Kết quả bóng đá trận Colon CF vs Centro Atletico Fenix, 01:00 ngày 02/09/2026
Cúp Uruguay · 01:00 ngày 02/09/2026
Colon CF Sắp đá --:--:--
Centro Atletico Fenix
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 14°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 6 | 3 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 3 |
| Bại | 0 | 1 | 2 | 4 |
| Ghi bàn | 4 | 3 | 14 | 10 |
| Mất bàn | 2 | 3 | 11 | 12 |
| Điểm | 7 | 4 | 20 | 12 |
Chủ = Colon CF · Khách = Centro Atletico Fenix
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Colon CF | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (27%) | Thắng/Thắng | 5 (18%) |
| 1 (5%) | Thắng/Hòa | 3 (11%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (4%) |
| 3 (14%) | Hòa/Thắng | 5 (18%) |
| 3 (14%) | Hòa/Hòa | 4 (14%) |
| 1 (5%) | Hòa/Bại | 3 (11%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 3 (14%) | Bại/Hòa | 3 (11%) |
| 5 (23%) | Bại/Bại | 3 (11%) |
Thành tích đối đầu (4 trận)
Colon CF 2 (50%)Hòa 1 (25%)Centro Atletico Fenix 1 (25%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 1 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 14/06/26 | Colon CF | 1-1 (0-1) | Centro Atletico Fenix | - | - | H |
| 16/09/25 | Centro Atletico Fenix | 0-1 (0-0) | Colon CF | 0 | 2 | T |
| 23/06/25 | Colon CF | 1-3 (0-0) | Centro Atletico Fenix | - | - | B |
| 07/04/25 | Centro Atletico Fenix | 1-2 (0-1) | Colon CF | +0.5 | 2.25 | T |
Thành tích gần đây — Colon CF
THTTBBTTHT
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 14/11 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 5/3/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/08/26 | Colon CF | 1-0 (1-0) | Tacuarembo | - | - | T |
| 22/08/26 | Plaza Colonia | 1-1 (1-0) | Colon CF | -0.5 | 2 | H |
| 17/08/26 | Colon CF | 2-1 (2-0) | La Luz | 0 | 2 | T |
| 09/08/26 | Colon CF | 1-0 (0-0) | CS Cerrito | 0 | 2 | T |
| 04/08/26 | CA Atenas | 4-1 (2-1) | Colon CF | +0.25 | 2 | B |
| 25/07/26 | Colon CF | 2-3 (1-1) | Paysandu FC | +0.5 | 2.25 | B |
| 12/07/26 | Huracan FC | 0-2 (0-2) | Colon CF | 0 | 2 | T |
| 06/07/26 | Colon CF | 1-0 (0-0) | Uruguay Montevideo | +0.25 | 2 | T |
| 29/06/26 | Club Oriental | 1-1 (1-0) | Colon CF | -0.25 | 2 | H |
| 20/06/26 | Colon CF | 2-1 (1-1) | CA River Plate | 0 | 2.25 | T |
| 14/06/26 | Colon CF | 1-1 (0-1) | Centro Atletico Fenix | - | - | H |
| 07/06/26 | Rentistas | 0-2 (0-1) | Colon CF | -0.5 | 2 | T |
| 31/05/26 | Colon CF | 1-3 (0-2) | Miramar Misiones FC | +0.25 | 2.25 | B |
| 24/05/26 | Tacuarembo | 2-0 (2-0) | Colon CF | - | - | B |
| 17/05/26 | Colon CF | 0-1 (0-1) | Plaza Colonia | -0.25 | 2 | B |
| 09/05/26 | La Luz | 0-0 (0-0) | Colon CF | - | - | H |
| 18/04/26 | Miramar Misiones FC | 0-0 (0-0) | Colon CF | - | - | H |
| 13/04/26 | Colon CF | 4-2 (2-1) | CA River Plate | 0 | 2.25 | T |
| 05/04/26 | Colon CF | 1-1 (1-0) | Plaza Colonia | - | - | H |
