Kết quả bóng đá trận Chester FC vs Morecambe, 21:00 ngày 31/08/2026
National League North (Anh) · 21:00 ngày 31/08/2026
Chester FC 0 Kết thúc HT 0-0 1
Morecambe
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 3
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 17°C
Diễn biến trận đấu
| Chester FC | Phút | |
| 18' | ||
| 18' | ||
| 18' | ||
| HT 0-0 | ||
| 52' | ||
| 52' | ⚽ 0 - 1 Paul Lewis | |
| 52' | ||
| 52' | ⚽ 0 - 2 Lewis P. | |
| 52' | ||
| 53' | ⚽ 0 - 3 | |
| 88' | ||
| 88' | ||
| 90' | ||
| 90' | ||
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 6 | 3 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 2 |
| Bại | 1 | 1 | 2 | 5 |
| Ghi bàn | 2 | 4 | 11 | 9 |
| Mất bàn | 2 | 3 | 4 | 13 |
| Điểm | 4 | 6 | 20 | 11 |
Chủ = Chester FC · Khách = Morecambe
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Chester FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (38%) | Thắng/Thắng | 2 (22%) |
| 3 (23%) | Hòa/Thắng | 1 (11%) |
| 2 (15%) | Hòa/Hòa | 1 (11%) |
| 2 (15%) | Hòa/Bại | 4 (44%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (11%) |
| 1 (8%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Bảng xếp hạng
Chester FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 4 | 1 | 1 | 7 | 3 | 13 | 4 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 0 | 1 | 3 | 1 | 6 | 7 |
| Sân khách | 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 2 | 7 | 2 |
| 6 gần | 6 | 4 | 2 | 0 | 7 | 2 | - | - |
Morecambe
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 6 | 7 | 13 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 3 | 4 | 16 |
| Sân khách | 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 3 | 3 | 13 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 4 | 7 | - | - |
Thành tích đối đầu (9 trận)
Chester FC 1 (11%)Hòa 4 (44%)Morecambe 4 (44%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 1 / Thua 6 Tài/Xỉu: Tài 5 / Hòa 0 / Xỉu 4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/10/25 | Chester FC | 2-0 (0-0) | Morecambe | - | - | T |
| 11/10/25 | Morecambe | 1-1 (1-0) | Chester FC | 0 | 3.25 | H |
| 16/07/22 | Chester FC | 1-1 (0-1) | Morecambe | -0.75 | 3 | H |
| 25/07/18 | Chester FC | 2-2 (1-1) | Morecambe | -0.5 | 3.25 | H |
| 14/02/09 | Morecambe | 3-1 (3-0) | Chester FC | -0.75 | 2.5 | B |
| 15/11/08 | Chester FC | 1-2 (0-1) | Morecambe | +0.25 | 2.5 | B |
| 08/10/08 | Chester FC | 1-1 (0-1) | Morecambe | +0.25 | 2.25 | H |
| 26/12/07 | Morecambe | 5-3 (4-1) | Chester FC | 0 | 2.5 | B |
| 08/09/07 | Chester FC | 0-1 (0-0) | Morecambe | +0.5 | 2.5 | B |
Thành tích gần đây — Chester FC
HTTTTHTTBT
Thắng 7 (70%)Hòa 2 (20%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 13/3 (10 trận) Châu Á: 8/0/2 T/X: 3/0/7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/08/26 | Hereford FC | 1-1 (1-1) | Chester FC | +0.25 | 2.5 | H |
| 22/08/26 | Chester FC | 1-0 (0-0) | Spalding United | +0.75 | 2.5 | T |
| 19/08/26 | Darlington | 0-1 (0-0) | Chester FC | +0.25 | 2.5 | T |
| 15/08/26 | Chester FC | 2-0 (2-0) | Kings Lynn | +0.75 | 2.5 | T |
| 08/08/26 | Chorley FC | 1-2 (0-1) | Chester FC | 0 | 2.25 | T |
| 01/08/26 | Chester FC | 0-0 (0-0) | Crewe Alexandra | -0.75 | 3 | H |
| 29/07/26 | Nantwich Town | 0-3 (0-2) | Chester FC | - | - | T |
| 25/07/26 | Hyde F.C. | 0-1 (0-1) | Chester FC | +1 | 2.75 | T |
| 22/07/26 | Chester FC | 0-1 (0-0) | Stoke City U21 | 0 | 3 | B |
| 18/07/26 | Warrington Town AFC | 0-2 (0-0) | Chester FC | - | - | T |
| 14/07/26 | Fleetwood Town | 2-0 (1-0) | Chester FC | - | - | B |
| 11/07/26 | Vauxhall Motors | 0-2 (0-1) | Chester FC | - | - | T |
