Kết quả bóng đá trận De Graafschap (W) vs SC Heerenveen (W), 17:15 ngày 23/08/2026
Eredivisie Nữ (Hà Lan) · 17:15 ngày 23/08/2026
De Graafschap (W) 1 Kết thúc HT 1-0 0
SC Heerenveen (W)
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 3
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 18°C
Diễn biến trận đấu
| De Graafschap (W) | Phút | |
| Hassani S. (Assist:Kroese F.) 1 - 0 ⚽ | 28' | |
| HT 1-0 | ||
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 5 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 3 | 2 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 0 |
| Bại | 1 | 3 | 1 | 8 |
| Ghi bàn | 4 | 2 | 10 | 14 |
| Mất bàn | 3 | 9 | 5 | 25 |
| Điểm | 6 | 0 | 10 | 6 |
Chủ = De Graafschap (W) · Khách = SC Heerenveen (W)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| De Graafschap (W) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (20%) | Thắng/Thắng | 1 (20%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (20%) |
| 2 (40%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (20%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (20%) | Bại/Bại | 3 (60%) |
Bảng xếp hạng
De Graafschap (W)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 2 | 3 | 6 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 4 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | 8 |
| 6 gần | 4 | 2 | 1 | 1 | 9 | 5 | - | - |
SC Heerenveen (W)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 0 | 8 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | 7 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 9 |
| 6 gần | 6 | 1 | 0 | 5 | 8 | 20 | - | - |
Thành tích gần đây — De Graafschap (W)
BTHT
Thắng 2 (50%)Hòa 1 (25%)Bại 1 (25%)
Ghi/Mất: 9/5 (4 trận) Châu Á: 2/0/2 T/X: 4/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | FC Twente Enschede (W) | 2-1 (2-0) | De Graafschap (W) | - | - | B |
| 02/08/26 | ADO Den Haag (W) | 1-2 (1-1) | De Graafschap (W) | - | - | T |
| 28/07/26 | FC Utrecht (W) | 2-2 (0-0) | De Graafschap (W) | -0.5 | 3.25 | H |
| 18/07/26 | Excelsior Barendrecht (W) | 0-4 (0-0) | De Graafschap (W) | - | - | T |
Thành tích gần đây — SC Heerenveen (W)
BBTBBBTBBT
Thắng 3 (30%)Hòa 0 (0%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 16/25 (10 trận) Châu Á: 2/0/8 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | SC Heerenveen (W) | 1-2 (1-0) | Feyenoord Rotterdam (W) | - | - | B |
| 08/08/26 | Borussia Dortmund (W) | 6-1 (2-1) | SC Heerenveen (W) | - | - | B |
| 02/08/26 | SC Heerenveen (W) | 3-1 (1-0) | FC Utrecht (W) | +0.25 | 3.25 | T |
| 26/07/26 | Borussia Dortmund (W) | 3-1 (2-1) | SC Heerenveen (W) | - | - | B |
| 23/05/26 | SC Heerenveen (W) | 1-3 (1-0) | Ajax (W) | -1.75 | 3.25 | B |
| 09/05/26 | FC Utrecht (W) | 5-1 (3-0) | SC Heerenveen (W) | -0.25 | 3 | B |
| 03/05/26 | AZ Alkmaar (W) | 1-5 (1-1) | SC Heerenveen (W) | -0.75 | 3 | T |
| 26/04/26 | SC Heerenveen (W) | 0-1 (0-0) | PSV Eindhoven (W) | - | - | B |
| 05/04/26 | Hera United (W) | 2-1 (0-1) | SC Heerenveen (W) | - | - | B |
| 29/03/26 | SC Heerenveen (W) | 2-1 (1-1) | Feyenoord Rotterdam (W) | -1.25 | 3 | T |
| 15/03/26 | Zwolle (W) | 1-1 (0-1) | SC Heerenveen (W) | - | - | H |
| 22/02/26 | SC Heerenveen (W) | 5-0 (1-0) | NAC Breda (W) | +1.25 | 3.25 | T |
| 15/02/26 | FC Twente Enschede (W) | 5-1 (3-1) | SC Heerenveen (W) | - | - | B |
| 01/02/26 | SC Heerenveen (W) | 4-1 (2-1) | ADO Den Haag (W) | +0.25 | 3 | T |
| 25/01/26 | Excelsior Barendrecht (W) | 2-4 (1-3) | SC Heerenveen (W) | 0 | 2.75 | T |
| 18/01/26 | SC Heerenveen (W) | 3-2 (2-1) | AZ Alkmaar (W) | -1 | 3 | T |
| 21/12/25 | SC Heerenveen (W) | 1-2 (0-2) | FC Utrecht (W) | -0.75 | 3 | B |
| 14/12/25 | FC Utrecht (W) | 4-2 (1-0) | SC Heerenveen (W) | - | - | B |
| 07/12/25 | NAC Breda (W) | 0-2 (0-1) | SC Heerenveen (W) | +0.75 | 3.25 | T |
| 23/11/25 | PSV Eindhoven (W) | 6-0 (2-0) | SC Heerenveen (W) | -2.5 | 3.75 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
53
