Kết quả bóng đá trận Darlington vs Chester FC, 01:45 ngày 19/08/2026
National League North (Anh) · 01:45 ngày 19/08/2026
Darlington 0 Kết thúc HT 0-0 1
Chester FC
🟨 3 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 4
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 16°C
Diễn biến trận đấu
| Darlington | Phút | |
| 16' | ||
| 16' | ||
| 34' | ||
| 34' | ||
| 45+1' | ||
| 45+1' | ||
| HT 0-0 | ||
| 57' | ⚽ 0 - 1 Ma'kel Bogle-Campbell | |
| 90+1' | ||
| 90+1' | ||
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 3 | 6 |
| Hòa | 0 | 1 | 0 | 2 |
| Bại | 2 | 1 | 7 | 2 |
| Ghi bàn | 4 | 2 | 14 | 11 |
| Mất bàn | 6 | 2 | 20 | 4 |
| Điểm | 3 | 4 | 9 | 20 |
Chủ = Darlington · Khách = Chester FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Darlington | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (31%) | Thắng/Thắng | 5 (38%) |
| 2 (15%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 1 (8%) | Hòa/Thắng | 3 (23%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 2 (15%) |
| 2 (15%) | Hòa/Bại | 2 (15%) |
| 4 (31%) | Bại/Bại | 1 (8%) |
Bảng xếp hạng
Darlington
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 2 | 0 | 4 | 8 | 11 | 6 | 18 |
| Sân nhà | 3 | 0 | 0 | 3 | 2 | 5 | 0 | 24 |
| Sân khách | 3 | 2 | 0 | 1 | 6 | 6 | 6 | 6 |
| 6 gần | 6 | 2 | 0 | 4 | 10 | 13 | - | - |
Chester FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 4 | 1 | 1 | 7 | 3 | 13 | 4 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 0 | 1 | 3 | 1 | 6 | 7 |
| Sân khách | 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 2 | 7 | 2 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 8 | 2 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Darlington 7 (35%)Hòa 4 (20%)Chester FC 9 (45%)
Châu Á: Ăn 7 / Hòa 3 / Thua 10 Tài/Xỉu: Tài 12 / Hòa 1 / Xỉu 7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 07/03/26 | Chester FC | 2-1 (1-0) | Darlington | -0.25 | 2.75 | B |
| 20/09/25 | Darlington | 1-1 (0-0) | Chester FC | -0.5 | 2.75 | H |
| 12/04/25 | Chester FC | 2-1 (0-1) | Darlington | -1 | 2.25 | B |
| 06/11/24 | Darlington | 1-0 (0-0) | Chester FC | 0 | 2.25 | T |
| 20/04/24 | Chester FC | 0-0 (0-0) | Darlington | -0.5 | 3 | H |
| 11/11/23 | Darlington | 3-2 (3-0) | Chester FC | -0.25 | 2.5 | T |
| 01/04/23 | Darlington | 1-2 (0-1) | Chester FC | 0 | 2.5 | B |
| 08/10/22 | Chester FC | 0-1 (0-0) | Darlington | 0 | 2.5 | T |
| 12/02/22 | Darlington | 2-1 (1-1) | Chester FC | +0.25 | 2.75 | T |
| 13/11/21 | Chester FC | 2-2 (0-1) | Darlington | 0 | 2.75 | H |
| 22/09/21 | Chester FC | 1-0 (0-0) | Darlington | - | - | B |
| 18/09/21 | Darlington | 0-0 (0-0) | Chester FC | - | - | H |
| 25/01/20 | Chester FC | 3-0 (1-0) | Darlington | -0.75 | 2.5 | B |
| 07/12/19 | Darlington | 2-0 (2-0) | Chester FC | -0.25 | 2.75 | T |
| 28/03/19 | Darlington | 0-1 (0-1) | Chester FC | 0 | 2.75 | B |
| 01/12/18 | Chester FC | 3-1 (1-0) | Darlington | -0.25 | 2.75 | B |
| 02/05/09 | Chester FC | 1-2 (0-0) | Darlington | - | - | T |
| 26/11/08 | Darlington | 1-2 (1-1) | Chester FC | +1 | 2.5 | B |
| 22/03/08 | Chester FC | 2-1 (2-0) | Darlington | +0.5 | 2.5 | B |
| 05/03/08 | Darlington | 1-0 (1-0) | Chester FC | +1 | 2.5 | T |
Thành tích gần đây — Darlington
TBBBTBBTTB
Thắng 4 (40%)Hòa 0 (0%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 18/20 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Bedford Town | 2-3 (1-2) | Darlington | 0 | 2.75 | T |
| 08/08/26 | Darlington | 1-2 (0-1) | Worksop Town | +0.25 | 2.75 | B |
| 01/08/26 | Dunston UTS | 2-0 (0-0) | Darlington | - | - | B |
