Kết quả bóng đá trận CFJ Mollerussa vs Cerdanyola del Valles, 17:00 ngày 11/10/2026
Bizkaia-Tercera Hạng Tây Ban Nha · 17:00 ngày 11/10/2026
CFJ Mollerussa 1 Kết thúc HT 0-0 0
Cerdanyola del Valles
🟨 0 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 1
Diễn biến trận đấu
| CFJ Mollerussa | Phút | |
| 25' | ||
| HT 0-0 | ||
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 3 | 3 |
| Hòa | 1 | 1 | 4 | 5 |
| Bại | 1 | 1 | 3 | 2 |
| Ghi bàn | 3 | 3 | 10 | 12 |
| Mất bàn | 3 | 3 | 8 | 12 |
| Điểm | 4 | 4 | 13 | 14 |
Chủ = CFJ Mollerussa · Khách = Cerdanyola del Valles
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| CFJ Mollerussa | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (16%) | Thắng/Thắng | 2 (6%) |
| 2 (5%) | Thắng/Hòa | 4 (11%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 5 (13%) | Hòa/Thắng | 4 (11%) |
| 10 (26%) | Hòa/Hòa | 11 (31%) |
| 9 (24%) | Hòa/Bại | 6 (17%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 3 (8%) |
| 5 (13%) | Bại/Bại | 5 (14%) |
Bảng xếp hạng
CFJ Mollerussa
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 12 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 12 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 12 |
Cerdanyola del Valles
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 15 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 15 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 15 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
10
Thẻ vàng
01
Sút bóng
60
Sút cầu môn
40
Sút ngoài cầu môn
20
TL kiểm soát bóng
45%55%
Việt vị
11
Quả ném biên
97
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
CFJ Mollerussa (30 trận)
Ghi 1.07 bàn/trậnMất 1.10 bàn/trận
Cerdanyola del Valles (30 trận)
Ghi 1.17 bàn/trậnMất 1.53 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| CFJ Mollerussa | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 2.10 | 3.10 | 3.20 | 0.95 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 1.95 ↓ | 3.20 ↑ | 3.55 ↑ | 0.85 ↓ | 2.50 | 0.80 ↑ | - | - | - | |
| Crown | Sớm | 1.89 | 3.30 | 3.15 | 0.83 | 2.50 | 0.87 | 0.89 | 0.50 | 0.81 |
| Live | 1.89 | 3.30 | 3.15 | 0.83 | 2.50 | 0.87 | 0.89 | 0.50 | 0.81 | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.95 | 3.10 | 3.50 | 0.85 | 2.50 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 15.00 ↑ | 71.00 ↑ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.10 | 3.20 | 3.40 | 0.86 | 2.25 | 0.86 | 0.84 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 2.00 ↓ | 3.40 ↑ | 3.60 ↑ | 0.88 ↑ | 2.50 | 0.87 ↑ | 0.93 ↑ | 0.50 | 0.81 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 2.14 | 3.10 | 3.35 | 1.10 | 2.50 | 0.65 | 0.52 | 0.00 | 1.36 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.50 ↑ | 59.00 ↑ | 5.34 ↑ | 1.50 | 0.09 ↓ | 0.56 ↑ | 0.00 | 1.33 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.05 | 3.10 | 3.30 | 0.90 | 2.50 | 0.90 | 0.95 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 126.00 ↑ | 7.75 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 0.58 ↓ | 0.00 | 1.35 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.