Kết quả bóng đá trận Chicago flame B vs Cincinnati II, 03:00 ngày 03/08/2026
MLS Next Pro League (Mỹ) · 03:00 ngày 03/08/2026
Chicago flame B 7 Kết thúc HT 4-2 2
Cincinnati II
🟨 1 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 9 - 1
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 25°C
Diễn biến trận đấu
| Chicago flame B | Phút | |
| 9' | ⚽ 0 - 1 Cheikhou Niang(Assists:Nathan Gray) | |
| Jason Shokalook(Assists:Dylan Borso) (Kiến tạo: Dylan Borso) 1 - 1 ⚽ | 13' | |
| Puso Dithejane(Assists:David Poreba) (Kiến tạo: David Poreba) 2 - 1 ⚽ | 20' | |
| Jason Shokalook(Assists:David Poreba) (Kiến tạo: David Poreba) 3 - 1 ⚽ | 31' | |
| Viktor Radojevic(Assists:Puso Dithejane) (Kiến tạo: Puso Dithejane) 4 - 1 ⚽ | 37' | |
| 45+1' | ⚽ 4 - 2 Nathan Gray | |
| HT 4-2 | ||
| David Poreba(Assists:Robert Turdean) 5 - 2 ⚽ | 79' | |
| Damian Nigg 6 - 2 ⚽ | 84' | |
| Dylan Borso | 89' | |
| Jason Shokalook(Assists:Richard Fleming) 7 - 2 ⚽ | 90+1' | |
| FT 7-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 0 | 4 | 1 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 1 |
| Bại | 3 | 3 | 6 | 8 |
| Ghi bàn | 1 | 4 | 21 | 15 |
| Mất bàn | 7 | 7 | 21 | 30 |
| Điểm | 0 | 0 | 12 | 4 |
Chủ = Chicago flame B · Khách = Cincinnati II
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Chicago flame B | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 9 (33%) | Thắng/Thắng | 2 (8%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (4%) | Thắng/Bại | 1 (4%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 3 (12%) |
| 5 (19%) | Hòa/Hòa | 1 (4%) |
| 2 (7%) | Hòa/Bại | 5 (19%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (4%) | Bại/Hòa | 1 (4%) |
| 7 (26%) | Bại/Bại | 13 (50%) |
Thành tích đối đầu (10 trận)
Chicago flame B 6 (60%)Hòa 3 (30%)Cincinnati II 1 (10%)
Châu Á: Ăn 8 / Hòa 0 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 1 / Xỉu 6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 11/09/25 | Chicago flame B | 2-1 (0-0) | Cincinnati II | +0.5 | 3.25 | T |
| 10/05/25 | Chicago flame B | 2-1 (1-0) | Cincinnati II | 0 | 3.25 | T |
| 31/03/25 | Cincinnati II | 1-2 (1-1) | Chicago flame B | -0.5 | 3 | T |
| 08/09/24 | Chicago flame B | 1-1 (0-0) | Cincinnati II | -0.25 | 3.5 | H |
| 29/07/24 | Cincinnati II | 5-0 (2-0) | Chicago flame B | -0.5 | 3.25 | B |
| 18/03/24 | Cincinnati II | 1-1 (0-0) | Chicago flame B | +1 | 3.5 | H |
| 11/08/23 | Cincinnati II | 1-5 (0-3) | Chicago flame B | +0.5 | 3.25 | T |
| 10/07/23 | Chicago flame B | 0-0 (0-0) | Cincinnati II | +1 | 3.5 | H |
| 11/07/22 | Cincinnati II | 0-3 (0-2) | Chicago flame B | -0.25 | 4 | T |
| 16/05/22 | Chicago flame B | 3-1 (1-1) | Cincinnati II | 0 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — Chicago flame B
TBTHHTTBTB
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 24/15 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/07/26 | Carolina Core | 1-5 (0-3) | Chicago flame B | - | - | T |
| 19/07/26 | Crown Legacy FC | 3-2 (2-1) | Chicago flame B | -0.5 | 3.5 | B |
| 13/07/26 | Chicago flame B | 3-0 (2-0) | New York Red Bulls B | -0.25 | 3.75 | T |
| 06/07/26 | Huntsville City | 2-2 (1-1) | Chicago flame B | 0 | 3.5 | H |
| 28/06/26 | Chattanooga | 2-2 (1-0) | Chicago flame B | -0.5 | 3.25 | H |
| 21/06/26 | New England Revolution B | 1-2 (0-2) | Chicago flame B | -0.5 | 3 | T |
| 15/06/26 | Chicago flame B | 3-1 (1-0) | International Miami B | +1.25 | 3.5 | T |
| 07/06/26 | Atlanta United FC II | 3-0 (0-0) | Chicago flame B | - | - | B |
| 24/05/26 | Chicago flame B | 4-0 (3-0) | Huntsville City | - | - | T |
| 17/05/26 | Carolina Core | 2-1 (0-1) | Chicago flame B | -0.25 | 3.25 | B |
| 10/05/26 | Chicago flame B | 3-2 (2-1) | Crown Legacy FC | -0.25 | 3.25 | T |
| 06/05/26 | New York City Team B | 2-1 (1-0) | Chicago flame B | +0.25 | 3.25 | B |
