Kết quả bóng đá trận Debreceni VSC II vs Salgotarjani Baratok TC, 17:30 ngày 18/10/2026
NB III (Hungary) · 17:30 ngày 18/10/2026
Debreceni VSC II 2 Kết thúc HT 2-1 1
Salgotarjani Baratok TC
🟨 0 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 9 - 0
Nhiệt độ: 16°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 1 | 5 | 2 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 1 |
| Bại | 0 | 2 | 4 | 7 |
| Ghi bàn | 8 | 3 | 25 | 18 |
| Mất bàn | 3 | 4 | 21 | 16 |
| Điểm | 9 | 3 | 16 | 7 |
Chủ = Debreceni VSC II · Khách = Salgotarjani Baratok TC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Debreceni VSC II | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (37%) | Thắng/Thắng | 1 (9%) |
| 1 (5%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (11%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (11%) | Hòa/Hòa | 2 (18%) |
| 5 (26%) | Hòa/Bại | 4 (36%) |
| 2 (11%) | Bại/Bại | 4 (36%) |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
10
Sút bóng
31
Sút cầu môn
11
Sút ngoài cầu môn
20
TL kiểm soát bóng
47%53%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Debreceni VSC II (21 trận)
Ghi 2.43 bàn/trậnMất 1.67 bàn/trận
Salgotarjani Baratok TC (16 trận)
Ghi 1.81 bàn/trậnMất 1.69 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Debreceni VSC II | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 1.33 | 4.70 | 8.00 | 1.10 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.30 ↓ | 5.00 ↑ | 9.00 ↑ | 0.95 ↓ | 3.50 | 0.70 ↑ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.30 | 4.60 | 8.00 | 0.48 | 2.50 | 1.45 | - | - | - |
| Live | 1.04 ↓ | 8.50 ↑ | 46.00 ↑ | 0.83 ↑ | 2.50 | 0.83 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.31 | 4.40 | 7.00 | 0.86 | 3.25 | 0.67 | 0.81 | 1.50 | 0.71 |
| Live | 1.32 ↑ | 4.80 ↑ | 7.50 ↑ | 0.72 ↓ | 3.25 | 0.93 ↑ | 0.67 ↓ | 1.50 | 1.00 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.32 | 4.60 | 8.70 | 1.18 | 3.50 | 0.60 | 0.85 | 1.50 | 0.85 |
| Live | 1.03 ↓ | 11.60 ↑ | 43.00 ↑ | 2.71 ↑ | 3.50 | 0.25 ↓ | 2.35 ↑ | 0.25 | 0.30 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.33 | 4.50 | 7.00 | 1.00 | 3.25 | 0.80 | 0.90 | 1.50 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 29.00 ↑ | 151.00 ↑ | 4.25 ↑ | 3.50 | 0.16 ↓ | 2.90 ↑ | 0.25 | 0.24 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.