Kết quả bóng đá trận Csakvari TK vs Kazincbarcika, 22:30 ngày 23/08/2026
NB Ⅱ (Hungary) · 22:30 ngày 23/08/2026
Csakvari TK 0 Kết thúc HT 0-1 2
Kazincbarcika
🟨 3 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 9
Địa điểm: Tersztyanszky Odon Sportkozpont Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 26°C
Diễn biến trận đấu
| Csakvari TK | Phút | |
| 36' | Gergo Szoke | |
| 37' | ⚽ 0 - 1 Babjak M. | |
| HT 0-1 | ||
| Norbert Dencinger | 47' | |
| David Zahoran | 66' | |
| 74' | ⚽ 0 - 2 Babjak M. | |
| Barna Pal | 88' | |
| FT 0-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 3 | 5 |
| Hòa | 0 | 1 | 2 | 4 |
| Bại | 3 | 0 | 5 | 1 |
| Ghi bàn | 2 | 5 | 14 | 14 |
| Mất bàn | 11 | 2 | 20 | 7 |
| Điểm | 0 | 7 | 11 | 19 |
Chủ = Csakvari TK · Khách = Kazincbarcika
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Csakvari TK | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (25%) | Thắng/Thắng | 3 (20%) |
| 2 (17%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 5 (33%) |
| 1 (8%) | Hòa/Hòa | 5 (33%) |
| 2 (17%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 4 (33%) | Bại/Bại | 2 (13%) |
Bảng xếp hạng
Csakvari TK
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 1 | 0 | 5 | 6 | 16 | 3 | 15 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 4 | 3 | 11 |
| Sân khách | 3 | 0 | 0 | 3 | 3 | 12 | 0 | 15 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 8 | 8 | - | - |
Kazincbarcika
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 33 | 6 | 4 | 23 | 31 | 70 | 22 | 12 |
| Sân nhà | 17 | 3 | 2 | 12 | 13 | 33 | 11 | 12 |
| Sân khách | 16 | 3 | 2 | 11 | 18 | 37 | 11 | 12 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 9 | 5 | - | - |
Thành tích đối đầu (15 trận)
Csakvari TK 7 (47%)Hòa 2 (13%)Kazincbarcika 6 (40%)
Châu Á: Ăn 7 / Hòa 2 / Thua 6 Tài/Xỉu: Tài 13 / Hòa 1 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/02/25 | Kazincbarcika | 2-0 (2-0) | Csakvari TK | -0.75 | 2.25 | B |
| 29/07/24 | Csakvari TK | 3-2 (1-0) | Kazincbarcika | - | - | T |
| 31/03/24 | Kazincbarcika | 1-1 (0-0) | Csakvari TK | - | - | H |
| 27/09/23 | Csakvari TK | 0-0 (0-0) | Kazincbarcika | - | - | H |
| 05/03/23 | Csakvari TK | 1-3 (0-2) | Kazincbarcika | - | - | B |
| 04/09/22 | Kazincbarcika | 2-0 (2-0) | Csakvari TK | - | - | B |
| 24/07/22 | Kazincbarcika | 0-3 (0-0) | Csakvari TK | - | - | T |
| 04/04/21 | Csakvari TK | 4-1 (2-0) | Kazincbarcika | - | - | T |
| 04/10/20 | Kazincbarcika | 2-1 (0-1) | Csakvari TK | - | - | B |
| 10/11/19 | Kazincbarcika | 3-1 (2-0) | Csakvari TK | +0.25 | 2.5 | B |
| 05/05/19 | Csakvari TK | 0-2 (0-1) | Kazincbarcika | - | - | B |
| 11/11/18 | Kazincbarcika | 2-3 (1-0) | Csakvari TK | - | - | T |
| 27/05/18 | Kazincbarcika | 0-2 (0-1) | Csakvari TK | - | - | T |
| 19/11/17 | Csakvari TK | 2-1 (1-0) | Kazincbarcika | - | - | T |
| 23/09/14 | Kazincbarcika | 1-2 (1-0) | Csakvari TK | - | - | T |
Thành tích gần đây — Csakvari TK
BTBBTHTHHT
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 17/14 (10 trận) Châu Á: 4/3/3 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Szentlorinc SE | 3-2 (3-1) | Csakvari TK | - | - | B |
| 09/08/26 | Csakvari TK | 2-0 (1-0) | Kozarmisleny SE | - | - | T |
| 02/08/26 | Csakvari TK | 1-2 (1-1) | Nagykanizsai TE 1866 | - | - | B |
| 27/07/26 | Gyirmot SE | 3-1 (1-1) | Csakvari TK | - | - | B |
