Kết quả bóng đá trận Chatham Town vs Wingate Finchley, 21:00 ngày 29/08/2026
Ryman(Isthmian) League Ngoại hạng Anh · 21:00 ngày 29/08/2026
Chatham Town 2 Kết thúc HT 0-2 3
Wingate Finchley
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Isilated T-Stoms Nhiệt độ: 20°C
Diễn biến trận đấu
| Chatham Town | Phút | |
| 2' | ⚽ 0 - 1 Ashley Nzala | |
| 27' | ⚽ 0 - 2 Billy Cracknell | |
| HT 0-2 | ||
| Lyons J. 1 - 2 ⚽ | 48' | |
| 2 - 2 ⚽ | 50' | |
| 52' | ⚽ 2 - 3 Anointed Chukwu | |
| Oliver Evans 3 - 3 ⚽ | 69' | |
| FT 2-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 3 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 3 |
| Bại | 2 | 1 | 6 | 4 |
| Ghi bàn | 5 | 5 | 14 | 12 |
| Mất bàn | 4 | 6 | 17 | 19 |
| Điểm | 3 | 6 | 10 | 12 |
Chủ = Chatham Town · Khách = Wingate Finchley
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Chatham Town | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (25%) | Thắng/Thắng | 1 (13%) |
| 1 (8%) | Thắng/Hòa | 1 (13%) |
| 1 (8%) | Hòa/Thắng | 2 (25%) |
| 1 (8%) | Hòa/Hòa | 1 (13%) |
| 1 (8%) | Hòa/Bại | 1 (13%) |
| 5 (42%) | Bại/Bại | 2 (25%) |
Bảng xếp hạng
Chatham Town
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 3 | 0 | 3 | 12 | 9 | 9 | 11 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 0 | 1 | 8 | 5 | 6 | 8 |
| Sân khách | 3 | 1 | 0 | 2 | 4 | 4 | 3 | 10 |
| 6 gần | 6 | 3 | 0 | 3 | 11 | 10 | - | - |
Wingate Finchley
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 11 | 8 | 14 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 5 | 4 | 14 |
| Sân khách | 3 | 1 | 1 | 1 | 5 | 6 | 4 | 7 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 10 | - | - |
Thành tích đối đầu (8 trận)
Chatham Town 6 (75%)Hòa 1 (13%)Wingate Finchley 1 (13%)
Châu Á: Ăn 6 / Hòa 0 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 7 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 11/04/26 | Chatham Town | 4-0 (2-0) | Wingate Finchley | - | - | T |
| 06/09/25 | Wingate Finchley | 0-3 (0-2) | Chatham Town | - | - | T |
| 11/01/25 | Chatham Town | 3-1 (1-1) | Wingate Finchley | - | - | T |
| 20/11/24 | Wingate Finchley | 1-1 (1-0) | Chatham Town | -0.25 | 3 | H |
| 05/10/24 | Chatham Town | 1-0 (1-0) | Wingate Finchley | - | - | T |
| 07/02/24 | Wingate Finchley | 4-2 (1-0) | Chatham Town | +0.25 | 3.25 | B |
| 22/11/23 | Chatham Town | 2-1 (0-0) | Wingate Finchley | - | - | T |
| 04/02/06 | Chatham Town | 3-1 (1-0) | Wingate Finchley | - | - | T |
Thành tích gần đây — Chatham Town
TTTBBBHBHT
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 17/15 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 8/2/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Whitehawk | 0-3 (0-1) | Chatham Town | - | - | T |
| 15/08/26 | Chatham Town | 3-1 (1-0) | Three Bridges | - | - | T |
| 12/08/26 | Chatham Town | 3-1 (1-1) | Dulwich Hamlet | - | - | T |
| 08/08/26 | St Albans City | 3-1 (2-0) | Chatham Town | - | - | B |
| 01/08/26 | Chatham Town | 0-3 (0-2) | Maidstone United | -0.75 | 3 | B |
| 18/07/26 | Chatham Town | 1-2 (0-1) | Margate | +1 | 3 | B |
| 15/07/26 | Chatham Town | 1-1 (0-0) | Merstham | - | - | H |
| 08/07/26 | Chatham Town | 0-2 (0-1) | Herne Bay | - | - | B |
| 04/07/26 | Chatham Town | 2-2 (2-1) | Slough Town | +0.5 | 3 | H |
| 03/07/26 | Chatham Town | 3-0 (2-0) | Erith Belvedere | - | - | T |
| 30/04/26 | Billericay Town | 3-2 (3-1) | Chatham Town | -0.25 | 2.75 | B |
| 25/04/26 | Chatham Town | 2-1 (1-0) | lewes | - | - | T |
| 18/04/26 | Potters Bar Town | 0-6 (0-3) | Chatham Town | - | - | T |
| 11/04/26 | Chatham Town | 4-0 (2-0) | Wingate Finchley | - | - | T |
| 06/04/26 | Dartford | 3-2 (2-0) | Chatham Town | - | - | B |
| 04/04/26 | Chatham Town | 0-1 (0-0) | Aveley | - | - | B |
| 28/03/26 | Brentwood Town | 0-0 (0-0) | Chatham Town | - | - | H |
| 21/03/26 | Burgess Hill Town | 0-3 (0-2) | Chatham Town | - | - | T |
| 18/03/26 | Canvey Island | 0-1 (0-0) | Chatham Town | - | - | T |
| 14/03/26 | Chatham Town | 3-0 (3-0) | Canvey Island | - | - | T |
Thành tích gần đây — Wingate Finchley
THBHBTBHBT
