Kết quả bóng đá trận Cork City vs Kerry FC, 01:45 ngày 08/08/2026
Hạng Nhất Ireland · 01:45 ngày 08/08/2026
Cork City 3 Kết thúc HT 0-1 1
Kerry FC
🟨 4 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 11 - 5
Địa điểm: Turners Cross Stadium Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 11℃~12℃
Diễn biến trận đấu
| Cork City | Phút | |
| Cillian Murphy | 21' | |
| 24' | Daniel Okwute | |
| 33' | ⚽ 0 - 1 Cian Bargary | |
| HT 0-1 | ||
| Ruairi Keating | 59' | |
| 60' | Cian Murphy | |
| Conor Drinan 1 - 1 ⚽ | 77' | |
| 81' | Simon Luchinger | |
| Fiacre Kelleher | 87' | |
| Sean Maguire 2 - 1 ⚽ | 90+1' | |
| Sean Maguire | 90+1' | |
| Darragh Crowley 3 - 1 ⚽ | 90+2' | |
| FT 3-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 4 | 5 |
| Hòa | 2 | 1 | 3 | 3 |
| Bại | 0 | 0 | 3 | 2 |
| Ghi bàn | 5 | 5 | 21 | 19 |
| Mất bàn | 3 | 2 | 22 | 14 |
| Điểm | 5 | 7 | 15 | 18 |
Chủ = Cork City · Khách = Kerry FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Cork City | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 11 (28%) | Thắng/Thắng | 8 (22%) |
| 2 (5%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 6 (16%) |
| 13 (33%) | Hòa/Thắng | 4 (11%) |
| 3 (8%) | Hòa/Hòa | 6 (16%) |
| 2 (5%) | Hòa/Bại | 2 (5%) |
| 2 (5%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 3 (8%) | Bại/Hòa | 3 (8%) |
| 3 (8%) | Bại/Bại | 7 (19%) |
Bảng xếp hạng
Cork City
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 29 | 21 | 4 | 4 | 61 | 25 | 67 | 1 |
| Sân nhà | 15 | 13 | 0 | 2 | 38 | 14 | 39 | 1 |
| Sân khách | 14 | 8 | 4 | 2 | 23 | 11 | 28 | 1 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 13 | 18 | - | - |
Kerry FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 29 | 10 | 9 | 10 | 38 | 35 | 39 | 6 |
| Sân nhà | 15 | 8 | 5 | 2 | 22 | 13 | 29 | 4 |
| Sân khách | 14 | 2 | 4 | 8 | 16 | 22 | 10 | 7 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 14 | 7 | - | - |
Thành tích đối đầu (9 trận)
Cork City 8 (89%)Hòa 0 (0%)Kerry FC 1 (11%)
Châu Á: Ăn 8 / Hòa 1 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 2 / Xỉu 4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/05/26 | Kerry FC | 1-0 (1-0) | Cork City | +1 | 2.5 | B |
| 15/04/26 | Cork City | 2-1 (1-0) | Kerry FC | +1.75 | 3 | T |
| 06/04/26 | Cork City | 4-2 (0-2) | Kerry FC | +1.75 | 2.75 | T |
| 04/02/26 | Cork City | 4-1 (2-1) | Kerry FC | +1.5 | 3.25 | T |
| 06/02/25 | Kerry FC | 1-2 (0-1) | Cork City | +1.25 | 3 | T |
| 14/09/24 | Kerry FC | 1-4 (0-2) | Cork City | +1 | 2.75 | T |
| 27/07/24 | Cork City | 2-0 (0-0) | Kerry FC | +1.5 | 2.5 | T |
| 04/05/24 | Kerry FC | 0-1 (0-1) | Cork City | +1 | 2.25 | T |
| 17/02/24 | Cork City | 2-0 (2-0) | Kerry FC | +2 | 3.25 | T |
Thành tích gần đây — Cork City
TTBHBBTTTT
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 22/18 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/08/26 | Cork City | 3-2 (3-1) | Athlone Town | +1.25 | 2.75 | T |
| 01/08/26 | Finn Harps | 0-3 (0-0) | Cork City | +1.5 | 3 | T |
| 25/07/26 | UC Dublin | 5-2 (2-2) | Cork City | +0.25 | 2.75 | B |
| 18/07/26 | Shamrock Rovers | 1-1 (0-0) | Cork City | -1.25 | 3 | H |
| 15/07/26 | Cork City | 1-6 (0-1) | Cardiff City (AUT) | -1.5 | 3.25 | B |
| 11/07/26 | Cork City | 3-4 (1-2) | Longford Town | +1.5 | 2.5 | B |
| 04/07/26 | Cobh Ramblers | 0-1 (0-1) | Cork City | +0.75 | 2.75 | T |
| 27/06/26 | Cork City | 2-0 (1-0) | Bray Wanderers | +0.75 | 2.75 | T |
| 20/06/26 | Cork City | 4-0 (0-0) | Treaty United | +1.75 | 3 | T |
| 13/06/26 | Wexford (Youth) | 0-2 (0-0) | Cork City | +0.75 | 2.5 | T |
| 30/05/26 | Cork City | 4-0 (1-0) | Finn Harps | +1.5 | 2.75 | T |
