Kết quả bóng đá trận CSD Antofagasta vs Santiago Wanderers, 07:30 ngày 13/08/2026
Primera B (Chile) · 07:30 ngày 13/08/2026
CSD Antofagasta 0 Kết thúc HT 0-0 0
Santiago Wanderers
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 1
Địa điểm: Estadio Regional Calvo y Bascunan de Ant Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 21°C
Diễn biến trận đấu
| CSD Antofagasta | Phút | |
| Sebastian Ignacio Leyton Hevia | 5' | |
| 15' | Cristobal Ponce | |
| Jose Pablo Monreal | 37' | |
| HT 0-0 | ||
| 87' | Axel Herrera | |
| FT 0-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 3 | 7 | 5 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 3 |
| Bại | 0 | 0 | 1 | 2 |
| Ghi bàn | 8 | 4 | 24 | 13 |
| Mất bàn | 2 | 1 | 8 | 11 |
| Điểm | 7 | 9 | 23 | 18 |
Chủ = CSD Antofagasta · Khách = Santiago Wanderers
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| CSD Antofagasta | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 12 (43%) | Thắng/Thắng | 9 (31%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 4 (14%) |
| 3 (11%) | Hòa/Thắng | 4 (14%) |
| 5 (18%) | Hòa/Hòa | 3 (10%) |
| 2 (7%) | Hòa/Bại | 2 (7%) |
| 2 (7%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 3 (11%) | Bại/Bại | 6 (21%) |
Bảng xếp hạng
CSD Antofagasta
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 10 | 7 | 5 | 40 | 22 | 37 | 3 |
| Sân nhà | 10 | 6 | 3 | 1 | 20 | 7 | 21 | 4 |
| Sân khách | 12 | 4 | 4 | 4 | 20 | 15 | 16 | 3 |
| 6 gần | 6 | 5 | 0 | 1 | 16 | 6 | - | - |
Santiago Wanderers
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 11 | 8 | 3 | 39 | 22 | 41 | 1 |
| Sân nhà | 11 | 5 | 5 | 1 | 23 | 15 | 20 | 5 |
| Sân khách | 11 | 6 | 3 | 2 | 16 | 7 | 21 | 1 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 8 | 13 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
CSD Antofagasta 5 (25%)Hòa 8 (40%)Santiago Wanderers 7 (35%)
Châu Á: Ăn 8 / Hòa 2 / Thua 10 Tài/Xỉu: Tài 11 / Hòa 0 / Xỉu 9
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/03/26 | Santiago Wanderers | 2-2 (1-0) | CSD Antofagasta | - | - | H |
| 27/07/25 | CSD Antofagasta | 4-1 (3-1) | Santiago Wanderers | - | - | T |
| 01/07/25 | CSD Antofagasta | 2-3 (1-1) | Santiago Wanderers | +0.25 | 2.5 | B |
| 08/06/25 | Santiago Wanderers | 3-0 (1-0) | CSD Antofagasta | -0.5 | 2.25 | B |
| 11/03/25 | Santiago Wanderers | 4-0 (2-0) | CSD Antofagasta | -0.25 | 2.25 | B |
| 13/10/24 | CSD Antofagasta | 1-2 (0-2) | Santiago Wanderers | +0.5 | 2.5 | B |
| 26/05/24 | Santiago Wanderers | 1-2 (1-0) | CSD Antofagasta | - | - | T |
| 24/09/23 | Santiago Wanderers | 3-0 (1-0) | CSD Antofagasta | - | - | B |
| 17/05/23 | CSD Antofagasta | 0-1 (0-1) | Santiago Wanderers | +0.5 | 2.25 | B |
| 25/10/21 | Santiago Wanderers | 0-1 (0-1) | CSD Antofagasta | -0.25 | 2.5 | T |
| 16/07/21 | CSD Antofagasta | 1-0 (0-0) | Santiago Wanderers | +0.25 | 2.75 | T |
| 21/12/20 | CSD Antofagasta | 1-1 (1-1) | Santiago Wanderers | +0.25 | 2.75 | H |
| 21/10/20 | Santiago Wanderers | 2-1 (1-0) | CSD Antofagasta | 0 | 2.75 | B |
