Kết quả bóng đá trận Cincinnati II vs Connecticut United FC, 05:00 ngày 17/08/2026
MLS Next Pro League (Mỹ) · 05:00 ngày 17/08/2026
Cincinnati II 2 Kết thúc HT 2-1 3
Connecticut United FC
🟨 2 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 3
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 28°C
Diễn biến trận đấu
| Cincinnati II | Phút | |
| 14' | Michael Boamah | |
| Stefan Chirilla(Assists:Ademar Chavez) 1 - 0 ⚽ | 18' | |
| Stefan Chirilla(Assists:Yair Ramos) (Kiến tạo: Yair Ramos) 2 - 0 ⚽ | 25' | |
| 45+2' | ⚽ 2 - 1 Dylan Lacy(Assists:Barnabas Tanyi) | |
| HT 2-1 | ||
| 60' | Andreas Applewhaite | |
| 63' | J. Stephenson | |
| Fabian Mrozek | 67' | |
| 68' | ⚽ 2 - 2 Alex Monis | |
| 75' | ⚽ 2 - 3 Bryan Destin(Assists:Barnabas Tanyi) | |
| Camden Sphire | 82' | |
| 90+4' | Alex Monis | |
| FT 2-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 1 | 6 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 0 |
| Bại | 3 | 1 | 8 | 4 |
| Ghi bàn | 4 | 8 | 15 | 25 |
| Mất bàn | 7 | 3 | 30 | 19 |
| Điểm | 0 | 6 | 4 | 18 |
Chủ = Cincinnati II · Khách = Connecticut United FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Cincinnati II | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (8%) | Thắng/Thắng | 8 (32%) |
| 1 (4%) | Thắng/Bại | 2 (8%) |
| 3 (12%) | Hòa/Thắng | 3 (12%) |
| 1 (4%) | Hòa/Hòa | 2 (8%) |
| 5 (19%) | Hòa/Bại | 3 (12%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 2 (8%) |
| 1 (4%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 13 (50%) | Bại/Bại | 5 (20%) |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Cincinnati II 0 (0%)Hòa 0 (0%)Connecticut United FC 2 (100%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/06/26 | Connecticut United FC | 4-0 (3-0) | Cincinnati II | -1.25 | 3 | B |
| 02/03/26 | Cincinnati II | 1-3 (0-1) | Connecticut United FC | - | - | B |
Thành tích gần đây — Cincinnati II
BBHBBHTBBB
Thắng 1 (10%)Hòa 2 (20%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 10/24 (10 trận) Châu Á: 1/1/8 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Philadelphia Union II | 2-1 (1-1) | Cincinnati II | - | - | B |
| 03/08/26 | Chicago flame B | 7-2 (4-2) | Cincinnati II | -1 | 3.25 | B |
| 27/07/26 | Cincinnati II | 2-2 (1-1) | New England Revolution B | - | - | H |
| 18/07/26 | Toronto FC II | 3-1 (3-0) | Cincinnati II | -0.25 | 2.75 | B |
| 13/07/26 | Cincinnati II | 1-2 (0-1) | Orlando City B | 0 | 3 | B |
| 06/07/26 | Cincinnati II | 2-2 (0-2) | New York Red Bulls Reserves | -0.75 | 3.25 | H |
| 29/06/26 | Cincinnati II | 1-0 (1-0) | International Miami B | +0.5 | 3 | T |
| 19/06/26 | Connecticut United FC | 4-0 (3-0) | Cincinnati II | -1.25 | 3 | B |
| 15/06/26 | Cincinnati II | 0-1 (0-0) | Columbus Crew B | 0 | 3 | B |
| 08/06/26 | Cincinnati II | 0-1 (0-0) | New England Revolution B | -0.5 | 2.75 | B |
| 24/05/26 | New York City Team B | 2-0 (1-0) | Cincinnati II | - | - | B |
| 18/05/26 | Cincinnati II | 1-3 (0-3) | Chattanooga | -0.25 | 2.75 | B |
| 14/05/26 | Huntsville City | 4-0 (1-0) | Cincinnati II | -0.75 | 3 | B |
| 11/05/26 | Cincinnati II | 2-1 (1-1) | Columbus Crew B | +0.25 | 3 | T |
| 04/05/26 | Cincinnati II | 5-0 (0-0) | Toronto FC II | - | - | T |
| 20/04/26 | New York Red Bulls Reserves | 3-1 (1-1) | Cincinnati II | -1 | 3.25 | B |
| 14/04/26 | Cincinnati II | 1-0 (1-0) | New York City Team B | +0.5 | 3.25 | T |
| 22/03/26 | Columbus Crew B | 2-0 (1-0) | Cincinnati II | -0.5 | 2.75 | B |