| 29/03/26 | Colon CF | 1-2 (0-2) | Rentistas | 0 | 1.75 | B |
Thành tích gần đây — Centro Atletico Fenix
HBTBHHTBTB
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 10/12 (10 trận) Châu Á: 3/3/4 T/X: 5/2/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 30/08/26 | Centro Atletico Fenix | 1-1 (1-0) | Miramar Misiones FC | - | - | H |
| 28/08/26 | Centro Atletico Fenix | 0-2 (0-0) | Liverpool URU | -0.25 | 2.5 | B |
| 23/08/26 | Tacuarembo | 0-2 (0-1) | Centro Atletico Fenix | +0.25 | 2 | T |
| 17/08/26 | Centro Atletico Fenix | 1-4 (1-3) | Plaza Colonia | +0.25 | 2 | B |
| 08/08/26 | Centro Atletico Fenix | 0-0 (0-0) | La Luz | - | - | H |
| 03/08/26 | CS Cerrito | 1-1 (0-1) | Centro Atletico Fenix | - | - | H |
| 26/07/26 | Centro Atletico Fenix | 1-0 (0-0) | CA Atenas | - | - | T |
| 14/07/26 | Paysandu FC | 1-0 (0-0) | Centro Atletico Fenix | +0.25 | 2.25 | B |
| 06/07/26 | Centro Atletico Fenix | 2-0 (1-0) | Huracan FC | +0.5 | 2.5 | T |
| 27/06/26 | Uruguay Montevideo | 3-2 (1-2) | Centro Atletico Fenix | +0.5 | 2 | B |
| 20/06/26 | Centro Atletico Fenix | 2-2 (0-1) | Club Oriental | +0.5 | 2.25 | H |
| 14/06/26 | Colon CF | 1-1 (0-1) | Centro Atletico Fenix | - | - | H |
| 06/06/26 | Centro Atletico Fenix | 3-1 (1-1) | CA River Plate | +0.25 | 2.25 | T |
| 31/05/26 | Centro Atletico Fenix | 1-1 (0-0) | Rentistas | +0.25 | 2 | H |
| 26/05/26 | Miramar Misiones FC | 1-1 (1-0) | Centro Atletico Fenix | +0.25 | 2.25 | H |
| 17/05/26 | Centro Atletico Fenix | 1-2 (0-0) | Tacuarembo | - | - | B |
| 10/05/26 | Plaza Colonia | 0-1 (0-0) | Centro Atletico Fenix | - | - | T |
| 03/05/26 | Centro Atletico Fenix | 1-0 (0-0) | Club Oriental | - | - | T |
| 28/04/26 | CA Atenas | 1-4 (0-2) | Centro Atletico Fenix | 0 | 2 | T |
| 20/04/26 | Huracan FC | 2-1 (1-0) | Centro Atletico Fenix | +0.25 | 2.25 | B |
Chưa có diễn biến/đội hình cho trận này.
So Sánh Sức Mạnh
53 47
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T2 H1 B1T1 H1 B2
Chủ khách tương đồng
T0 H1 B1T1 H1 B0
Ghi
Tất cả
1.3 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Colon CF (22 trận)
Ghi 1.18 bàn/trậnMất 1.05 bàn/trận
Centro Atletico Fenix (28 trận)
Ghi 1.46 bàn/trậnMất 1.21 bàn/trận
Thống kê Tỷ lệ kèo
Colon CF (15 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 9 (60%)Hòa 1 (7%)Bại 5 (33%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 7 (47%)Hòa 4 (27%)Xỉu 4 (27%)
6 trận gần — Châu Á:
WWWLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
VOUOOV
Centro Atletico Fenix (11 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (36%)Hòa 0 (0%)Bại 7 (64%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 6 (55%)Hòa 2 (18%)Xỉu 3 (27%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLWLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
VOUUOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Colon CF | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | Parque Capurro | |
