Kết quả bóng đá trận Club Africain vs ES Hamam-Sousse, 22:30 ngày 29/08/2026
Professional League 1 (Tunisia) · 22:30 ngày 29/08/2026
Club Africain 1 Kết thúc HT 0-0 0
ES Hamam-Sousse
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 0
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 37°C
Diễn biến trận đấu
| Club Africain | Phút | |
| 10' | ||
| 10' | ||
| HT 0-0 | ||
| 58' | ||
| Motaz Zaddem 1 - 0 ⚽ | 88' | |
| 90' | ||
| 90+3' | ||
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 7 | 1 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 2 |
| Bại | 1 | 3 | 1 | 7 |
| Ghi bàn | 4 | 1 | 14 | 5 |
| Mất bàn | 4 | 7 | 7 | 15 |
| Điểm | 4 | 0 | 23 | 5 |
Chủ = Club Africain · Khách = ES Hamam-Sousse
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Club Africain | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (11%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 5 (56%) | Hòa/Thắng | 1 (14%) |
| 1 (11%) | Hòa/Hòa | 2 (29%) |
| 1 (11%) | Hòa/Bại | 1 (14%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (14%) |
| 1 (11%) | Bại/Bại | 2 (29%) |
Bảng xếp hạng
Club Africain
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 6 | 1 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 7 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 2 |
| 6 gần | 6 | 5 | 1 | 0 | 10 | 3 | - | - |
ES Hamam-Sousse
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 1 | 1 | 13 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 12 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 14 |
| 6 gần | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 7 | - | - |
Thành tích đối đầu (11 trận)
Club Africain 6 (55%)Hòa 3 (27%)ES Hamam-Sousse 2 (18%)
Châu Á: Ăn 7 / Hòa 2 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 8 / Hòa 1 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/01/13 | ES Hamam-Sousse | 0-0 (0-0) | Club Africain | - | - | H |
| 16/05/12 | Club Africain | 1-0 (0-0) | ES Hamam-Sousse | +0.75 | 2 | T |
| 08/12/11 | ES Hamam-Sousse | 1-1 (0-1) | Club Africain | +0.5 | 2.25 | H |
| 01/05/11 | ES Hamam-Sousse | 1-4 (0-2) | Club Africain | - | - | T |
| 18/09/10 | Club Africain | 2-1 (1-0) | ES Hamam-Sousse | - | - | T |
| 25/04/10 | ES Hamam-Sousse | 2-0 (2-0) | Club Africain | - | - | B |
| 28/11/09 | Club Africain | 1-0 (0-0) | ES Hamam-Sousse | - | - | T |
| 28/01/09 | Club Africain | 1-0 (0-0) | ES Hamam-Sousse | - | - | T |
| 22/10/08 | ES Hamam-Sousse | 1-1 (0-1) | Club Africain | - | - | H |
| 10/05/07 | ES Hamam-Sousse | 4-2 (2-0) | Club Africain | - | - | B |
| 10/12/06 | Club Africain | 1-0 (0-0) | ES Hamam-Sousse | - | - | T |
Thành tích gần đây — Club Africain
TTTHTTHTHT
Thắng 7 (70%)Hòa 3 (30%)Bại 0 (0%)
Ghi/Mất: 15/4 (10 trận) Châu Á: 9/1/0 T/X: 5/3/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Etoile Metlaoui | 0-1 (0-0) | Club Africain | - | - | T |
| 16/08/26 | Club Africain | 2-0 (0-0) | A.S Ariana | - | - | T |
| 07/08/26 | Club Africain | 3-2 (2-1) | Progres Sakiet Eddaier | - | - | T |
| 14/05/26 | Club Africain | 1-1 (0-0) | Olympique de Beja | +0.25 | 2 | H |
| 10/05/26 | Esperance Sportive de Tunis | 0-1 (0-0) | Club Africain | - | - | T |
| 03/05/26 | Club Africain | 2-0 (0-0) | Stade tunisien | - | - | T |
| 29/04/26 | AS Slimane | 1-1 (0-0) | Club Africain | +1 | 2 | H |
