Kết quả bóng đá trận Columbus Crew B vs Chicago flame B, 00:00 ngày 31/08/2026
MLS Next Pro League (Mỹ) · 00:00 ngày 31/08/2026
Columbus Crew B 4 Kết thúc HT 1-0 0
Chicago flame B
🟨 0 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 9
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 32°C
Diễn biến trận đấu
| Columbus Crew B | Phút | |
| Oneal Taylor(Assists:Chase Adams) (Kiến tạo: Chase Adams) 1 - 0 ⚽ | 35' | |
| HT 1-0 | ||
| 57' | Dean Boltz | |
| Chase Adams(Assists:Kevin Gbamble) 2 - 0 ⚽ | 72' | |
| 85' | Dylan Borso | |
| Chase Adams(Assists:Kevin Gbamble) 3 - 0 ⚽ | 89' | |
| Jamil Danjaji 4 - 0 ⚽ | 90+2' | |
| FT 4-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 5 | 5 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 1 |
| Bại | 1 | 2 | 3 | 4 |
| Ghi bàn | 8 | 4 | 20 | 27 |
| Mất bàn | 3 | 7 | 13 | 19 |
| Điểm | 6 | 3 | 17 | 16 |
Chủ = Columbus Crew B · Khách = Chicago flame B
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Columbus Crew B | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (25%) | Thắng/Thắng | 9 (35%) |
| 2 (8%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (4%) |
| 5 (21%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (8%) | Hòa/Hòa | 5 (19%) |
| 4 (17%) | Hòa/Bại | 2 (8%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 1 (4%) | Bại/Hòa | 1 (4%) |
| 3 (13%) | Bại/Bại | 6 (23%) |
Thành tích đối đầu (13 trận)
Columbus Crew B 5 (38%)Hòa 2 (15%)Chicago flame B 6 (46%)
Châu Á: Ăn 5 / Hòa 1 / Thua 7 Tài/Xỉu: Tài 7 / Hòa 0 / Xỉu 6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 06/10/25 | Columbus Crew B | 3-3 (1-2) | Chicago flame B | - | - | H |
| 04/08/25 | Chicago flame B | 6-1 (2-1) | Columbus Crew B | -1.5 | 3.5 | B |
| 02/06/25 | Chicago flame B | 5-0 (2-0) | Columbus Crew B | -0.25 | 3.5 | B |
| 28/10/24 | Chicago flame B | 2-3 (1-2) | Columbus Crew B | - | - | T |
| 30/09/24 | Columbus Crew B | 0-1 (0-1) | Chicago flame B | +0.25 | 3.75 | B |
| 22/06/24 | Columbus Crew B | 1-1 (0-0) | Chicago flame B | -0.25 | 3.25 | H |
| 25/05/24 | Chicago flame B | 2-1 (1-1) | Columbus Crew B | -0.5 | 3.25 | B |
| 03/07/23 | Chicago flame B | 2-0 (0-0) | Columbus Crew B | +0.75 | 3 | B |
| 05/06/23 | Columbus Crew B | 2-4 (0-3) | Chicago flame B | +1.25 | 2.75 | B |
| 10/04/23 | Chicago flame B | 0-1 (0-0) | Columbus Crew B | +0.25 | 3 | T |
| 04/09/22 | Columbus Crew B | 3-1 (2-0) | Chicago flame B | - | - | T |
| 05/06/22 | Chicago flame B | 2-4 (2-0) | Columbus Crew B | +1.25 | 3.25 | T |
| 04/04/22 | Chicago flame B | 0-1 (0-0) | Columbus Crew B | -0.5 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — Columbus Crew B
BTBBTHHTTT
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 18/14 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/08/26 | Huntsville City | 1-0 (0-0) | Columbus Crew B | - | - | B |
| 16/08/26 | Columbus Crew B | 4-2 (1-1) | New York City Team B | 0 | 3.5 | T |
| 09/08/26 | Columbus Crew B | 1-2 (0-2) | New York Red Bulls Reserves | 0 | 3.5 | B |
| 27/07/26 | Connecticut United FC | 2-1 (1-1) | Columbus Crew B | - | - | B |
| 19/07/26 | Columbus Crew B | 2-0 (1-0) | Philadelphia Union II | +0.25 | 3 | T |
| 16/07/26 | New England Revolution B | 2-2 (1-2) | Columbus Crew B | -0.75 | 3.25 | H |
| 29/06/26 | Orlando City B | 2-2 (0-1) | Columbus Crew B | 0 | 3.5 | H |
| 22/06/26 | Columbus Crew B | 3-2 (2-1) | Atlanta United FC II | -0.25 | 3.25 | T |
| 15/06/26 | Cincinnati II | 0-1 (0-0) | Columbus Crew B | 0 | 3 | T |
| 09/06/26 | Columbus Crew B | 2-1 (0-0) | Connecticut United FC | -0.25 | 3.25 | T |
| 31/05/26 | New York City Team B | 2-3 (2-0) | Columbus Crew B | -0.25 | 3.25 | T |
