Kết quả bóng đá trận Chanmari FC vs Aizawl FC, 13:00 ngày 12/09/2026
Mizoram Ngoại hạng Ấn Độ · 13:00 ngày 12/09/2026
Chanmari FC 2 Kết thúc HT 1-0 2
Aizawl FC
🟨 3 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 5
Nhiệt độ: 27°C
Diễn biến trận đấu
| Chanmari FC | Phút | |
| 13' | ||
| 1 - 0 ⚽ | 31' | |
| 45' | ||
| HT 1-0 | ||
| 2 - 0 ⚽ | 49' | |
| 51' | ||
| 53' | ||
| 60' | ||
| 67' | ⚽ 2 - 1 | |
| 89' | ||
| 90' | ⚽ 2 - 2 | |
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 3 | 7 | 7 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 2 |
| Bại | 1 | 0 | 1 | 1 |
| Ghi bàn | 5 | 6 | 20 | 23 |
| Mất bàn | 3 | 1 | 7 | 6 |
| Điểm | 4 | 9 | 23 | 23 |
Chủ = Chanmari FC · Khách = Aizawl FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Chanmari FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (25%) | Thắng/Thắng | 3 (16%) |
| 1 (5%) | Thắng/Hòa | 1 (5%) |
| 1 (5%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 1 (5%) | Hòa/Thắng | 2 (11%) |
| 3 (15%) | Hòa/Hòa | 5 (26%) |
| 5 (25%) | Hòa/Bại | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 2 (11%) |
| 1 (5%) | Bại/Hòa | 1 (5%) |
| 3 (15%) | Bại/Bại | 4 (21%) |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
25
Thẻ vàng
33
Sút bóng
108
Sút cầu môn
64
Sút ngoài cầu môn
44
TL kiểm soát bóng
38%62%
Quả ném biên
01
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Chanmari FC (30 trận)
Ghi 1.77 bàn/trậnMất 1.37 bàn/trận
Aizawl FC (30 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 1.27 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 2 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Chanmari FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | Cheng Yan Law | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 2.81 | 3.22 | 1.96 | 0.91 | 3.00 | 0.71 | 0.94 | -0.25 | 0.76 |
| Live | 2.78 ↓ | 3.45 ↑ | 1.90 ↓ | 0.71 ↓ | 2.75 | 0.91 ↑ | 1.00 ↑ | -0.25 | 0.70 ↓ | |
| Easybets | Sớm | 3.00 | 3.80 | 1.95 | 0.96 | 3.00 | 0.81 | 0.78 | -0.50 | 0.98 |
| Live | 1.05 ↓ | 11.00 ↑ | 51.00 ↑ | 4.70 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 1.45 ↑ | 0.00 | 0.51 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.88 | 3.20 | 1.85 | 0.73 | 3.00 | 0.61 | 0.62 | -0.50 | 0.72 |
| Live | 9.00 ↑ | 1.06 ↓ | 7.00 ↑ | 0.91 ↑ | 3.50 | 0.48 ↓ | 1.04 ↑ | 0.00 | 0.41 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.10 | 3.45 | 2.00 | 1.07 | 3.00 | 0.75 | 0.97 | -0.25 | 0.87 |
| Live | 1.06 ↓ | 6.00 ↑ | 175.00 ↑ | 8.33 ↑ | 4.50 | 0.02 ↓ | 1.31 ↑ | 0.00 | 0.60 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 3.10 | 3.75 | 2.00 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.12 ↓ | 5.75 ↑ | 75.00 ↑ | 2.60 ↑ | 3.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 3.10 | 3.45 | 2.00 | 1.07 | 3.00 | 0.75 | 0.97 | -0.25 | 0.87 |
| Live | 1.06 ↓ | 6.00 ↑ | 175.00 ↑ | 7.69 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | 1.26 ↑ | 0.00 | 0.63 ↓ | |
| Crown | Sớm | 3.00 | 3.50 | 1.99 | 0.96 | 3.00 | 0.74 | 0.94 | -0.25 | 0.76 |
| Live | 1.03 ↓ | 9.30 ↑ | 26.00 ↑ | 3.70 ↑ | 3.50 | 0.07 ↓ | 0.10 ↓ | -0.25 | 3.57 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.00 | 3.60 | 2.00 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 13.00 ↑ | 0.50 ↓ | 2.50 | 1.30 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.90 | 3.90 | 1.95 | 0.66 | 3.00 | 0.92 | 0.88 | -0.25 | 0.69 |
| Live | 1.02 ↓ | 9.50 ↑ | 97.00 ↑ | 8.23 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 8.49 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 3.03 | 4.00 | 1.96 | 1.20 | 3.50 | 0.60 | 0.54 | -0.75 | 1.27 |
| Live | 18.50 ↑ | 1.03 ↓ | 18.50 ↑ | 4.48 ↑ | 3.50 | 0.11 ↓ | 1.42 ↑ | 0.00 | 0.53 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.90 | 3.90 | 1.95 | 0.98 | 3.00 | 0.83 | 0.80 | -0.50 | 1.00 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 7.40 ↑ | 4.50 | 0.08 ↓ | 1.43 ↑ | 0.00 | 0.53 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Chanmari FC | -1/2 | 0 | 0 | 1 |
| Aizawl FC | +1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).