Kết quả bóng đá trận Cittadella vs Padova, 23:00 ngày 01/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 23:00 ngày 01/08/2026
Cittadella 0 Kết thúc HT 0-2 2
Padova
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 2
Địa điểm: Piercesare Tombolato Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 35℃~36℃
Diễn biến trận đấu
| Cittadella | Phút | |
| 15' | ⚽ 0 - 1 Gianluca Caprari | |
| 43' | ⚽ 0 - 2 Lorenzo Carissoni | |
| HT 0-2 | ||
| FT 0-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 1 | 5 | 4 |
| Hòa | 0 | 1 | 4 | 2 |
| Bại | 0 | 1 | 1 | 4 |
| Ghi bàn | 7 | 2 | 15 | 14 |
| Mất bàn | 1 | 2 | 9 | 16 |
| Điểm | 9 | 4 | 19 | 14 |
Chủ = Cittadella · Khách = Padova
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Cittadella | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (38%) | Thắng/Thắng | 1 (14%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (14%) |
| 2 (25%) | Hòa/Thắng | 1 (14%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 1 (14%) |
| 2 (25%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (13%) | Bại/Bại | 3 (43%) |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Cittadella 8 (40%)Hòa 6 (30%)Padova 6 (30%)
Châu Á: Ăn 9 / Hòa 3 / Thua 8 Tài/Xỉu: Tài 10 / Hòa 0 / Xỉu 10
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/08/19 | Cittadella | 3-0 (2-0) | Padova | +0.5 | 2.25 | T |
| 30/03/19 | Cittadella | 1-1 (0-0) | Padova | +0.75 | 2.25 | H |
| 03/11/18 | Padova | 0-0 (0-0) | Cittadella | 0 | 2.25 | H |
| 21/02/16 | Padova | 0-1 (0-0) | Cittadella | 0 | 2.25 | T |
| 11/10/15 | Cittadella | 3-1 (1-0) | Padova | +0.5 | 2.25 | T |
| 22/03/14 | Padova | 0-4 (0-1) | Cittadella | -0.5 | 2.25 | T |
| 13/10/13 | Cittadella | 1-0 (1-0) | Padova | 0 | 2.25 | T |
| 13/04/13 | Cittadella | 3-3 (2-1) | Padova | 0 | 2.25 | H |
| 17/11/12 | Padova | 3-1 (1-0) | Cittadella | -0.25 | 2.25 | B |
| 28/01/12 | Padova | 1-0 (0-0) | Cittadella | -0.5 | 2.25 | B |
| 04/09/11 | Cittadella | 1-4 (1-2) | Padova | 0 | 2.25 | B |
| 15/03/11 | Cittadella | 3-1 (2-0) | Padova | 0 | 2 | T |
| 19/10/10 | Padova | 2-1 (1-1) | Cittadella | -0.5 | 2.25 | B |
| 03/04/10 | Padova | 2-2 (0-1) | Cittadella | -0.5 | 2.25 | H |
| 31/10/09 | Cittadella | 1-1 (1-0) | Padova | 0 | 2.25 | H |
| 10/08/09 | Cittadella | 2-0 (0-0) | Padova | 0 | 2.25 | T |
| 20/01/08 | Padova | 1-1 (1-1) | Cittadella | -0.25 | 2.25 | H |
| 18/09/07 | Cittadella | 1-2 (0-1) | Padova | +0.25 | 2 | B |
| 28/01/07 | Cittadella | 0-1 (0-0) | Padova | +0.25 | 2 | B |
| 17/09/06 | Padova | 0-1 (0-1) | Cittadella | -0.5 | 2.25 | T |
Thành tích gần đây — Cittadella
HTHHTHBTBB
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 11/13 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 4/0/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/07/26 | Cremonese | 1-1 (1-0) | Cittadella | -1.25 | 2.75 | H |
| 25/07/26 | Torino | 0-1 (0-0) | Cittadella | -1.5 | 3.25 | T |
| 14/05/26 | Ravenna | 1-1 (0-1) | Cittadella | -0.25 | 2.25 | H |
| 11/05/26 | Cittadella | 2-2 (2-0) | Ravenna | 0 | 2.25 | H |
| 07/05/26 | Cittadella | 1-0 (1-0) | Lumezzane | +0.25 | 2.25 | T |
| 03/05/26 | Cittadella | 2-2 (2-0) | Arzignano Valchiampo | +0.5 | 2.25 | H |
| 26/04/26 | Cittadella | 0-2 (0-0) | Giana | 0 | 2.25 | B |
| 19/04/26 | Novara | 0-1 (0-1) | Cittadella | 0 | 2.25 | T |
| 12/04/26 | Cittadella | 1-3 (0-1) | Trento | +0.25 | 2.25 | B |