Phạt góc (HT)
32
Sút bóng
1921
Sút cầu môn
143
Tấn công
75109
Tấn công nguy hiểm
4062
Sút ngoài cầu môn
518
Đá phạt trực tiếp
716
TL kiểm soát bóng
33%67%
TL kiểm soát bóng (HT)
37%63%
Việt vị
41
Quả ném biên
1620
So Sánh Sức Mạnh
31 69
0% So Sánh Đối đầu 100%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
De Graafschap (W) (5 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
SC Heerenveen (W) (30 trận)
Ghi 1.53 bàn/trậnMất 2.27 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| De Graafschap (W) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 2.02 | 3.22 | 2.69 | 0.72 | 2.75 | 0.90 | 0.82 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 2.30 ↑ | 3.00 ↓ | 2.45 ↓ | 0.72 | 2.75 | 0.90 | 1.10 ↑ | 0.25 | 0.60 ↓ | |
| Easybets | Sớm | 2.38 | 3.40 | 2.50 | 1.04 | 3.00 | 0.79 | 0.87 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 1.04 ↓ | 15.00 ↑ | 101.00 ↑ | 5.00 ↑ | 1.50 | 0.04 ↓ | 1.27 ↑ | 0.00 | 0.61 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.95 | 3.13 | 2.70 | 0.62 | 2.75 | 0.72 | 0.58 | -0.25 | 0.76 |
| Live | 1.05 ↓ | 4.60 ↑ | 36.00 ↑ | 1.69 ↑ | 1.50 | 0.18 ↓ | 0.94 ↑ | 0.00 | 0.46 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.35 | 3.40 | 2.55 | 0.80 | 2.75 | 1.00 | 0.79 | 0.00 | 1.01 |
| Live | 1.04 ↓ | 6.70 ↑ | 150.00 ↑ | 7.69 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 1.23 ↑ | 0.00 | 0.65 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.10 | 3.45 | 3.05 | 0.60 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 1.04 ↓ | 8.75 ↑ | 100.00 ↑ | 4.70 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.07 | 3.40 | 3.00 | 0.74 | 2.75 | 0.94 | - | - | - |
| Live | 2.35 ↑ | 3.40 | 2.65 ↓ | 0.77 ↑ | 2.75 | 0.90 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.28 | 3.45 | 2.56 | 0.80 | 2.75 | 1.00 | 0.79 | 0.00 | 1.01 |
| Live | 1.04 ↓ | 6.70 ↑ | 150.00 ↑ | 8.33 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 1.23 ↑ | 0.00 | 0.65 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.02 | 3.60 | 2.89 | 0.78 | 2.75 | 0.98 | 0.80 | 0.25 | 0.96 |
| Live | 1.01 ↓ | 12.00 ↑ | 20.00 ↑ | 5.26 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.25 | 5.88 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.34 | 3.28 | 2.56 | 0.83 | 2.75 | 0.99 | 0.83 | 0.00 | 1.01 |
| Live | 1.09 ↓ | 5.50 ↑ | 55.00 ↑ | 2.77 ↑ | 1.50 | 0.22 ↓ | 1.20 ↑ | 0.00 | 0.67 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.11 | 3.52 | 2.94 | 0.80 | 2.75 | 0.96 | 0.86 | 0.25 | 0.92 |
| Live | 1.12 ↓ | 4.70 ↑ | 33.00 ↑ | 2.43 ↑ | 1.50 | 0.21 ↓ | 1.23 ↑ | 0.00 | 0.63 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.05 | 3.60 | 2.90 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 9.50 ↑ | 56.00 ↑ | 1.75 ↑ | 2.50 | 0.36 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.10 | 3.50 | 2.80 | 0.66 | 2.75 | 0.92 | 0.78 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 1.05 ↓ | 7.25 ↑ | 106.00 ↑ | 7.59 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 1.14 ↑ | 0.00 | 0.58 ↓ | |
| HK Jockey Club | Sớm | 2.27 | 3.65 | 2.33 | 1.25 | 3.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 2.24 ↓ | 3.65 | 2.37 ↑ | 1.22 ↓ | 3.50 | 0.58 ↑ | - | - | - | |
| Bwin | Sớm | 2.00 | 3.50 | 2.87 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 10.00 ↑ | 81.00 ↑ | 5.25 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.12 | 3.50 | 3.03 | 0.62 | 2.50 | 1.16 | 0.57 | 0.00 | 1.25 |
| Live | 1.05 ↓ | 11.00 ↑ | 67.00 ↑ | 3.30 ↑ | 1.50 | 0.22 ↓ | 1.26 ↑ | 0.00 | 0.64 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.05 | 3.40 | 3.00 | 0.80 | 2.75 | 1.00 | 0.85 | 0.25 | 0.95 |
| Live | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 151.00 ↑ | 4.00 ↑ | 1.50 | 0.17 ↓ | 1.50 ↑ | 0.00 | 0.50 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.25 | 3.10 | 2.70 | 0.62 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 1.08 ↓ | 6.50 ↑ | 61.00 ↑ | 2.90 ↑ | 1.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.