| 30/04/26 | Macclesfield Town | 2-1 (0-1) | Chester FC | -0.25 | 2.5 | B |
| 25/04/26 | Chester FC | 0-0 (0-0) | Kings Lynn | +0.5 | 2.5 | H |
| 18/04/26 | Oxford City | 1-2 (0-2) | Chester FC | +0.25 | 2.5 | T |
| 11/04/26 | Chester FC | 1-0 (0-0) | AFC Fylde | -0.5 | 2.75 | T |
| 06/04/26 | Macclesfield Town | 0-2 (0-1) | Chester FC | -0.5 | 2.75 | T |
| 03/04/26 | Chester FC | 2-1 (0-0) | AFC Telford United | 0 | 2.75 | T |
| 28/03/26 | Curzon Ashton FC | 0-1 (0-1) | Chester FC | +0.5 | 3 | T |
| 21/03/26 | Chester FC | 1-2 (0-0) | Southport FC | +0.5 | 2.5 | B |
Thành tích gần đây — Morecambe
TBBBHBHTBB
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 8/16 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 3/1/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/08/26 | Morecambe | 2-1 (2-0) | AFC Telford United | +0.25 | 2.75 | T |
| 22/08/26 | Radcliffe Borough | 2-1 (0-0) | Morecambe | +0.25 | 3 | B |
| 19/08/26 | Morecambe | 0-1 (0-0) | South Shields | -0.5 | 2.5 | B |
| 15/08/26 | Harborough Town | 1-0 (0-0) | Morecambe | -0.25 | 2.75 | B |
| 08/08/26 | Morecambe | 1-1 (0-1) | Spennymoor Town | +0.75 | 3 | H |
| 01/08/26 | Morecambe | 0-1 (0-0) | Barrow | -0.5 | 3 | B |
| 29/07/26 | Morecambe | 1-1 (0-0) | AFC Fylde | 0 | 3.25 | H |
| 18/07/26 | Bamber Bridge | 0-3 (0-2) | Morecambe | - | - | T |
| 25/04/26 | Forest Green Rovers | 5-0 (2-0) | Morecambe | -1.5 | 3.5 | B |
| 18/04/26 | Morecambe | 0-3 (0-1) | Boreham Wood | -1 | 3.5 | B |
| 11/04/26 | Woking | 5-1 (2-1) | Morecambe | -0.75 | 3 | B |
| 06/04/26 | Morecambe | 2-2 (1-0) | Carlisle United | -0.5 | 3.25 | H |
| 03/04/26 | Rochdale | 2-4 (1-1) | Morecambe | -1.5 | 3.25 | T |
| 28/03/26 | Morecambe | 0-2 (0-0) | Aldershot Town | 0 | 3.25 | B |
| 26/03/26 | Morecambe | 2-3 (1-1) | Hartlepool United | -0.25 | 3 | B |
| 21/03/26 | Yeovil Town | 3-2 (1-1) | Morecambe | -0.25 | 2.75 | B |
| 15/03/26 | Morecambe | 1-1 (0-0) | Braintree Town | +0.5 | 2.75 | H |
| 07/03/26 | Sutton United | 0-5 (0-4) | Morecambe | -0.5 | 3 | T |
| 04/03/26 | Wealdstone FC | 2-3 (1-2) | Morecambe | -0.5 | 2.75 | T |
| 01/03/26 | Morecambe | 0-1 (0-0) | York City | -1.5 | 3.5 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
33
Phạt góc (HT)
20
Thẻ vàng
22
Sút bóng
63
Sút cầu môn
01
Tấn công
6035
Tấn công nguy hiểm
3720
Sút ngoài cầu môn
62
Đá phạt trực tiếp
2012
TL kiểm soát bóng
61%39%
TL kiểm soát bóng (HT)
56%44%
Phạm lỗi
1117
Việt vị
03
Quả ném biên
2328
So Sánh Sức Mạnh
60 40
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T1 H4 B4T4 H4 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H3 B2T2 H3 B1
Ghi
Tất cả
1.3 Bàn1.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.2 Bàn1.2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Chester FC (30 trận)
Ghi 1.37 bàn/trậnMất 0.80 bàn/trận
Morecambe (30 trận)
Ghi 1.47 bàn/trậnMất 1.87 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Chester FC (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (80%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (20%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (20%)Hòa 0 (0%)Xỉu 4 (80%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUUUO
Morecambe (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (20%)Hòa 0 (0%)Bại 4 (80%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (20%)Hòa 1 (20%)Xỉu 3 (60%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OVUUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Chester FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1885 | Thành lập | 1920 |
| Saunders Honda Stadium | Sân nhà | Globe Arena |
