Kết quả bóng đá trận Colmar vs Biesheim, 23:00 ngày 29/08/2026
Championnat Amateur (Pháp) · 23:00 ngày 29/08/2026
Colmar 1 Kết thúc HT 1-0 0
Biesheim
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 3
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 25°C
Diễn biến trận đấu
| Colmar | Phút | |
| Ihou K. 1 - 0 ⚽ | 4' | |
| 2 - 0 ⚽ | 4' | |
| 30' | ||
| 43' | ||
| 43' | ||
| HT 1-0 | ||
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 1 | 3 |
| Hòa | 1 | 1 | 7 | 4 |
| Bại | 1 | 2 | 2 | 3 |
| Ghi bàn | 4 | 2 | 10 | 9 |
| Mất bàn | 4 | 7 | 16 | 12 |
| Điểm | 4 | 1 | 10 | 13 |
Chủ = Colmar · Khách = Biesheim
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Colmar | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (19%) | Thắng/Thắng | 9 (25%) |
| 2 (6%) | Thắng/Hòa | 5 (14%) |
| 4 (13%) | Hòa/Thắng | 3 (8%) |
| 9 (28%) | Hòa/Hòa | 8 (22%) |
| 1 (3%) | Hòa/Bại | 6 (17%) |
| 10 (31%) | Bại/Bại | 5 (14%) |
Bảng xếp hạng
Colmar
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 30 | 9 | 11 | 10 | 41 | 43 | 38 | 10 |
| Sân nhà | 15 | 4 | 5 | 6 | 21 | 21 | 17 | 12 |
| Sân khách | 15 | 5 | 6 | 4 | 20 | 22 | 21 | 7 |
| 6 gần | 6 | 0 | 4 | 2 | 5 | 12 | - | - |
Biesheim
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 30 | 11 | 10 | 9 | 33 | 35 | 43 | 6 |
| Sân nhà | 15 | 5 | 6 | 4 | 14 | 13 | 21 | 9 |
| Sân khách | 15 | 6 | 4 | 5 | 19 | 22 | 22 | 4 |
| 6 gần | 6 | 1 | 3 | 2 | 7 | 11 | - | - |
Thành tích đối đầu (4 trận)
Colmar 2 (50%)Hòa 0 (0%)Biesheim 2 (50%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 14/02/26 | Biesheim | 0-4 (0-1) | Colmar | - | - | T |
| 06/09/25 | Colmar | 1-2 (0-1) | Biesheim | +0.5 | 2.25 | B |
| 27/04/24 | Colmar | 2-1 (1-0) | Biesheim | - | - | T |
| 16/12/23 | Biesheim | 2-1 (1-0) | Colmar | - | - | B |
Thành tích gần đây — Colmar
BHBHHHHHHH
Thắng 0 (0%)Hòa 8 (80%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 10/17 (10 trận) Châu Á: 0/8/2 T/X: 8/2/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Creteil | 1-0 (1-0) | Colmar | - | - | B |
| 16/05/26 | Colmar | 3-3 (2-0) | ES Wasquehal | - | - | H |
| 09/05/26 | Chambly FC | 6-0 (3-0) | Colmar | - | - | B |
| 02/05/26 | Colmar | 1-1 (1-1) | Bastia Borgo | - | - | H |
| 25/04/26 | Bourges | 1-1 (1-1) | Colmar | - | - | H |
| 18/04/26 | Colmar | 0-0 (0-0) | Thionville FC | - | - | H |
| 11/04/26 | Colmar | 3-3 (1-1) | Chantilly | - | - | H |
| 05/04/26 | Feignies | 1-1 (0-1) | Colmar | - | - | H |
| 29/03/26 | Colmar | 0-0 (0-0) | Dieppe | - | - | H |
| 22/03/26 | Beauvais | 1-1 (1-1) | Colmar | - | - | H |
| 15/03/26 | Colmar | 1-2 (0-1) | AS Furiani Agliani | - | - | B |
| 07/03/26 | Epinal | 1-1 (1-1) | Colmar | - | - | H |
| 22/02/26 | Colmar | 3-0 (0-0) | St Pryve St Hilaire | - | - | T |
| 14/02/26 | Biesheim | 0-4 (0-1) | Colmar | - | - | T |
| 08/02/26 | Colmar | 2-0 (1-0) | Blois | - | - | T |
| 24/01/26 | Haguenau | 3-1 (2-0) | Colmar | - | - | B |
| 17/01/26 | Colmar | 0-1 (0-0) | Chambly FC | +0.5 | 2.25 | B |
| 11/01/26 | Bastia Borgo | 0-1 (0-1) | Colmar | - | - | T |
| 14/12/25 | Colmar | 1-2 (0-1) | Bourges | - | - | B |
| 07/12/25 | Thionville FC | 4-2 (1-0) | Colmar | - | - | B |
Thành tích gần đây — Biesheim
HBTBHHTHTH
Thắng 3 (30%)Hòa 5 (50%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 9/11 (10 trận) Châu Á: 4/4/2 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Biesheim | 1-1 (0-0) | St. Maur Lusi | - | - | H |
| 16/05/26 | Beauvais | 5-1 (2-0) | Biesheim | - | - | B |
| 09/05/26 | Biesheim | 2-1 (1-0) | AS Furiani Agliani | - | - | T |
| 01/05/26 | Epinal | 2-1 (1-1) | Biesheim | - | - | B |
