Kết quả bóng đá trận Celtic (W) vs Hibernian (W), 19:00 ngày 30/08/2026
WPL (Scotland) · 19:00 ngày 30/08/2026
Celtic (W) 2 Kết thúc HT 2-0 0
Hibernian (W)
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 5
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 18°C
Diễn biến trận đấu
| Celtic (W) | Phút | |
| Craig C. (Assist:Clark K.) 1 - 0 ⚽ | 42' | |
| Craig C. (Assist:Clark K.) 2 - 0 ⚽ | 42' | |
| Isabella Fisher 3 - 0 ⚽ | 43' | |
| 4 - 0 ⚽ | 43' | |
| Fisher I. 5 - 0 ⚽ | 43' | |
| HT 2-0 | ||
| 51' | ||
| 53' | ||
| 70' | ||
| 80' | ||
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 2 | 4 | 7 |
| Hòa | 0 | 0 | 3 | 1 |
| Bại | 0 | 1 | 3 | 2 |
| Ghi bàn | 7 | 10 | 12 | 20 |
| Mất bàn | 1 | 3 | 11 | 7 |
| Điểm | 9 | 6 | 15 | 22 |
Chủ = Celtic (W) · Khách = Hibernian (W)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Celtic (W) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (50%) | Thắng/Thắng | 13 (36%) |
| 3 (38%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 1 (13%) | Hòa/Thắng | 5 (14%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 6 (17%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 4 (11%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (3%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 5 (14%) |
Bảng xếp hạng
Celtic (W)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 10 | 1 | 4 | 5 | 9 | 20 | 48 | 5 |
| Sân nhà | 5 | 0 | 3 | 2 | 4 | 8 | 3 | 5 |
| Sân khách | 5 | 1 | 1 | 3 | 5 | 12 | 4 | 5 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 8 | - | - |
Hibernian (W)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 10 | 6 | 3 | 1 | 15 | 8 | 55 | 4 |
| Sân nhà | 5 | 3 | 2 | 0 | 8 | 4 | 11 | 2 |
| Sân khách | 5 | 3 | 1 | 1 | 7 | 4 | 10 | 2 |
| 6 gần | 6 | 5 | 0 | 1 | 18 | 5 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Celtic (W) 12 (60%)Hòa 5 (25%)Hibernian (W) 3 (15%)
Châu Á: Ăn 14 / Hòa 3 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 17 / Hòa 0 / Xỉu 3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/04/26 | Hibernian (W) | 1-0 (0-0) | Celtic (W) | - | - | B |
| 15/03/26 | Celtic (W) | 1-1 (1-1) | Hibernian (W) | - | - | H |
| 11/01/26 | Hibernian (W) | 2-3 (0-2) | Celtic (W) | - | - | T |
| 21/12/25 | Hibernian (W) | 1-2 (1-1) | Celtic (W) | 0 | 2.75 | T |
| 21/09/25 | Celtic (W) | 1-1 (1-0) | Hibernian (W) | - | - | H |
| 15/05/25 | Hibernian (W) | 4-2 (3-1) | Celtic (W) | -0.75 | 3 | B |
| 17/04/25 | Celtic (W) | 0-0 (0-0) | Hibernian (W) | +0.75 | 2.75 | H |
| 02/03/25 | Hibernian (W) | 1-0 (1-0) | Celtic (W) | - | - | B |
| 31/08/24 | Celtic (W) | 0-0 (0-0) | Hibernian (W) | +2.5 | 3.25 | H |
| 19/05/24 | Celtic (W) | 1-0 (0-0) | Hibernian (W) | - | - | T |
| 18/04/24 | Celtic (W) | 1-0 (1-0) | Hibernian (W) | +2.75 | 3.75 | T |
| 11/02/24 | Hibernian (W) | 1-3 (1-3) | Celtic (W) | - | - | T |
| 03/09/23 | Hibernian (W) | 2-4 (2-3) | Celtic (W) | - | - | T |
| 14/05/23 | Hibernian (W) | 1-2 (0-2) | Celtic (W) | - | - | T |
| 30/04/23 | Celtic (W) | 3-0 (2-0) | Hibernian (W) | - | - | T |
| 12/03/23 | Hibernian (W) | 0-2 (0-2) | Celtic (W) | - | - | T |
| 07/08/22 | Celtic (W) | 9-0 (6-0) | Hibernian (W) | - | - | T |
| 26/03/22 | Celtic (W) | 4-0 (2-0) | Hibernian (W) | - | - | T |
| 16/01/22 | Hibernian (W) | 1-1 (0-1) | Celtic (W) | - | - | H |
