Kết quả bóng đá trận Dedza Dynamos vs Moyale Barracks, 20:00 ngày 25/10/2026
Ngoại hạng Malawi · 20:00 ngày 25/10/2026
Dedza Dynamos 1 Kết thúc HT 1-1 1
Moyale Barracks
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 3
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 2 | 3 |
| Hòa | 2 | 1 | 6 | 4 |
| Bại | 1 | 1 | 2 | 3 |
| Ghi bàn | 2 | 3 | 7 | 12 |
| Mất bàn | 4 | 3 | 8 | 12 |
| Điểm | 2 | 4 | 12 | 13 |
Chủ = Dedza Dynamos · Khách = Moyale Barracks
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Dedza Dynamos | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (16%) | Thắng/Thắng | 3 (21%) |
| 2 (11%) | Thắng/Hòa | 2 (14%) |
| 3 (16%) | Hòa/Thắng | 1 (7%) |
| 3 (16%) | Hòa/Hòa | 3 (21%) |
| 1 (5%) | Hòa/Bại | 2 (14%) |
| 1 (5%) | Bại/Hòa | 1 (7%) |
| 6 (32%) | Bại/Bại | 2 (14%) |
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Dedza Dynamos (24 trận)
Ghi 0.83 bàn/trậnMất 1.13 bàn/trận
Moyale Barracks (19 trận)
Ghi 1.05 bàn/trậnMất 1.16 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Dedza Dynamos | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Ladbrokes | Sớm | 2.20 | 2.90 | 3.10 | 1.60 | 2.50 | 0.44 | - | - | - |
| Live | 17.00 ↑ | 1.01 ↓ | 19.00 ↑ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.25 | 2.85 | 3.25 | 0.87 | 2.00 | 0.78 | 0.87 | 0.25 | 0.77 |
| Live | 2.30 ↑ | 2.90 ↑ | 3.20 ↓ | 0.71 ↓ | 1.75 | 0.95 ↑ | 0.91 ↑ | 0.25 | 0.74 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 2.30 | 2.90 | 3.25 | 0.50 | 1.50 | 1.40 | 0.58 | 0.00 | 1.23 |
| Live | 11.30 ↑ | 1.10 ↓ | 11.90 ↑ | 4.52 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 0.74 ↑ | 0.00 | 1.02 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.20 | 2.80 | 3.20 | 0.73 | 1.75 | 0.98 | 0.98 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 7.40 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | 0.73 ↓ | 0.00 | 1.08 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Dedza Dynamos | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
| Moyale Barracks | -1/4 | 1 | 0 | 2 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).