| 25/04/26 | Biesheim | 1-1 (1-0) | St Pryve St Hilaire | - | - | H |
| 18/04/26 | Chantilly | 1-1 (0-0) | Biesheim | - | - | H |
| 11/04/26 | Blois | 0-1 (0-1) | Biesheim | - | - | T |
| 03/04/26 | Biesheim | 0-0 (0-0) | Haguenau | +0.25 | 2.25 | H |
| 28/03/26 | ES Wasquehal | 0-1 (0-1) | Biesheim | - | - | T |
| 22/03/26 | Biesheim | 0-0 (0-0) | Chambly FC | - | - | H |
| 14/03/26 | Bastia Borgo | 2-1 (1-0) | Biesheim | - | - | B |
| 08/03/26 | Biesheim | 0-1 (0-0) | Bourges | - | - | B |
| 22/02/26 | Thionville FC | 1-2 (0-0) | Biesheim | - | - | T |
| 14/02/26 | Biesheim | 0-4 (0-1) | Colmar | - | - | B |
| 07/02/26 | Feignies | 1-1 (0-1) | Biesheim | - | - | H |
| 31/01/26 | Biesheim | 0-1 (0-0) | Epinal | - | - | B |
| 24/01/26 | Biesheim | 2-0 (1-0) | Dieppe | - | - | T |
| 18/01/26 | AS Furiani Agliani | 1-1 (0-0) | Biesheim | - | - | H |
| 20/12/25 | Biesheim | 0-3 (0-1) | Metz | -1.25 | 2.75 | B |
| 14/12/25 | St Pryve St Hilaire | 2-1 (1-1) | Biesheim | -0.25 | 2.25 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
43
Phạt góc (HT)
23
Thẻ vàng
21
Sút bóng
97
Sút cầu môn
54
Tấn công
9193
Tấn công nguy hiểm
3439
Sút ngoài cầu môn
43
TL kiểm soát bóng
43%57%
TL kiểm soát bóng (HT)
46%54%
So Sánh Sức Mạnh
50 50
40% So Sánh Đối đầu 60%
Thành tích
Tất cả
T2 H0 B2T2 H0 B2
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B1T1 H0 B1
Ghi
Tất cả
2 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.5 Bàn1.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Colmar (30 trận)
Ghi 1.30 bàn/trậnMất 1.37 bàn/trận
Biesheim (30 trận)
Ghi 1.10 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Colmar | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1920 | Thành lập | |
| Colmar Stadium | Sân nhà | |
| 5400 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Colmar | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.05 | 3.20 | 3.40 | 0.91 | 2.25 | 0.88 | 0.79 | 0.25 | 1.01 |
| Live | 1.02 ↓ | 10.00 ↑ | 201.00 ↑ | 3.70 ↑ | 1.50 | 0.16 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.27 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.05 | 3.35 | 3.30 | 1.05 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 2.05 | 3.10 ↓ | 3.35 ↑ | 1.05 | 2.50 | 0.65 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.00 | 3.25 | 3.20 | 0.83 | 2.25 | 0.84 | - | - | - |
| Live | 2.02 ↑ | 3.30 ↑ | 3.25 ↑ | 0.83 | 2.25 | 0.84 | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.04 | 3.13 | 3.40 | 0.88 | 2.25 | 0.88 | 0.77 | 0.25 | 1.01 |
| Live | 2.05 ↑ | 3.13 | 3.36 ↓ | 0.88 | 2.25 | 0.88 | 0.79 ↑ | 0.25 | 0.99 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.00 | 3.20 | 3.25 | 1.10 | 2.50 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 9.50 ↑ | 51.00 ↑ | 1.70 ↑ | 2.50 | 0.36 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.05 | 3.35 | 3.30 | 0.86 | 2.25 | 0.84 | 0.76 | 0.25 | 0.96 |
| Live | 2.10 ↑ | 3.30 ↓ | 3.45 ↑ | 0.88 ↑ | 2.25 | 0.86 ↑ | 0.77 ↑ | 0.25 | 0.99 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.02 | 3.30 | 3.44 | 1.10 | 2.50 | 0.65 | 0.48 | 0.00 | 1.47 |
| Live | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 151.00 ↑ | 5.11 ↑ | 1.50 | 0.13 ↓ | 0.64 ↑ | 0.00 | 1.26 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.00 | 3.25 | 3.25 | 0.90 | 2.25 | 0.90 | 0.78 | 0.25 | 1.03 |
| Live | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 151.00 ↑ | 7.40 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.25 ↑ | |
| Bwin | Sớm | - | - | - | 1.05 | 2.50 | 0.66 | - | - | - |
| Live | - | - | - | 1.05 | 2.50 | 0.66 | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.