Kết quả bóng đá trận Central Ballester vs Yupanqui, 01:15 ngày 31/08/2026
Primera C Metropolitana (Argentina) · 01:15 ngày 31/08/2026
Central Ballester 2 Kết thúc HT 1-0 0
Yupanqui
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 5
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 21°C
Diễn biến trận đấu
| Central Ballester | Phút | |
| 22' | ||
| 22' | ||
| 22' | ||
| 25' | ||
| 25' | ||
| 25' | ||
| 31' | ||
| 31' | ||
| 31' | ||
| Gonzalez G. 1 - 0 ⚽ | 38' | |
| Gonzalez G. 2 - 0 ⚽ | 38' | |
| HT 1-0 | ||
| David Alejo 3 - 0 ⚽ | 83' | |
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 4 | 2 |
| Hòa | 2 | 0 | 3 | 3 |
| Bại | 0 | 3 | 3 | 5 |
| Ghi bàn | 2 | 0 | 11 | 11 |
| Mất bàn | 0 | 5 | 8 | 14 |
| Điểm | 5 | 0 | 15 | 9 |
Chủ = Central Ballester · Khách = Yupanqui
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Central Ballester | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (13%) | Thắng/Thắng | 4 (15%) |
| 1 (2%) | Thắng/Bại | 1 (4%) |
| 4 (7%) | Hòa/Thắng | 3 (12%) |
| 15 (27%) | Hòa/Hòa | 4 (15%) |
| 8 (14%) | Hòa/Bại | 2 (8%) |
| 1 (2%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 1 (2%) | Bại/Hòa | 5 (19%) |
| 19 (34%) | Bại/Bại | 6 (23%) |
Bảng xếp hạng
Central Ballester
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 20 | 4 | 8 | 8 | 12 | 18 | 20 | 9 |
| Sân nhà | 10 | 2 | 2 | 6 | 7 | 13 | 8 | 10 |
| Sân khách | 10 | 2 | 6 | 2 | 5 | 5 | 12 | 6 |
| 6 gần | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 6 | - | - |
Yupanqui
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 26 | 8 | 9 | 9 | 31 | 30 | 33 | 18 |
| Sân nhà | 13 | 3 | 5 | 5 | 14 | 14 | 14 | 22 |
| Sân khách | 13 | 5 | 4 | 4 | 17 | 16 | 19 | 9 |
| 6 gần | 6 | 1 | 3 | 2 | 8 | 8 | - | - |
Thành tích đối đầu (18 trận)
Central Ballester 5 (28%)Hòa 4 (22%)Yupanqui 9 (50%)
Châu Á: Ăn 6 / Hòa 2 / Thua 10 Tài/Xỉu: Tài 14 / Hòa 1 / Xỉu 3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/05/26 | Yupanqui | 2-0 (1-0) | Central Ballester | - | - | B |
| 16/09/25 | Central Ballester | 0-1 (0-1) | Yupanqui | 0 | 1.75 | B |
| 01/06/25 | Yupanqui | 4-1 (1-1) | Central Ballester | -0.25 | 2 | B |
| 21/09/24 | Central Ballester | 0-1 (0-1) | Yupanqui | - | - | B |
| 21/04/24 | Yupanqui | 3-0 (1-0) | Central Ballester | -0.25 | 2 | B |
| 11/09/22 | Yupanqui | 1-1 (0-0) | Central Ballester | - | - | H |
| 26/06/22 | Central Ballester | 1-3 (0-0) | Yupanqui | +0.25 | 2.25 | B |
| 02/10/21 | Central Ballester | 1-3 (0-2) | Yupanqui | - | - | B |
| 10/06/21 | Yupanqui | 0-2 (0-1) | Central Ballester | -0.25 | 1.75 | T |
| 10/12/20 | Central Ballester | 0-0 (0-0) | Yupanqui | +0.25 | 2 | H |
| 20/10/19 | Central Ballester | 1-1 (0-0) | Yupanqui | - | - | H |
| 03/05/19 | Yupanqui | 1-1 (1-1) | Central Ballester | -0.25 | 2.25 | H |
| 27/11/18 | Central Ballester | 2-0 (1-0) | Yupanqui | +0.75 | 2 | T |
| 01/05/18 | Central Ballester | 3-1 (1-0) | Yupanqui | - | - | T |
| 06/12/17 | Yupanqui | 0-3 (0-1) | Central Ballester | - | - | T |
| 05/03/17 | Yupanqui | 2-1 (1-1) | Central Ballester | - | - | B |
| 31/08/16 | Central Ballester | 1-0 (0-0) | Yupanqui | - | - | T |
| 02/03/16 | Yupanqui | 3-0 (2-0) | Central Ballester | - | - | B |
Thành tích gần đây — Central Ballester
HHTBHBTTBB
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 9/9 (10 trận) Châu Á: 2/4/4 T/X: 6/2/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/08/26 | Central Ballester | 0-0 (0-0) | Sportivo Barracas | - | - | H |