| 29/07/26 | Darlington | 0-2 (0-2) | Rotherham United | -0.75 | 2.75 | B |
| 25/07/26 | Darlington | 4-1 (2-0) | Middlesbrough U21 | - | - | T |
| 22/07/26 | Darlington | 2-4 (1-4) | Carlisle United | -0.75 | 3 | B |
| 18/07/26 | Newcastle United | 3-0 (2-0) | Darlington | - | - | B |
| 15/07/26 | Stockton Town | 1-3 (1-1) | Darlington | +0.75 | 3 | T |
| 11/07/26 | Redcar Athletic | 0-4 (0-1) | Darlington | - | - | T |
| 25/04/26 | Darlington | 1-3 (0-2) | Oxford City | +0.5 | 3 | B |
| 18/04/26 | AFC Telford United | 1-1 (0-0) | Darlington | -0.25 | 3.25 | H |
| 11/04/26 | Darlington | 2-3 (1-2) | Marine | +0.75 | 3 | B |
| 06/04/26 | South Shields | 0-1 (0-1) | Darlington | -1.25 | 3.25 | T |
| 03/04/26 | Darlington | 1-2 (0-0) | Scarborough | +0.5 | 2.5 | B |
| 28/03/26 | AFC Fylde | 4-1 (3-0) | Darlington | -1 | 3 | B |
| 25/03/26 | Darlington | 0-2 (0-0) | Kidderminster Harriers | 0 | 2.5 | B |
| 21/03/26 | Peterborough Sports | 0-1 (0-1) | Darlington | +0.25 | 3 | T |
| 18/03/26 | Darlington | 3-0 (1-0) | Radcliffe Borough | +0.25 | 3.25 | T |
| 14/03/26 | Darlington | 1-0 (0-0) | Leamington | +1.5 | 3 | T |
| 11/03/26 | Darlington | 0-2 (0-0) | Buxton FC | +0.25 | 2.75 | B |
Thành tích gần đây — Chester FC
TTHTTBTBTB
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 13/6 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Chester FC | 2-0 (2-0) | Kings Lynn | +0.75 | 2.5 | T |
| 08/08/26 | Chorley FC | 1-2 (0-1) | Chester FC | 0 | 2.25 | T |
| 01/08/26 | Chester FC | 0-0 (0-0) | Crewe Alexandra | -0.75 | 3 | H |
| 29/07/26 | Nantwich Town | 0-3 (0-2) | Chester FC | - | - | T |
| 25/07/26 | Hyde F.C. | 0-1 (0-1) | Chester FC | +1 | 2.75 | T |
| 22/07/26 | Chester FC | 0-1 (0-0) | Stoke City U21 | 0 | 3 | B |
| 18/07/26 | Warrington Town AFC | 0-2 (0-0) | Chester FC | - | - | T |
| 14/07/26 | Fleetwood Town | 2-0 (1-0) | Chester FC | - | - | B |
| 11/07/26 | Vauxhall Motors | 0-2 (0-1) | Chester FC | - | - | T |
| 30/04/26 | Macclesfield Town | 2-1 (0-1) | Chester FC | -0.25 | 2.5 | B |
| 25/04/26 | Chester FC | 0-0 (0-0) | Kings Lynn | +0.5 | 2.5 | H |
| 18/04/26 | Oxford City | 1-2 (0-2) | Chester FC | +0.25 | 2.5 | T |
| 11/04/26 | Chester FC | 1-0 (0-0) | AFC Fylde | -0.5 | 2.75 | T |
| 06/04/26 | Macclesfield Town | 0-2 (0-1) | Chester FC | -0.5 | 2.75 | T |
| 03/04/26 | Chester FC | 2-1 (0-0) | AFC Telford United | 0 | 2.75 | T |
| 28/03/26 | Curzon Ashton FC | 0-1 (0-1) | Chester FC | +0.5 | 3 | T |
| 21/03/26 | Chester FC | 1-2 (0-0) | Southport FC | +0.5 | 2.5 | B |
| 14/03/26 | Kidderminster Harriers | 1-1 (0-0) | Chester FC | -0.5 | 2.5 | H |
| 11/03/26 | Merthyr Town | 1-2 (1-1) | Chester FC | +0.25 | 2.75 | T |
| 07/03/26 | Chester FC | 2-1 (1-0) | Darlington | +0.25 | 2.75 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
44
Phạt góc (HT)
02
Thẻ vàng
32
Sút bóng
614
Sút cầu môn
12
Tấn công
110114
Tấn công nguy hiểm
6765
Sút ngoài cầu môn
512
Đá phạt trực tiếp
126
TL kiểm soát bóng
40%60%
TL kiểm soát bóng (HT)
37%63%
Phạm lỗi
49
Việt vị
23
Quả ném biên
1621
So Sánh Sức Mạnh
37 63
25% So Sánh Đối đầu 75%
Thành tích
Tất cả
T7 H4 B9T9 H4 B7
Chủ khách tương đồng
T5 H2 B3T3 H2 B5
Ghi
Tất cả
1.1 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.2 Bàn0.9 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Darlington (30 trận)
Ghi 1.43 bàn/trậnMất 1.57 bàn/trận
Chester FC (30 trận)
Ghi 1.37 bàn/trậnMất 0.80 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Darlington (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
WL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OO
