)
Ghi 1.43 bàn/trậnMất 0.80 bàn/trận
CE Atletic Lleida 2019 (30 trận)
Ghi 0.93 bàn/trậnMất 1.47 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| CE Manresa | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 1xBet | Sớm | 2.18 | 3.58 | 2.97 | 0.77 | 2.50 | 0.96 | 0.86 | 0.25 | 0.86 |
| Live | 2.18 | 3.53 ↓ | 3.01 ↑ | 0.96 ↑ | 2.50 | 0.77 ↓ | 0.86 | 0.25 | 0.86 | |
| Bet 365 | Sớm | 2.10 | 3.40 | 2.90 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 2.10 | 3.40 | 2.90 | - | - | - | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| CE Manresa | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
| CE Atletic Lleida 2019 | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).