| 26/05/26 | Treaty United | 0-1 (0-1) | Cork City | +1 | 2.5 | T |
| 23/05/26 | Athlone Town | 0-3 (0-0) | Cork City | +1 | 2.5 | T |
| 17/05/26 | Longford Town | 0-2 (0-0) | Cork City | +0.75 | 2.5 | T |
| 13/05/26 | Cork City | 1-1 (1-0) | Rockmount | +1 | 2.75 | H |
| 09/05/26 | Cork City | 3-1 (1-0) | UC Dublin | +0.75 | 2.25 | T |
| 04/05/26 | Kerry FC | 1-0 (1-0) | Cork City | +1 | 2.5 | B |
| 02/05/26 | Cork City | 0-1 (0-0) | Cobh Ramblers | +1 | 2.5 | B |
| 25/04/26 | Bray Wanderers | 1-1 (1-0) | Cork City | +0.75 | 2.5 | H |
| 18/04/26 | Cork City | 2-1 (1-1) | Wexford (Youth) | +1.5 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — Kerry FC
TTTHHBTTTB
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 18/10 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/08/26 | Kerry FC | 3-0 (3-0) | Cobh Ramblers | +0.25 | 2.5 | T |
| 01/08/26 | Bray Wanderers | 0-4 (0-1) | Kerry FC | -0.75 | 2.5 | T |
| 25/07/26 | Kerry FC | 2-1 (2-1) | Finn Harps | +0.75 | 2.5 | T |
| 18/07/26 | Kerry FC | 2-2 (0-0) | Shelbourne | -1 | 2.75 | H |
| 11/07/26 | Wexford (Youth) | 2-2 (1-1) | Kerry FC | -0.5 | 2.5 | H |
| 04/07/26 | Treaty United | 2-1 (0-1) | Kerry FC | 0 | 2.25 | B |
| 27/06/26 | Kerry FC | 2-1 (0-0) | Longford Town | +0.25 | 2.25 | T |
| 20/06/26 | UC Dublin | 0-1 (0-1) | Kerry FC | -0.75 | 2.5 | T |
| 13/06/26 | Kerry FC | 1-0 (0-0) | Athlone Town | +0.25 | 2.25 | T |
| 30/05/26 | Cobh Ramblers | 2-0 (2-0) | Kerry FC | -0.25 | 2.5 | B |
| 23/05/26 | Kerry FC | 2-2 (0-1) | Bray Wanderers | -0.5 | 2.5 | H |
| 16/05/26 | Kerry FC | 2-1 (1-1) | Wexford (Youth) | -0.25 | 2.25 | T |
| 09/05/26 | Finn Harps | 1-0 (0-0) | Kerry FC | 0 | 2.25 | B |
| 04/05/26 | Kerry FC | 1-0 (1-0) | Cork City | -1 | 2.5 | T |
| 02/05/26 | Athlone Town | 0-0 (0-0) | Kerry FC | 0 | 2.25 | H |
| 26/04/26 | Longford Town | 1-0 (1-0) | Kerry FC | 0 | 2.5 | B |
| 18/04/26 | Kerry FC | 1-1 (0-1) | Treaty United | 0 | 2.25 | H |
| 15/04/26 | Cork City | 2-1 (1-0) | Kerry FC | -1.75 | 3 | B |
| 11/04/26 | Kerry FC | 1-1 (0-0) | UC Dublin | 0 | 2.25 | H |
| 06/04/26 | Cork City | 4-2 (0-2) | Kerry FC | -1.75 | 2.75 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
115
Phạt góc (HT)
74
Thẻ vàng
43
Sút bóng
219
Sút cầu môn
106
Tấn công
9476
Tấn công nguy hiểm
8045
Sút ngoài cầu môn
113
Đá phạt trực tiếp
89
TL kiểm soát bóng
58%42%
TL kiểm soát bóng (HT)
53%47%
Phạm lỗi
87
Việt vị
11
Quả ném biên
2926
So Sánh Sức Mạnh
59 41
75% So Sánh Đối đầu 25%
Thành tích
Tất cả
T8 H0 B1T1 H0 B8
Chủ khách tương đồng
T5 H0 B0T0 H0 B5
Ghi
Tất cả
2.3 Bàn0.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.8 Bàn0.8 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Cork City (30 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 1.10 bàn/trận
Kerry FC (30 trận)
Ghi 1.33 bàn/trậnMất 1.30 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Cork City (26 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 13 (50%)Hòa 2 (8%)Bại 11 (42%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 11 (42%)Hòa 2 (8%)Xỉu 13 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
LWLLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OVOOUU
Kerry FC (26 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 13 (50%)Hòa 3 (12%)Bại 10 (38%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 13 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 13 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WWWWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOOOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Cork City | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1984-7-1 | Thành lập | |
| Turners Cross Stadium | Sân nhà | |
