Kết quả bóng đá trận Corpus Christi FC vs Westchester SC, 07:30 ngày 23/08/2026
USL League One · 07:30 ngày 23/08/2026
Corpus Christi FC 2 Kết thúc HT 0-2 2
Westchester SC
🟨 3 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 11 - 2
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 29°C
Diễn biến trận đấu
| Corpus Christi FC | Phút | |
| Enock Kwakwa | 21' | |
| Arthur Medina | 22' | |
| James Talbot | 22' | |
| 24' | ⚽ 0 - 1 Timchenko Timofey | |
| 26' | Piero Elias | |
| 37' | ⚽ 0 - 2 Dean Diego Guezen(Assists:Piero Elias) | |
| HT 0-2 | ||
| Jake Keegan 1 - 2 ⚽ | 57' | |
| 79' | Daniel Bouman | |
| Jack Keaney(Assists:Blake Bowen) 2 - 2 ⚽ | 89' | |
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 0 | 4 | 2 |
| Hòa | 1 | 1 | 4 | 3 |
| Bại | 2 | 2 | 2 | 5 |
| Ghi bàn | 2 | 3 | 11 | 12 |
| Mất bàn | 6 | 6 | 10 | 15 |
| Điểm | 1 | 1 | 16 | 9 |
Chủ = Corpus Christi FC · Khách = Westchester SC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Corpus Christi FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (14%) | Thắng/Thắng | 6 (20%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 3 (10%) |
| 2 (7%) | Hòa/Thắng | 1 (3%) |
| 8 (28%) | Hòa/Hòa | 4 (13%) |
| 2 (7%) | Hòa/Bại | 3 (10%) |
| 2 (7%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 9 (31%) | Bại/Bại | 13 (43%) |
Bảng xếp hạng
Corpus Christi FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 23 | 7 | 9 | 7 | 28 | 32 | 30 | 10 |
| Sân nhà | 11 | 5 | 4 | 2 | 16 | 13 | 19 | 10 |
| Sân khách | 12 | 2 | 5 | 5 | 12 | 19 | 11 | 9 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 4 | - | - |
Westchester SC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 6 | 5 | 11 | 34 | 34 | 23 | 13 |
| Sân nhà | 11 | 6 | 2 | 3 | 27 | 13 | 20 | 8 |
| Sân khách | 11 | 0 | 3 | 8 | 7 | 21 | 3 | 17 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 8 | - | - |
Thành tích đối đầu (1 trận)
Corpus Christi FC 0 (0%)Hòa 0 (0%)Westchester SC 1 (100%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 05/04/26 | Westchester SC | 5-1 (2-1) | Corpus Christi FC | - | - | B |
Thành tích gần đây — Corpus Christi FC
BTTHTHHTBH
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 10/8 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 5/2/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/08/26 | Corpus Christi FC | 0-2 (0-1) | New York Cosmos | - | - | B |
| 16/08/26 | Spokane Velocity | 2-3 (1-0) | Corpus Christi FC | - | - | T |
| 09/08/26 | Portland Hearts of Pine | 0-2 (0-1) | Corpus Christi FC | - | - | T |
| 02/08/26 | AC Boise | 0-0 (0-0) | Corpus Christi FC | - | - | H |
| 26/07/26 | Corpus Christi FC | 1-0 (1-0) | Greenville Triumph | - | - | T |
| 19/07/26 | New York Cosmos | 0-0 (0-0) | Corpus Christi FC | - | - | H |
| 12/07/26 | Corpus Christi FC | 1-1 (0-0) | Knoxville troops | -0.25 | 3 | H |
| 05/07/26 | Corpus Christi FC | 2-1 (1-1) | Chattanooga Red Wolves | 0 | 2.5 | T |
| 02/07/26 | Charlotte Independence | 2-1 (2-1) | Corpus Christi FC | -1 | 3.25 | B |
| 25/06/26 | Corpus Christi FC | 0-0 (0-0) | AV Alta | +0.5 | 2.75 | H |
| 21/06/26 | Corpus Christi FC | 4-1 (2-0) | Sarasota Paradise | +0.25 | 2.5 | T |
| 14/06/26 | Corpus Christi FC | 1-0 (0-0) | Richmond Kickers | +0.5 | 2.5 | T |
| 10/06/26 | Birmingham Legion | 3-0 (2-0) | Corpus Christi FC | -1.25 | 2.75 | B |
| 04/06/26 | Corpus Christi FC | 3-2 (0-1) | Portland Hearts of Pine | +0.25 | 2.5 | T |