| 0 | Sức chứa | 10000 |
| HLV | Jose Ignacio Pallas Martinez | |
| Khu vực | Montevideo |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.70 | 2.90 | 2.60 | 0.81 | 2.00 | 0.94 | 0.90 | 0.00 | 0.84 |
| Live | 2.70 | 2.80 ↓ | 2.60 | 0.83 ↑ | 2.00 | 0.90 ↓ | 0.90 | 0.00 | 0.84 | |
| Vcbet | Sớm | 2.70 | 2.90 | 2.60 | 0.82 | 2.00 | 0.98 | 0.78 | -0.25 | 1.03 |
| Live | 2.63 ↓ | 2.90 | 2.70 ↑ | 0.88 ↑ | 2.00 | 0.91 ↓ | 0.89 ↑ | 0.00 | 0.90 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.40 | 2.90 | 2.08 | 1.01 | 2.25 | 0.75 | 0.80 | -0.50 | 0.96 |
| Live | 2.64 ↓ | 2.75 ↓ | 2.65 ↑ | 0.89 ↓ | 2.00 | 0.91 ↑ | 0.56 ↓ | -0.25 | 1.31 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 3.65 | 3.00 | 2.10 | 1.20 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 2.80 ↓ | 2.75 ↓ | 2.60 ↑ | 1.30 ↑ | 2.50 | 0.50 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 3.40 | 2.90 | 2.08 | 0.96 | 2.25 | 0.80 | 0.80 | -0.50 | 0.96 |
| Live | 2.64 ↓ | 2.75 ↓ | 2.65 ↑ | 0.89 ↓ | 2.00 | 0.91 ↑ | 0.56 ↓ | -0.25 | 1.31 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.88 | 2.97 | 2.29 | 0.78 | 2.00 | 0.92 | 0.73 | -0.25 | 0.97 |
| Live | 2.48 ↓ | 2.93 ↓ | 2.66 ↑ | 0.83 ↑ | 2.00 | 0.87 ↓ | 0.78 ↑ | 0.00 | 0.92 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.66 | 2.88 | 2.68 | 1.03 | 2.25 | 0.77 | 0.82 | -0.50 | 1.00 |
| Live | 2.61 ↓ | 2.85 ↓ | 2.75 ↑ | 0.88 ↓ | 2.00 | 0.92 ↑ | 0.93 ↑ | 0.00 | 0.89 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.20 | 2.87 | 2.20 | 1.37 | 2.50 | 0.53 | - | - | - |
| Live | 2.62 ↓ | 2.80 ↓ | 2.60 ↑ | 1.40 ↑ | 2.50 | 0.50 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.60 | 3.05 | 1.89 | 0.89 | 2.25 | 0.65 | 0.69 | -0.50 | 0.84 |
| Live | 2.65 ↓ | 2.85 ↓ | 2.60 ↑ | 0.77 ↓ | 2.00 | 0.83 ↑ | 0.79 ↑ | 0.00 | 0.81 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.61 | 2.71 | 2.69 | 1.01 | 2.25 | 0.72 | 0.83 | 0.00 | 0.88 |
| Live | 2.83 ↑ | 2.55 ↓ | 2.74 ↑ | 0.83 ↓ | 2.00 | 0.91 ↑ | 0.90 ↑ | 0.00 | 0.84 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 3.20 | 2.85 | 2.20 | 1.35 | 2.50 | 0.52 | - | - | - |
| Live | 2.65 ↓ | 2.80 ↓ | 2.55 ↑ | 1.40 ↑ | 2.50 | 0.49 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.83 | 2.90 | 1.97 | 1.30 | 2.50 | 0.53 | 1.63 | 0.00 | 0.40 |
| Live | 2.81 ↓ | 2.62 ↓ | 2.67 ↑ | 0.61 ↓ | 1.75 | 1.16 ↑ | 0.88 ↓ | 0.00 | 0.80 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.55 | 3.10 | 2.55 | 0.93 | 2.25 | 0.88 | 0.90 | -0.25 | 0.90 |
| Live | 2.63 ↑ | 3.00 ↓ | 2.60 ↑ | 0.85 ↓ | 2.00 | 0.95 ↑ | 0.90 | 0.00 | 0.90 | |
| William Hill | Sớm | 3.70 | 2.90 | 1.95 | 1.30 | 2.50 | 0.53 | - | - | - |
| Live | 2.63 ↓ | 2.70 ↓ | 2.63 ↑ | 1.45 ↑ | 2.50 | 0.44 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Colon CF | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Centro Atletico Fenix | +1/4 | 3 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).