| 24/08/26 | El Porvenir | 0-0 (0-0) | Central Ballester | - | - | H |
| 16/08/26 | Central Ballester | 3-0 (2-0) | Leandro N Alem | - | - | T |
| 11/08/26 | CA Fenix Pilar | 3-1 (2-0) | Central Ballester | -0.25 | 1.75 | B |
| 05/08/26 | Deportivo Paraguayo | 0-0 (0-0) | Central Ballester | 0 | 1.75 | H |
| 27/07/26 | Club Lujan | 3-1 (0-0) | Central Ballester | - | - | B |
| 12/07/26 | Central Ballester | 3-0 (1-0) | General Lamadrid | - | - | T |
| 05/07/26 | Leones de Rosario | 0-1 (0-1) | Central Ballester | -1 | 2 | T |
| 01/07/26 | Central Ballester | 0-2 (0-1) | CA Atlas | -0.25 | 1.75 | B |
| 15/06/26 | Central Ballester | 0-1 (0-1) | Canuelas FC | - | - | B |
| 08/06/26 | Deportivo Muniz | 4-0 (2-0) | Central Ballester | - | - | B |
| 30/05/26 | Central Ballester | 0-0 (0-0) | Deportivo Espanol | 0 | 1.75 | H |
| 24/05/26 | Central Cordoba De Rosario | 3-2 (3-2) | Central Ballester | - | - | B |
| 18/05/26 | Puerto Nuevo | 0-0 (0-0) | Central Ballester | - | - | H |
| 10/05/26 | Central Ballester | 0-0 (0-0) | Claypole | - | - | H |
| 04/05/26 | Yupanqui | 2-0 (1-0) | Central Ballester | - | - | B |
| 28/04/26 | Central Ballester | 1-2 (0-1) | El Porvenir | 0 | 1.75 | B |
| 20/04/26 | Leandro N Alem | 0-1 (0-0) | Central Ballester | - | - | T |
| 12/04/26 | Central Ballester | 4-2 (1-1) | CA Fenix Pilar | - | - | T |
| 06/04/26 | Sportivo Barracas | 0-2 (0-1) | Central Ballester | - | - | T |
Thành tích gần đây — Yupanqui
BHTBHHBTBB
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 12/15 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 8/2/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Yupanqui | 0-2 (0-2) | CA Atlas | - | - | B |
| 15/08/26 | Puerto Nuevo | 2-2 (2-0) | Yupanqui | - | - | H |
| 09/08/26 | El Porvenir | 0-3 (0-1) | Yupanqui | - | - | T |
| 04/08/26 | Yupanqui | 1-2 (1-1) | Canuelas FC | -0.25 | 1.75 | B |
| 28/07/26 | CA Fenix Pilar | 1-1 (1-0) | Yupanqui | +0.25 | 2 | H |
| 18/07/26 | Yupanqui | 1-1 (0-1) | Argentino de Rosario | +0.25 | 2 | H |
| 12/07/26 | Yupanqui | 0-1 (0-1) | Deportivo Muniz | - | - | B |
| 07/07/26 | Sportivo Barracas | 2-3 (2-0) | Yupanqui | -0.25 | 2 | T |
| 28/06/26 | Yupanqui | 1-2 (1-0) | Deportivo Espanol | - | - | B |
| 15/06/26 | Club Lujan | 2-0 (1-0) | Yupanqui | - | - | B |
| 07/06/26 | Yupanqui | 2-1 (0-0) | Central Cordoba De Rosario | - | - | T |
| 01/06/26 | General Lamadrid | 4-2 (2-0) | Yupanqui | - | - | B |
| 23/05/26 | Yupanqui | 4-0 (2-0) | Claypole | -0.25 | 1.75 | T |
| 17/05/26 | Yupanqui | 0-0 (0-0) | Estrella del Sur Alejandro Korn | - | - | H |
| 10/05/26 | Leones de Rosario | 0-0 (0-0) | Yupanqui | - | - | H |
| 04/05/26 | Yupanqui | 2-0 (1-0) | Central Ballester | - | - | T |
| 26/04/26 | CA Atlas | 1-0 (1-0) | Yupanqui | - | - | B |
| 19/04/26 | Yupanqui | 1-1 (0-1) | Puerto Nuevo | - | - | H |
| 14/04/26 | Yupanqui | 2-2 (0-0) | El Porvenir | - | - | H |
| 05/04/26 | Canuelas FC | 0-1 (0-1) | Yupanqui | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
35
Phạt góc (HT)
01
Thẻ vàng
21
Sút bóng
510
Sút cầu môn
41
Tấn công
102110
Tấn công nguy hiểm
4254
Sút ngoài cầu môn
19
Đá phạt trực tiếp
1610
TL kiểm soát bóng
49%51%
TL kiểm soát bóng (HT)
44%56%
Việt vị
42
Quả ném biên
2446
So Sánh Sức Mạnh
48 52
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T5 H4 B9T9 H4 B5
Chủ khách tương đồng
T3 H2 B4T4 H2 B3