| 26/04/26 | Club Africain | 2-0 (1-0) | J.S. Kairouanaise | +2 | 2.5 | T |
| 11/04/26 | U.S.Monastir | 0-0 (0-0) | Club Africain | - | - | H |
| 05/04/26 | Club Africain | 2-0 (1-0) | AS Gabes | +1.75 | 2.25 | T |
| 22/03/26 | U.S.Monastir | 1-0 (1-0) | Club Africain | - | - | B |
| 08/03/26 | US Ben Guerdane | 0-1 (0-0) | Club Africain | - | - | T |
| 01/03/26 | Club Africain | 5-0 (2-0) | Etoile Metlaoui | +1.5 | 2.25 | T |
| 15/02/26 | Club Africain | 3-0 (0-0) | Jeunesse Sportive Omrane | +1.5 | 2.25 | T |
| 08/02/26 | Sifakesi | 1-1 (1-0) | Club Africain | -0.25 | 1.5 | H |
| 31/01/26 | Club Africain | 1-0 (0-0) | C.A.Bizertin | +1.25 | 2 | T |
| 27/01/26 | Esperance Sportive Zarzis | 0-0 (0-0) | Club Africain | - | - | H |
| 22/01/26 | Club Africain | 3-0 (1-0) | ES du Sahel | +0.5 | 1.75 | T |
| 17/01/26 | A.S.Marsa | 0-1 (0-0) | Club Africain | +0.25 | 2 | T |
| 04/01/26 | Club Africain | 2-1 (1-1) | Progres Sakiet Eddaier | - | - | T |
Thành tích gần đây — ES Hamam-Sousse
HBHTBHHBHT
Thắng 2 (20%)Hòa 5 (50%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 11/11 (10 trận) Châu Á: 2/3/5 T/X: 5/4/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | ES Hamam-Sousse | 0-0 (0-0) | U.S.Monastir | -0.25 | 1.75 | H |
| 07/08/26 | ES Hamam-Sousse | 0-2 (0-1) | ES du Sahel | - | - | B |
| 04/08/26 | ES Hamam-Sousse | 0-0 (0-0) | USM Alger | - | - | H |
| 01/08/26 | ES Hamam-Sousse | 2-1 (0-0) | Esperance Sportive Zarzis | - | - | T |
| 29/05/26 | ES Hamam-Sousse | 2-3 (1-1) | Progres Sakiet Eddaier | 0 | 2 | B |
| 11/05/26 | CS.Hammam-Lif | 1-1 (1-1) | ES Hamam-Sousse | -0.25 | 2 | H |
| 01/05/26 | ES Hamam-Sousse | 2-2 (0-0) | Sfax Railways | - | - | H |
| 27/04/26 | Oceano Kerkennah | 2-1 (2-1) | ES Hamam-Sousse | +0.5 | 2 | B |
| 22/04/26 | Croissant Msaken | 0-0 (0-0) | ES Hamam-Sousse | - | - | H |
| 13/04/26 | ES Hamam-Sousse | 3-0 (0-0) | Stade Africain Menzel Bourguib | +2.25 | 3 | T |
| 05/04/26 | Bouselem | 0-1 (0-1) | ES Hamam-Sousse | - | - | T |
| 29/03/26 | ES Hamam-Sousse | 2-0 (1-0) | US Tataouine | +0.75 | 2 | T |
| 28/02/26 | BS Bouhajla | 0-1 (0-1) | ES Hamam-Sousse | - | - | T |
| 22/02/26 | ES Hamam-Sousse | 3-0 (2-0) | AS Megrine | - | - | T |
| 16/02/26 | Sporting Ben Arous | 1-1 (1-0) | ES Hamam-Sousse | -0.25 | 2 | H |
| 01/02/26 | ES Hamam-Sousse | 3-1 (2-1) | Chebba | - | - | T |
| 25/01/26 | E. M. Mahdia | 0-3 (0-2) | ES Hamam-Sousse | - | - | T |
| 18/01/26 | ES Hamam-Sousse | 3-0 (0-0) | AS Agareb | - | - | T |
| 10/01/26 | ES Hamam-Sousse | 1-1 (0-1) | Jendouba Sport | - | - | H |
| 30/12/25 | ES Hamam-Sousse | 0-1 (0-0) | US Ben Guerdane | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
50
Phạt góc (HT)
10
Thẻ vàng
22
Sút bóng
192
Sút cầu môn
80
Tấn công
9276
Tấn công nguy hiểm
4629
Sút ngoài cầu môn
112
Đá phạt trực tiếp
159
TL kiểm soát bóng
65%35%
TL kiểm soát bóng (HT)
64%36%
Phạm lỗi
813
Việt vị
02
Quả ném biên
3817
So Sánh Sức Mạnh
62 38
77% So Sánh Đối đầu 23%
Thành tích
Tất cả
T6 H3 B2T2 H3 B6
Chủ khách tương đồng
T5 H0 B0T0 H0 B5
Ghi
Tất cả
1.3 Bàn0.9 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.2 Bàn0.2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Club Africain (30 trận)
Ghi 1.43 bàn/trậnMất 0.43 bàn/trận
ES Hamam-Sousse (30 trận)
Ghi 1.30 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