| 30/05/26 | Forward Madison FC | 3-0 (2-0) | Corpus Christi FC | - | - | B |
| 24/05/26 | Corpus Christi FC | 2-2 (1-0) | Knoxville troops | - | - | H |
| 21/05/26 | Fort Wayne FC | 1-1 (0-0) | Corpus Christi FC | -0.25 | 2.5 | H |
| 17/05/26 | Corpus Christi FC | 0-1 (0-0) | FC Tulsa | - | - | B |
| 10/05/26 | Corpus Christi FC | 1-3 (1-2) | Charlotte Independence | - | - | B |
| 03/05/26 | Corpus Christi FC | 0-0 (0-0) | Spokane Velocity | - | - | H |
Thành tích gần đây — Westchester SC
TBHTHBBBBT
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 15/14 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 5/3/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Westchester SC | 3-2 (3-0) | FC Naples | - | - | T |
| 02/08/26 | Forward Madison FC | 2-0 (1-0) | Westchester SC | - | - | B |
| 26/07/26 | AV Alta | 0-0 (0-0) | Westchester SC | - | - | H |
| 23/07/26 | Westchester SC | 3-0 (1-0) | New York Cosmos | +0.5 | 3 | T |
| 19/07/26 | Omaha | 2-2 (1-1) | Westchester SC | - | - | H |
| 12/07/26 | Hartford Athletic | 2-1 (2-1) | Westchester SC | -1.5 | 3 | B |
| 06/07/26 | Westchester SC | 0-1 (0-0) | AC Boise | -0.25 | 3 | B |
| 02/07/26 | Chattanooga Red Wolves | 2-0 (0-0) | Westchester SC | -1 | 3 | B |
| 25/06/26 | Spokane Velocity | 2-1 (1-1) | Westchester SC | -0.5 | 2.75 | B |
| 20/06/26 | Westchester SC | 5-1 (2-0) | Portland Hearts of Pine | +0.25 | 2.75 | T |
| 15/06/26 | Westchester SC | 4-0 (3-0) | Greenville Triumph | -0.25 | 2.5 | T |
| 11/06/26 | Westchester SC | 1-1 (1-0) | Fort Wayne FC | -0.25 | 2.75 | H |
| 07/06/26 | Rhode Island | 3-0 (2-0) | Westchester SC | -1.5 | 3 | B |
| 24/05/26 | FC Naples | 1-0 (1-0) | Westchester SC | - | - | B |
| 16/05/26 | Westchester SC | 2-3 (0-1) | New York Cosmos | +0.25 | 3.25 | B |
| 10/05/26 | Fort Wayne FC | 1-0 (1-0) | Westchester SC | - | - | B |
| 02/05/26 | Richmond Kickers | 1-0 (1-0) | Westchester SC | -0.25 | 2.5 | B |
| 26/04/26 | Westchester SC | 2-2 (1-1) | Portland Hearts of Pine | - | - | H |
| 19/04/26 | AC Boise | 4-0 (2-0) | Westchester SC | - | - | B |
| 15/04/26 | Westchester SC | 2-5 (1-4) | New York City FC | -1.75 | 3.25 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
112
Phạt góc (HT)
41
Thẻ vàng
32
Sút bóng
249
Sút cầu môn
36
Tấn công
11692
Tấn công nguy hiểm
10053
Sút ngoài cầu môn
143
Cản bóng
70
Đá phạt trực tiếp
1322
TL kiểm soát bóng
60%40%
TL kiểm soát bóng (HT)
57%43%
Chuyền bóng
314366
TL chuyền bóng thành công
75%80%
Phạm lỗi
2213
Việt vị
21
Cứu thua
41
Tắc bóng
68
Quả ném biên
3020
Cắt bóng
1013
Tạt bóng thành công
81
Chuyền dài
2939
Bàn thắng kỳ vọng (xG)
1.91.25
Cơ hội rõ rệt
11
So Sánh Sức Mạnh
65 35
100% So Sánh Đối đầu 0%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B1T1 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
1 Bàn5 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Corpus Christi FC (29 trận)
Ghi 1.03 bàn/trậnMất 1.38 bàn/trận
Westchester SC (30 trận)
Ghi 1.43 bàn/trậnMất 1.67 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Corpus Christi FC (9 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 5 (56%)Hòa 1 (11%)Bại 3 (33%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 5 (56%)Hòa 0 (0%)Xỉu 4 (44%)
6 trận gần — Châu Á:
WVLWWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUOUO
Westchester SC (11 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 5 (45%)Hòa 0 (0%)Bại 6 (55%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 5 (45%)Hòa 1 (9%)Xỉu 5 (45%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
VUUOOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Corpus Christi FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.88 | 3.50 | 3.30 | 0.89 | 2.75 | 0.88 | 0.94 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 12.00 ↑ | 1.05 ↓ | 17.00 ↑ | 6.50 ↑ | 4.50 | 0.10 ↓ | 2.10 ↑ | 0.25 | 0.27 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.80 | 3.10 | 3.13 | 0.67 | 2.75 | 0.66 | 0.69 | 0.50 | 0.64 |
| Live | 7.00 ↑ | 1.06 ↓ | 9.50 ↑ | 1.51 ↑ | 3.50 | 0.22 ↓ | 0.24 ↓ | 0.00 | 1.54 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.95 | 3.50 | 3.15 | 0.90 | 2.75 | 0.90 | 0.95 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 8.80 ↑ | 1.05 ↓ | 18.00 ↑ | 6.66 ↑ | 4.50 | 0.04 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.69 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.95 | 3.40 | 3.45 | 0.70 | 2.50 | 0.95 | 0.90 | 0.50 | 0.75 |
| Live | 35.00 ↑ | 4.40 ↑ | 1.20 ↓ | 8.00 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | 0.95 ↑ | 0.50 | 0.70 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 1.86 | 3.25 | 3.30 | 0.84 | 2.75 | 0.76 | - | - | - |
| Live | 30.10 ↑ | 4.09 ↑ | 1.21 ↓ | 1.55 ↑ | 3.50 | 0.41 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.95 | 3.50 | 3.15 | 0.90 | 2.75 | 0.90 | 0.95 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 11.00 ↑ | 1.02 ↓ | 22.00 ↑ | 7.69 ↑ | 4.50 | 0.02 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.69 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.91 | 3.46 | 3.29 | 0.88 | 2.75 | 0.86 | 0.91 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 10.50 ↑ | 1.02 ↓ | 22.00 ↑ | 5.25 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 0.38 ↓ | 0.00 | 1.66 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.95 | 3.40 | 3.20 | 0.67 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 17.00 ↑ | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 0.25 ↓ | 2.50 | 2.40 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.82 | 3.60 | 3.25 | 0.64 | 2.75 | 0.90 | 0.76 | 0.50 | 0.76 |
| Live | 11.50 ↑ | 1.05 ↓ | 18.00 ↑ | 7.11 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | 0.38 ↓ | 0.00 | 1.67 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.80 | 3.48 | 3.70 | 0.76 | 2.50 | 0.96 | 0.81 | 0.50 | 0.93 |
| Live | 7.04 ↑ | 1.14 ↓ | 13.49 ↑ | 2.69 ↑ | 4.50 | 0.25 ↓ | 0.35 ↓ | 0.00 | 2.04 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.93 | 3.40 | 3.20 | 0.68 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 19.50 ↑ | 1.01 ↓ | 29.00 ↑ | 1.20 ↑ | 3.50 | 0.55 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.92 | 3.60 | 3.44 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | 1.22 | 0.75 | 0.59 |
| Live | 23.00 ↑ | 4.59 ↑ | 1.24 ↓ | 7.95 ↑ | 4.50 | 0.04 ↓ | 0.46 ↓ | 0.00 | 1.47 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.83 | 3.50 | 3.40 | 0.90 | 2.75 | 0.90 | 0.90 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 3.40 ↑ | 3.60 ↑ | 1.95 ↓ | 0.93 ↑ | 3.25 | 0.88 ↓ | 0.83 ↓ | 0.50 | 0.98 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.95 | 3.30 | 3.10 | 0.67 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 13.00 ↑ | 1.04 ↓ | 23.00 ↑ | 6.50 ↑ | 4.50 | 0.06 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Corpus Christi FC | +1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Westchester SC | -1/2 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).