| 25/05/26 | Columbus Crew B | 2-2 (0-1) | Toronto FC II | +0.25 | 3.25 | H |
| 18/05/26 | Philadelphia Union II | 1-1 (1-1) | Columbus Crew B | -0.75 | 3.25 | H |
| 11/05/26 | Cincinnati II | 2-1 (1-1) | Columbus Crew B | -0.25 | 3 | B |
| 04/05/26 | Columbus Crew B | 3-1 (1-1) | International Miami B | +0.75 | 3.5 | T |
| 27/04/26 | New York Red Bulls Reserves | 4-1 (3-0) | Columbus Crew B | -1.5 | 3.75 | B |
| 19/04/26 | Columbus Crew B | 2-1 (1-0) | New England Revolution B | 0 | 3 | T |
| 12/04/26 | Connecticut United FC | 1-3 (1-2) | Columbus Crew B | - | - | T |
| 29/03/26 | Chattanooga | 2-0 (0-0) | Columbus Crew B | -0.25 | 3 | B |
| 22/03/26 | Columbus Crew B | 2-0 (1-0) | Cincinnati II | +0.5 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — Chicago flame B
TBTBTTBTHH
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 29/17 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/08/26 | Chicago flame B | 3-1 (0-1) | International Miami B | +1.5 | 3.75 | T |
| 18/08/26 | Atlanta United FC II | 2-1 (2-0) | Chicago flame B | -0.5 | 3.5 | B |
| 16/08/26 | Chicago flame B | 2-0 (1-0) | Orlando City B | - | - | T |
| 11/08/26 | Chicago flame B | 2-4 (1-2) | Toronto FC II | +1 | 3.5 | B |
| 03/08/26 | Chicago flame B | 7-2 (4-2) | Cincinnati II | +1 | 3.25 | T |
| 26/07/26 | Carolina Core | 1-5 (0-3) | Chicago flame B | - | - | T |
| 19/07/26 | Crown Legacy FC | 3-2 (2-1) | Chicago flame B | -0.5 | 3.5 | B |
| 13/07/26 | Chicago flame B | 3-0 (2-0) | New York Red Bulls Reserves | -0.25 | 3.75 | T |
| 06/07/26 | Huntsville City | 2-2 (1-1) | Chicago flame B | 0 | 3.5 | H |
| 28/06/26 | Chattanooga | 2-2 (1-0) | Chicago flame B | -0.5 | 3.25 | H |
| 21/06/26 | New England Revolution B | 1-2 (0-2) | Chicago flame B | -0.5 | 3 | T |
| 15/06/26 | Chicago flame B | 3-1 (1-0) | International Miami B | +1.25 | 3.5 | T |
| 07/06/26 | Atlanta United FC II | 3-0 (0-0) | Chicago flame B | - | - | B |
| 24/05/26 | Chicago flame B | 4-0 (3-0) | Huntsville City | - | - | T |
| 17/05/26 | Carolina Core | 2-1 (0-1) | Chicago flame B | -0.25 | 3.25 | B |
| 10/05/26 | Chicago flame B | 3-2 (2-1) | Crown Legacy FC | -0.25 | 3.25 | T |
| 06/05/26 | New York City Team B | 2-1 (1-0) | Chicago flame B | +0.25 | 3.25 | B |
| 27/04/26 | Chicago flame B | 2-2 (2-0) | Orlando City B | +0.5 | 3.5 | H |
| 19/04/26 | Chicago flame B | 0-3 (0-2) | Atlanta United FC II | +0.25 | 3 | B |
| 12/04/26 | Huntsville City | 0-0 (0-0) | Chicago flame B | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
29
Phạt góc (HT)
11
Thẻ vàng
02
Sút bóng
1618
Sút cầu môn
74
Tấn công
10093
Tấn công nguy hiểm
5358
Sút ngoài cầu môn
39
Cản bóng
65
Đá phạt trực tiếp
75
TL kiểm soát bóng
55%45%
TL kiểm soát bóng (HT)
57%43%
Chuyền bóng
512404
TL chuyền bóng thành công
88%86%
Phạm lỗi
57
Việt vị
44
Cứu thua
33
Tắc bóng
1612
Quả ném biên
1214
Cắt bóng
719
Tạt bóng thành công
17
Chuyền dài
4511
Bàn thắng kỳ vọng (xG)
3.591.49
Cơ hội rõ rệt
41
So Sánh Sức Mạnh
55 45
78% So Sánh Đối đầu 22%
Thành tích
Tất cả
T5 H2 B6T6 H2 B5
Chủ khách tương đồng
T1 H2 B2T2 H2 B1
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn2.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.8 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Columbus Crew B (24 trận)
Ghi 1.88 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Chicago flame B (26 trận)
Ghi 1.88 bàn/trậnMất 1.58 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Columbus Crew B (20 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 12 (60%)Hòa 1 (5%)Bại 7 (35%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 10 (50%)Hòa 2 (10%)Xỉu 8 (40%)