| 27/04/26 | Chicago flame B | 2-2 (2-0) | Orlando City B | +0.5 | 3.5 | H |
| 19/04/26 | Chicago flame B | 0-3 (0-2) | Atlanta United FC II | +0.25 | 3 | B |
| 12/04/26 | Huntsville City | 0-0 (0-0) | Chicago flame B | - | - | H |
| 23/03/26 | Chicago flame B | 0-0 (0-0) | Carolina Core | +0.5 | 3.25 | H |
| 16/03/26 | Chicago flame B | 2-1 (1-0) | Chattanooga | +0.25 | 3.25 | T |
| 09/03/26 | Orlando City B | 2-1 (1-1) | Chicago flame B | +0.25 | 3.25 | B |
| 28/02/26 | International Miami B | 1-1 (0-0) | Chicago flame B | +0.5 | 3.25 | H |
| 14/02/26 | Indy Eleven | 0-0 (0-0) | Chicago flame B | - | - | H |
Thành tích gần đây — Cincinnati II
HBBHTBBBBB
Thắng 1 (10%)Hòa 2 (20%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 8/20 (10 trận) Châu Á: 1/1/8 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/07/26 | Cincinnati II | 2-2 (1-1) | New England Revolution B | - | - | H |
| 18/07/26 | Toronto FC II | 3-1 (3-0) | Cincinnati II | -0.25 | 2.75 | B |
| 13/07/26 | Cincinnati II | 1-2 (0-1) | Orlando City B | 0 | 3 | B |
| 06/07/26 | Cincinnati II | 2-2 (0-2) | New York Red Bulls B | -0.75 | 3.25 | H |
| 29/06/26 | Cincinnati II | 1-0 (1-0) | International Miami B | +0.5 | 3 | T |
| 19/06/26 | Connecticut United FC | 4-0 (3-0) | Cincinnati II | -1.25 | 3 | B |
| 15/06/26 | Cincinnati II | 0-1 (0-0) | Columbus Crew B | 0 | 3 | B |
| 08/06/26 | Cincinnati II | 0-1 (0-0) | New England Revolution B | -0.5 | 2.75 | B |
| 24/05/26 | New York City Team B | 2-0 (1-0) | Cincinnati II | - | - | B |
| 18/05/26 | Cincinnati II | 1-3 (0-3) | Chattanooga | -0.25 | 2.75 | B |
| 14/05/26 | Huntsville City | 4-0 (1-0) | Cincinnati II | -0.75 | 3 | B |
| 11/05/26 | Cincinnati II | 2-1 (1-1) | Columbus Crew B | +0.25 | 3 | T |
| 04/05/26 | Cincinnati II | 5-0 (0-0) | Toronto FC II | - | - | T |
| 20/04/26 | New York Red Bulls B | 3-1 (1-1) | Cincinnati II | -1 | 3.25 | B |
| 14/04/26 | Cincinnati II | 1-0 (1-0) | New York City Team B | +0.5 | 3.25 | T |
| 22/03/26 | Columbus Crew B | 2-0 (1-0) | Cincinnati II | -0.5 | 2.75 | B |
| 16/03/26 | New England Revolution B | 2-1 (1-0) | Cincinnati II | - | - | B |
| 09/03/26 | Philadelphia Union II | 1-0 (1-0) | Cincinnati II | -0.75 | 3 | B |
| 02/03/26 | Cincinnati II | 1-3 (0-1) | Connecticut United FC | - | - | B |
| 20/10/25 | Philadelphia Union II | 2-1 (1-1) | Cincinnati II | -0.75 | 3.25 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
91
Phạt góc (HT)
70
Thẻ vàng
10
Sút bóng
1811
Sút cầu môn
124
Tấn công
12780
Tấn công nguy hiểm
9854
Sút ngoài cầu môn
36
Cản bóng
31
Đá phạt trực tiếp
124
TL kiểm soát bóng
65%35%
TL kiểm soát bóng (HT)
65%35%
Chuyền bóng
638342
TL chuyền bóng thành công
92%89%
Phạm lỗi
412
Việt vị
12
Cứu thua
25
Tắc bóng
512
Quả ném biên
105
Cắt bóng
115
Tạt bóng thành công
61
Chuyền dài
2334
Bàn thắng kỳ vọng (xG)
3.871.44
Cơ hội rõ rệt
63
So Sánh Sức Mạnh
71 29
100% So Sánh Đối đầu 0%
Thành tích
Tất cả
T6 H3 B1T1 H3 B6
Chủ khách tương đồng
T3 H2 B0T0 H2 B3
Ghi
Tất cả
1.9 Bàn1.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.6 Bàn0.8 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Chicago flame B (29 trận)
Ghi 1.72 bàn/trậnMất 1.66 bàn/trận
Cincinnati II (27 trận)
Ghi 1.15 bàn/trậnMất 2.26 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 4 - 2 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 7 - 2 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Chicago flame B (15 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 6 (40%)Hòa 1 (7%)Bại 8 (53%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 6 (40%)Hòa 2 (13%)Xỉu 7 (47%)
6 trận gần — Châu Á:
LWVWWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUOOVO
Cincinnati II (15 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (27%)Hòa 0 (0%)Bại 11 (73%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 7 (47%)Hòa 2 (13%)Xỉu 6 (40%)
6 trận gần — Châu Á:
LLWWLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OVOUOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Chicago flame B | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.50 | 4.20 | 4.80 | 0.89 | 3.25 | 0.80 | 0.91 | 1.00 | 0.84 |
| Live | 1.02 ↓ | 26.00 ↑ | 41.00 ↑ | 2.60 ↑ | 8.50 | 0.19 ↓ | 0.34 ↓ | 0.00 | 2.00 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.50 | 4.33 | 5.00 | 0.94 | 3.25 | 0.85 | 0.87 | 1.00 | 0.92 |
| Live | 1.01 ↓ | 41.00 ↑ | 46.00 ↑ | 2.30 ↑ | 8.50 | 0.30 ↓ | 0.36 ↓ | 0.00 | 2.15 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.32 | 4.80 | 6.50 | 0.86 | 3.25 | 0.90 | 0.71 | 1.25 | 1.05 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.50 ↑ | 80.00 ↑ | 2.32 ↑ | 8.50 | 0.28 ↓ | 1.96 ↑ | 0.25 | 0.31 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.75 | 3.80 | 3.95 | 1.20 | 3.50 | 0.55 | 0.75 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 1.07 ↓ | 9.00 ↑ | 23.00 ↑ | 2.40 ↑ | 8.50 | 0.27 ↓ | 0.65 ↓ | 1.50 | 1.05 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 1.67 | 3.50 | 3.65 | 0.75 | 3.00 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 10.25 ↑ | 56.30 ↑ | 2.03 ↑ | 8.50 | 0.30 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.32 | 4.80 | 6.50 | 0.89 | 3.25 | 0.87 | 0.77 | 1.25 | 0.99 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.50 ↑ | 80.00 ↑ | 6.66 ↑ | 8.50 | 0.04 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.42 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.55 | 4.20 | 4.25 | 0.95 | 3.25 | 0.81 | 0.95 | 1.00 | 0.81 |
| Live | 1.01 ↓ | 11.00 ↑ | 13.50 ↑ | 3.70 ↑ | 8.50 | 0.03 ↓ | 3.33 ↑ | 0.25 | 0.06 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.33 | 4.35 | 5.70 | 0.96 | 3.25 | 0.84 | 0.82 | 1.25 | 0.98 |
| Live | 1.06 ↓ | 8.00 ↑ | 18.00 ↑ | 2.56 ↑ | 8.50 | 0.25 ↓ | 0.54 ↓ | 0.00 | 1.42 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.69 | 3.80 | 3.75 | 0.81 | 3.00 | 0.93 | 0.90 | 0.75 | 0.84 |
| Live | 1.01 ↓ | 7.10 ↑ | 31.00 ↑ | 1.96 ↑ | 8.50 | 0.29 ↓ | 0.49 ↓ | 0.00 | 1.40 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.57 | 4.00 | 4.50 | 0.48 | 2.50 | 1.50 | - | - | - |
| Live | 1.25 ↓ | 5.75 ↑ | 8.50 ↑ | 0.02 ↓ | 2.50 | 14.00 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.64 | 3.70 | 3.90 | 0.68 | 3.00 | 0.85 | 0.77 | 0.75 | 0.76 |
| Live | 1.01 ↓ | 30.00 ↑ | 271.00 ↑ | 8.32 ↑ | 8.75 | 0.01 ↓ | 0.47 ↓ | 0.00 | 1.38 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.55 | 4.08 | 4.46 | 0.90 | 3.25 | 0.84 | 0.89 | 1.00 | 0.85 |
| Live | 1.08 ↓ | 10.01 ↑ | 29.26 ↑ | 3.07 ↑ | 8.50 | 0.22 ↓ | 0.35 ↓ | 0.00 | 2.13 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.57 | 3.90 | 4.50 | 1.10 | 3.50 | 0.63 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 126.00 ↑ | 276.00 ↑ | 0.78 ↓ | 7.50 | 0.85 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.51 | 4.40 | 5.00 | 0.87 | 3.25 | 0.83 | 0.62 | 0.75 | 1.16 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 41.00 ↑ | 3.04 ↑ | 8.50 | 0.24 ↓ | 2.43 ↑ | 0.25 | 0.31 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.48 | 4.33 | 4.80 | 0.90 | 3.25 | 0.90 | 1.00 | 1.25 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 41.00 ↑ | 2.55 ↑ | 8.50 | 0.28 ↓ | 0.38 ↓ | 0.00 | 2.00 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.60 | 3.75 | 4.40 | 1.10 | 3.50 | 0.62 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 2.30 ↑ | 8.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1 1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Chicago flame B | +1 1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Cincinnati II | -1 1/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).