Ghi
Tất cả
1 Bàn1.4 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn1.1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Central Ballester (30 trận)
Ghi 0.90 bàn/trậnMất 1.10 bàn/trận
Yupanqui (27 trận)
Ghi 1.15 bàn/trậnMất 1.15 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Central Ballester (8 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (25%)Hòa 2 (25%)Bại 4 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (38%)Hòa 0 (0%)Xỉu 5 (63%)
6 trận gần — Châu Á:
LVWLVL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUOUO
Yupanqui (8 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 5 (63%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (38%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (50%)Hòa 4 (50%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
LLLWWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OVVOOV
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Central Ballester | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.55 | 2.70 | 2.30 | 0.65 | 2.00 | 0.68 | 0.68 | 0.00 | 0.66 |
| Live | 1.01 ↓ | 41.00 ↑ | 23.00 ↑ | 1.89 ↑ | 2.50 | 0.17 ↓ | 0.75 ↑ | 0.00 | 0.59 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.65 | 3.10 | 2.55 | 1.10 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.12 ↓ | 5.75 ↑ | 40.00 ↑ | 8.00 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.65 | 3.10 | 2.50 | 0.85 | 2.25 | 0.79 | - | - | - |
| Live | 2.70 ↑ | 2.90 ↓ | 2.60 ↑ | 0.83 ↓ | 2.00 | 0.81 ↑ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 2.54 | 2.73 | 2.55 | 1.01 | 2.00 | 0.75 | 0.88 | 0.00 | 0.88 |
| Live | 1.14 ↓ | 4.72 ↑ | 27.00 ↑ | 3.70 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | 1.00 ↑ | 0.00 | 0.84 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.65 | 2.71 | 2.43 | 0.83 | 2.00 | 0.85 | 0.96 | 0.00 | 0.72 |
| Live | 2.51 ↓ | 2.68 ↓ | 2.53 ↑ | 0.88 ↑ | 2.00 | 0.80 ↓ | 0.84 ↓ | 0.00 | 0.84 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.60 | 3.00 | 2.50 | 1.30 | 2.50 | 0.53 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 29.00 ↑ | 91.00 ↑ | 8.50 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.60 | 2.95 | 2.45 | 0.80 | 2.25 | 0.73 | 0.81 | 0.00 | 0.71 |
| Live | 1.09 ↓ | 6.25 ↑ | 49.00 ↑ | 9.01 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.71 | 2.63 | 2.67 | 0.98 | 2.00 | 0.75 | 0.87 | 0.00 | 0.84 |
| Live | 2.71 | 2.63 | 2.67 | 0.98 | 2.00 | 0.75 | 0.87 | 0.00 | 0.84 | |
| Bwin | Sớm | 2.60 | 2.95 | 2.50 | 1.30 | 2.50 | 0.53 | - | - | - |
| Live | 2.60 | 2.85 ↓ | 2.55 ↑ | 0.49 ↓ | 1.50 | 1.45 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.65 | 3.10 | 2.50 | 1.11 | 2.50 | 0.62 | 0.89 | 0.00 | 0.81 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 151.00 ↑ | 4.90 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 0.64 ↓ | 0.00 | 1.26 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.80 | 2.88 | 2.45 | 0.75 | 1.75 | 1.05 | 1.05 | 0.00 | 0.75 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 151.00 ↑ | 6.00 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 1.30 ↑ | 0.00 | 0.60 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.63 | 2.80 | 2.63 | 0.53 | 1.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 2.70 ↑ | 2.70 ↓ | 2.63 | 0.53 | 1.50 | 1.30 | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Central Ballester | 0 | 1 | 1 | 0 |
| Yupanqui | 0 | 0 | 1 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).