Kết quả bóng đá trận Chertanovo Moscow Youth vs CSKA Moscow (R), 17:00 ngày 16/10/2026
Championship League Trẻ (Nga) · 17:00 ngày 16/10/2026
Chertanovo Moscow Youth 2 Kết thúc HT 0-2 5
CSKA Moscow (R)
🟨 4 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 8
Nhiệt độ: 12°C
Diễn biến trận đấu
| Chertanovo Moscow Youth | Phút | |
| 5' | ⚽ 0 - 1 | |
| 5' | ⚽ 0 - 2 Tarasenko I. | |
| 13' | ⚽ 0 - 3 | |
| 13' | ⚽ 0 - 4 Korneev V. | |
| HT 0-2 | ||
| Atayan V. 1 - 4 ⚽ | 52' | |
| 2 - 4 ⚽ | 53' | |
| Tarasov A. 3 - 4 ⚽ | 55' | |
| Tarasov A. 4 - 4 ⚽ | 55' | |
| 59' | ⚽ 4 - 5 | |
| 59' | ⚽ 4 - 6 Pasichnik I. | |
| 61' | ⚽ 4 - 7 | |
| 61' | ⚽ 4 - 8 Bondarenko A. | |
| FT 2-5 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 3 | 3 | 9 |
| Hòa | 1 | 0 | 1 | 0 |
| Bại | 1 | 0 | 6 | 1 |
| Ghi bàn | 5 | 12 | 18 | 39 |
| Mất bàn | 5 | 3 | 23 | 15 |
| Điểm | 4 | 9 | 10 | 27 |
Chủ = Chertanovo Moscow Youth · Khách = CSKA Moscow (R)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Chertanovo Moscow Youth | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (3%) | Thắng/Thắng | 19 (63%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 3 (10%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 5 (17%) | Hòa/Thắng | 3 (10%) |
| 1 (3%) | Hòa/Hòa | 3 (10%) |
| 4 (14%) | Hòa/Bại | 1 (3%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 4 (14%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 9 (31%) | Bại/Bại | 2 (7%) |
Bảng xếp hạng
Chertanovo Moscow Youth
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 21 | 5 | 5 | 11 | 25 | 47 | 20 | 11 |
| Sân nhà | 10 | 4 | 2 | 4 | 14 | 19 | 14 | 12 |
| Sân khách | 11 | 1 | 3 | 7 | 11 | 28 | 6 | 14 |
CSKA Moscow (R)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 21 | 15 | 2 | 4 | 62 | 29 | 47 | 1 |
| Sân nhà | 10 | 8 | 0 | 2 | 27 | 11 | 24 | 2 |
| Sân khách | 11 | 7 | 2 | 2 | 35 | 18 | 23 | 1 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
27
Thẻ vàng
32
Sút bóng
711
Sút cầu môn
55
Sút ngoài cầu môn
26
TL kiểm soát bóng
48%52%
Phạm lỗi
913
Việt vị
11
Quả ném biên
2316
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Chertanovo Moscow Youth (29 trận)
Ghi 1.41 bàn/trậnMất 2.31 bàn/trận
CSKA Moscow (R) (30 trận)
Ghi 3.27 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 5 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 3 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Chertanovo Moscow Youth | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Mansion88 | Sớm | 9.00 | 6.50 | 1.17 | 0.79 | 4.00 | 0.97 | 0.98 | -2.00 | 0.78 |
| Live | 160.00 ↑ | 8.10 ↑ | 1.01 ↓ | 6.25 ↑ | 7.50 | 0.05 ↓ | 0.29 ↓ | -0.25 | 2.04 ↑ | |
| 12bet | Sớm | 9.00 | 6.50 | 1.17 | 0.79 | 4.00 | 0.97 | 0.98 | -2.00 | 0.78 |
| Live | 160.00 ↑ | 8.10 ↑ | 1.01 ↓ | 6.25 ↑ | 7.50 | 0.05 ↓ | 1.42 ↑ | 0.00 | 0.50 ↓ | |
| Crown | Sớm | 9.00 | 6.80 | 1.18 | 0.82 | 4.00 | 0.94 | 0.98 | -2.00 | 0.78 |
| Live | 16.50 ↑ | 13.50 ↑ | 1.01 ↓ | 2.38 ↑ | 7.50 | 0.26 ↓ | 0.34 ↓ | -0.25 | 2.08 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 7.40 | 6.00 | 1.17 | 0.94 | 4.25 | 0.86 | 0.85 | -2.25 | 0.95 |
| Live | 16.50 ↑ | 5.70 ↓ | 1.09 ↓ | 3.70 ↑ | 7.50 | 0.13 ↓ | 1.42 ↑ | 0.00 | 0.50 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 9.90 | 7.00 | 1.20 | 1.15 | 4.50 | 0.63 | 0.62 | -2.50 | 1.15 |
| Live | 17.50 ↑ | 7.13 ↑ | 1.15 ↓ | 5.63 ↑ | 7.50 | 0.09 ↓ | 0.38 ↓ | -0.25 | 2.03 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.