| 27/11/17 | CSD Antofagasta | 2-2 (2-1) | Santiago Wanderers | +0.25 | 2.25 | H |
| 19/03/17 | CSD Antofagasta | 1-1 (0-0) | Santiago Wanderers | +0.5 | 2.5 | H |
| 29/08/16 | Santiago Wanderers | 0-1 (0-1) | CSD Antofagasta | -0.5 | 2.5 | T |
| 09/05/16 | Santiago Wanderers | 0-0 (0-0) | CSD Antofagasta | -0.5 | 2.5 | H |
| 05/05/16 | CSD Antofagasta | 0-0 (0-0) | Santiago Wanderers | 0 | 2.75 | H |
| 25/04/16 | Santiago Wanderers | 1-1 (0-0) | CSD Antofagasta | -0.5 | 2.75 | H |
| 27/11/15 | CSD Antofagasta | 2-2 (0-2) | Santiago Wanderers | -0.25 | 2.5 | H |
Thành tích gần đây — CSD Antofagasta
TTBTTTTHBH
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 21/10 (10 trận) Châu Á: 7/1/2 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Union Espanola | 0-3 (0-1) | CSD Antofagasta | 0 | 2.75 | T |
| 02/08/26 | CSD Antofagasta | 5-1 (2-0) | Union San Felipe | - | - | T |
| 26/07/26 | Puerto Montt | 3-2 (1-1) | CSD Antofagasta | 0 | 2.25 | B |
| 12/07/26 | CSD Antofagasta | 1-0 (1-0) | Cobresal | +0.25 | 2.5 | T |
| 05/07/26 | Deportes La Serena | 2-4 (1-2) | CSD Antofagasta | -0.5 | 2.75 | T |
| 28/06/26 | Cobresal | 0-1 (0-1) | CSD Antofagasta | -0.5 | 2.5 | T |
| 21/06/26 | CSD Antofagasta | 4-2 (2-1) | Deportes La Serena | 0 | 2.5 | T |
| 08/06/26 | CSD Antofagasta | 0-0 (0-0) | CD Magallanes | +0.75 | 3 | H |
| 02/06/26 | Curico Unido | 1-0 (0-0) | CSD Antofagasta | 0 | 2.5 | B |
| 24/05/26 | CSD Antofagasta | 1-1 (1-0) | Deportes Santa Cruz | - | - | H |
| 18/05/26 | San Marcos de Arica | 1-1 (0-0) | CSD Antofagasta | 0 | 2.5 | H |
| 10/05/26 | CSD Antofagasta | 3-1 (2-0) | San Luis Quillota | - | - | T |
| 04/05/26 | Cobreloa | 2-0 (1-0) | CSD Antofagasta | -0.5 | 2.5 | B |
| 26/04/26 | Deportes Recoleta | 0-2 (0-0) | CSD Antofagasta | +0.25 | 2.5 | T |
| 20/04/26 | CSD Antofagasta | 1-0 (0-0) | CD Copiapo S.A. | +0.5 | 2.5 | T |
| 13/04/26 | Deportes Temuco | 3-3 (3-1) | CSD Antofagasta | - | - | H |
| 29/03/26 | CSD Antofagasta | 4-0 (3-0) | Deportes Iquique | +0.25 | 2.25 | T |
| 22/03/26 | Santiago Wanderers | 2-2 (1-0) | CSD Antofagasta | - | - | H |
| 15/03/26 | CSD Antofagasta | 2-1 (1-0) | Union Espanola | - | - | T |
| 07/03/26 | Union San Felipe | 2-0 (1-0) | CSD Antofagasta | +0.25 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — Santiago Wanderers
HBTTBBBBHT
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 13/20 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Santiago Wanderers | 1-1 (0-0) | San Marcos de Arica | 0 | 2.25 | H |
| 06/08/26 | Santiago Wanderers | 0-4 (0-3) | Union La Calera | -0.5 | 2.5 | B |
| 03/08/26 | Deportes Santa Cruz | 1-3 (0-1) | Santiago Wanderers | 0 | 2.75 | T |
| 25/07/26 | Santiago Wanderers | 2-0 (1-0) | Union San Felipe | - | - | T |
| 05/07/26 | Santiago Wanderers | 2-3 (1-2) | Universidad de Chile | -0.75 | 2.75 | B |
| 29/06/26 | Union La Calera | 4-0 (1-0) | Santiago Wanderers | -0.5 | 2.5 | B |
| 22/06/26 | Universidad de Chile | 4-1 (2-0) | Santiago Wanderers | -1 | 2.75 | B |