| 18/07/26 | FC Ajka | 0-2 (0-1) | Csakvari TK | 0 | 2.5 | T |
| 11/07/26 | Csakvari TK | 0-0 (0-0) | BVSC Zuglo | - | - | H |
| 08/07/26 | Csakvari TK | 3-1 (3-1) | Tatabanya | - | - | T |
| 04/07/26 | Csakvari TK | 3-3 (2-0) | III.Keruleti TVE | - | - | H |
| 27/06/26 | Szeged Csanad | 2-2 (0-1) | Csakvari TK | - | - | H |
| 17/05/26 | Szeged Csanad | 0-1 (0-0) | Csakvari TK | - | - | T |
| 11/05/26 | Csakvari TK | 1-0 (1-0) | SOROKSAR | - | - | T |
| 03/05/26 | Mezokovesd Zsory | 1-0 (1-0) | Csakvari TK | - | - | B |
| 26/04/26 | Csakvari TK | 0-2 (0-0) | Kozarmisleny SE | - | - | B |
| 19/04/26 | Duna-Tisza | 1-2 (0-0) | Csakvari TK | - | - | T |
| 11/04/26 | Csakvari TK | 1-2 (1-1) | KARCAG SE | - | - | B |
| 06/04/26 | Bekescsaba | 2-2 (0-2) | Csakvari TK | -0.25 | 2.25 | H |
| 22/03/26 | Csakvari TK | 6-1 (2-1) | Kecskemeti TE | - | - | T |
| 14/03/26 | Csakvari TK | 2-2 (1-1) | Szentlorinc SE | - | - | H |
| 08/03/26 | FC Ajka | 1-2 (1-2) | Csakvari TK | - | - | T |
| 28/02/26 | Csakvari TK | 0-2 (0-1) | Budapest Honved | - | - | B |
Thành tích gần đây — Kazincbarcika
THTHTBTHBH
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 15/12 (10 trận) Châu Á: 4/3/3 T/X: 6/2/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Kazincbarcika | 2-1 (1-0) | Kozarmisleny SE | - | - | T |
| 08/08/26 | Gyirmot SE | 2-2 (1-1) | Kazincbarcika | - | - | H |
| 01/08/26 | Kazincbarcika | 3-1 (1-1) | videoton FC fehervar | - | - | T |
| 26/07/26 | BVSC Zuglo | 0-0 (0-0) | Kazincbarcika | - | - | H |
| 19/07/26 | Kazincbarcika | 2-0 (0-0) | DEAC | +1 | 3.25 | T |
| 11/07/26 | Kisvarda FC | 1-0 (1-0) | Kazincbarcika | -0.75 | 3 | B |
| 04/07/26 | Kazincbarcika | 2-1 (0-0) | Cigand SE | - | - | T |
| 30/06/26 | Kazincbarcika | 0-0 (0-0) | Michalovce | - | - | H |
| 26/06/26 | MTK Hungaria | 4-2 (4-1) | Kazincbarcika | -1 | 3.25 | B |
| 15/05/26 | Nyiregyhaza | 2-2 (1-0) | Kazincbarcika | -1.25 | 3 | H |
| 02/05/26 | Kazincbarcika | 2-1 (2-0) | Kisvarda FC | -0.5 | 2.5 | T |
| 25/04/26 | Kazincbarcika | 0-0 (0-0) | MTK Hungaria | -0.75 | 3 | H |
| 18/04/26 | ZalaegerzsegTE | 4-0 (3-0) | Kazincbarcika | -1 | 2.75 | B |
| 11/04/26 | Kazincbarcika | 0-3 (0-1) | Ujpesti | -0.75 | 2.5 | B |
| 04/04/26 | Paksi SE Honlapja | 5-1 (1-0) | Kazincbarcika | -1.5 | 3.25 | B |
| 27/03/26 | Gesztelyi FCE | 0-3 (0-2) | Kazincbarcika | - | - | T |
| 22/03/26 | Kazincbarcika | 1-3 (1-1) | Gyori ETO | -1.25 | 3 | B |
| 13/03/26 | Diosgyor VTK | 0-4 (0-2) | Kazincbarcika | -0.75 | 2.5 | T |
| 08/03/26 | Kazincbarcika | 0-3 (0-1) | Debrecin VSC | -0.5 | 2.75 | B |
| 05/03/26 | Kazincbarcika | 0-5 (0-5) | Ferencvarosi TC | -1.5 | 3 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
49
Phạt góc (HT)
36
Thẻ vàng
31
Sút bóng
1011
Sút cầu môn
58
Tấn công
8284
Tấn công nguy hiểm
3441
Sút ngoài cầu môn
53
Đá phạt trực tiếp
1317
TL kiểm soát bóng
50%50%
TL kiểm soát bóng (HT)
45%55%
Phạm lỗi
1312
Việt vị
41
Quả ném biên
1713
So Sánh Sức Mạnh
57 43
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T7 H2 B6T6 H2 B7
Chủ khách tương đồng
T3 H1 B2T2 H1 B3
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn1.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.7 Bàn1.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Csakvari TK (30 trận)
Ghi 1.30 bàn/trậnMất 1.80 bàn/trận