| 14/11/21 | Celtic (W) | 2-1 (0-1) | Hibernian (W) | - | - | T |
Thành tích gần đây — Celtic (W)
TTTHBBHHBB
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 10/14 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Celtic (W) | 3-0 (0-0) | Montrose LFC (W) | - | - | T |
| 16/08/26 | Glasgow City (W) | 1-2 (1-2) | Celtic (W) | - | - | T |
| 31/05/26 | Glasgow Rangers (W) | 0-1 (0-1) | Celtic (W) | -0.75 | 2.75 | T |
| 24/05/26 | Celtic (W) | 1-1 (1-1) | Partick Thistle (W) | - | - | H |
| 17/05/26 | Glasgow Rangers (W) | 4-0 (2-0) | Celtic (W) | - | - | B |
| 10/05/26 | Celtic (W) | 1-2 (1-2) | Hearts (W) | - | - | B |
| 02/05/26 | Celtic (W) | 1-1 (1-0) | Glasgow City (W) | - | - | H |
| 30/04/26 | Glasgow City (W) | 1-1 (1-1) | Celtic (W) | -0.75 | 2.5 | H |
| 25/04/26 | Hibernian (W) | 1-0 (0-0) | Celtic (W) | - | - | B |
| 06/04/26 | Celtic (W) | 0-3 (0-2) | Glasgow Rangers (W) | - | - | B |
| 02/04/26 | Hearts (W) | 4-1 (2-0) | Celtic (W) | -0.25 | 2.75 | B |
| 22/03/26 | Partick Thistle (W) | 2-3 (1-1) | Celtic (W) | - | - | T |
| 19/03/26 | Celtic (W) | 1-1 (0-0) | Glasgow City (W) | -0.25 | 2.5 | H |
| 15/03/26 | Celtic (W) | 1-1 (1-1) | Hibernian (W) | - | - | H |
| 22/02/26 | Celtic (W) | 5-3 (2-0) | Hearts (W) | - | - | T |
| 15/02/26 | Hearts (W) | 2-2 (1-2) | Celtic (W) | - | - | H |
| 08/02/26 | Glasgow City (W) | 1-1 (0-0) | Celtic (W) | - | - | H |
| 01/02/26 | Glasgow Rangers (W) | 3-3 (2-3) | Celtic (W) | - | - | H |
| 25/01/26 | Celtic (W) | 1-0 (0-0) | Montrose LFC (W) | +3.75 | 4.75 | T |
| 18/01/26 | Motherwell (W) | 0-2 (0-2) | Celtic (W) | - | - | T |
Thành tích gần đây — Hibernian (W)
TTTTTBTHTT
Thắng 8 (80%)Hòa 1 (10%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 22/6 (10 trận) Châu Á: 8/1/1 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Partick Thistle (W) | 1-3 (1-2) | Hibernian (W) | - | - | T |
| 16/08/26 | Hibernian (W) | 7-0 (2-0) | Motherwell (W) | - | - | T |
| 24/05/26 | Hibernian (W) | 2-0 (2-0) | Hearts (W) | - | - | T |
| 17/05/26 | Partick Thistle (W) | 1-3 (0-3) | Hibernian (W) | - | - | T |
| 10/05/26 | Hibernian (W) | 3-2 (2-0) | Glasgow City (W) | - | - | T |
| 30/04/26 | Glasgow Rangers (W) | 1-0 (1-0) | Hibernian (W) | -1 | 2.75 | B |
| 25/04/26 | Hibernian (W) | 1-0 (0-0) | Celtic (W) | - | - | T |
| 05/04/26 | Hibernian (W) | 0-0 (0-0) | Partick Thistle (W) | - | - | H |
| 02/04/26 | Glasgow City (W) | 0-1 (0-0) | Hibernian (W) | -0.5 | 2.5 | T |
| 22/03/26 | Hearts (W) | 1-2 (0-0) | Hibernian (W) | - | - | T |
| 19/03/26 | Hibernian (W) | 2-2 (1-1) | Glasgow Rangers (W) | -0.5 | 2.75 | H |
| 15/03/26 | Celtic (W) | 1-1 (1-1) | Hibernian (W) | - | - | H |
| 22/02/26 | Aberdeen (W) | 0-3 (0-0) | Hibernian (W) | - | - | T |
| 08/02/26 | Hibernian (W) | 2-0 (1-0) | Motherwell (W) | - | - | T |
| 01/02/26 | Hibernian (W) | 1-2 (0-1) | Glasgow City (W) | - | - | B |
| 25/01/26 | Hibernian (W) | 5-0 (3-0) | Hamilton FC (W) | - | - | T |
| 18/01/26 | Glasgow Rangers (W) | 2-1 (2-0) | Hibernian (W) | -0.75 | 2.5 | B |
| 11/01/26 | Hibernian (W) | 2-3 (0-2) | Celtic (W) | - | - | B |
| 21/12/25 | Hibernian (W) | 1-2 (1-1) | Celtic (W) | 0 | 2.75 | B |
| 14/12/25 | Montrose LFC (W) | 1-1 (1-1) | Hibernian (W) | +3.25 | 3.75 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
45