6 trận gần — Châu Á:
WLWWVW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUOOO
Chicago flame B (19 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 8 (42%)Hòa 1 (5%)Bại 10 (53%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 9 (47%)Hòa 2 (11%)Xỉu 8 (42%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUOOOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Columbus Crew B | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.42 | 3.80 | 2.32 | 0.82 | 3.50 | 0.93 | 0.92 | 0.00 | 0.84 |
| Live | 1.46 ↓ | 3.80 | 6.50 ↑ | 0.67 ↓ | 2.50 | 1.12 ↑ | 1.01 ↑ | 0.00 | 0.86 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.40 | 3.90 | 2.38 | 0.86 | 3.50 | 0.94 | 0.93 | 0.00 | 0.86 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 67.00 ↑ | 2.20 ↑ | 3.50 | 0.32 ↓ | 0.97 ↑ | 0.00 | 0.83 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.26 | 3.65 | 2.48 | 0.97 | 3.75 | 0.85 | 0.83 | 0.00 | 1.01 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.00 ↑ | 200.00 ↑ | 2.08 ↑ | 2.50 | 0.33 ↓ | 0.98 ↑ | 0.00 | 0.82 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.70 | 3.65 | 2.20 | 0.80 | 3.50 | 0.85 | 0.55 | -0.50 | 1.20 |
| Live | 1.02 ↓ | 16.00 ↑ | 90.00 ↑ | 7.00 ↑ | 3.50 | 0.05 ↓ | 1.30 ↑ | 0.50 | 0.50 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 2.55 | 3.50 | 2.08 | 0.77 | 3.50 | 0.84 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 9.48 ↑ | 76.14 ↑ | 2.05 ↑ | 3.50 | 0.29 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.26 | 3.65 | 2.48 | 0.97 | 3.75 | 0.85 | 0.83 | 0.00 | 1.01 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.00 ↑ | 200.00 ↑ | 8.33 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.90 ↑ | 0.00 | 0.90 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.55 | 3.95 | 2.20 | 0.87 | 3.50 | 0.89 | 0.78 | -0.25 | 0.98 |
| Live | 2.22 ↓ | 3.90 ↓ | 2.42 ↑ | 0.99 ↑ | 3.75 | 0.83 ↓ | 0.83 ↑ | 0.00 | 1.01 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.33 | 3.84 | 2.33 | 0.83 | 3.50 | 0.91 | 0.90 | 0.00 | 0.84 |
| Live | 1.01 ↓ | 6.75 ↑ | 31.00 ↑ | 1.51 ↑ | 2.50 | 0.44 ↓ | 1.05 ↑ | 0.00 | 0.73 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.50 | 3.70 | 2.25 | 0.33 | 2.50 | 2.10 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 126.00 ↑ | 1.80 ↑ | 2.50 | 0.40 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.40 | 3.70 | 2.20 | 0.76 | 3.50 | 0.76 | 0.81 | 0.00 | 0.71 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 501.00 ↑ | 4.74 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.59 | 3.67 | 2.31 | 0.84 | 3.50 | 0.95 | 1.01 | 0.00 | 0.79 |
| Live | 1.36 ↓ | 3.98 ↑ | 10.73 ↑ | 2.56 ↑ | 3.50 | 0.27 ↓ | 1.09 ↑ | 0.00 | 0.71 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.50 | 3.70 | 2.20 | 0.78 | 3.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 29.00 ↑ | 101.00 ↑ | 0.87 ↑ | 2.50 | 0.77 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.45 | 3.80 | 2.34 | 0.85 | 3.50 | 0.85 | 1.00 | 0.00 | 0.72 |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 41.00 ↑ | 2.96 ↑ | 3.50 | 0.25 ↓ | 0.98 ↓ | 0.00 | 0.83 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.25 | 3.80 | 2.45 | 0.80 | 3.25 | 1.00 | 0.80 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 41.00 ↑ | 3.80 ↑ | 3.50 | 0.18 ↓ | 0.98 ↑ | 0.00 | 0.83 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.50 | 3.40 | 2.25 | 0.75 | 3.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 2.50 ↑ | 3.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Columbus Crew B | 0 | 1 | 0 | 1 |
| Chicago flame B | 0 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).