Kazincbarcika (30 trận)
Ghi 1.23 bàn/trậnMất 1.63 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Csakvari TK | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Tersztyanszky Odon Sportkozpont | Sân nhà | Pete András Stadion |
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | Attila Kuttor | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.10 | 3.40 | 2.03 | 0.86 | 2.50 | 0.91 | 0.95 | -0.25 | 0.80 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.14 ↓ | 3.90 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 1.40 ↑ | 0.00 | 0.56 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.45 | 3.00 | 2.20 | 0.63 | 2.50 | 0.70 | 0.70 | -0.25 | 0.63 |
| Live | 29.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.15 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | 1.00 ↑ | 0.00 | 0.43 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.29 | 2.99 | 1.95 | 0.86 | 2.25 | 0.84 | 0.75 | -0.50 | 0.95 |
| Live | 17.50 ↑ | 4.46 ↑ | 1.15 ↓ | 2.38 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | 1.06 ↑ | 0.00 | 0.64 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.70 | 3.35 | 2.40 | 0.75 | 2.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 33.00 ↑ | 5.00 ↑ | 1.17 ↓ | 2.80 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.50 | 3.05 | 2.21 | 0.65 | 2.50 | 0.74 | - | - | - |
| Live | 31.62 ↑ | 4.83 ↑ | 1.15 ↓ | 3.28 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 3.08 | 3.13 | 1.97 | 0.87 | 2.50 | 0.93 | 1.00 | -0.25 | 0.80 |
| Live | 17.50 ↑ | 4.46 ↑ | 1.15 ↓ | 2.38 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | 1.04 ↑ | 0.00 | 0.66 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.61 | 3.24 | 2.35 | 0.81 | 2.50 | 0.93 | 1.00 | 0.00 | 0.74 |
| Live | 21.00 ↑ | 9.60 ↑ | 1.04 ↓ | 2.50 ↑ | 2.50 | 0.18 ↓ | 1.31 ↑ | 0.00 | 0.54 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.10 | 3.25 | 2.05 | 0.83 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.25 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.65 | 3.25 | 2.20 | 0.71 | 2.50 | 0.81 | 0.90 | 0.00 | 0.64 |
| Live | 3.10 ↑ | 3.45 ↑ | 2.05 ↓ | 0.79 ↑ | 2.50 | 0.85 ↑ | 0.89 ↓ | -0.25 | 0.76 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.52 | 3.12 | 2.58 | 0.93 | 2.50 | 0.83 | 0.85 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 21.53 ↑ | 5.18 ↑ | 1.18 ↓ | 2.66 ↑ | 2.50 | 0.27 ↓ | 1.14 ↑ | 0.00 | 0.68 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 3.10 | 3.25 | 2.05 | 0.82 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 176.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.25 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.85 | 3.60 | 2.12 | 0.75 | 2.50 | 1.05 | 0.85 | -0.25 | 0.95 |
| Live | 28.00 ↑ | 17.90 ↑ | 1.01 ↓ | 4.14 ↑ | 2.50 | 0.14 ↓ | 1.37 ↑ | 0.00 | 0.54 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.80 | 3.60 | 2.10 | 0.98 | 2.75 | 0.83 | 0.85 | -0.25 | 0.95 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.75 ↑ | 2.50 | 0.14 ↓ | 1.38 ↑ | 0.00 | 0.55 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 3.10 | 3.10 | 2.05 | 0.85 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.40 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Csakvari TK | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
| Kazincbarcika | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).