ES Hamam-Sousse (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Club Africain | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1920 | Thành lập | |
| El Manzah | Sân nhà | |
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Tunisia | Khu vực | Tunisia |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.33 | 4.20 | 10.00 | 0.77 | 2.00 | 1.00 | 0.83 | 1.25 | 0.93 |
| Live | 1.02 ↓ | 11.50 ↑ | 91.00 ↑ | 3.50 ↑ | 1.50 | 0.21 ↓ | 3.80 ↑ | 0.50 | 0.13 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.25 | 3.50 | 8.50 | 0.60 | 2.00 | 0.74 | 0.59 | 1.25 | 0.75 |
| Live | 1.01 ↓ | 6.00 ↑ | 46.00 ↑ | 1.78 ↑ | 0.50 | 0.19 ↓ | 1.50 ↑ | 0.25 | 0.25 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.31 | 4.30 | 7.90 | 0.77 | 2.00 | 1.05 | 0.86 | 1.25 | 0.98 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.00 ↑ | 200.00 ↑ | 4.16 ↑ | 1.50 | 0.12 ↓ | 0.11 ↓ | 0.00 | 3.70 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.37 | 3.95 | 8.00 | 1.20 | 2.50 | 0.55 | 1.20 | 1.50 | 0.55 |
| Live | 3.85 ↑ | 1.25 ↓ | 28.00 ↑ | 3.80 ↑ | 1.50 | 0.12 ↓ | 1.05 ↓ | 1.50 | 0.65 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 1.34 | 3.70 | 7.40 | 0.70 | 2.00 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.28 ↓ | 3.80 ↑ | 9.40 ↑ | 0.70 | 2.00 | 0.95 | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.31 | 4.30 | 7.90 | 0.77 | 2.00 | 1.05 | 0.86 | 1.25 | 0.98 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.00 ↑ | 200.00 ↑ | 4.00 ↑ | 1.50 | 0.13 ↓ | 0.10 ↓ | 0.00 | 3.84 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.31 | 4.05 | 8.80 | 0.75 | 2.00 | 1.07 | 0.88 | 1.25 | 0.96 |
| Live | 3.16 ↑ | 1.36 ↓ | 14.00 ↑ | 4.34 ↑ | 1.50 | 0.09 ↓ | 0.36 ↓ | 0.00 | 1.92 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.40 | 3.90 | 7.50 | 1.25 | 2.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 19.00 ↑ | 81.00 ↑ | 10.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.39 | 4.00 | 8.50 | 0.74 | 2.00 | 1.00 | 1.01 | 1.25 | 0.73 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 501.00 ↑ | 13.18 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 13.18 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.32 | 4.34 | 10.14 | 0.76 | 2.00 | 1.05 | 0.81 | 1.25 | 0.98 |
| Live | 1.32 | 4.34 | 10.14 | 0.76 | 2.00 | 1.05 | 0.81 | 1.25 | 0.98 | |
| Bwin | Sớm | 1.39 | 3.90 | 7.50 | 1.25 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.32 ↓ | 3.90 | 10.00 ↑ | 1.30 ↑ | 2.50 | 0.55 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.34 | 4.00 | 9.35 | 0.98 | 2.25 | 0.72 | 1.17 | 1.50 | 0.55 |
| Live | 1.00 ↓ | 41.00 ↑ | 151.00 ↑ | 5.95 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 4.46 ↑ | 0.25 | 0.15 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.36 | 4.10 | 7.50 | 0.85 | 2.00 | 0.95 | 0.93 | 1.25 | 0.88 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 151.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.50 | 0.04 ↓ | 0.13 ↓ | 0.00 | 4.90 ↑ | |
| William Hill | Sớm | - | - | - | - | - | - | 0.87 | 1.25 | 0.83 |
| Live | - | - | - | - | - | - | 0.87 | 1.25 | 0.83 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1 1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Club Africain | +1 1/4 | 1 | 0 | 0 |
| ES Hamam-Sousse | -1 1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).