Kết quả bóng đá trận Chimbarongo FC vs Lautaro de Buin, 23:00 ngày 23/08/2026
Tercera (Chile) · 23:00 ngày 23/08/2026
Chimbarongo FC 0 Kết thúc HT 0-1 1
Lautaro de Buin
🟨 3 - 4 🟥 1 - 1 ⛳ 12 - 10
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 22°C
Diễn biến trận đấu
| Chimbarongo FC | Phút | |
| 35' | ⚽ 0 - 1 | |
| HT 0-1 | ||
| 48' | ||
| 50' | ||
| 53' | ||
| 67' | ||
| 75' | ||
| 75' | ||
| 80' | ||
| 90+1' | ||
| 90+9' | ||
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 3 | 1 | 6 |
| Hòa | 0 | 0 | 3 | 3 |
| Bại | 2 | 0 | 6 | 1 |
| Ghi bàn | 4 | 7 | 7 | 19 |
| Mất bàn | 5 | 0 | 12 | 12 |
| Điểm | 3 | 9 | 6 | 21 |
Chủ = Chimbarongo FC · Khách = Lautaro de Buin
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Chimbarongo FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (10%) | Thắng/Thắng | 6 (32%) |
| 1 (5%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 6 (32%) |
| 5 (25%) | Hòa/Hòa | 3 (16%) |
| 5 (25%) | Hòa/Bại | 2 (11%) |
| 1 (5%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (5%) |
| 6 (30%) | Bại/Bại | 1 (5%) |
Thành tích đối đầu (4 trận)
Chimbarongo FC 0 (0%)Hòa 0 (0%)Lautaro de Buin 4 (100%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 4 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/05/26 | Lautaro de Buin | 2-1 (0-0) | Chimbarongo FC | - | - | B |
| 06/09/25 | Chimbarongo FC | 0-2 (0-1) | Lautaro de Buin | - | - | B |
| 25/05/25 | Lautaro de Buin | 2-1 (1-1) | Chimbarongo FC | - | - | B |
| 11/06/17 | Chimbarongo FC | 0-1 (0-0) | Lautaro de Buin | - | - | B |
Thành tích gần đây — Chimbarongo FC
BHBBHBHBTH
Thắng 1 (10%)Hòa 4 (40%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 7/11 (10 trận) Châu Á: 1/4/5 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | CD Atletico del Oriente | 2-1 (1-0) | Chimbarongo FC | - | - | B |
| 09/08/26 | Chimbarongo FC | 1-1 (0-0) | Comunal Cabrero | - | - | H |
| 02/08/26 | CDSC Aguara | 1-0 (0-0) | Chimbarongo FC | - | - | B |
| 27/07/26 | Chimbarongo FC | 0-1 (0-0) | CD Constitucion Unido | - | - | B |
| 11/07/26 | Chimbarongo FC | 1-1 (0-0) | CD Rancagua Sur | - | - | H |
| 04/07/26 | Chimbarongo FC | 0-1 (0-1) | Naval de Talcahuano | - | - | B |
| 29/06/26 | Futuro | 0-0 (0-0) | Chimbarongo FC | - | - | H |
| 22/06/26 | Malleco Unido | 3-0 (1-0) | Chimbarongo FC | - | - | B |
| 13/06/26 | Chimbarongo FC | 3-0 (1-0) | Imperial Unido | - | - | T |
| 06/06/26 | Rodelindo Roman | 1-1 (1-1) | Chimbarongo FC | - | - | H |
| 30/05/26 | Chimbarongo FC | 2-1 (1-0) | Quintero Unido | - | - | T |
| 23/05/26 | Lautaro de Buin | 2-1 (0-0) | Chimbarongo FC | - | - | B |
| 17/05/26 | Chimbarongo FC | 2-3 (1-2) | CD Atletico del Oriente | - | - | B |
| 09/05/26 | Comunal Cabrero | 4-0 (4-0) | Chimbarongo FC | - | - | B |
| 03/05/26 | Chimbarongo FC | 1-1 (1-1) | CDSC Aguara | - | - | H |
| 26/04/26 | CD Constitucion Unido | 2-1 (1-1) | Chimbarongo FC | - | - | B |
| 19/04/26 | Chimbarongo FC | 2-1 (0-1) | Municipal Puente Alto | - | - | T |
| 12/04/26 | CD Rancagua Sur | 3-1 (0-1) | Chimbarongo FC | - | - | B |
| 22/11/25 | Chimbarongo FC | 2-0 (0-0) | Curacavi FC | - | - | T |
| 16/11/25 | Curacavi FC | 2-2 (0-0) | Chimbarongo FC | - | - | H |
Thành tích gần đây — Lautaro de Buin
TTTHBHHTBT
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 17/15 (10 trận) Châu Á: 5/3/2 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/08/26 | Imperial Unido | 0-3 (0-3) | Lautaro de Buin | +0.25 | 2.75 | T |
| 15/08/26 | Lautaro de Buin | 1-0 (0-0) | Malleco Unido | - | - | T |
| 01/08/26 | Lautaro de Buin | 1-0 (0-0) | Rodelindo Roman | - | - | T |
| 12/07/26 | Lautaro de Buin | 3-3 (1-2) | CD Atletico del Oriente | - | - | H |