| 9000 | Sức chứa | 0 |
| Colin Healy | HLV | |
| Cork | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.37 | 4.00 | 7.10 | 0.82 | 2.75 | 0.99 | 0.85 | 1.25 | 0.93 |
| Live | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 141.00 ↑ | 3.80 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | 0.40 ↓ | 0.00 | 1.70 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.30 | 3.90 | 5.75 | 0.60 | 2.75 | 0.74 | 0.62 | 1.25 | 0.72 |
| Live | 1.02 ↓ | 5.25 ↑ | 41.00 ↑ | 2.00 ↑ | 2.50 | 0.14 ↓ | 0.19 ↓ | 0.00 | 1.78 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.33 | 4.65 | 6.50 | 0.76 | 2.75 | 1.00 | 0.74 | 1.25 | 1.02 |
| Live | 5.50 ↑ | 1.16 ↓ | 18.00 ↑ | 4.34 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | 0.34 ↓ | 0.00 | 2.17 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.37 | 4.30 | 8.00 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 5.50 ↑ | 1.20 ↓ | 16.00 ↑ | 3.00 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.43 | 4.30 | 6.40 | 0.81 | 2.75 | 0.86 | - | - | - |
| Live | 4.86 ↑ | 1.21 ↓ | 12.95 ↑ | 2.45 ↑ | 2.50 | 0.23 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.33 | 4.65 | 6.50 | 0.76 | 2.75 | 1.00 | 0.74 | 1.25 | 1.02 |
| Live | 1.02 ↓ | 8.90 ↑ | 150.00 ↑ | 7.69 ↑ | 4.50 | 0.04 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.96 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.33 | 4.80 | 7.00 | 0.80 | 2.75 | 1.00 | 1.02 | 1.50 | 0.80 |
| Live | 5.80 ↑ | 1.16 ↓ | 15.50 ↑ | 5.26 ↑ | 4.50 | 0.05 ↓ | 4.54 ↑ | 0.25 | 0.10 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.33 | 4.25 | 6.40 | 0.84 | 2.75 | 0.98 | 0.86 | 1.25 | 0.98 |
| Live | 4.98 ↑ | 1.23 ↓ | 9.20 ↑ | 5.88 ↑ | 4.50 | 0.05 ↓ | 0.46 ↓ | 0.00 | 1.72 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.37 | 4.32 | 7.20 | 0.93 | 2.75 | 0.87 | 0.89 | 1.25 | 0.93 |
| Live | 6.35 ↑ | 1.18 ↓ | 13.50 ↑ | 3.22 ↑ | 2.50 | 0.19 ↓ | 0.34 ↓ | 0.00 | 2.17 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.33 | 4.80 | 6.50 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 13.00 ↑ | 61.00 ↑ | 2.70 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.33 | 4.90 | 7.75 | 0.83 | 2.75 | 0.89 | 0.98 | 1.50 | 0.75 |
| Live | 1.01 ↓ | 16.00 ↑ | 79.00 ↑ | 9.97 ↑ | 4.50 | 0.02 ↓ | 13.18 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.33 | 4.89 | 7.68 | 0.85 | 2.75 | 0.91 | 1.01 | 1.50 | 0.78 |
| Live | 7.07 ↑ | 1.16 ↓ | 16.05 ↑ | 3.25 ↑ | 2.50 | 0.23 ↓ | 0.44 ↓ | 0.00 | 1.83 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.33 | 4.75 | 6.75 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 10.50 ↑ | 81.00 ↑ | 1.20 ↑ | 2.50 | 0.53 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.43 | 4.20 | 6.56 | 0.88 | 2.75 | 0.82 | 1.05 | 1.50 | 0.66 |
| Live | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 126.00 ↑ | 5.84 ↑ | 4.50 | 0.09 ↓ | 0.29 ↓ | 0.00 | 2.59 ↑ | |
| SNAI | Sớm | 1.30 | 4.75 | 7.50 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 1.36 ↑ | 4.50 ↓ | 6.50 ↓ | - | - | - | - | - | - | |
| Bet 365 | Sớm | 1.33 | 4.33 | 7.50 | 0.80 | 2.75 | 1.00 | 1.00 | 1.50 | 0.80 |
| Live | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 126.00 ↑ | 7.75 ↑ | 4.50 | 0.08 ↓ | 0.28 ↓ | 0.00 | 2.55 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.35 | 4.40 | 7.50 | 0.70 | 2.50 | 1.00 | 0.80 | 1.25 | 0.93 |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 25.00 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 0.91 ↑ | 1.25 | 0.87 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1 1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Cork City | +1 1/2 | 2 | 0 | 0 |
| Kerry FC | -1 1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).