Phạt góc (HT)
23
Thẻ vàng
22
Sút bóng
1110
Sút cầu môn
74
Tấn công
6970
Tấn công nguy hiểm
6768
Sút ngoài cầu môn
46
Đá phạt trực tiếp
1320
TL kiểm soát bóng
51%49%
TL kiểm soát bóng (HT)
59%41%
Chuyền bóng
420375
TL chuyền bóng thành công
73%70%
Phạm lỗi
1512
Việt vị
40
Cứu thua
45
Quả ném biên
2427
So Sánh Sức Mạnh
41 59
38% So Sánh Đối đầu 62%
Thành tích
Tất cả
T12 H5 B3T3 H5 B12
Chủ khách tương đồng
T6 H4 B0T0 H4 B6
Ghi
Tất cả
2.1 Bàn0.9 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.2 Bàn0.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Celtic (W) (30 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
Hibernian (W) (30 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 0.97 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Celtic (W) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 2.03 | 3.20 | 2.68 | 0.73 | 2.50 | 0.89 | 0.83 | 0.25 | 0.87 |
| Live | 2.03 | 3.20 | 2.68 | 0.90 ↑ | 2.75 | 0.72 ↓ | 0.83 | 0.25 | 0.87 | |
| Vcbet | Sớm | 1.95 | 3.00 | 2.75 | 0.72 | 2.75 | 0.62 | 0.72 | 0.50 | 0.62 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.00 ↑ | 34.00 ↑ | 0.97 ↑ | 2.50 | 0.44 ↓ | 0.44 ↓ | 0.00 | 0.98 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.20 | 3.55 | 2.75 | 0.65 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 100.00 ↑ | 6.00 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.12 | 3.45 | 2.60 | 0.84 | 2.75 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 9.67 ↑ | 83.33 ↑ | 3.24 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 2.00 | 3.16 | 2.98 | 0.96 | 2.75 | 0.80 | 0.81 | 0.25 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 7.70 ↑ | 38.00 ↑ | 3.03 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | 0.47 ↓ | 0.00 | 1.29 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.08 | 3.15 | 2.78 | 0.77 | 2.50 | 0.91 | 0.83 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.95 ↑ | 18.80 ↑ | 2.94 ↑ | 2.75 | 0.02 ↓ | 0.51 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.10 | 3.30 | 3.00 | 0.75 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 91.00 ↑ | 3.80 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.15 | 3.40 | 2.75 | 0.78 | 2.75 | 0.78 | 0.83 | 0.25 | 0.73 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 501.00 ↑ | 9.01 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.78 | 3.23 | 2.30 | 0.80 | 2.50 | 0.96 | 0.76 | -0.25 | 1.01 |
| Live | 1.06 ↓ | 10.46 ↑ | 29.91 ↑ | 2.72 ↑ | 2.50 | 0.26 ↓ | 0.69 ↓ | 0.00 | 1.10 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.05 | 3.30 | 2.95 | 0.73 | 2.50 | 0.98 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 71.00 ↑ | 251.00 ↑ | 4.25 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.16 | 3.50 | 2.94 | 0.68 | 2.50 | 1.06 | 0.61 | 0.00 | 1.17 |
| Live | 1.01 ↓ | 17.90 ↑ | 28.00 ↑ | 5.46 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | 0.58 ↓ | 0.00 | 1.28 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.15 | 3.40 | 2.80 | 0.90 | 2.50 | 0.90 | 0.95 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 126.00 ↑ | 8.50 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 0.60 ↓ | 0.00 | 1.30 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.10 | 3.20 | 2.90 | 0.75 | 2.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 7.00 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.