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 10/17 (10 trận) Châu Á: 3/3/4 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Wingate Finchley | 1-0 (0-0) | Dulwich Hamlet | - | - | T |
| 15/08/26 | Whyteleafe | 2-2 (2-2) | Wingate Finchley | - | - | H |
| 11/08/26 | Carshalton Athletic FC | 2-0 (1-0) | Wingate Finchley | -0.5 | 2.75 | B |
| 08/08/26 | Wingate Finchley | 1-1 (1-0) | Cray Wanderers | - | - | H |
| 15/07/26 | Kingstonian | 3-0 (0-0) | Wingate Finchley | +0.5 | 3.25 | B |
| 08/07/26 | Wingate Finchley | 3-2 (0-0) | Waltham Abbey | - | - | T |
| 25/04/26 | Wingate Finchley | 0-2 (0-0) | Aveley | - | - | B |
| 18/04/26 | lewes | 1-1 (1-1) | Wingate Finchley | - | - | H |
| 11/04/26 | Chatham Town | 4-0 (2-0) | Wingate Finchley | - | - | B |
| 06/04/26 | Wingate Finchley | 2-0 (0-0) | St Albans City | - | - | T |
| 04/04/26 | Whitehawk | 1-1 (0-1) | Wingate Finchley | - | - | H |
| 28/03/26 | Wingate Finchley | 1-1 (1-0) | Welling United | - | - | H |
| 21/03/26 | Carshalton Athletic FC | 4-1 (2-0) | Wingate Finchley | - | - | B |
| 14/03/26 | Wingate Finchley | 1-0 (1-0) | Cray Valley Paper Mills | - | - | T |
| 07/03/26 | Wingate Finchley | 3-1 (2-0) | Dartford | - | - | T |
| 04/03/26 | Wingate Finchley | 1-2 (0-1) | Burgess Hill Town | - | - | B |
| 28/02/26 | Wingate Finchley | 1-2 (1-2) | Brentwood Town | - | - | B |
| 25/02/26 | Wingate Finchley | 2-0 (1-0) | Canvey Island | - | - | T |
| 21/02/26 | Burgess Hill Town | 3-2 (2-1) | Wingate Finchley | - | - | B |
| 18/02/26 | Wingate Finchley | 2-1 (1-1) | Potters Bar Town | - | - | T |
So Sánh Sức Mạnh
67 33
100% So Sánh Đối đầu 0%
Thành tích
Tất cả
T6 H1 B1T1 H1 B6
Chủ khách tương đồng
T5 H0 B0T0 H0 B5
Ghi
Tất cả
2.4 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.6 Bàn0.6 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Chatham Town (30 trận)
Ghi 1.77 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
Wingate Finchley (30 trận)
Ghi 1.17 bàn/trậnMất 1.90 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Wingate Finchley (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Chatham Town | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 1.57 | 4.10 | 4.70 | 0.60 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 1.55 ↓ | 4.10 | 4.70 | 0.60 | 2.50 | 1.10 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.57 | 3.75 | 4.20 | 0.74 | 2.75 | 0.87 | - | - | - |
| Live | 1.61 ↑ | 3.75 | 4.10 ↓ | 0.75 ↑ | 2.75 | 0.89 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.53 | 3.91 | 4.82 | 0.80 | 2.75 | 0.94 | 0.90 | 1.00 | 0.84 |
| Live | 1.63 ↑ | 3.75 ↓ | 4.25 ↓ | 0.81 ↑ | 2.75 | 0.93 ↓ | 0.80 ↓ | 0.75 | 0.94 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.60 | 3.80 | 4.40 | 0.61 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 1.55 ↓ | 3.90 ↑ | 4.60 ↑ | 0.61 | 2.50 | 1.15 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.53 | 3.90 | 4.40 | 0.70 | 2.75 | 0.82 | 0.89 | 1.00 | 0.65 |
| Live | 1.56 ↑ | 4.10 ↑ | 4.60 ↑ | 0.71 ↑ | 2.75 | 0.95 ↑ | 0.83 ↓ | 1.00 | 0.81 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.49 | 4.39 | 4.85 | 1.00 | 3.00 | 0.77 | 0.82 | 1.00 | 0.93 |
| Live | 1.64 ↑ | 4.01 ↓ | 4.06 ↓ | 0.81 ↓ | 2.75 | 0.94 ↑ | 0.81 ↓ | 0.75 | 0.94 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.58 | 3.80 | 4.40 | 0.62 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 1.58 | 3.80 | 4.40 | 0.62 | 2.50 | 1.15 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.59 | 4.40 | 4.56 | 0.62 | 2.50 | 1.16 | 0.72 | 0.75 | 1.00 |
| Live | 1.69 ↑ | 4.19 ↓ | 4.19 ↓ | 0.68 ↑ | 2.50 | 1.10 ↓ | 0.83 ↑ | 0.75 | 0.98 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.53 | 4.20 | 4.50 | 0.80 | 2.75 | 1.00 | 0.93 | 1.00 | 0.88 |
| Live | 1.62 ↑ | 4.00 ↓ | 4.00 ↓ | 0.83 ↑ | 2.75 | 0.98 ↓ | 0.83 ↓ | 0.75 | 0.98 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.62 | 3.60 | 4.20 | 0.62 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 1.62 | 3.60 | 4.20 | 0.62 | 2.50 | 1.10 | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Chatham Town | +1 | 1 | 0 | 0 |
| Wingate Finchley | -1 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).