Kết quả bóng đá trận Compostela vs Ourense CF, 17:00 ngày 29/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 17:00 ngày 29/08/2026
Compostela 4 Kết thúc HT 3-1 2
Ourense CF
🟨 2 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 1
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 18°C
Diễn biến trận đấu
| Compostela | Phút | |
| Edu Gonzalez 1 - 0 ⚽ | 3' | |
| 5' | ⚽ 1 - 1 Markitos | |
| Miguel Prado 2 - 1 ⚽ | 31' | |
| Edu Gonzalez 3 - 1 ⚽ | 42' | |
| HT 3-1 | ||
| 61' | ||
| 66' | ⚽ 3 - 2 | |
| 74' | ||
| 75' | ❌ Đá hỏng penalty | |
| Juan Manuel Parapar 4 - 2 ⚽ | 86' | |
| FT 4-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 5 | 1 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 3 |
| Bại | 0 | 3 | 3 | 6 |
| Ghi bàn | 10 | 4 | 23 | 13 |
| Mất bàn | 6 | 9 | 17 | 21 |
| Điểm | 7 | 0 | 17 | 6 |
Chủ = Compostela · Khách = Ourense CF
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Compostela | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 17 (39%) | Thắng/Thắng | 9 (17%) |
| 5 (11%) | Thắng/Hòa | 5 (10%) |
| 5 (11%) | Hòa/Thắng | 5 (10%) |
| 8 (18%) | Hòa/Hòa | 10 (19%) |
| 4 (9%) | Hòa/Bại | 11 (21%) |
| 1 (2%) | Bại/Thắng | 3 (6%) |
| 1 (2%) | Bại/Hòa | 2 (4%) |
| 3 (7%) | Bại/Bại | 7 (13%) |
Thành tích đối đầu (14 trận)
Compostela 4 (29%)Hòa 4 (29%)Ourense CF 6 (43%)
Châu Á: Ăn 7 / Hòa 0 / Thua 7 Tài/Xỉu: Tài 9 / Hòa 1 / Xỉu 4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 17/08/24 | Compostela | 0-1 (0-1) | Ourense CF | - | - | B |
| 10/02/24 | Ourense CF | 2-0 (1-0) | Compostela | -0.5 | 2 | B |
| 02/10/23 | Compostela | 0-1 (0-1) | Ourense CF | +0.5 | 2 | B |
| 06/02/23 | Compostela | 2-1 (1-0) | Ourense CF | +0.25 | 2 | T |
| 18/09/22 | Ourense CF | 1-1 (1-0) | Compostela | +0.25 | 2.25 | H |
| 25/08/22 | Ourense CF | 1-2 (0-1) | Compostela | +0.5 | 2.5 | T |
| 30/07/22 | Compostela | 0-0 (0-0) | Ourense CF | +0.5 | 2.5 | H |
| 26/07/20 | Compostela | 1-1 (0-1) | Ourense CF | +0.5 | 2.25 | H |
| 05/01/20 | Ourense CF | 2-2 (1-2) | Compostela | -0.25 | 2.25 | H |
| 13/01/19 | Compostela | 1-3 (0-0) | Ourense CF | - | - | B |
| 22/04/18 | Compostela | 3-0 (0-0) | Ourense CF | +1 | 2.5 | T |
| 12/08/16 | Ourense CF | 0-2 (0-1) | Compostela | - | - | T |
| 05/01/14 | Compostela | 1-2 (1-0) | Ourense CF | +0.25 | 2.25 | B |
| 26/08/13 | Ourense CF | 1-0 (1-0) | Compostela | - | - | B |
Thành tích gần đây — Compostela
HHBBTTBTHT
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 16/13 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/08/26 | Compostela | 2-2 (1-0) | CD Estradense | +0.25 | 2.25 | H |
| 20/08/26 | Montaneros CF | 1-1 (0-1) | Compostela | - | - | H |
| 19/07/26 | Compostela | 0-4 (0-1) | Deportivo La Coruna | -2 | 2.75 | B |