| 04/04/26 | Brescia | 2-1 (2-0) | Cittadella | -0.5 | 2.25 | B |
| 29/03/26 | Cittadella | 2-1 (0-1) | Lecco | +0.25 | 2.25 | T |
| 22/03/26 | Arzignano Valchiampo | 1-0 (1-0) | Cittadella | 0 | 2.25 | B |
| 15/03/26 | Cittadella | 2-1 (0-1) | AC Dolomiti Bellunesi | +1 | 2.5 | T |
| 07/03/26 | Pro Vercelli | 0-2 (0-0) | Cittadella | 0 | 2.25 | T |
| 04/03/26 | Cittadella | 1-1 (0-1) | Inter Milan U23 | +0.5 | 2.25 | H |
| 28/02/26 | Cittadella | 2-2 (1-1) | A.C. Ospitaletto | +0.75 | 2.5 | H |
| 21/02/26 | Triestina | 2-3 (0-1) | Cittadella | +0.25 | 2.25 | T |
| 17/02/26 | Cittadella | 2-1 (1-1) | Renate AC | +0.25 | 2 | T |
| 12/02/26 | Pro Patria | 1-0 (0-0) | Cittadella | +0.5 | 2.25 | B |
| 07/02/26 | Lumezzane | 1-2 (0-0) | Cittadella | 0 | 2.25 | T |
Thành tích gần đây — Padova
BBTTBTTBBB
Thắng 4 (40%)Hòa 0 (0%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 10/17 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 4/0/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/07/26 | Padova | 1-3 (0-2) | A.C. Ospitaletto | - | - | B |
| 22/07/26 | Sassuolo | 4-1 (2-1) | Padova | -1.5 | 3 | B |
| 09/05/26 | Cesena | 3-4 (3-3) | Padova | -0.75 | 2.5 | T |
| 01/05/26 | Padova | 1-0 (0-0) | Pescara | 0 | 2.75 | T |
| 25/04/26 | ACD Virtus Entella | 1-0 (0-0) | Padova | -0.5 | 2.25 | B |
| 19/04/26 | Padova | 1-0 (0-0) | A.C. Reggiana 1919 | +0.5 | 2.25 | T |
| 12/04/26 | Padova | 1-0 (0-0) | Empoli | -0.25 | 2.25 | T |
| 05/04/26 | Frosinone | 2-0 (2-0) | Padova | -1 | 3 | B |
| 21/03/26 | Padova | 0-1 (0-0) | Palermo | -0.5 | 2.25 | B |
| 18/03/26 | Venezia | 3-1 (1-0) | Padova | -1.5 | 3 | B |
| 14/03/26 | Padova | 1-3 (0-1) | Catanzaro | 0 | 2.25 | B |
| 07/03/26 | Avellino | 1-0 (0-0) | Padova | -0.25 | 2.25 | B |
| 04/03/26 | Padova | 2-2 (1-1) | Spezia | 0 | 2.25 | H |
| 28/02/26 | Modena | 1-2 (0-2) | Padova | -1 | 2.5 | T |
| 21/02/26 | Padova | 1-1 (1-1) | Bari | +0.25 | 2 | H |
| 14/02/26 | Sampdoria | 1-0 (1-0) | Padova | -0.5 | 2.25 | B |
| 11/02/26 | Padova | 1-0 (1-0) | Carrarese | 0 | 2.25 | T |
| 07/02/26 | Juve Stabia | 3-3 (1-0) | Padova | -0.5 | 2 | H |
| 01/02/26 | Padova | 1-2 (1-1) | Monza | -0.5 | 2.25 | B |
| 25/01/26 | SudTirol | 3-0 (2-0) | Padova | -0.5 | 2 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
32
Phạt góc (HT)
20
Thẻ vàng
01
Sút bóng
68
Sút cầu môn
15
Tấn công
6660
Tấn công nguy hiểm
3333
Sút ngoài cầu môn
53
TL kiểm soát bóng
54%46%
TL kiểm soát bóng (HT)
58%42%
So Sánh Sức Mạnh
60 40
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T8 H6 B6T6 H6 B8
Chủ khách tương đồng
T5 H3 B3T3 H3 B5
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn1.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.7 Bàn1.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Cittadella (30 trận)
Ghi 1.37 bàn/trậnMất 1.30 bàn/trận
Padova (30 trận)
Ghi 1.13 bàn/trậnMất 1.47 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Cittadella (42 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 19 (45%)Hòa 2 (5%)Bại 21 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 20 (48%)Hòa 1 (2%)Xỉu 21 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WVWLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOUOUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Cittadella | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1973 | Thành lập | 1910 |
| Piercesare Tombolato | Sân nhà | Stadio Euganeo |
| 7500 | Sức chứa | 32336 |