| 06/06/26 | CD Copiapo S.A. | 1-0 (1-0) | Santiago Wanderers | -0.25 | 2.75 | B |
| 30/05/26 | Santiago Wanderers | 2-2 (1-2) | Union Espanola | +0.25 | 2.5 | H |
| 23/05/26 | Rangers Talca | 0-2 (0-1) | Santiago Wanderers | -0.25 | 2.5 | T |
| 17/05/26 | Curico Unido | 0-3 (0-2) | Santiago Wanderers | 0 | 2.5 | T |
| 10/05/26 | Santiago Wanderers | 5-1 (1-1) | Cobreloa | 0 | 2.5 | T |
| 04/05/26 | Santiago Wanderers | 2-2 (2-1) | Deportes Temuco | +0.25 | 2.5 | H |
| 28/04/26 | Deportes Iquique | 2-1 (1-1) | Santiago Wanderers | -0.5 | 2.75 | B |
| 19/04/26 | CD Magallanes | 2-3 (0-1) | Santiago Wanderers | -0.25 | 2.5 | T |
| 13/04/26 | Santiago Wanderers | 3-1 (1-1) | San Luis Quillota | - | - | T |
| 29/03/26 | Puerto Montt | 0-2 (0-2) | Santiago Wanderers | -0.5 | 2.25 | T |
| 22/03/26 | Santiago Wanderers | 2-2 (1-0) | CSD Antofagasta | - | - | H |
| 17/03/26 | San Marcos de Arica | 0-0 (0-0) | Santiago Wanderers | -0.25 | 2.25 | H |
| 10/03/26 | Santiago Wanderers | 3-2 (2-2) | Deportes Santa Cruz | +0.25 | 2.25 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
71
Phạt góc (HT)
20
Thẻ vàng
22
Sút bóng
239
Sút cầu môn
52
Tấn công
170162
Tấn công nguy hiểm
8250
Sút ngoài cầu môn
187
TL kiểm soát bóng
59%41%
TL kiểm soát bóng (HT)
56%44%
So Sánh Sức Mạnh
55 45
58% So Sánh Đối đầu 42%
Thành tích
Tất cả
T5 H8 B7T7 H8 B5
Chủ khách tương đồng
T2 H5 B3T3 H5 B2
Ghi
Tất cả
1.1 Bàn1.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.4 Bàn1.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
CSD Antofagasta (28 trận)
Ghi 1.86 bàn/trậnMất 0.96 bàn/trận
Santiago Wanderers (29 trận)
Ghi 1.62 bàn/trậnMất 1.38 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 0 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
CSD Antofagasta (12 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 5 (42%)Hòa 1 (8%)Bại 6 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (33%)Hòa 0 (0%)Xỉu 8 (67%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLLVL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUUUU
Santiago Wanderers (15 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 8 (53%)Hòa 2 (13%)Bại 5 (33%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 8 (53%)Hòa 0 (0%)Xỉu 7 (47%)
6 trận gần — Châu Á:
VWLLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOUOUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| CSD Antofagasta | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1966 | Thành lập | 1982-8-15 |
| Estadio Regional Calvo y Bascunan de Ant | Sân nhà | Estadio Elias Figueroa Brander |
| 26339 | Sức chứa | 18500 |
| Hernan Pena | HLV | |
| Antofagasta | Khu vực | Valparaiso |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.83 | 3.40 | 3.70 | 0.95 | 2.75 | 0.80 | 0.85 | 0.50 | 0.87 |
| Live | 5.50 ↑ | 1.22 ↓ | 11.00 ↑ | 3.20 ↑ | 0.50 | 0.08 ↓ | 0.24 ↓ | 0.00 | 2.30 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.75 | 3.60 | 4.10 | 0.97 | 2.75 | 0.83 | 0.99 | 0.75 | 0.78 |
