Kết quả bóng đá trận Champions FC Academy vs Chorrillo, 08:00 ngày 18/09/2026
Liga Prom (Panama) · 08:00 ngày 18/09/2026
Champions FC Academy 0 Kết thúc HT 0-0 3
Chorrillo
🟨 3 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 8
Nhiệt độ: 28°C
Diễn biến trận đấu
| Champions FC Academy | Phút | |
| 8' | ||
| 10' | ||
| 26' | ||
| 33' | ||
| 45' | ||
| HT 0-0 | ||
| 52' | ⚽ 0 - 1 | |
| 54' | ⚽ 0 - 2 | |
| 60' | ||
| 71' | ||
| 84' | ⚽ 0 - 3 | |
| FT 0-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 3 | 2 | 8 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 1 |
| Bại | 2 | 0 | 6 | 1 |
| Ghi bàn | 8 | 13 | 16 | 26 |
| Mất bàn | 10 | 3 | 30 | 8 |
| Điểm | 3 | 9 | 8 | 25 |
Chủ = Champions FC Academy · Khách = Chorrillo
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Champions FC Academy | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (7%) | Thắng/Thắng | 3 (17%) |
| 1 (7%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (14%) | Hòa/Thắng | 3 (17%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 6 (33%) |
| 1 (7%) | Hòa/Bại | 1 (6%) |
| 1 (7%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 8 (57%) | Bại/Bại | 5 (28%) |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
38
Thẻ vàng
34
Sút bóng
03
Sút cầu môn
03
TL kiểm soát bóng
44%56%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Champions FC Academy (23 trận)
Ghi 1.35 bàn/trậnMất 2.57 bàn/trận
Chorrillo (26 trận)
Ghi 1.69 bàn/trậnMất 1.58 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 3 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Champions FC Academy | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 4.80 | 4.20 | 1.44 | 0.89 | 3.25 | 0.88 | 0.91 | -1.00 | 0.86 |
| Live | 67.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.02 ↓ | 4.10 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | 2.10 ↑ | 0.00 | 0.36 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 5.00 | 4.33 | 1.50 | 0.90 | 3.25 | 0.87 | 0.88 | -1.00 | 0.84 |
| Live | 6.00 ↑ | 4.60 ↑ | 1.40 ↓ | 0.89 ↓ | 3.25 | 0.88 ↑ | 0.84 ↓ | -1.25 | 0.88 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 5.50 | 4.33 | 1.50 | 0.87 | 3.00 | 0.78 | 0.95 | -1.00 | 0.70 |
| Live | 67.00 ↑ | 29.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.56 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | 1.61 ↑ | 0.00 | 0.27 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 4.80 | 4.20 | 1.55 | 1.05 | 3.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 27.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.00 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 4.52 | 4.30 | 1.57 | 1.08 | 3.50 | 0.67 | 0.53 | -1.50 | 1.34 |
| Live | 33.00 ↑ | 16.60 ↑ | 1.01 ↓ | 5.67 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | 2.08 ↑ | 0.00 | 0.34 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 4.75 | 4.20 | 1.50 | 0.90 | 3.25 | 0.90 | 0.93 | -1.00 | 0.88 |
| Live | 67.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.40 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 2.10 ↑ | 0.00 | 0.35 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Champions FC Academy | -1 | 0 | 0 | 1 |
| Chorrillo | +1 | 2 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).