| Alessandro Dal Canto | HLV | Nicola Antonio Calabro |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.00 | 3.50 | 2.21 | 0.78 | 2.50 | 0.98 | 0.82 | -0.25 | 0.90 |
| Live | 101.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.02 ↓ | 7.20 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.89 ↑ | 0.00 | 0.94 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.90 | 3.40 | 2.20 | 0.76 | 2.50 | 0.92 | 0.80 | -0.25 | 0.91 |
| Live | 3.00 ↑ | 3.13 ↓ | 2.25 ↑ | 0.77 ↑ | 2.25 | 0.98 ↑ | 0.78 ↓ | -0.25 | 0.93 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.96 | 3.25 | 2.14 | 0.90 | 2.50 | 0.86 | 0.82 | -0.25 | 0.94 |
| Live | 200.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.16 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | 0.92 ↑ | 0.00 | 0.92 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 2.97 | 3.29 | 2.28 | 0.81 | 2.25 | 0.97 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 29.77 ↑ | 1.01 ↓ | 2.34 ↑ | 2.50 | 0.32 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.96 | 3.25 | 2.14 | 0.90 | 2.50 | 0.86 | 0.82 | -0.25 | 0.94 |
| Live | 200.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.34 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | 0.92 ↑ | 0.00 | 0.92 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.81 | 3.35 | 2.15 | 0.90 | 2.50 | 0.90 | 0.86 | -0.25 | 0.96 |
| Live | 16.50 ↑ | 13.50 ↑ | 1.01 ↓ | 2.27 ↑ | 2.50 | 0.26 ↓ | 0.86 | 0.00 | 0.96 | |
| Sbobet | Sớm | 2.76 | 3.06 | 2.31 | 1.06 | 2.50 | 0.70 | 0.80 | -0.25 | 0.96 |
| Live | 50.00 ↑ | 9.40 ↑ | 1.01 ↓ | 3.70 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | 0.90 ↑ | 0.00 | 0.94 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.90 | 3.28 | 2.24 | 0.90 | 2.50 | 0.90 | 0.86 | -0.25 | 0.96 |
| Live | 36.00 ↑ | 6.75 ↑ | 1.01 ↓ | 3.84 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 0.91 ↑ | 0.00 | 0.91 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.80 | 3.40 | 2.15 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 2.87 ↑ | 3.10 ↓ | 2.20 ↑ | 10.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.85 | 3.70 | 2.15 | 0.96 | 2.75 | 0.77 | 0.84 | -0.25 | 0.88 |
| Live | 101.00 ↑ | 41.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.07 ↑ | 2.50 | 0.21 ↓ | 0.85 ↑ | 0.00 | 0.90 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 3.03 | 3.19 | 2.08 | 0.77 | 2.50 | 0.92 | 0.88 | -0.25 | 0.83 |
| Live | 30.89 ↑ | 10.84 ↑ | 1.04 ↓ | 2.49 ↑ | 2.50 | 0.26 ↓ | 0.86 ↓ | 0.00 | 0.85 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.75 | 3.40 | 2.15 | 0.75 | 2.50 | 0.93 | - | - | - |
| Live | 276.00 ↑ | 67.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.90 ↑ | 2.50 | 0.73 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.89 | 3.60 | 2.15 | 0.76 | 2.50 | 0.95 | 1.17 | 0.00 | 0.61 |
| Live | 101.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.00 ↓ | 5.84 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 0.88 ↓ | 0.00 | 0.93 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.80 | 3.60 | 2.10 | 0.80 | 2.50 | 1.00 | 0.90 | -0.25 | 0.90 |
| Live | 126.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.10 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 0.88 ↓ | 0.00 | 0.93 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.88 | 3.30 | 2.15 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 12.00 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.