| Live | 10.00 ↑ | 1.06 ↓ | 19.00 ↑ | 2.40 ↑ | 0.50 | 0.31 ↓ | 0.37 ↓ | 0.00 | 1.99 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.84 | 3.45 | 3.40 | 0.94 | 2.75 | 0.80 | 0.95 | 0.75 | 0.79 |
| Live | 11.00 ↑ | 1.02 ↓ | 22.00 ↑ | 6.66 ↑ | 0.50 | 0.05 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.81 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.05 | 3.05 | 3.40 | 0.70 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 4.50 ↑ | 1.27 ↓ | 12.00 ↑ | 2.20 ↑ | 0.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.04 | 3.05 | 3.35 | 0.85 | 2.75 | 0.78 | - | - | - |
| Live | 4.41 ↑ | 1.24 ↓ | 12.97 ↑ | 2.20 ↑ | 0.50 | 0.27 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.77 | 3.55 | 3.65 | 0.94 | 2.75 | 0.80 | 0.95 | 0.75 | 0.79 |
| Live | 11.00 ↑ | 1.02 ↓ | 22.00 ↑ | 7.69 ↑ | 0.50 | 0.03 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.81 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.80 | 3.45 | 3.30 | 0.90 | 2.75 | 0.80 | 0.80 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 1.50 ↓ | 4.05 ↑ | 4.90 ↑ | 0.72 ↓ | 2.50 | 1.08 ↑ | 0.65 ↓ | 0.75 | 1.20 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.90 | 3.16 | 3.36 | 0.80 | 2.50 | 1.00 | 0.90 | 0.50 | 0.92 |
| Live | 7.50 ↑ | 1.09 ↓ | 14.00 ↑ | 4.16 ↑ | 0.50 | 0.10 ↓ | 0.32 ↓ | 0.00 | 2.08 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.04 | 3.45 | 3.11 | 0.93 | 2.75 | 0.83 | 0.80 | 0.25 | 0.98 |
| Live | 10.40 ↑ | 1.02 ↓ | 23.00 ↑ | 5.85 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | 4.50 ↑ | 0.25 | 0.04 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.00 | 3.10 | 3.30 | 0.70 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 17.00 ↑ | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 0.02 ↓ | 2.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.00 | 3.00 | 3.30 | 0.80 | 2.75 | 0.72 | 0.68 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 14.50 ↑ | 1.01 ↓ | 32.00 ↑ | 9.00 ↑ | 0.75 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.68 | 3.60 | 4.17 | 0.93 | 2.75 | 0.81 | 0.88 | 0.75 | 0.85 |
| Live | 7.55 ↑ | 1.12 ↓ | 18.07 ↑ | 2.95 ↑ | 0.50 | 0.23 ↓ | 0.26 ↓ | 0.00 | 2.71 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.00 | 3.10 | 3.30 | 0.70 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 18.50 ↑ | 1.01 ↓ | 31.00 ↑ | 0.90 ↑ | 0.50 | 0.71 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.10 | 3.20 | 3.52 | 0.90 | 2.75 | 0.81 | 1.37 | 0.75 | 0.52 |
| Live | 18.60 ↑ | 1.03 ↓ | 21.00 ↑ | 5.39 ↑ | 0.50 | 0.10 ↓ | 0.34 ↓ | 0.00 | 2.26 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.00 | 3.10 | 3.40 | 0.98 | 2.75 | 0.83 | 0.80 | 0.25 | 1.00 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.03 ↓ | 17.00 ↑ | 7.10 ↑ | 0.50 | 0.09 ↓ | 0.35 ↓ | 0.00 | 2.10 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.83 | 3.30 | 3.80 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 19.00 ↑ | 1.03 ↓ | 36.00 ↑ | 12.00 ↑ | 0.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| CSD Antofagasta | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
| Santiago Wanderers | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).