Kết quả bóng đá trận CF Pozuelo Alarcon vs CD Marchamalo, 15:00 ngày 15/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 15:00 ngày 15/08/2026
CF Pozuelo Alarcon 0 Kết thúc HT 0-0 1
CD Marchamalo
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 3
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 25°C
Diễn biến trận đấu
| CF Pozuelo Alarcon | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| 54' | ⚽ 0 - 1 Gabri Salazar | |
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 1 | 4 | 6 |
| Hòa | 0 | 0 | 3 | 1 |
| Bại | 0 | 2 | 3 | 3 |
| Ghi bàn | 8 | 4 | 12 | 14 |
| Mất bàn | 5 | 6 | 15 | 9 |
| Điểm | 9 | 3 | 15 | 19 |
Chủ = CF Pozuelo Alarcon · Khách = CD Marchamalo
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| CF Pozuelo Alarcon | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (17%) | Thắng/Thắng | 3 (60%) |
| 1 (17%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 1 (20%) |
| 1 (17%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (17%) | Bại/Hòa | 1 (20%) |
| 2 (33%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Thành tích đối đầu (1 trận)
CF Pozuelo Alarcon 0 (0%)Hòa 0 (0%)CD Marchamalo 1 (100%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/09/22 | CF Pozuelo Alarcon | 1-2 (1-1) | CD Marchamalo | - | - | B |
Thành tích gần đây — CF Pozuelo Alarcon
TBTHTBHBBB
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 15/14 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/05/26 | CF Pozuelo Alarcon | 3-1 (0-1) | CDF Tres Cantos | +0.75 | 2.25 | T |
| 03/05/26 | RCD Carabanchel | 3-2 (0-2) | CF Pozuelo Alarcon | - | - | B |
| 25/04/26 | CF Pozuelo Alarcon | 2-0 (0-0) | Mostoles | - | - | T |
| 19/04/26 | UD San Sebastian Reyes B | 1-1 (0-1) | CF Pozuelo Alarcon | - | - | H |
| 12/04/26 | CF Pozuelo Alarcon | 4-1 (2-1) | Ciudad de Madrid | - | - | T |
| 02/04/26 | Las Rozas | 1-0 (1-0) | CF Pozuelo Alarcon | -0.5 | 2.25 | B |
| 28/03/26 | CF Pozuelo Alarcon | 2-2 (0-1) | AD Union Adarve | - | - | H |
| 22/03/26 | Villaverde Boetticher CF | 2-0 (1-0) | CF Pozuelo Alarcon | -0.25 | 2 | B |
| 15/03/26 | CF Pozuelo Alarcon | 1-2 (0-0) | Atletico Madrid C | - | - | B |
| 08/03/26 | Siello | 1-0 (0-0) | CF Pozuelo Alarcon | - | - | B |
| 01/03/26 | CF Pozuelo Alarcon | 0-0 (0-0) | CD Galapagar | - | - | H |
| 22/02/26 | CF Pozuelo Alarcon | 2-1 (1-0) | Leganes B | -0.5 | 2.25 | T |
| 15/02/26 | CF Trival Valderas | 1-0 (1-0) | CF Pozuelo Alarcon | -0.25 | 2 | B |
| 08/02/26 | CF Pozuelo Alarcon | 0-1 (0-0) | Torrejon CF | +0.25 | 2.25 | B |
| 01/02/26 | AD Parla | 0-0 (0-0) | CF Pozuelo Alarcon | +0.25 | 2.25 | H |
| 25/01/26 | CF Pozuelo Alarcon | 1-0 (1-0) | Alcorcon B | +0.25 | 2.5 | T |
| 17/01/26 | CD Paracuellos Antamira | 0-3 (0-2) | CF Pozuelo Alarcon | - | - | T |
| 11/01/26 | CDF Tres Cantos | 0-2 (0-1) | CF Pozuelo Alarcon | - | - | T |
| 04/01/26 | CF Pozuelo Alarcon | 1-1 (0-1) | RCD Carabanchel | +0.25 | 2.25 | H |
| 21/12/25 | Mostoles | 1-1 (1-1) | CF Pozuelo Alarcon | -1 | 2.5 | H |
Thành tích gần đây — CD Marchamalo
BBHBTBBTBH
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 8/16 (10 trận) Châu Á: 2/2/6 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/05/26 | Sonseca | 1-0 (0-0) | CD Marchamalo | - | - | B |
| 03/05/26 | CD Marchamalo | 0-4 (0-4) | CD Azuqueca | - | - | B |
| 25/04/26 | Villarrubia CF | 2-2 (2-2) | CD Marchamalo | - | - | H |
| 18/04/26 | CD Marchamalo | 0-1 (0-0) | CD Tarancon | - | - | B |
| 12/04/26 | CD Pedroneras | 0-1 (0-1) | CD Marchamalo | - | - | T |
| 02/04/26 | CD Marchamalo | 1-3 (1-1) | CS Puertollano | - | - | B |
| 29/03/26 | AD San Clemente | 1-0 (1-0) | CD Marchamalo | - | - | B |
| 22/03/26 | CD Marchamalo | 1-0 (1-0) | CD Villacanas | - | - | T |
| 15/03/26 | CD Illescas | 2-1 (1-0) | CD Marchamalo | - | - | B |
| 07/03/26 | CD Marchamalo | 2-2 (1-0) | Manchego Ciudad | - | - | H |
| 01/03/26 | CP Villarrobledo | 2-1 (2-0) | CD Marchamalo | - | - | B |
| 21/02/26 | CD Marchamalo | 2-1 (2-1) | Albacete B | - | - | T |
| 15/02/26 | La Solana | 2-5 (1-1) | CD Marchamalo | - | - | T |