| 16/03/26 | New England Revolution B | 2-1 (1-0) | Cincinnati II | - | - | B |
| 09/03/26 | Philadelphia Union II | 1-0 (1-0) | Cincinnati II | -0.75 | 3 | B |
Thành tích gần đây — Connecticut United FC
BTTTTTBTTB
Thắng 7 (70%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 25/17 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/08/26 | Connecticut United FC | 1-2 (0-1) | New England Revolution B | +0.5 | 3 | B |
| 02/08/26 | Connecticut United FC | 4-2 (2-1) | Orlando City B | - | - | T |
| 27/07/26 | Connecticut United FC | 2-1 (1-1) | Columbus Crew B | - | - | T |
| 20/07/26 | Connecticut United FC | 2-1 (1-1) | New York Red Bulls Reserves | +0.5 | 3.25 | T |
| 13/07/26 | Connecticut United FC | 3-2 (1-0) | Toronto FC II | +1.25 | 3.25 | T |
| 06/07/26 | Connecticut United FC | 3-1 (1-1) | Carolina Core | +1 | 3 | T |
| 27/06/26 | Connecticut United FC | 1-4 (1-2) | New York City Team B | +1.25 | 3.25 | B |
| 19/06/26 | Connecticut United FC | 4-0 (3-0) | Cincinnati II | +1.25 | 3 | T |
| 15/06/26 | Toronto FC II | 2-4 (1-2) | Connecticut United FC | +0.5 | 3 | T |
| 09/06/26 | Columbus Crew B | 2-1 (0-0) | Connecticut United FC | +0.25 | 3.25 | B |
| 31/05/26 | Huntsville City | 2-2 (1-1) | Connecticut United FC | +0.25 | 3.5 | H |
| 25/05/26 | New York Red Bulls Reserves | 1-3 (0-2) | Connecticut United FC | -1 | 3.25 | T |
| 17/05/26 | Connecticut United FC | 0-2 (0-0) | Toronto FC II | +1 | 3 | B |
| 04/05/26 | Connecticut United FC | 0-0 (0-0) | New England Revolution B | - | - | H |
| 27/04/26 | Connecticut United FC | 1-2 (1-1) | Philadelphia Union II | +0.5 | 3 | B |
| 20/04/26 | New York City Team B | 2-1 (0-1) | Connecticut United FC | +0.75 | 3.25 | B |
| 12/04/26 | Connecticut United FC | 1-3 (1-2) | Columbus Crew B | - | - | B |
| 23/03/26 | New England Revolution B | 2-0 (1-0) | Connecticut United FC | -0.25 | 3 | B |
| 16/03/26 | Philadelphia Union II | 1-2 (1-0) | Connecticut United FC | -0.25 | 3 | T |
| 09/03/26 | Chattanooga | 4-2 (3-1) | Connecticut United FC | 0 | 3.25 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
43
Phạt góc (HT)
10
Thẻ vàng
24
Sút bóng
913
Sút cầu môn
26
Tấn công
10593
Tấn công nguy hiểm
6268
Sút ngoài cầu môn
54
Cản bóng
23
Đá phạt trực tiếp
1214
TL kiểm soát bóng
54%46%
TL kiểm soát bóng (HT)
53%47%
Chuyền bóng
438379
TL chuyền bóng thành công
81%78%
Phạm lỗi
1512
Việt vị
42
Cứu thua
30
Tắc bóng
816
Quả ném biên
2210
Cắt bóng
1210
Tạt bóng thành công
64
Chuyền dài
3422
Bàn thắng kỳ vọng (xG)
0.961.78
Cơ hội rõ rệt
15
So Sánh Sức Mạnh
41 59
57% So Sánh Đối đầu 43%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B2T2 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B1T1 H0 B0
Ghi
Tất cả
0.5 Bàn3.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Cincinnati II (27 trận)
Ghi 1.15 bàn/trậnMất 2.26 bàn/trận
Connecticut United FC (29 trận)
Ghi 2.07 bàn/trậnMất 1.79 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Cincinnati II (16 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (25%)Hòa 0 (0%)Bại 12 (75%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 8 (50%)Hòa 2 (13%)Xỉu 6 (38%)
6 trận gần — Châu Á:
LLLWWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOVOUO
Connecticut United FC (17 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 7 (41%)Hòa 0 (0%)Bại 10 (59%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 9 (53%)Hòa 3 (18%)Xỉu 5 (29%)
6 trận gần — Châu Á:
LWLWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
VUOOOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Cincinnati II | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.60 | 4.00 | 1.73 | 0.98 | 3.25 | 0.78 | 0.96 | -0.50 | 0.80 |
| Live | 67.00 ↑ | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 6.50 ↑ | 5.50 | 0.03 ↓ | 1.37 ↑ | 0.00 | 0.59 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 4.00 | 3.90 | 1.70 | 0.79 | 3.00 | 1.01 | 0.87 | -0.75 | 0.92 |
| Live | 151.00 ↑ | 8.50 ↑ | 1.03 ↓ | 2.40 ↑ | 5.50 | 0.29 ↓ | 1.32 ↑ | 0.00 | 0.60 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.50 | 3.70 | 1.77 | 0.72 | 3.00 | 1.04 | 0.99 | -0.50 | 0.77 |
| Live | 150.00 ↑ | 7.50 ↑ | 1.02 ↓ | 6.66 ↑ | 5.50 | 0.04 ↓ | 1.14 ↑ | 0.00 | 0.67 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 5.25 | 4.10 | 1.53 | 1.20 | 3.50 | 0.55 | 0.50 | -1.50 | 1.30 |
| Live | 100.00 ↑ | 8.50 ↑ | 1.07 ↓ | 2.50 ↑ | 5.50 | 0.25 ↓ | 1.05 ↑ | -0.50 | 0.65 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 4.70 | 3.80 | 1.47 | 0.73 | 3.00 | 0.88 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 8.01 ↑ | 1.06 ↓ | 2.31 ↑ | 5.50 | 0.26 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 3.55 | 3.65 | 1.77 | 0.74 | 3.00 | 1.02 | 0.99 | -0.50 | 0.77 |
| Live | 150.00 ↑ | 7.50 ↑ | 1.02 ↓ | 7.69 ↑ | 5.50 | 0.02 ↓ | 1.14 ↑ | 0.00 | 0.67 ↓ | |
| Crown | Sớm | 3.35 | 3.80 | 1.80 | 0.82 | 3.00 | 0.94 | 0.96 | -0.50 | 0.80 |
| Live | 20.00 ↑ | 12.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.16 ↑ | 5.50 | 0.04 ↓ | 0.06 ↓ | -0.25 | 4.16 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 3.31 | 3.41 | 1.80 | 0.80 | 3.00 | 1.00 | 1.00 | -0.50 | 0.80 |
| Live | 250.00 ↑ | 7.50 ↑ | 1.02 ↓ | 6.66 ↑ | 5.50 | 0.01 ↓ | 1.14 ↑ | 0.00 | 0.71 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 3.41 | 3.71 | 1.80 | 0.81 | 3.00 | 0.93 | 0.94 | -0.50 | 0.80 |
| Live | 31.00 ↑ | 6.35 ↑ | 1.02 ↓ | 4.15 ↑ | 5.50 | 0.02 ↓ | 1.13 ↑ | 0.00 | 0.66 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.60 | 4.00 | 1.70 | 0.50 | 2.50 | 1.45 | - | - | - |
| Live | 101.00 ↑ | 12.00 ↑ | 1.04 ↓ | 0.11 ↓ | 2.50 | 5.00 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 4.40 | 4.00 | 1.51 | 0.71 | 3.00 | 0.81 | 0.71 | -1.00 | 0.81 |
| Live | 501.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.01 ↑ | 5.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 4.36 | 3.97 | 1.58 | 0.78 | 3.00 | 0.97 | 0.79 | -1.00 | 0.96 |
| Live | 29.96 ↑ | 5.69 ↑ | 1.16 ↓ | 2.82 ↑ | 5.50 | 0.25 ↓ | 1.28 ↑ | 0.00 | 0.61 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 3.50 | 4.00 | 1.70 | 1.25 | 3.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 126.00 ↑ | 18.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.83 ↓ | 5.50 | 0.80 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 4.23 | 4.10 | 1.64 | 1.20 | 3.50 | 0.60 | 0.94 | -0.75 | 0.77 |
| Live | 101.00 ↑ | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.88 ↑ | 5.50 | 0.11 ↓ | 1.37 ↑ | 0.00 | 0.59 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.80 | 4.00 | 1.65 | 1.00 | 3.25 | 0.80 | 0.95 | -0.75 | 0.85 |
| Live | 101.00 ↑ | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.60 ↑ | 5.50 | 0.11 ↓ | 1.35 ↑ | 0.00 | 0.58 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 3.40 | 3.80 | 1.75 | 1.25 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 36.00 ↑ | 1.01 ↓ | 16.00 ↑ | 5.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Cincinnati II | -3/4 | 0 | 0 | 4 |
| Connecticut United FC | +3/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).