| 21/06/26 | CF Badalona | 2-0 (0-0) | Compostela | 0 | 2.25 | B |
| 14/06/26 | Compostela | 3-0 (1-0) | CF Badalona | +0.5 | 2.25 | T |
| 07/06/26 | Compostela | 2-1 (1-0) | Atletico Arteixo | +1.25 | 2.5 | T |
| 31/05/26 | Atletico Arteixo | 2-1 (0-0) | Compostela | - | - | B |
| 23/05/26 | Compostela | 6-1 (3-0) | Racing Villalbes | - | - | T |
| 16/05/26 | Racing Villalbes | 0-0 (0-0) | Compostela | - | - | H |
| 10/05/26 | Viveiro CF | 0-1 (0-1) | Compostela | - | - | T |
| 01/05/26 | Compostela | 2-1 (1-1) | CD Estradense | +0.75 | 2.25 | T |
| 26/04/26 | UD Somozas | 1-1 (0-0) | Compostela | +0.75 | 2 | H |
| 19/04/26 | Compostela | 2-2 (0-0) | Montaneros CF | - | - | H |
| 12/04/26 | Arosa SC | 0-2 (0-2) | Compostela | - | - | T |
| 05/04/26 | Compostela | 0-2 (0-0) | Atletico Arteixo | - | - | B |
| 02/04/26 | Compostela | 5-1 (1-1) | Gran Pena | +1 | 2.25 | T |
| 29/03/26 | CF Noia | 1-1 (0-0) | Compostela | - | - | H |
| 23/03/26 | Compostela | 0-0 (0-0) | Racing Villalbes | - | - | H |
| 19/03/26 | UD Barbadas | 0-1 (0-0) | Compostela | +1.25 | 2.25 | T |
| 15/03/26 | Compostela | 3-0 (1-0) | CF Alondras | - | - | T |
Thành tích gần đây — Ourense CF
BBTHBHBHTB
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 14/17 (10 trận) Châu Á: 2/0/8 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | CD Lugo | 1-0 (1-0) | Ourense CF | -0.5 | 2.75 | B |
| 16/08/26 | Pontevedra | 2-1 (1-1) | Ourense CF | - | - | B |
| 23/05/26 | Ourense CF | 2-1 (0-1) | Tenerife | +0.5 | 2.25 | T |
| 17/05/26 | CF Talavera de la Reina | 0-0 (0-0) | Ourense CF | -0.25 | 2.25 | H |
| 10/05/26 | Ourense CF | 2-4 (1-1) | Celta vigo b | +0.25 | 2.5 | B |
| 03/05/26 | Athletic Bilbao B | 2-2 (1-1) | Ourense CF | -0.5 | 2 | H |
| 26/04/26 | Ourense CF | 1-2 (1-1) | Zamora CF | 0 | 2 | B |
| 14/04/26 | Real Madrid Castilla | 1-1 (0-1) | Ourense CF | -0.75 | 2 | H |
| 11/04/26 | Ourense CF | 4-2 (3-0) | CD Lugo | +0.25 | 2 | T |
| 06/04/26 | Real Aviles | 2-1 (1-1) | Ourense CF | -0.25 | 2 | B |
| 29/03/26 | Ourense CF | 0-0 (0-0) | Ponferradina | +0.25 | 1.75 | H |
| 21/03/26 | Pontevedra | 0-0 (0-0) | Ourense CF | -0.5 | 2 | H |
| 14/03/26 | Ourense CF | 1-1 (0-1) | Racing de Ferrol | 0 | 2 | H |
| 09/03/26 | Barakaldo CF | 1-0 (0-0) | Ourense CF | -0.5 | 2 | B |
| 28/02/26 | Ourense CF | 2-0 (1-0) | CD Arenteiro | +0.25 | 2 | T |
| 22/02/26 | CD Guadalajara | 1-0 (0-0) | Ourense CF | -0.25 | 2 | B |
| 14/02/26 | Ourense CF | 3-1 (2-0) | Merida AD | +0.25 | 2 | T |
| 08/02/26 | Unionistas de Salamanca | 1-0 (1-0) | Ourense CF | -0.5 | 2 | B |
| 01/02/26 | Arenas Club de Getxo | 2-1 (1-0) | Ourense CF | -0.25 | 2 | B |
| 25/01/26 | Ourense CF | 0-1 (0-1) | Cacereno | +0.5 | 2 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