| 07/02/26 | CD Marchamalo | 0-2 (0-0) | Toledo | - | - | B |
| 01/02/26 | Cazalegas | 0-0 (0-0) | CD Marchamalo | - | - | H |
| 25/01/26 | CD Marchamalo | 3-1 (2-0) | Huracan de Balazote | - | - | T |
| 17/01/26 | CD Guadalajara B | 1-0 (0-0) | CD Marchamalo | - | - | B |
| 10/01/26 | CD Marchamalo | 2-1 (1-1) | Sonseca | - | - | T |
| 21/12/25 | CD Azuqueca | 1-2 (0-1) | CD Marchamalo | - | - | T |
| 13/12/25 | CD Marchamalo | 0-2 (0-0) | Villarrubia CF | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
63
Phạt góc (HT)
43
Thẻ vàng
01
Sút bóng
83
Sút cầu môn
41
Tấn công
9171
Tấn công nguy hiểm
5028
Sút ngoài cầu môn
42
TL kiểm soát bóng
59%41%
TL kiểm soát bóng (HT)
63%37%
So Sánh Sức Mạnh
56 44
63% So Sánh Đối đầu 37%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B1T1 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B1T1 H0 B0
Ghi
Tất cả
1 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
CF Pozuelo Alarcon (30 trận)
Ghi 1.23 bàn/trậnMất 1.13 bàn/trận
CD Marchamalo (30 trận)
Ghi 1.27 bàn/trậnMất 1.30 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| CF Pozuelo Alarcon | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.15 | 3.25 | 3.10 | 0.86 | 2.50 | 0.88 | 0.83 | 0.25 | 0.87 |
| Live | 2.15 | 3.25 | 3.10 | 0.91 ↑ | 2.50 | 0.83 ↓ | 0.86 ↑ | 0.25 | 0.84 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.08 | 3.25 | 3.00 | 0.90 | 2.50 | 0.86 | 0.89 | 0.25 | 0.87 |
| Live | 150.00 ↑ | 5.80 ↑ | 1.06 ↓ | 4.34 ↑ | 1.50 | 0.11 ↓ | 0.52 ↓ | 0.00 | 1.38 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 2.16 | 3.45 | 3.15 | 0.81 | 2.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 7.21 ↑ | 1.08 ↓ | 3.75 ↑ | 1.50 | 0.18 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.08 | 3.25 | 3.00 | 0.90 | 2.50 | 0.86 | 0.89 | 0.25 | 0.87 |
| Live | 150.00 ↑ | 5.80 ↑ | 1.06 ↓ | 4.34 ↑ | 1.50 | 0.11 ↓ | 0.52 ↓ | 0.00 | 1.38 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.11 | 3.20 | 2.98 | 0.90 | 2.50 | 0.86 | 0.87 | 0.25 | 0.89 |
| Live | 26.00 ↑ | 6.70 ↑ | 1.07 ↓ | 2.63 ↑ | 1.50 | 0.18 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.58 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.02 | 3.04 | 2.88 | 0.83 | 2.50 | 0.91 | 0.84 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 90.00 ↑ | 6.00 ↑ | 1.06 ↓ | 3.84 ↑ | 1.50 | 0.12 ↓ | 0.59 ↓ | 0.00 | 1.33 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.20 | 3.05 | 3.00 | 0.86 | 2.00 | 0.94 | 0.91 | 0.25 | 0.91 |
| Live | 29.00 ↑ | 4.52 ↑ | 1.11 ↓ | 2.77 ↑ | 1.50 | 0.20 ↓ | 0.53 ↓ | 0.00 | 1.40 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.05 | 3.30 | 3.10 | 0.80 | 2.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 71.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.01 ↓ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.05 | 3.40 | 3.35 | 1.02 | 2.50 | 0.74 | 0.91 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 474.00 ↑ | 9.50 ↑ | 1.02 ↓ | 5.89 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 0.60 ↓ | 0.00 | 1.24 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.04 | 3.14 | 3.16 | 0.88 | 2.50 | 0.83 | 0.78 | 0.25 | 0.93 |
| Live | 30.82 ↑ | 6.24 ↑ | 1.10 ↓ | 2.54 ↑ | 1.50 | 0.25 ↓ | 0.51 ↓ | 0.00 | 1.41 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.00 | 3.30 | 3.10 | 0.80 | 2.50 | 0.88 | - | - | - |
| Live | 61.00 ↑ | 8.25 ↑ | 1.06 ↓ | 1.10 ↑ | 1.50 | 0.61 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.12 | 3.37 | 3.27 | 0.84 | 2.50 | 0.88 | 0.56 | 0.00 | 1.31 |
| Live | 31.00 ↑ | 6.37 ↑ | 1.12 ↓ | 2.93 ↑ | 1.50 | 0.23 ↓ | 0.56 | 0.00 | 1.34 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.00 | 3.30 | 3.25 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 2.15 ↑ | 3.20 ↓ | 3.00 ↓ | - | - | - | - | - | - | |
| William Hill | Sớm | 2.10 | 3.10 | 3.10 | 0.91 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 46.00 ↑ | 1.01 ↓ | 28.00 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| CF Pozuelo Alarcon | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
| CD Marchamalo | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).