Chester FC (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Darlington | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1883 | Thành lập | 1885 |
| Balfour Webnet Darlington Aren | Sân nhà | Saunders Honda Stadium |
| 25000 | Sức chứa | 5376 |
| Paddy McLaughlin | HLV | |
| Darlington | Khu vực | Chester |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.10 | 3.60 | 1.95 | 0.97 | 2.75 | 0.87 | 0.82 | -0.50 | 1.02 |
| Live | 151.00 ↑ | 23.00 ↑ | 1.02 ↓ | 4.30 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | 1.22 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.70 | 3.50 | 2.30 | 0.85 | 2.75 | 0.93 | 1.03 | 0.00 | 0.76 |
| Live | 126.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.02 ↓ | 3.85 ↑ | 1.50 | 0.15 ↓ | 1.29 ↑ | 0.00 | 0.58 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.10 | 3.35 | 2.00 | 0.79 | 2.50 | 0.97 | 0.94 | -0.25 | 0.82 |
| Live | 150.00 ↑ | 7.40 ↑ | 1.02 ↓ | 5.00 ↑ | 1.50 | 0.09 ↓ | 1.35 ↑ | 0.00 | 0.58 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.70 | 3.60 | 2.30 | 0.60 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 8.25 ↑ | 1.04 ↓ | 3.80 ↑ | 1.50 | 0.12 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.50 | 3.35 | 2.16 | 0.75 | 2.75 | 0.86 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 8.22 ↑ | 1.07 ↓ | 2.29 ↑ | 1.50 | 0.27 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 3.10 | 3.35 | 2.00 | 0.79 | 2.50 | 0.97 | 0.94 | -0.25 | 0.82 |
| Live | 150.00 ↑ | 7.40 ↑ | 1.02 ↓ | 5.00 ↑ | 1.50 | 0.09 ↓ | 1.35 ↑ | 0.00 | 0.58 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.83 | 3.30 | 2.02 | 0.77 | 2.50 | 0.93 | 0.90 | -0.25 | 0.80 |
| Live | 18.00 ↑ | 9.40 ↑ | 1.01 ↓ | 2.77 ↑ | 1.50 | 0.06 ↓ | 1.07 ↑ | 0.00 | 0.63 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 3.03 | 3.17 | 2.01 | 0.80 | 2.50 | 1.00 | 0.98 | -0.25 | 0.84 |
| Live | 230.00 ↑ | 7.30 ↑ | 1.02 ↓ | 4.54 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 1.56 ↑ | 0.00 | 0.48 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.62 | 3.47 | 2.34 | 0.82 | 2.75 | 0.94 | 1.02 | 0.00 | 0.76 |
| Live | 34.00 ↑ | 6.00 ↑ | 1.03 ↓ | 3.57 ↑ | 1.50 | 0.12 ↓ | 1.42 ↑ | 0.00 | 0.52 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.10 | 3.30 | 2.05 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 71.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.01 ↓ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.55 | 3.35 | 2.25 | 0.71 | 2.75 | 0.81 | 0.90 | 0.00 | 0.64 |
| Live | 326.00 ↑ | 30.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.01 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.74 | 3.18 | 2.38 | 0.83 | 2.50 | 0.93 | 1.03 | 0.00 | 0.76 |
| Live | 30.79 ↑ | 5.89 ↑ | 1.17 ↓ | 2.97 ↑ | 1.50 | 0.25 ↓ | 1.34 ↑ | 0.00 | 0.61 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 3.10 | 3.30 | 2.00 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 19.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.90 ↑ | 1.50 | 0.75 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.65 | 3.55 | 2.27 | 0.62 | 2.50 | 1.11 | 1.00 | 0.00 | 0.72 |
| Live | 144.00 ↑ | 21.00 ↑ | 1.02 ↓ | 6.01 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 1.17 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.63 | 3.50 | 2.25 | 0.85 | 2.75 | 0.95 | 1.03 | 0.00 | 0.78 |
| Live | 151.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.10 ↑ | 1.50 | 0.09 ↓ | 1.20 ↑ | 0.00 | 0.65 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 3.10 | 3.10 | 2.10 | 0.80 | 2.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 101.00 ↑ | 1.01 ↓ | 11.00 ↑ | 1.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.