| 5376 | Sức chứa | 6300 |
| HLV | Derek Adams | |
| Chester | Khu vực | Morecambe |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.67 | 3.80 | 3.90 | 0.84 | 2.75 | 0.99 | 0.89 | 0.75 | 0.94 |
| Live | 67.00 ↑ | 9.00 ↑ | 1.08 ↓ | 5.30 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 0.31 ↓ | 0.00 | 2.10 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.95 | 3.50 | 3.40 | 0.98 | 2.75 | 0.80 | 1.00 | 0.50 | 0.79 |
| Live | 101.00 ↑ | 7.50 ↑ | 1.04 ↓ | 2.70 ↑ | 1.50 | 0.24 ↓ | 0.37 ↓ | 0.00 | 1.96 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.65 | 3.80 | 4.00 | 0.76 | 2.50 | 1.00 | 1.01 | 0.50 | 0.75 |
| Live | 150.00 ↑ | 6.00 ↑ | 1.06 ↓ | 5.55 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 0.19 ↓ | 0.00 | 2.85 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.05 | 3.40 | 3.25 | 0.75 | 2.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 50.00 ↑ | 5.25 ↑ | 1.15 ↓ | 2.80 ↑ | 1.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.95 | 3.20 | 3.00 | 0.89 | 2.75 | 0.72 | - | - | - |
| Live | 62.35 ↑ | 5.19 ↑ | 1.14 ↓ | 2.57 ↑ | 1.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.65 | 3.80 | 4.00 | 0.76 | 2.50 | 1.00 | 1.01 | 0.50 | 0.75 |
| Live | 150.00 ↑ | 6.70 ↑ | 1.04 ↓ | 8.33 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 0.19 ↓ | 0.00 | 2.85 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.66 | 3.60 | 3.70 | 0.78 | 2.75 | 0.92 | 0.85 | 0.75 | 0.85 |
| Live | 23.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.02 ↓ | 2.77 ↑ | 1.50 | 0.06 ↓ | 2.56 ↑ | 0.25 | 0.09 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.60 | 3.61 | 4.15 | 0.80 | 2.75 | 1.00 | 0.92 | 0.75 | 0.90 |
| Live | 60.00 ↑ | 5.80 ↑ | 1.07 ↓ | 6.25 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 0.29 ↓ | 0.00 | 2.22 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.86 | 3.51 | 3.62 | 0.97 | 2.75 | 0.79 | 0.86 | 0.50 | 0.92 |
| Live | 38.00 ↑ | 6.20 ↑ | 1.05 ↓ | 4.00 ↑ | 1.50 | 0.05 ↓ | 0.18 ↓ | 0.00 | 2.77 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.67 | 3.70 | 4.00 | 0.61 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 71.00 ↑ | 17.00 ↑ | 1.01 ↓ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.95 | 3.35 | 3.05 | 0.65 | 2.50 | 0.88 | 0.89 | 0.50 | 0.65 |
| Live | 23.00 ↑ | 18.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.01 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.61 | 4.00 | 4.36 | 0.99 | 3.00 | 0.78 | 0.81 | 0.75 | 0.96 |
| Live | 29.92 ↑ | 5.07 ↑ | 1.20 ↓ | 2.89 ↑ | 1.50 | 0.25 ↓ | 0.38 ↓ | 0.00 | 2.06 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.66 | 3.70 | 4.00 | 0.60 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 46.00 ↑ | 7.25 ↑ | 1.07 ↓ | 0.93 ↑ | 1.50 | 0.72 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.07 | 3.30 | 3.17 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | 0.50 | 0.00 | 1.33 |
| Live | 144.00 ↑ | 21.00 ↑ | 1.02 ↓ | 5.23 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | 0.35 ↓ | 0.00 | 2.21 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.95 | 3.50 | 3.10 | 1.00 | 2.75 | 0.80 | 1.03 | 0.50 | 0.78 |
| Live | 151.00 ↑ | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.80 ↑ | 1.50 | 0.09 ↓ | 0.35 ↓ | 0.00 | 2.10 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.05 | 3.30 | 3.10 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 81.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.07 ↓ | 5.00 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Chester FC | +1/2 | 0 | 0 | 1 |
| Morecambe | -1/2 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).