31
Phạt góc (HT)
30
Thẻ vàng
20
Sút bóng
1910
Sút cầu môn
124
Tấn công
8174
Tấn công nguy hiểm
3126
Sút ngoài cầu môn
76
TL kiểm soát bóng
56%44%
TL kiểm soát bóng (HT)
61%39%
So Sánh Sức Mạnh
69 31
100% So Sánh Đối đầu 0%
Thành tích
Tất cả
T4 H4 B6T6 H4 B4
Chủ khách tương đồng
T2 H2 B4T4 H2 B2
Ghi
Tất cả
1.1 Bàn1.1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn1.1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Compostela (30 trận)
Ghi 1.70 bàn/trậnMất 1.13 bàn/trận
Ourense CF (30 trận)
Ghi 1.20 bàn/trậnMất 1.47 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 3 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 2 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Compostela | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1952 | |
| Sân nhà | Estadio O Couto | |
| 0 | Sức chứa | 5625 |
| HLV | Dani Llacer | |
| Khu vực | Ourense |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 3.40 | 3.50 | 1.95 | 0.93 | 2.75 | 0.81 | 0.82 | -0.50 | 0.88 |
| Live | 3.00 ↓ | 3.25 ↓ | 2.20 ↑ | 0.87 ↓ | 2.50 | 0.87 ↑ | 0.81 ↓ | -0.25 | 0.90 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.80 | 3.20 | 2.35 | 0.80 | 2.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 1.10 ↓ | 6.50 ↑ | 90.00 ↑ | 3.80 ↑ | 6.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.82 | 3.23 | 2.41 | 0.94 | 2.50 | 0.84 | - | - | - |
| Live | 1.10 ↓ | 6.36 ↑ | 79.94 ↑ | 4.05 ↑ | 6.50 | 0.16 ↓ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 2.62 | 3.01 | 2.28 | 0.94 | 2.50 | 0.82 | 1.02 | 0.00 | 0.74 |
| Live | 1.07 ↓ | 5.00 ↑ | 55.00 ↑ | 2.50 ↑ | 6.50 | 0.10 ↓ | 0.79 ↓ | 0.00 | 0.91 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 3.48 | 3.38 | 1.95 | 0.85 | 2.50 | 0.95 | 0.87 | -0.50 | 0.95 |
| Live | 1.17 ↓ | 5.20 ↑ | 21.00 ↑ | 2.17 ↑ | 5.50 | 0.26 ↓ | 1.08 ↑ | 0.00 | 0.74 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 3.22 | 3.25 | 1.97 | 0.81 | 2.50 | 0.91 | 0.75 | -0.50 | 0.98 |
| Live | 1.12 ↓ | 5.93 ↑ | 29.02 ↑ | 2.39 ↑ | 6.50 | 0.27 ↓ | 0.81 ↑ | 0.00 | 0.91 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 3.68 | 3.68 | 1.88 | 0.63 | 2.50 | 1.17 | 1.76 | 0.00 | 0.40 |
| Live | 1.11 ↓ | 6.48 ↑ | 41.00 ↑ | 3.93 ↑ | 6.50 | 0.15 ↓ | 1.05 ↓ | 0.00 | 0.72 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.60 | 3.60 | 1.80 | 0.80 | 2.75 | 1.00 | 0.95 | -0.50 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 126.00 ↑ | 6.40 ↑ | 6.50 | 0.10 ↓ | 1.08 ↑ | 0.00 | 0.73 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 3.50 | 3.30 | 1.91 | 0.65 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 3.80 ↑ | 6.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Compostela | -1/2 | 1 | 0 | 0 |
| Ourense CF | +1/2 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).