| 04/07/26 | Lautaro de Buin | 1-5 (1-3) | Comunal Cabrero | - | - | B |
| 27/06/26 | CDSC Aguara | 1-1 (0-0) | Lautaro de Buin | - | - | H |
| 20/06/26 | Lautaro de Buin | 2-2 (0-0) | CD Constitucion Unido | - | - | H |
| 13/06/26 | Municipal Puente Alto | 1-3 (1-2) | Lautaro de Buin | - | - | T |
| 06/06/26 | Lautaro de Buin | 0-2 (0-0) | CD Rancagua Sur | - | - | B |
| 31/05/26 | Naval de Talcahuano | 1-2 (1-2) | Lautaro de Buin | - | - | T |
| 23/05/26 | Lautaro de Buin | 2-1 (0-0) | Chimbarongo FC | - | - | T |
| 18/05/26 | Malleco Unido | 0-1 (0-0) | Lautaro de Buin | - | - | T |
| 10/05/26 | Lautaro de Buin | 1-0 (0-0) | Imperial Unido | - | - | T |
| 02/05/26 | Rodelindo Roman | 1-1 (0-0) | Lautaro de Buin | - | - | H |
| 25/04/26 | Lautaro de Buin | 1-0 (0-0) | Quintero Unido | - | - | T |
| 20/04/26 | Futuro | 0-2 (0-1) | Lautaro de Buin | - | - | T |
| 12/04/26 | CD Atletico del Oriente | 5-1 (0-0) | Lautaro de Buin | - | - | B |
| 02/11/25 | AC Colina | 6-0 (2-0) | Lautaro de Buin | - | - | B |
| 26/10/25 | Naval de Talcahuano | 4-2 (1-0) | Lautaro de Buin | - | - | B |
| 18/10/25 | Lautaro de Buin | 2-2 (0-0) | Malleco Unido | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
1210
Phạt góc (HT)
56
Thẻ vàng
34
Sút bóng
413
Sút cầu môn
38
Tấn công
4847
Tấn công nguy hiểm
4546
Sút ngoài cầu môn
15
TL kiểm soát bóng
41%59%
TL kiểm soát bóng (HT)
41%59%
So Sánh Sức Mạnh
42 58
44% So Sánh Đối đầu 56%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B4T4 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B2T2 H0 B0
Ghi
Tất cả
0.5 Bàn1.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn1.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Chimbarongo FC (21 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 1.57 bàn/trận
Lautaro de Buin (19 trận)
Ghi 1.58 bàn/trậnMất 1.16 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Lautaro de Buin (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Chimbarongo FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 10BET | Sớm | 3.48 | 3.32 | 1.92 | 0.89 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 8.64 ↑ | 1.05 ↓ | 2.44 ↑ | 1.50 | 0.23 ↓ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 3.44 | 3.10 | 1.86 | 0.90 | 2.50 | 0.86 | 0.90 | -0.50 | 0.86 |
| Live | 135.00 ↑ | 5.80 ↑ | 1.03 ↓ | 2.94 ↑ | 1.50 | 0.14 ↓ | 1.31 ↑ | 0.00 | 0.46 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.50 | 3.50 | 1.83 | 0.75 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 41.00 ↑ | 8.50 ↑ | 1.04 ↓ | 1.70 ↑ | 2.50 | 0.36 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.50 | 3.50 | 1.82 | 0.75 | 2.50 | 0.86 | 1.12 | -0.25 | 0.56 |
| Live | 3.60 ↑ | 3.45 ↓ | 1.88 ↑ | 0.75 | 2.50 | 0.90 ↑ | 0.82 ↓ | -0.50 | 0.82 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 3.50 | 3.50 | 1.83 | 0.73 | 2.50 | 0.98 | - | - | - |
| Live | 71.00 ↑ | 10.50 ↑ | 1.04 ↓ | 4.00 ↑ | 1.50 | 0.14 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.58 | 3.50 | 1.85 | 0.85 | 2.50 | 0.95 | 1.75 | 0.00 | 0.40 |
| Live | 51.00 ↑ | 13.80 ↑ | 1.01 ↓ | 5.04 ↑ | 1.50 | 0.09 ↓ | 3.36 ↑ | 0.00 | 0.19 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.50 | 3.50 | 1.83 | 0.83 | 2.50 | 0.98 | 0.90 | -0.50 | 0.90 |
| Live | 81.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.60 ↑ | 1.50 | 0.11 ↓ | 3.50 ↑ | 0.00 | 0.19 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 3.50 | 3.10 | 1.80 | 0.91 | 2.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 126.00 ↑ | 1.01 ↓ | 14.00 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Chimbarongo FC | -1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Lautaro de Buin | +1/2 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).